ค้างส่ง 31082559

นักเรียนรายชื่อต่อไปนี้ มาติดต่อห้องสมุดด่วน นักเรียนทำหนังสือหายในโรงเรียน แล้วมีคนนำมาคืนห้องสมุด นักเรียนต้องมาเสียค่าปรับค่ะ (แต่อย่างน้อยก็ดีกว่า จ่ายค่าปรับหนังสือหายทั้งเล่ม)

อาจจะคืนแล้ว

ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ 2/1 0038466 เกร็ดน่ารู้อาเซียน

ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง 2/11 0038233 Speak English พูดอังกฤษเก่งขั้นเทพ

ด.ช.คณิต สาตร์ 1/7 0038516 กบนอกกะลา เล่ม 105 ตอนลูกโป่งสวรรค์ ความฝันพองลม (เกินเวลา 32 บาท)

นางสาวปทิตตา เจริญใจ 6/1 0002996 อุทกภัย ภัยธรรมชาติที่เกิดจากฝีมือมนุษย์

ด.ช.ธีรยุทธ นกเขา 3/10 0018284 หยุดทำร้ายโลก

นางสาวเสาวรักษ์ เอี่ยมยิ้ม 4/2 0036779 กบนอกกะลา : วิถีไอยรา ศักดาก้องโลก 2 เล่ม 69

นายอติวิชญ์ พึ่งสนิท 4/2 0039067 รับมือภัยภิบัติ ตอน แผ่นดินไหว

นางสาวสุประวีณ์ รายะรัตนกาญจน์ 5/1 0002761 หลักการใช้ภาษาอังกฤษ

ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ 1/8 0038606 เก่งสนทนาอังกฤษกับ English for Daily Conversation

ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี 2/12 0024004 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid

ถ้ามีชื่อของนักเรียน ให้นักเรียนมาที่ห้องสมุด ด่วนค่ะ มาติดต่อครูแอมกับครูใหม่ แจ้งว่า “หนังสือหายแต่มีคนเจอแล้วนำมาคืนห้องสมุด”

 

ใครทำหนังสือหาย ลองเดินมาถามที่ห้องสมุดได้ บางทีมีคนเจอแล้วเอามาคืนที่ห้องสมุด นักเรียนต้องรีบมาตามจ่ายค่าปรับค่ะ

ลองมาดู อย่าเพิกเฉย

ดูรูปงานต่าง ๆ ในโรงเรียน ที่ครูแอมถ่ายได้ที่ แฟนเพจห้องสมุด https://www.facebook.com/PWschoolLibrary

หนังสือหาย ชื่อหาย ชื่อผิด ติดต่อที่แฟนเพจห้องสมุดได้เช่นกัน

กด Ctrl+F พิมพ์เลขประจำตัว เพื่อหาของตัวเองก็จะเร็วขึ้นค่ะ

กำหนดส่งวันที่ 31/08/2559
กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับ กำหนดส่ง รหัสสมาชิก ชื่อ-สกุล ห้องเรียน ทะเบียน เรื่อง
1 26/05/2559 18461 นายธนโชติ ดิเรกผล ม.6/5 0036313 ไทยแลนด์ แอตลาส
2 31/05/2559 17729 นางสาวชนาทิพย์ บัวทอง ม.6/5 0034426 คำง่ายมักใช้ผิด
3 01/06/2559 18652 นายสหทัศน์ แซ่แต้ ม.4/6 0039950 H.a.c.k เจาะระบบไขรหัสมรณะ เล่ม 6 (140฿)
4 02/06/2559 18014 นายพงศกร ศรีธาดา ม.5/6 0038471 ศิลปะการพับดอกบัว (170฿)
5 06/06/2559 19002 นายอภิสิทธิ์ สระทองขอ ม.4/6 0024912 ตามรอย…อะลาดิน
6 07/06/2559 17353 นายพีรพัฒน์ ทองอินท์ ม.6/3 0040023 ซ้องกั๋ง 108 ผู้กล้าแห่งเขาเหลียงซาน เล่ม 1 (145฿)
7 07/06/2559 17459 นายกรณัฐ ทองเสนอ ม.6/6 0040401 ประโยชน์มหัศจรรย์ : ขมิ้น (89฿)
8 07/06/2559 19741 นายณัฐวุฒิ แสงแก้ว ม.6/6 0013474 เบื้องหลังการสถาปนาสัมพันธภาพยุคใหม่ ไทย – จีน
9 08/06/2559 17719 นายเสริมศักดิ์ เสืออิ่ม ม.6/5 0018922 ปลาบู่ทอง
10 08/06/2559 19727 นายวโรดม แทนไทย ม.6/5 0040643 8 อาชีพเสรีสู่ประตูอาเซียน (160฿)
11 08/06/2559 21113 นายอัครวินท์ แสนสุข ม.4/3 0038134 ROBIN HOOD โรบินฮูด วีรบุรุษจอมโจร (139฿)
12 09/06/2559 19000 นายอดิศร สุขท่า ม.4/6 0039850 ยอดอาวุธในตำนาน (49฿)
13 09/06/2559 21115 นางสาวลลิตา เถาว์หอม ม.4/3 0038071 รู้ทัน สันดาน TENSE (กว่าเดิม) (260฿)
14 09/06/2559 21115 นางสาวลลิตา เถาว์หอม ม.4/3 0038071 รู้ทัน สันดาน TENSE (กว่าเดิม) (260฿)
15 10/06/2559 18241 นางสาวจิตติมา บุตรสอน ม.5/4 0040549 ช่างทำรองเท้ากับคนตัวจิ๋ว (75฿)
16 10/06/2559 18694 นายภาสกร ศรีพนม ม.4/3 0017033 โดเรมอนสอนเรื่อง ร่างกาย กล้ามเนื้อและกระดูก
17 13/06/2559 18927 นายสิรภพ ปั้นช้าง ม.4/6 0040015 Why? ฟอสซิล (148฿)
18 13/06/2559 21139 นายบ่าเจ๊ ปาทาน ม.4/5 0003443 โลกแตก 1999
19 14/06/2559 17706 นายพงษ์สิทธิ์ แสงอุไร ม.6/7 0026572 การประดิษฐ์ต้นไม้มงคลจากลูกปัด
20 14/06/2559 18460 นางสาวพัชรี ดรนาม ม.6/4 0014323 พระจันทร์เสี้ยว
21 14/06/2559 18525 นางสาววรภรณ์ มิตระ ม.4/5 0023843 อิเหนา ตอน ศึกกะหมังกุหนิง (30฿)
22 14/06/2559 18670 นางสาวภัทรสุดา พ่อสียา ม.4/7 0022507 ดอกไม้ประดิษฐ์จากผ้าและริ้บบิ้นพร้อมไอเดีย
23 14/06/2559 18984 นายพีรพัฒน์ ก๋งเล็ก ม.4/7 0021349 การเรียงร้อยลูกปัดเป็้นเครื่องประดับและของใช้ต่างๆ
24 15/06/2559 17482 นายกิตติพัชร์ ฉวีวรรณ ม.6/5 0020069 กีฬาโลก
25 15/06/2559 18069 นางสาวขนิษฐา อินเกียรติ ม.5/4 0037386 Sci-Fi Stories รวมเรื่องสั้นผ่ามิติวิทยาศาสตร์ (95฿)
26 15/06/2559 19759 นายธีรพล พรมบุตร ม.6/7 0021682 ก๋วยเตี๋ยวหลายหลากอาหารจานเส้น
27 16/06/2559 18029 นางสาวพรไพลิน เมืองศักดา ม.5/7 0026576 เทคนิคการถักเข็มขัดมาคราเม่
28 16/06/2559 18621 นางสาวรุ่งรัญญา พ่อค้า ม.4/4 0034604 เสียงในภาษาไทย
29 16/06/2559 18867 นายอัครพงษ์ จันทปัญญา ม.4/7 0014991 โภชนาหารบำบัดโรคกระเพาะ
30 16/06/2559 18910 นายสุนทร ผิวเหลือง ม.4/7 0017432 กล้วย ช่วยกู้ฐานะเร็วไว :ผลไม้แห่งนักปราชญ์
31 17/06/2559 17665 นางสาวเกศศินี แสงนาค ม.6/3 0026579 ศิลปะการประดิษฐ์เครื่องประดับ : ของตกแต่งจากผ้าสักหลาด
32 17/06/2559 18091 นางสาวลลินตา แจ่มจันทร์ ม.5/7 0039802 ความสุขของกุ๊กไก่ (100฿)
33 17/06/2559 18197 นายธีรพงษ์ ปัญญาประสิทธิ์ ม.5/4 0023337 รู้ทันเงินเฟ้อ
34 17/06/2559 18710 นางสาวจารุวรรณ หวังเจริญ ม.4/7 0039237 สอนให้คิดด้วยตรรกะและปัญญา (175฿)
35 17/06/2559 18770 นายอาทิตย์ อยู่พลี ม.4/7 0023983 โกรธแล้วนะ : Anger (100฿)
36 20/06/2559 16036 นางสาวฐิติรัตน์ คะดุล ม.6/7 0016157 เเนวทางการพัฒนาครูเเกนน้ำเพื่อเป็นครูต้นเเบบปฏิรูปการเรียนรู้เเละเกณฑ์คุณลักษณะของครูเเกนนำเพื่อพัฒนาเป็นครูต้นแบบ
37 20/06/2559 16469 นางสาววัชราภรณ์ บุนนาค ม.6/7 0022888 สร้างสรรค์งานฝีมือจากเชือกถัก
38 21/06/2559 18661 นางสาวชนิดา ชื่นขจร ม.4/7 0000732 สุภาษิตพระร่วงและสุภาษิตอิศรญาณ
39 23/06/2559 17414 นางสาวอนันดา โทประดิษฐ์ ม.6/4 0038139 ความปลอดภัยของลูกหลาน (90฿)
40 23/06/2559 17480 นางสาวอมลฉวี พลสงัด ม.6/4 0037194 นิทานชาวเกาะ (150฿)
41 23/06/2559 18690 นายธนากรณ์ ม่วงดี ม.4/7 0011345 ศกุนตลา
42 23/06/2559 19140 นางสาวอรยา ตรงกลาง ม.6/4 0040540 นิทานจากโลกตะวันออก (170฿)
43 23/06/2559 19722 นางสาวปิยะพร ศรพา ม.6/4 0039223 Action English (135฿)
44 23/06/2559 19724 นางสาวปิยะดา วงแหวน ม.6/4 0008840 คณิตคิดสนุก
45 24/06/2559 17903 นายปรัตถกร เลี่ยว ม.5/8 0010899 อพอลโล 1 – 17 พิชิตดวงจันทร์
46 24/06/2559 18110 นายระพีพัฒน์ จันทร์สองดวง ม.5/7 0011105 พระมหาชนก ฉบับการ์ตูน
47 24/06/2559 18120 นายเอกวิทย์ เหลาทอง ม.5/7 0037715 สาธารณรัฐสังคมนิยมเวียดนาม (170฿)
48 24/06/2559 20426 นายสันทัด ชาน้อย ม.5/7 0025131 วิธีฝึกสติสัมปชัญญะให้ทันขณะจิต
49 24/06/2559 20427 นายอาทินันต์ จันอากาศ ม.5/7 0037712 มาเลเซีย (170฿)
50 27/06/2559 21117 นางสาววรัญญา เกิดโชค ม.4/3 0010472 แบดมินตัน กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น
51 27/06/2559 21201 นายณัฐภัทร ทองก้อน ม.5/4 0024169 เมื่อไม่ก็คือไม่ : Say No
52 28/06/2559 20644 นายหฤษฎ์ พันธ์ศรี ม.4/2 0019822 นกปากห่างผู้มาจากแดนไกล
53 29/06/2559 17505 นางสาวกชกร แสงจันทร์ ม.6/4 0024925 โอลด์เดลี : เมืองนี้ช้างไปโรงเรียน
54 29/06/2559 17754 นายพงศกร สิทธิพวง ม.6/5 0018711 ฟุตบอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (45฿)
55 29/06/2559 18483 นายคุณากร พุ่งอุไร ม.4/7 0022213 คู่มือซ่อมโทรศัพท์มือถือ เล่ม 3
56 29/06/2559 18683 นายก้องเกียรติ เกื้อสกุล ม.4/5 0004462 อาหารเพื่อสุขภาพ
57 29/06/2559 18696 นายรพีพัฒน์ ริ้วทอง ม.4/7 0037141 นักล่าผู้น่ารัก (230฿)
58 29/06/2559 18766 นายสุทธิพงษ์ หลวงจันทร์ ม.4/5 0021225 งานแกะสลัก
59 29/06/2559 18833 นางสาวจุฑาภรณ์ บุญเส็ง ม.4/8 0011299 ลิลิตอิหร่านราชธรรม
60 29/06/2559 18844 นางสาววรรณวิศา จันทราราม ม.4/8 0012587 ลิลิตนิทราชาคริต
61 29/06/2559 19123 นายธนธรณ์ ทวีสุขไชยเจริญ ม.5/6 0012222 หลักวิทยาศาสตร์ ม.1
62 01/07/2559 18619 นางสาวมินตรา โพธิสอาด ม.4/3 0012993 เสด็จประพาสต้น
63 01/07/2559 20506 นางสาวมาเรีย อุดมทรัพย์ ม.4/8 0003474 เปิดโลกอัจฉริยะ
64 05/07/2559 17560 นางสาววราลักขณ์ โมธรรม ม.6/4 0035665 จักรวรรดิโรมันและซีซาร์แม่ทัพผู้ยิ่งใหญ่ เล่ม 5
65 05/07/2559 18669 นางสาวเพชรพราว นพรัตน์ ม.4/5 0010215 ศกุนตลา
66 05/07/2559 18945 นายชโยดม เจริญผล ม.4/3 0038126 Alice’s Adventures in Wonderland อลิซผจญภัยในแดนมหัศจรรย์ (139฿)
67 05/07/2559 18968 นางสาววิรวรรณ วรรณศรีสุข ม.4/5 0024051 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
68 05/07/2559 20531 นายจตุเดช บุญศรี ม.5/7 0040707 อัจฉริยะ 100 หน้า การเมืองการปกครอง (165฿)
69 05/07/2559 21126 นางสาวเกศราวดี บุญสุข ม.4/4 0037189 สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ (170฿)
70 05/07/2559 21135 นางสาวสุภัสสร สุดเปี่ยม ม.4/4 0037241 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
71 05/07/2559 21136 นางสาวสุธาวัลย์ นาคนิยม ม.4/4 0037187 สาธารณรัฐสังคมนิยมเวียดนาม (170฿)
72 06/07/2559 17311 นายจิรายุส ตระกูลภากร ม.6/1 0038316 Vocab Admission ศัพท์อังกฤษพิชิต O-NET GAT (129฿)
73 06/07/2559 17667 นางสาวชรัญทร ก๊กเฮง ม.6/7 0023957 หนูน้อยลูกดิ่ง The Yo Yo Girl (100฿)
74 06/07/2559 18615 นางสาวพัชรี สิงห์คำ ม.4/5 0022348 งานประดิษฐ์ของจิ๋ว ชุด ขนมไทย
75 06/07/2559 18742 นายชัชวาล มีกลิ่นหอม ม.4/7 0022920 ศิลปประดิษฐ์หลากไอเดียหลายชิ้นงานผ่านรูปแบบสเตนกลาส
76 06/07/2559 19112 นางสาวเนตรนภา แสงงาม ม.4/5 0022550 เรียนภาษาอังกฤษจากกวี
77 06/07/2559 19805 นางสาวเจตรนภา ยางงาม ม.4/3 0022908 ขนมหวานและพุดดิ้งผลไม้
78 06/07/2559 20503 นางสาวเบญจพร แก้วบัวดี ม.4/3 0039822 พลังผู้บริโภคสร้างสรรค์โลกโทรคมนาคม (89฿)
79 06/07/2559 20510 นายธีรพงษ์ กล่อมกำเหนิด ม.4/2 0038417 สนุกกับภาษาเมียนมา (200฿)
80 06/07/2559 21211 นางสาวนุชจรีย์ จิรัมย์ ม.5/7 0023899 นวลเพ็ญกับเพื่อนสัตว์
81 07/07/2559 18250 นางสาวปิยธิดา มูลสิน ม.5/7 0040664 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่ม 6 รวมสุโขทัยกับอยุธยา : ยุคสุดท้ายของสุโขทัย (159฿)
82 07/07/2559 18251 นางสาวพันธิตรา วงษ์พิทักษ์ ม.5/7 0038549 เจ้าสัวฝึกหัด 2 ตอนรู้จักใช้เงิน (99฿)
83 07/07/2559 18730 นางสาวเสาวรักษ์ เอี่ยมยิ้ม ม.4/2 0036779 กบนอกกะลา : วิถีไอยรา ศักดาก้องโลก 2 เล่ม 69 (180฿)
84 07/07/2559 18955 นายนราวิชญ์ ยงลา ม.4/6 0020611 ผักสวนครัว
85 07/07/2559 19697 นายจีรวัฒน์ คำนา ม.6/2 0019281 ทฤษฎีจำนวน
86 07/07/2559 19816 นางสาวกาญจนา ยิ้มแย้ม ม.5/2 0004248 โรคตับ
87 08/07/2559 18714 นางสาวนราภรณ์ หวานฉ่ำ ม.4/1 0038029 เราคืออาเซียนไทย (75฿)
88 08/07/2559 18784 นายธนาศิลป์ กิติพงศ์สมาน ม.4/7 0008360 ชีวิตกับการท่องเที่ยว
89 11/07/2559 17356 นายสมชาย จันทร์หอม ม.6/3 0005825 เกร็ดวิทยาศาสตร์
90 11/07/2559 18958 นายปฏิภัทร ไทยประดิษฐ์ ม.4/2 0040433 Drawing Comic 1 พื้นฐานที่ดีสำหรับการเริ่มวาดการ์ตูน (265฿)
91 12/07/2559 17698 นายณัชชนก เนตรวิเชียร ม.6/6 0017531 การอ่านจับใจความ
92 12/07/2559 17731 นายณัฐพงษ์ โพธิ์เงิน ม.6/6 0038421 We Are ASEAN Myanmar (75฿)
93 13/07/2559 17513 นางสาวพันตรี ชูมี ม.6/7 0038928 ลาฟลอร่า นิวซีแลนด์ สุดยอด (169฿)
94 13/07/2559 18626 นางสาวศิริญากรณ์ ตันเต็ก ม.4/5 0038033 เราคืออาเซียน อินโดนีเซีย (75฿)
95 13/07/2559 20526 นายวราวุธ อารีพงษ์ ม.5/8 0023997 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
96 14/07/2559 18232 นายสิทธิ์วโรจน์ จันทร์เปรม ม.5/7 0020990 อาชีพการทำอิฐ
97 14/07/2559 18617 นางสาวภาสิณี เทศเทียน ม.4/4 0011344 ศกุนตลา
98 14/07/2559 18957 นายบัญญพนต์ บุตรแวว ม.4/7 0004076 การเลี้ยงกบ
99 18/07/2559 17384 นายธนายุต คณะรูป ม.6/2 0024035 โรงเรียนของเรา : Our School
100 18/07/2559 17554 นางสาวนพรัตน์ ศรีรอด ม.6/4 0023900 อิเหนา ตอน ศึกกะหมังกุหนิง (30฿)
101 19/07/2559 18920 นางสาวจามจุรี สุดผูก ม.4/5 0015710 เลี้ยงลูกอย่างไรให้เป็นคนดี
102 20/07/2559 17313 นายทัตพงศ์ โพธิ์เงิน ม.6/7 0016914 เกมนันทนาการ
103 20/07/2559 18794 นายธนพล เลิศไธสง ม.4/7 0037184 สาธารณรัฐอินโดนีเซีย (170฿)
104 20/07/2559 18905 นายศุภฤกษ์ ชำนาญไพร ม.4/7 0038547 100 เรื่องน่ารู้ในไทย (139฿)
105 20/07/2559 20530 นายวรพล บุญศรี ม.4/4 0035418 ยอด..กตัญญู : หนังสือการ์ตูนส่งเสริมคุณธรรม
106 20/07/2559 20713 นายปรเมศ ศรีใสคำ ม.4/7 0040013 who? การ์ตูน พี่น้องตระกูลไรต์ (155฿)
107 20/07/2559 21138 นางสาวอริสา ผิวขำ ม.4/4 0039764 แผ่นดินไหว ภัยใกล้ตัว (75฿)
108 21/07/2559 18073 นางสาวณัฐษวี ชูแก้ว ม.5/3 0039110 How To ดูแลสมอง (119฿)
109 21/07/2559 19735 นางสาวจารุวรรณ รัดรอดกิจ ม.6/5 0023020 นักล่ามังกร อันดับที่ 11 ตอน ระวัง!เวทมนต์พ่อมด
110 22/07/2559 16628 นางสาวธนิดา อินทร์ตา ม.6/7 0014216 เอมิลยอดนักสืบ
111 22/07/2559 17696 นายจีรยุทธ ทองบุ ม.6/7 0014217 เอมิลยอดนักสืบ
112 22/07/2559 18932 นางสาวพาทินธิดา ภัยแคล้ว ม.4/4 0020316 แม่ชีเทเรซา
113 28/07/2559 17603 นางสาวกฤติยาภรณ์ คล้ายขำ ม.6/6 0021038 เทคนิคการพับกระดาษและสร้างสรรค์งานกระดาษสไตล์ญี่ปุ่น
114 28/07/2559 18348 นายอภิชาติ ศรีสุข ม.5/6 0015355 ๔ กีฬาทาทายคนรุ่นใหม่
115 28/07/2559 18888 นางสาวศิวาทิพย์ พวงโต ม.4/7 0022631 น้ำผักและผลไม้ สูตรสมุนไพร-เครื่องเทศเพื่อพลังงานและสุขภาพ (110฿)
116 28/07/2559 18981 นางสาวเหมือนฝัน อันสุข ม.4/5 0034680 การควบคุมกระแสแห่งชีวิต
117 28/07/2559 21162 นายปฏิมา ทองม่วง ม.4/7 0021431 การซ่อมบำรุงเครื่องใช้อิเล็กทรอนิกส์
118 04/08/2559 19710 นางสาวเดือน จิตรีเดช ม.6/3 0013883 แนะดูดาวฤกษ์อย่างง่ายใต้ฟ้าเมืองไทย
119 09/08/2559 17344 นายณัฐพล ทิพย์สวัสดิ์ ม.6/1 0022271 จักรวาลและอวกาศ
120 09/08/2559 18087 นางสาววรรณิภา ทองแพ ม.5/1 0039977 ALARMERY เล่ม 3 : ทะเลทรายมรณะ (180฿)
121 10/08/2559 17410 นางสาววรณิกา ชาน้อย ม.6/3 0006289 มองข้อสอบเข้ามหาวิทยาลัยปี 33 – 39 คณิตศาสตร์ ก
122 10/08/2559 17682 นางสาวศศิธร มีชัย ม.6/4 0022796 เค้กมองต์บลังและขนมเกาลัดญี่ปุ่น
123 10/08/2559 18081 นางสาวพัชราภรณ์ ลาดหนองขุ่น ม.5/3 0039877 คุณครูที่รัก (100฿)
124 10/08/2559 18355 นางสาวเบญจมาศ บุญอินทร์ ม.5/7 0038395 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เล่ม 40 เรื่อง ปริศนาน่าฉงน (199฿)
125 10/08/2559 18496 นายนันทวัฒน์ รัตนเรืองวิมาน ม.4/1 0024677 ก้าวพ้นกรอบไอน์สไตน์ Beyond Einstein
126 10/08/2559 20428 นางสาวธนาคาร ยอดทอง ม.5/7 0040842 Magic Knit เล่ม 2 มหัศจรรย์งานนิต ใครๆก็ทำได้ ง่ายนิดเดียว (189฿)
127 10/08/2559 20449 นางสาววิรัลพัชร์ วิสมิตนันท์ ม.5/7 0040053 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน พิชิตขั้วโลกใต้ (158฿)
128 11/08/2559 17607 นางสาวชลันดา อดกลั้น ม.6/2 0013776 หนุ่มชาวนา
129 11/08/2559 17977 นายสุเมธ รัดรอดกิจ ม.5/6 0039805 สัตว์โลกที่น่ารัก (100฿)
130 11/08/2559 18015 นายรัตนชัย ฆารวิพัฒน์ ม.5/6 0040088 เทลส์รันเนอร์ป่วนโลกแห่งเกม (158฿)
131 11/08/2559 19771 นางสาวภาวริน จันทร์ทำมา ม.6/7 0037633 หนีห่าว สิงคโปร์ (119฿)
132 12/08/2559 18972 นางสาวศิริรัตน์ ชูชัย ม.4/4 0020404 สารานุกรมศิลปะ (ฉบับฟองสบู่แตก)
133 15/08/2559 17362 นางสาวชลธิชา ภาคธง ม.6/2 0018543 การจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ เล่ม7
134 15/08/2559 17419 นายธนวัฒน์ วรฉัตร ม.6/7 0018698 บาสเกตบอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น
135 15/08/2559 17544 นายอิศรา โกญจนาวรรณ ม.6/7 0038371 คำตัน (49฿)
136 15/08/2559 17769 นายสรสวัสดิ์ วัฒนรุ่ง ม.6/7 0022691 ศิลปะประดิษฐ์เทียนเจลแฟนซี เล่ม 1
137 15/08/2559 18645 นายปราโมทย์ ฉ่ำพึ่งช้าง ม.4/7 0020603 ยียวน ก๊วนสี่ขา
138 15/08/2559 18839 นางสาวพิมชนก ศรีสุภา ม.4/8 0038138 Goldilocks and the Three Bears หนูน้อยผมทองกับหมี 3 ตัว (75฿)
139 16/08/2559 17487 นายปดลเดช วงศ์ชนกศิริกุล ม.6/6 0012124 แบดมินตัน
140 16/08/2559 18830 นายสิริวัฒน์ สงวนพงษ์ ม.4/1 0040770 มือใหม่ขอเป็นเซียน เขียน CD-DVD ด้วย Nero 8 (215฿)
141 18/08/2559 17475 นางสาววรรณนิดา ช่วยไชยศรี ม.6/4 0037385 Sci-Fi Stories รวมเรื่องสั้นผ่ามิติวิทยาศาสตร์ (95฿)
142 18/08/2559 18093 นางสาวอภิญญา บึงมุม ม.5/3 0040695 อยากติดรับตรงยกมือขึ้น (149฿)
143 18/08/2559 20464 นางสาวศุภิสรา แสงครุฑ ม.5/3 0040011 ซ้องกั๋ง 108 ผู้กล้าแห่งเขาเหลียงซาน เล่ม 3 (145฿)
144 22/08/2559 17685 นางสาวสกาวรัตน์ แสงโฉม ม.6/2 0025803 สิ่งประดิษฐ์ของโลก
145 22/08/2559 19694 นางสาวขวัญเรือน จันทะวงศ์ ม.6/1 0022175 UNIVERSE จักรวาล
146 22/08/2559 21112 นายธนาทร เรืองอารี ม.4/3 0037366 อากาศเพี้ยน เอเลี่ยนเอ๋อ (158฿)
147 23/08/2559 17527 นายธงชัย แซ่อือ ม.6/7 0038898 ฉลาดเรียน เซียนสนามสอบ (180฿)
148 23/08/2559 18222 นายณัฐดนัย สุดสงวน ม.5/2 0037234 สาธารณรัฐสิงคโปร์ (170฿)
149 23/08/2559 18516 นางสาวณัฐธิดา โกสุมสวัสดิ์ ม.4/6 0038540 100 เรื่องน่ารู้ในเมียนมาร์ (139฿)
150 23/08/2559 18521 นางสาวปภัสรา จันทร์ปัญญา ม.4/3 0014332 พระจันทร์เสี้ยว
151 23/08/2559 18631 นางสาวอายทิพย์ ทะโคดา ม.4/3 0018162 กาพย์เห่เรือ
152 23/08/2559 21146 นายปฎิภาณ แตงอ่อน ม.4/6 0021600 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาและของตกแต่งสไตล์ญี่ปุ่น เล่ม 3 (125฿)
153 23/08/2559 21148 นายภีมพล วงษาภักดี ม.4/6 0007745 สนุกกับการพับ ผูก ห่อ
154 24/08/2559 17418 นายณัฐวุติ คอมแพงจันทร์ ม.6/7 0019811 แฮนด์บอล
155 24/08/2559 18782 นายขวัญชัย สมหมาย ม.4/4 0037845 100 เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับสัตว์กลางคืน (139฿)
156 24/08/2559 19740 นายพิษณุ อินทศักดิ์ ม.6/6 0006503 คนอยู่วัด
157 24/08/2559 19757 นายอภิสิทธิ์ แดงน้อย ม.6/7 0026338 เกษตรอินทรีย์: ทางเลือกใหม่ของเกษตรกร
158 24/08/2559 19763 นายพรทักษิณ แก้วมณี ม.6/7 0012716 บทละครเรื่องระเด่นลันได
159 25/08/2559 18963 นางสาวรัชนีกร ศรีสะอาด ม.4/3 0038901 อัจฉริยะวิทยาศาสตร์ :ไขความลับการนอนหลับและสมอง (185฿)
160 26/08/2559 17473 นางสาวภาวินี มาตศรี ม.6/4 0036023 เทคนิกการกัดกระจก
161 26/08/2559 17763 นายวุฒินันท์ จันทร์แดง ม.6/2 0035132 เจาะข้อสอบ GAT General Aptitude Test (139฿)
162 26/08/2559 18575 นางสาวศิริพร ก้องเสรีพันธ์ ม.4/3 0023201 The Baker Street Project
163 26/08/2559 18721 นางสาวพิมพ์วิภา เต่าคำ ม.4/4 0039152 Why? เก่งออกเสียงภาษาอังกฤษ เล่ม 2 (195฿)
164 26/08/2559 18799 นายอภิวัติ บัวทอง ม.4/5 0019830 วอลเลย์บอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (55฿)
165 26/08/2559 19718 นายณัฐกิตติ์ ช่อจันทร์ ม.6/4 0010200 Your Frist Book ot Poems and Phymes
166 29/08/2559 17328 นางสาวพรนภา นพคุณ ม.6/3 0035584 ขนมหวานและพุดดิ้งผลไม้
167 29/08/2559 17407 นางสาวนงลักษณ์ ชาติการุณ ม.6/2 0018112 โคลงนิราศนริทร์
168 29/08/2559 17509 นางสาวดวงนภา รุ่งเรือง ม.6/4 0038396 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เล่ม 42 เรื่อง พิษและก๊าซพิษ (199฿)
169 29/08/2559 17520 นางสาวศิริรัตน์ ศรีคำ ม.6/2 0014330 พล นิกร กิมหงวน : ผีปอบเอธิโอเปีย
170 29/08/2559 17986 นางสาวเบญญทิพย์ แสนโสภา ม.5/2 0004816 เคล็ดการสร้างวิธีการเข้าคน
171 29/08/2559 17987 นางสาวปรียากรณ์ โคตรพันธ์ ม.5/2 0040716 ไดโนเสาร์แห่งยุคครีเทเชียส (99฿)
172 29/08/2559 17988 นางสาวปัทมวรรณ แก้วหนองเสม็ด ม.5/2 0000697 กรรมเก่า
173 29/08/2559 17993 นางสาวมนธา กุลสุวรรณ ม.5/2 0018168 กาพย์เห่เรือ
174 29/08/2559 18027 นางสาวธาราภรณ์ ภูมิวิสัย ม.5/4 0026095 การออกแบบการพิมพ์
175 29/08/2559 18163 นายพิศฐศักดิ์ หิงสาลี ม.4/5 0039568 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
176 29/08/2559 18172 นายสุวรรณชัย ยังฉิม ม.5/6 0038423 We Are ASEAN The Philippines (75฿)
177 29/08/2559 18519 นางสาวคชารี มาลาทอง ม.4/2 0009179 ช่างเขียนแบบ
178 29/08/2559 18556 นางสาวกรกต อภิรมย์ ม.4/1 0003283 หัวใจนักรบ (45฿)
179 29/08/2559 18607 นางสาวเกตุศรินทร์ งามขำ ม.4/2 0000787 หัวใจนักรบ
180 29/08/2559 18718 นางสาวพัชรีภรณ์ สกุลมั่น ม.4/5 0037672 เราคืออาเซียน เวียดนาม (75฿)
181 29/08/2559 19719 นายณัฐพล เจริญทัศน์ ม.6/4 0037229 สาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว (170฿)
182 29/08/2559 20906 นางสาวลักษมน ใจจุลละ ม.4/3 0003007 ทาน
183 29/08/2559 21109 นางสาวศรัญญา สุวรรณเพชร ม.4/2 0009237 ช่างบัดกรี
184 29/08/2559 21114 นางสาวพิมพิศา ภูสีนาค ม.4/3 0040559 อำนาจกรรม (28฿)
185 29/08/2559 21120 นางสาวจิธิมา อัศวภูมิ ม.4/3 0035596 ครบเครื่องเรื่องแก้หนี้ครู
186 30/08/2559 17395 นายอนุชิต พรชัยกุล ม.6/3 0037676 เราคืออาเซียน กัมพูชา (75฿)
187 30/08/2559 17761 นายวทัญญู มีเมฆ ม.6/7 0037540 SEO & การตลาดออนไลน์ ทำเว็บดัง+ร้านเด่นได้ง่ายนิดเดียว (199฿)
188 30/08/2559 18024 นางสาวจงรักษ์ กะนันตัง ม.5/3 0040600 แพะเจ้าปัญญา สติและปัญญา : อัตถัสสทวารชาดก (35฿)
189 30/08/2559 18025 นางสาวชัชชญา สีลา ม.5/7 0021399 เทคนิคการเรียงร้อยลูกปัดเครื่องประดับในจินตนาการด้วยวิธีง่ายๆ สไตล์วัยรุ่นญี่ปุ่น
190 30/08/2559 18134 นางสาววัชราภรณ์ กล่อมกำเนิด ม.5/7 0012333 สนุกกับนิทานอ่านฉลาด
191 30/08/2559 18509 นางสาวจารุวรรณ ใจยั่งยืน ม.4/5 0006186 สูตรผสมสีแบบเบสิค
192 30/08/2559 18560 นางสาวธิดารัตน์ ม่วงไหม ม.4/2 0023889 วิธีคิดยอดกลยุทธ์การบริหารของคนรุ่นใหม่ ( 35฿ )
193 30/08/2559 18573 นางสาววัลลภา นางวงค์ ม.4/5 0018105 โคลงนิราศนริทร์
194 30/08/2559 18673 นางสาววรรณกานต์ บุญชู ม.4/2 0019955 เรือไทยสมัยโบราณ
195 30/08/2559 18679 นางสาวศุภาวรรณ ประมัทถะ ม.4/3 0014221 เอมิลยอดนักสืบ
196 30/08/2559 18776 นางสาวศตรัศมี น้อยอิน ม.4/2 0012730 สุภาษิตพระร่วงและสุภาษิตอิศรญาณ
197 30/08/2559 18909 นายสุทธิพงษ์ ลีโคตร ม.4/3 0040355 กบนอกกะลา เล่ม 120 บรรเลงเพลงเตะ เจ้าชายชินลง (145฿)
198 30/08/2559 20385 นายยงยุทธ์ สุขประสงค์ ม.5/2 0035656 52 ทักษะพัฒนาสมอง
199 30/08/2559 20413 นางสาวสุชัญญา บุญเจริญ ม.5/5 0038813 The Wish Fish พรมหัศจรรย์จากปลาวิเศษ (79฿)
200 30/08/2559 20523 นางสาวนุศรา ผุสิมมา ม.6/4 0022368 86 สุดยอดงานพับกระดาษรูปทรงต่างๆสำหรับงานประดับตกแต่ง
201 30/08/2559 20709 นางสาวทัศนียา อำไพ ม.4/2 0038583 วิทยาศาสตร์ฉลาดเกิน 100 LEVEL 6 (189฿)
202 30/08/2559 21110 นางสาวสุทาธินี มาเอก ม.4/2 0038790 70 ความรู้ กินอยู่ให้ถูกวิธี (49฿)
203 30/08/2559 21116 นางสาววรรณจิรา ชาวบางมอญ ม.4/3 0036526 ภาษาไทยคำยืมและคำฟ้อง(ฉบับรวมเล่ม)
204 30/08/2559 21151 นายอภิสิทธิ์ คนหลัก ม.4/6 0026587 ศิลปประดิษฐ์หลากไอเดียหลายชิ้นงานผ่านรูปแบบสเตนกลาส (95฿)
205 31/08/2559 17345 นายธันยบูรณ์ ป้องศรี ม.6/5 0013846 ฟุตบอล (58฿)
206 31/08/2559 17405 นางสาวชลลดา รื่นเริง ม.6/3 0037757 กบนอกกะลา เล่ม 45 ตะลุยแดนจิงโจ้ (180฿)
207 31/08/2559 17485 นายคฑายุทธ์ ใหญ่โต ม.6/6 0019815 บาสเกตบอล รวมกฎกติกาและพื้นฐานการเล่น
208 31/08/2559 17643 นายณัฐนนท์ ยอดอินทร์ ม.6/5 0020896 การผูกผ้าประดับอาคาร (75฿)
209 31/08/2559 17660 นายวัชระศักดิ์ ลิ้มขุนทด ม.6/5 0019784 คู่มือกีฬาฟุตซอล
210 31/08/2559 17661 นายศรัณย์ ศรีมะลัย ม.6/5 0021312 การประดิษฐ์ตกแต่งของใช้ด้วยกระเบื้องโมเสค
211 31/08/2559 18287 นายวิษณุ จันทะหุม ม.5/5 0021425 รวมสูตรอาหารไขมันต่ำ
212 31/08/2559 18369 นายเทวินทร์ ยอดอินทร์ ม.5/6 0009195 ไมโครคอมพิวเตอร์กับการศึกษา
213 31/08/2559 18491 นายธนวัฒน์ คำหอม ม.4/5 0022173 UNIVERSE จักรวาล
214 31/08/2559 18543 นายพันธกานต์ ลาดแก้ว ม.4/2 0014329 พระจันทร์เสี้ยว
215 31/08/2559 18594 นายปริญญา การะเกษ ม.4/4 0035396 พระเจ้าอชาตศัตรู ฉบับการ์ตูนสี่สี (139฿)
216 31/08/2559 18803 นางสาวจุฑารัตน์ แย้มแสน ม.4/4 0037512 พระบารมีแห่งเจ้าชายสิตธัตถะ ตอน ศึกชิงหงส์ (135฿)
217 31/08/2559 18885 นายสวิชญ์ ใจซื่อตรง ม.4/3 0018798 เทวรูปพระกาฬ
218 31/08/2559 18988 นายวชิรพงศ์ เดชากุล ม.4/3 0038500 ภาษาอาเซียน : สนุกกับภาษามลายู (200฿)
219 31/08/2559 19693 นางสาวปรินดา สายสวาท ม.6/1 0007770 ประวัติศิลปะ
220 31/08/2559 19702 นายผดุงพล มูลจันที ม.6/3 0014903 คนอยู่วัด
221 31/08/2559 19744 นายจิรวัฒน์ ดีหล้า ม.6/6 0019823 วอลเลย์บอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (55฿)
222 31/08/2559 19745 นายศรันยู สุวรรณจันทร์ ม.6/6 0022651 งานประดิษฐ์ดอกไม้ลวดดัด คริสต้า ดิ๊พ
223 31/08/2559 19748 นายธีราพัทธ์ แซ่อึง ม.6/6 0014765 อุทยานประวัติศาสตร์พิมาย
224 31/08/2559 21141 นางสาวณัชรีพร สุดสอาด ม.4/5 0040553 อึ่งอ่างกับวัว The Bullfrog and the Cow (35฿)
กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับ กำหนดส่ง รหัสสมาชิก ชื่อ-สกุล ห้องเรียน ทะเบียน เรื่อง
1 26/05/2559 20103 ด.ช.ศักร์สฤษฏิ์ มงคลศรีเลิศ ม.2/6 0040640 แก๊งป่วนชวนรู้จักอาเซียน 2 (165฿)
2 30/05/2559 20037 ด.ช.กิตติศักดิ์ พิทักษ์กุล ม.2/5 0040688 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 132 สเกตบอร์ดพันธุ์ไทย หัวใจติดล้อ (145฿)
3 31/05/2559 20115 ด.ญ.สิริรัตน์ คำดี ม.2/6 0014989 หมอในบ้าน เล่ม 2
4 31/05/2559 20271 ด.ญ.เก็จมณี จันทสง ม.2/10 0039967 Weapon Universe Online ศาสตราจักรวาลออนไลน์ เล่ม 5 (200฿)
5 31/05/2559 20372 ด.ญ.สาริน บุญนิ่ม ม.2/12 0024219 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
6 01/06/2559 19783 ด.ช.ศุภฤกษ์ นวมบานพับ ม.3/6 0024137 อาหารอร่อย : Food (100฿)
7 02/06/2559 20809 ด.ช.วิษณุ จันทร์ผอง ม.1/6 0036749 มหาสงครามสามก๊ก 1 สามพี่น้องตะลุยยุทธภพ (190฿)
8 03/06/2559 20116 ด.ญ.สุมิตรตรา ศีรสิงห์ ม.2/6 0040418 อ้วนแล้วไง ผอมได้ก็แล้วกัน (169฿)
9 07/06/2559 19594 ด.ญ.น้ำฝน รักหทัย ม.3/10 0016268 สืบตำนานเจ้าแม่ลิ้มกอเหนี่ยว
10 07/06/2559 20483 ด.ญ.วิชุดา พุฒซ้อน ม.2/4 0017343 ฝึกภาษากับนิทานนานาชาติ
11 08/06/2559 19595 ด.ญ.เบญญาภา อุ่นใจ ม.3/10 0023954 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
12 08/06/2559 20121 ด.ช.ณัฐพล สีทับทิม ม.2/6 0017092 ยอดสุนัขร้อยแรงม้า
13 08/06/2559 20164 ด.ญ.อภิญญา กรุงรัมย์ ม.2/7 0024066 ซูซี่ที่รัก : Looking After Suzie
14 08/06/2559 20927 ด.ช. ธีรพงศ์ คงกะเรียน ม.1/9 0038459 ภูตน้อยพาท่องจักรวาล เล่ม 8 (145฿) (สนามบิน)
15 09/06/2559 21083 ด.ญ.เกสร คำพยอม ม.1/12 0037963 ไม่ยากถ้าอยากมองโลกในแง่ดี (145฿)
16 10/06/2559 20278 ด.ญ.นฤมล พ่อค้า ม.2/10 0038250 เก่งญี่ปุ่น เล่มเดียวเอาอยู่ (185฿)
17 10/06/2559 20312 ด.ช.ภควรรธน์ คล้ายขำ ม.2/11 0024053 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
18 10/06/2559 20319 ด.ช.สุรวงษ์ ทองเงิน ม.2/11 0037162 Bugs Bugs ศึกเวทมนตร์โรงเรียนแมลง เล่ม 8 (155฿)
19 10/06/2559 20477 ด.ช.พงศธร แสงฤทธิเดช ม.2/11 0024050 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
20 10/06/2559 20810 ด.ช.ศุภกร คุณคำมาตร ม.1/6 0038080 DRACULA แดร็กคูล่า ราชาผีดูดเลือด (149฿)
21 10/06/2559 21091 ด.ช.นันทพงศ์ ชมพู ม.1/12 0039187 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน ตะลุยอังกฤษ (158฿)
22 13/06/2559 20298 ด.ช.ชิตพล นรชาติ ม.2/11 0019905 เก่งอาเซียน ฉบับนักเรียน (49฿)
23 13/06/2559 20311 ด.ช.สุทธิพงษ์ พรหมา ม.2/11 0000485 สงครามโลกครั้งที่ 2
24 14/06/2559 19421 ด.ญ.กนกพร อามาตมนตรี ม.3/6 0040062 โดเรมอน สารานุกรมธงชาติทั่วโลก ฉบับปรับปรุง (168฿)
25 14/06/2559 19606 ด.ช.กฤษณะ นิลโต ม.3/11 0039801 ความสุขของกุ๊กไก่ (100฿)
26 14/06/2559 19943 ด.ช.พุฒิชัย เมี้ยนเจริญ ม.2/2 0000465 ทฤษฎีสี
27 14/06/2559 20918 ด.ช. คณิน ปุ่มทอง ม.1/9 0019915 การท่องอวกาศ
28 14/06/2559 21216 ด.ญ.จุฑามาศ ดิฐสลับ ม.3/6 0016778 หัดวาดการ์ตูน รูปสัตว์น้ำ เล่ม3
29 15/06/2559 20135 ด.ช.สุริยา แสงนาค ม.2/7 0035380 เล่าเรื่องอิเหนา
30 15/06/2559 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง ม.2/7 0008617 บทละครเรื่องรามเกียรติ์ เล่ม 2
31 15/06/2559 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง ม.2/7 0008617 บทละครเรื่องรามเกียรติ์ เล่ม 2
32 15/06/2559 20522 ด.ญ.ลลิตา ศิริเลิศชัย ม.3/4 0009628 สมุนไพรในวิถีชีวิตไทย
33 17/06/2559 20168 ด.ญ.ศุภรัตน์ ชมภูราช ม.2/7 0039725 หนูน้อยลูกดิ่ง The Yo Yo Girl (100฿)
34 17/06/2559 20466 ด.ช.ชัยยา นามจันดา ม.2/11 0024075 หากความงามควบคู่กับความสวย : Good Manners
35 17/06/2559 20749 ด.ช.นัทธพงษ์ วงษ์คำจันทร์ ม.1/5 0020615 กานวดเท้าเพื่อสุขภาพ
36 17/06/2559 20750 ด.ช.พลภัทร ชายประโคน ม.1/5 0026351 การเลี้ยงกวางเชิงพาณิชย์
37 20/06/2559 19425 ด.ญ.จุฬารุ่ง ขวัญคุ้ม ม.3/6 0017965 ลูกเอย…ลูกศิษย์ : คู่มือครูที่ปรึกษา/ครูประจำชั้น
38 20/06/2559 19545 ด.ญ.เกศรินทร์ เจนจบ ม.3/9 0034652 สมบัติของผู้ดี
39 20/06/2559 19555 ด.ญ.ลักษมี ทิมเจริญ ม.3/9 0014988 หมอในบ้าน เล่ม 2
40 20/06/2559 19556 ด.ญ.ศรันยา รักพึ่ง ม.3/9 0038490 จดหมายจากครูยูโซะ เล่าเรื่องภาษามลายูในภาษาไทย (80฿)
41 20/06/2559 19557 ด.ญ.ศิริขวัญ โกยกอง ม.3/9 0039121 ประโยชน์มหัศจรรย์ : น้ำมันมะพร้าว (89฿)
42 20/06/2559 19974 ด.ญ.พรายมณี เชิดกร ม.2/3 0021039 เทคนิคการพับกระดาษและสร้างสรรค์งานกระดาษสไตล์ญี่ปุ่น
43 20/06/2559 20127 ด.ช.ณัฐวุฒิ โหน่งวัน ม.2/7 0023980 ฉันไม่ยอม : Problems
44 20/06/2559 20299 ด.ช.ไตรภพ ภูดงน้อย ม.2/11 0000731 บทละครเรื่องระเด่นลันได
45 20/06/2559 20754 ด.ช.ภานุวัฒน์ ธรรมโชติ ม.1/5 0024199 มีตาไว้ดู มีหูไว้ฟัง : Eyes and Ears
46 21/06/2559 19573 ด.ช.ธีรยุทธ นกเขา ม.3/10 0018284 หยุดทำร้ายโลก
47 21/06/2559 20928 ด.ช. นรินธรณ์ แสงนาค ม.1/9 0026568 สบู่แฟนซี
48 22/06/2559 19400 ด.ช.ทิพกร จุเรียง ม.3/6 0040351 รู้ใจหมา (189฿)
49 22/06/2559 19401 ด.ช.ธีรภัทร์ ยอดพรม ม.3/6 0037233 เนการา บรูไน ดารุสซาลาม (170฿)
50 22/06/2559 19405 ด.ช.ประวิทย์ อ้นเจริญ ม.3/6 0024027 เจ้าหนูเฝ้ายามหน้าต่าง : Boy at the Window
51 22/06/2559 19410 ด.ช.ภัทรเดช สายสือนาม ม.3/6 0040585 คู่มือเพิ่มความสุขทุก ๆ วัน (324฿)
52 22/06/2559 19411 ด.ช.ภัทรพงศ์ มัดยิด ม.3/6 0024217 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
53 22/06/2559 19420 ด.ช.อานุภาพ คำชื่น ม.3/6 0036524 ลักษณนาม
54 22/06/2559 19842 ด.ช.ตรีภพ เรียงผล ม.3/6 0038110 100 เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับสัตว์อันตราย (139฿)
55 22/06/2559 19947 ด.ช.ชวลิต จงชานะสิทธิ์โท ม.2/3 0037777 อาเซียนรู้ไว้ได้เปรียบแน่ (175฿)
56 22/06/2559 20272 ด.ญ.คณิตา คะลีล้วน ม.2/10 0002900 การนวดเพื่อความงามและสุขภาพ (25฿)
57 24/06/2559 19652 ด.ช.ชนวีร์ โนนผิว ม.3/12 0018541 การจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ เล่ม7
58 27/06/2559 19326 ด.ช.ภูมิดล โพธิ์แก้ว ม.3/4 0024110 เพื่อนดีเป็นศรีแก่ตัว : Friends
59 27/06/2559 19516 ด.ญ.ชนิตร์นันท์ เชียงสา ม.3/8 0004467 นับหนึ่ง
60 27/06/2559 20350 ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี ม.2/12 0024004 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
61 27/06/2559 20383 ด.ญ.ศุภวรรณ เกตุณรงค์ ม.2/12 0018993 ต้นไม้หรรษา
62 27/06/2559 21187 ด.ช.วัฒนกิจ ทาปัน ม.2/3 0038538 100 เรื่องน่ารู้ในอินโดนีเซีย (139฿)
63 28/06/2559 19471 ด.ญ.ธนพร วงศ์อุบล ม.3/7 0014239 เอมิลยอดนักสืบ
64 28/06/2559 19602 ด.ญ.สิริรักษ์ ขาวงาม ม.3/10 0023953 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
65 28/06/2559 20073 ด.ญ.ชนกานต์ ศรีภูผา ม.2/5 0025079 แวมไพร์น้อยย้ายโลง
66 28/06/2559 20745 ด.ช.ธีรนันท์ วิเชียรศิลป์ ม.1/5 0037080 ลมหายใจในเมืองใหญ่…เด็กชายแมลงกับลุงขยะ
67 28/06/2559 20953 ด.ญ.ธัญวรัตน์ ศูนย์จันทร์ ม.1/9 0012264 รามเกียรติ์ : วรรณคดีไทยตามใจแม่
68 28/06/2559 21206 ด.ช.ธีรพงษ์ โพธิ์ทองเพชร ม.2/5 0039274 พจนานุกรมเคมี (165฿)
69 29/06/2559 19343 ด.ญ.ภัทราวดี เมฆแดง ม.3/3 0036752 โอรีอานา นางฟ้าหลงเงา (75฿)
70 29/06/2559 19610 ด.ช.จิณณวัตร บัวเหม ม.3/11 0024311 เธอก็คน ฉันก็คน : Respect
71 29/06/2559 20072 ด.ช.ปรมินต์ พูลทรัพย์ ม.2/5 0002221 สัตว์ประหลาดสารพัดนึก
72 29/06/2559 20363 ด.ญ.กัญญารักษ์ ขันแวว ม.2/12 0038890 แซมกับบัดดี้ คู่ซี้เรียนอักกฤษ 1 (175฿)
73 29/06/2559 20806 ด.ช.มารุต โกสุม ม.1/6 0037981 เตรียมความพร้อมสู่ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน 2558 (152฿)
74 29/06/2559 21176 ด.ช.พงษ์พัน พรหมคนซื่อ ม.1/5 0040545 จิ๋วหลิวเที่ยวกรุง (75฿)
75 30/06/2559 20811 ด.ช.ศุภณัฐ เก้ารัตน์ ม.1/6 0040057 เจาะเวลาหาเมโสโปเตเมีย ชุด แก๊งซ่าล่าประวัติศาสตร์ (168฿)
76 30/06/2559 20986 ด.ช.สิริวัฒน์ จั่นจินดา ม.1/10 0040589 อัศจรรย์ พืชเปลี่ยนโลก (120฿)
77 01/07/2559 19309 ด.ช.กรวิชญ์ บำรุงจิตร์ ม.3/4 0036892 เมื่อฉันลงมือปลูกต้นไม้ (165฿)
78 01/07/2559 19324 ด.ช.พีระภัทร กรีวิเวก ม.3/4 0015379 จักรวาลและอวกาศ
79 01/07/2559 19497 ด.ช.ชาญวิทย์ สาดสินแก้ว ม.3/8 0037190 สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ (170฿)
80 04/07/2559 19623 ด.ช.ปฏิพาน จะโซนรัมย์ ม.3/11 0015455 กีฬาไทย
81 04/07/2559 20003 ด.ช.อานนท์ ทันประโยชน์ ม.2/4 0021145 เทียนขนมหวาน
82 04/07/2559 20719 ด.ญ.ปทุมวดี อยู่สุข ม.1/4 0037645 เงินตราในอาเซียน (350฿)
83 04/07/2559 20747 ด.ช.ธีรภัทร์ หงษ์น้อย ม.1/5 0038001 อยากเป็นสุดยอดคนจำเก่งไม่ยาก (169฿)
84 04/07/2559 21173 ด.ญ.พุทธชาติ บุญเอี่ยม ม.1/12 0034151 พระนางพิมพา ฉบับการ์ตูน
85 05/07/2559 20818 ด.ช.อนุชา ผ่องพรรณ์ ม.1/6 0020656 การประดิษฐ์ดอกไม้เทียนหอม
86 06/07/2559 19337 ด.ญ.จิรัชยา โพธิกุล ม.3/4 0018256 วิทยาศาสตร์สำหรับเยาวชน : เกราะป้องกันชีวิต (2)
87 06/07/2559 19409 ด.ช.พีระพัฒน์ คำบุดดา ม.3/6 0034860 A B C
88 06/07/2559 19534 ด.ช.พงศกร แจ่มใส ม.3/9 0024208 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
89 06/07/2559 20170 ด.ช.ก้องเกียรติ เข็มรุกขา ม.2/8 0037193 นิทานพม่า (150฿)
90 06/07/2559 20801 ด.ช.พลวัตน์ รุ่งเรือง ม.1/6 0040663 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคอยุธยา เล่มที่ 1 กำเนิดกรุงศรีอยุธยา : ทำนุบำรุงพระศาสนา (159฿)
91 06/07/2559 20853 ด.ช.วธัญญู สำเร็จผล ม.1/7 0037785 สูตรลับตำรับดาวินซี ตอน ปราสาทที่ตัดสินด้วยตา (199฿)
92 07/07/2559 19284 ด.ช.รชฏ จันทร์ตะ ม.3/3 0039270 Why? เทคโนโลยีอวกาศ (148฿)
93 08/07/2559 19424 ด.ญ.จิราภรณ์ เขียวศาสตร์ ม.3/6 0026359 การเลี้ยงสุกร
94 08/07/2559 19572 ด.ช.ทัตพล แซ่ลี ม.3/10 0038384 สติมา เณรน้อยอัจฉริยะ (139฿)
95 08/07/2559 19587 ด.ช.อภิรักษ์ เอี่ยมพิมพ์ ม.3/10 0035686 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่มที่ 5 พระมหาธรรมราชาลิไท
96 08/07/2559 20129 ด.ช.ทัตพงศ์ ม่วงทอง ม.2/7 0023994 โกรธแล้วนะ : Anger (100฿)
97 08/07/2559 20703 ด.ช.วาริภัทร์ ชุ่มชื่น ม.1/4 0024089 โทนี่พ่อลมกรด : Tornado Tony
98 08/07/2559 20730 ด.ญ.สโรชา สุขเจริญ ม.1/4 0037147 สี่เหลี่ยมปริศนา ไขปัญหาวิทยาศาสตร์ : ธรรมชาติสุดพิศวง (175฿)
99 08/07/2559 20770 ด.ช.อานนท์ ภู่ที่พึ่ง ม.1/5 0024047 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
100 08/07/2559 21210 เด็กชายอดิรุจ จันแดง ม.3/8 0036864 ทำไมน้ำท่วมใหญ่ถล่มเมือง (79฿)
101 11/07/2559 19523 ด.ช.คมศักดิ์ วงษ์กัณหา ม.3/9 0024212 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
102 11/07/2559 19617 ด.ช.ณัฐพล โพธิ์ดง ม.3/11 0039768 เจ้าหนูยามเฝ้าหน้าต่าง (100฿)
103 11/07/2559 19678 ด.ช.ธนาโชค นาหนองตูม ม.3/12 0038336 ภาษาอาเซียน เล่มเดียวเอาอยู่ (200฿)
104 11/07/2559 20064 ด.ญ.พิรดา ภูคงสด ม.2/5 0021868 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาหมีแสนสวยจากผ้าขนสัตว์และผ้าสักหลาด
105 11/07/2559 20721 ด.ญ.พิชญา บัวมี ม.1/4 0024227 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
106 11/07/2559 20859 ด.ช.สุรชาติ สร้อยสมุทร์ ม.1/7 0026693 ตุ๊กตาถักไหมพรม
107 11/07/2559 20924 ด.ช. ทัตพงศ์ ทัพพิมล ม.1/9 0018815 ทำนายฝัน
108 11/07/2559 20930 ด.ช. ปรัชญา พวงทองแค ม.1/9 0003800 ธรรมชาติของวิทยาสาสตร์
109 11/07/2559 21191 ด.ช.กลวัชร ศรีบุรินทร์ ม.2/6 0022040 การเลี้ยงและการจัดการดูแลนกกระจอกเทศ
110 12/07/2559 19267 ด.ช.กฤษฎา อันลา ม.3/3 0037031 แก๊งป่วนก๊วนคณิต ตอน สัดส่วนหรรษา (125฿)
111 12/07/2559 19289 ด.ช.เอกรัตน์ พงษ์มหาชัย ม.3/3 0034491 ชีวิตพิศวงของแมลง
112 12/07/2559 19473 ด.ญ.เบญจมาศ จันทร์เต็ม ม.3/7 0008210 สุภาษิตสอนหญิง
113 12/07/2559 19605 ด.ญ.สุทัตตา รอมาลี ม.3/10 0024062 ซูซี่ที่รัก : Looking After Suzie
114 12/07/2559 19686 ด.ญ.วริญทิพย์ มาลาทอง ม.3/12 0005594 งานร้อยดอกไม้
115 12/07/2559 19950 ด.ช.ปรเมนทร์ น่วมน้อย ม.2/3 0039565 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
116 12/07/2559 19965 ด.ญ.จีรนันท์ เถาสันเทียะ ม.2/3 0040267 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ (199฿)
117 12/07/2559 20762 ด.ช.ศักดา เกษมาลา ม.1/5 0026347 แมวไทย
118 12/07/2559 20846 ด.ช.ประกาศิต เกิดโต ม.1/7 0021341 งานประดิษฐ์เครื่องประดับดินเหนียวสีเงินแบบง่ายๆ ด้วยตัวคุณเอง (95฿)
119 12/07/2559 21215 ด.ช.ปวัตน์ ขุนดี ม.1/7 0020055 ศึกษาเล็บมือดูแลอย่าให้เกิดโรค
120 13/07/2559 19404 ด.ช.ปฏิกร แหววกระโทก ม.3/6 0023286 Birds
121 13/07/2559 20551 ด.ช.คฑาวุฒิ สุขศรี ม.1/1 0018597 กฎแห่งกรรม เล่ม2
122 13/07/2559 20839 ด.ช.ธนพงษ์ พวงมี ม.1/7 0020165 สรุปภาษาไทย ม.ต้น 1-2-3
123 14/07/2559 19407 ด.ช.พงษ์ทวี ไพรศักดาสกุล ม.3/6 0037497 ราชอาณาจักรไทย (170฿)
124 14/07/2559 19691 ด.ญ.อำภาภรณ์ เถื่อนวงษ์ ม.3/12 0026997 ครอบครัวอบอุ่น (40฿)
125 14/07/2559 19787 ด.ช.ศราวุธ นวลศรีสอนดี ม.3/11 0004642 ร้อยแปดปัญหาอาหารการกิน
126 14/07/2559 20270 ด.ญ.กุลนัท รักหทัย ม.2/10 0016042 รายงานปฏิรูปการศึกษาต่อประชาชน
127 14/07/2559 20274 ด.ญ.จุฑาทิพย์ ขวัญศรี ม.2/10 0026242 มวยไทย
128 14/07/2559 20277 ด.ญ.ธัญชนก พิมพ์นนท์ ม.2/10 0040859 รับมือภัยแล้ง (100฿)
129 14/07/2559 20347 ด.ช.ทิวากรณ์ มีศรี ม.2/12 0040536 101 เรื่องเอก นิทานอีสป (195฿)
130 14/07/2559 20361 ด.ช.อัลจามีน ประเสริฐสังข์ ม.2/12 0040612 สามสหาย การช่วยเหลือเกื้อกูล : กุรุงคมิคชาดก (35฿)
131 14/07/2559 20687 ด.ญ.หฤทัย โพธิ์ขำ ม.1/3 0040054 ครอบครัวตึ๋งหนืด ตอน เที่ยวป่าฮาสุดป่วน (158฿)
132 18/07/2559 19525 ด.ช.จักรพงษ์ พูลทอง ม.3/9 0023995 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
133 18/07/2559 19527 ด.ช.จักริน พรมกัน ม.3/9 0024007 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
134 18/07/2559 19544 ด.ช.อภิชาติ บัวหลวง ม.3/9 0024078 หากความงามควบคู่กับความสวย : Good Manners
135 18/07/2559 19679 ด.ญ.ฐิตาพร สายน้ำเย็น ม.3/12 0039781 ใบเอียง (100฿)
136 18/07/2559 19973 ด.ญ.ปภัสรา อยู่เล็ก ม.2/3 0014441 เรื่องฮิต ๆ … ชีวิตนักเรียนนอก (135฿)
137 18/07/2559 19983 ด.ญ.สุนิสา สำเนียงเพราะ ม.2/3 0037510 พระบารมีแห่งเจ้าชายสิทธัตถะ ตอน กำเนิดมหาบุรุษของโลก (135฿)
138 18/07/2559 20004 ด.ช.อนันตชัย สีหามาตย์ ม.2/4 0038494 ภาษาอาเซียน : สนุกกับภาษาอินโดนีเซีย (180฿)
139 18/07/2559 20030 ด.ช.เจนภพ เถือนคำ ม.2/4 0018684 วอลเลย์บอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (55฿)
140 18/07/2559 20714 ด.ญ.ฐิติมา กัณทษา ม.1/4 0022444 แนวคิดสร้างสรรค์ศิลปะงานประดิษฐ์จากดอกไม้แห้ง
141 19/07/2559 19992 ด.ช.กฤษกร ริ้วสุนทร ม.2/4 0040679 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 110กุ้งมังกร The Lobster (145฿)
142 19/07/2559 20141 ด.ช.สุรศักดิ์ จิตรชื่น ม.2/7 0013650 ครอบครัวอลเวงสัตว์เลี้ยงอลวน
143 19/07/2559 20366 ด.ญ.นฤมล สิงห์สา ม.2/12 0024116 ฉันทำให้เพื่อเธอนะนี่ : Helping
144 20/07/2559 20058 ด.ญ.นัฐญาพร บุญศัพท์ ม.2/5 0005751 การจัดกิจกรรมเพื่อพัฒนาประชาธิปไตยในสถานศึกษาสังกัดกรมสามัญศึกษา
145 21/07/2559 19537 ด.ช.รัฐพงษ์ รุ่งเรือง ม.3/9 0023937 ความงดงามที่ซ่อนเร้น : Beauty
146 21/07/2559 19898 ด.ช.อภิศักดิ์ เอี่ยมยัง ม.2/1 0034105 หมอชีวกโกมารภัจจ์ ฉบับการ์ตูน
147 21/07/2559 19910 ด.ช.ธนากร เจนถูกใจ ม.2/2 0037746 กบนอกกะลา เล่ม 90 นักบินเส้นทางท้าฝัน (180฿)
148 21/07/2559 21013 ด.ช.เกียรติศักดิ์ ชินรัมย์ ม.1/11 0024033 เจ้าหนูเฝ้ายามหน้าต่าง : Boy at the Window
149 22/07/2559 20059 ด.ญ.นันท์นภัส ปู่คลัง ม.2/5 0040115 ส้ม (195฿)
150 22/07/2559 20495 ด.ญ.อนุติญา เผ่นภูเขียว ม.3/4 0040812 โคตรสุข…โคตรสำเร็จ…(99฿)
151 22/07/2559 20584 ด.ญ.พาพร พลสงัด ม.1/1 0037781 วางแผนดีเกินร้อย สาวน้อยคนเก่ง (179฿)
152 22/07/2559 20671 ด.ญ.นิรัชฌา กาวิละ ม.1/3 0037767 กบนอกกะลา เล่ม 92 พลุ วาดไฟไว้บนฟ้า (180฿)
153 22/07/2559 20766 ด.ช.อดิเรก เจริญวัฒน์ ม.1/5 0021306 เต้าหู้อาหารเพื่อสุขภาพ
154 22/07/2559 20787 ด.ช.เจษฎา มีน้ำพูน ม.1/6 0038155 เซอลามัต อินโดนีเซีย (119฿)
155 22/07/2559 20797 ด.ช.ปฐวี ปานสวน ม.1/6 0037242 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
156 22/07/2559 20858 ด.ช.สิทธิพล ลูกแก้ว ม.1/7 0017096 ดนตรีคลาสสิก…บทเพลงและการขับร้องระดับมัธยมศึกษา
157 22/07/2559 20905 ด.ญ.พุธิตา ใจเอื้อ ม.1/8 0038154 สวัสดี เมืองไทย (119฿)
158 22/07/2559 21180 ด.ช. นันทกาญจน์ อินทรศรี ม.1/9 0038162 มิงกลาบา พม่า (119฿)
159 28/07/2559 19296 ด.ญ.นราทิพย์ เชี่ยวชาญ ม.3/3 0002022 มรรยาทของไทย ตอน 1
160 28/07/2559 19445 ด.ช.ณัฐพล ยอดอินทร์ ม.3/7 0038118 Stories of Mermaid เงือกน้อยผจญภัยใต้ทะเลลึก (79฿)
161 28/07/2559 19928 ด.ญ.ภัทรวดี เอี่ยมตระกูล ม.2/2 0040408 โปเม่ สารพันเมนูสูตรลับจอมเวท ชั่วโมงที่ 6 นานาเยลลี่หลากสีสันแห่งเทศกาลวันเด็ก (179฿)
162 28/07/2559 19952 ด.ช.พสิษฐ์ พลายงาม ม.2/3 0038548 เจ้าสัวฝึกหัด 1 ตอนเงินคืออะไรและมาจากไหน (99฿)
163 28/07/2559 20109 ด.ญ.ฉัตรดวงใจ อินทำมา ม.2/6 0004656 พล นิกร กิมหงวน : เสือหงวน
164 28/07/2559 20263 ด.ช.พงศกร บุญรักษา ม.2/10 0019911 วิทยาศาสตร์แสนหรรษา
165 28/07/2559 20618 ด.ญ.ชลธิชา บุตรสอน ม.1/2 0038916 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เรื่อง เมนูพิศดาร (199฿)
166 28/07/2559 20642 ด.ญ.อัญฌญา ชาญเจริญ ม.1/2 0040551 เทพธิดานกกระเรียน (75฿)
167 28/07/2559 20696 ด.ช.เธียรธวัชน์ เบี้ยกระโทก ม.1/4 0039995 นิทานเพื่อนบ้านมาเลเซีย (150฿)
168 28/07/2559 20882 ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ ม.1/8 0038606 เก่งสนทนาอังกฤษกับ English for Daily Conversation (195฿)
169 28/07/2559 20955 ด.ญ.ประภัสสรา จันนามวงค์ ม.1/9 0022512 อาหารว่างนานาชาติ
170 29/07/2559 19338 ด.ญ.ฐิติยา สาระวัน ม.3/4 0023950 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
171 29/07/2559 20689 ด.ญ.อังคณา อนันต์เจริญยศ ม.1/3 0039908 M.House จ้างมาป๋าจัดให้ เล่ม 2 ลิเคียวร์ กับสมบัติแห่งความทรงจำ (160฿)
172 29/07/2559 20948 ด.ญ.กัญญารัตน์ ปั่นสันเทียะ ม.1/9 0034584 อ่านให้เป็น เขียนให้ถูก
173 02/08/2559 20050 ด.ญ.กันยารัตน์ ถินนอก ม.2/5 0039141 Plus!! วิทยาศาสตร์++ พิชิตอวกาศ (229฿)
174 02/08/2559 20546 ด.ญ.นฤมล เข็มพันธุ์ ม.2/5 0039096 พูดได้ พูดดี ภาษาเกาหลี (165฿)
175 03/08/2559 20857 ด.ช.ศุภกร บุญมาเลิศ ม.1/7 0038518 กบนอกกะลา เล่ม 103 ตอนมายากล มนตราบันลือโลก (145฿)
176 04/08/2559 20249 ด.ช.สุทธิพงศ์ สังข์ทอง ม.2/9 0038511 รู้รอบตอบได้เรื่องอาเซียน เล่ม 1 (100฿)
177 05/08/2559 20574 ด.ญ.ทรรศณภรรษ เพชรชาติ ม.1/1 0019527 กำพร้าบัวตอง
178 09/08/2559 19656 ด.ช.ธีรวุฒิ ศรีชารู ม.3/12 0023331 10 กรณี คดีฮาใบแดง เล่มที่ 3 (60฿)
179 09/08/2559 20662 ด.ช.สิทธิพล จันทร์ทองเจือ ม.1/3 0037155 Bugs Bugs ศึกเวทมนตร์โรงเรียนแมลง เล่ม 1 (155฿)
180 09/08/2559 20961 ด.ญ.สิรินันต์ ศรีชัยมงคล ม.1/9 0020636 แฟนซีคาร์พ
181 09/08/2559 20962 ด.ญ.สิริยากร กี่สวัสดิ์คอน ม.1/9 0021127 การเลี้ยงไก่พันธุ์ไข่
182 09/08/2559 21098 ด.ญ.วาสนา สาทำโล ม.1/12 0039219 Grammar นอกกรอบ ไม่นอกเรื่อง 2 Intermediate (158฿)
183 10/08/2559 19347 ด.ญ.วรรณษา ใจสุข ม.3/4 0021857 108 งานประดิษฐ์ริบบิ้นแฟนซี
184 10/08/2559 19367 ด.ช.ภูริวัจน์ เจียรไนกุลภัทร ม.3/5 0039311 Mermaid Rhapsody เพลงสุดท้ายของนางเงือก 1 (230฿)
185 10/08/2559 19402 ด.ช.นันทวุฒิ นิยมชัย ม.3/6 0040672 วิทยาศาสตร์เพื่อนซี้ 1 ภูมิอากาศน่าฉงน (189฿)
186 10/08/2559 19418 ด.ช.สุรยุทธ ใจจุลละ ม.3/6 0037178 ราชอาณาจักรไทย (170฿)
187 10/08/2559 19841 ด.ญ.จิราพร คึมสูง ม.3/4 0040548 ช่างทำรองเท้ากับคนตัวจิ๋ว (75฿)
188 10/08/2559 20166 ด.ช.พัชรวัฒน์ รุจิโชติพันธ์ ม.2/7 0013880 แนะดูดาวฤกษ์อย่างง่ายใต้ฟ้าเมืองไทย
189 10/08/2559 20341 ด.ช.คุณานนท์ รักด่านกลาง ม.2/12 0016395 ไอศกรีมเชอร์เบ็ท
190 10/08/2559 20761 ด.ช.วีรทัศน์ สร้อยทอง ม.1/5 0026618 คู่มือการเพาะเลี้ยงและการขยายพันธุ์เป็ดไข่และเป็ดเนื้อ
191 11/08/2559 19903 ด.ช.จีรพัฒน์ พงษ์สุรพาสน์ ม.2/2 0010136 คู่มือประชาชน
192 11/08/2559 20171 ด.ช.ก้องภพ สังชม ม.2/8 0000813 ทดสอบศัพท์และสำนวนที่ผู้เรียนภาษาอังกฤษระดับกลางควรจะรู้
193 11/08/2559 20481 ด.ญ.พิมพ์ชนก สดมีศรี ม.2/7 0040657 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่ม 6 รวมสุโขทัยกับอยุธยา : ยุคสุดท้ายของสุโขทัย (159฿)
194 12/08/2559 19989 ด.ช.พงศกร สายสมบัติ ม.2/3 0022115 หมาไทย (150฿)
195 15/08/2559 19387 ด.ญ.พัณณิตา ละวรรณวงษ์ ม.3/5 0038420 We Are ASEAN Cambodia (75฿)
196 15/08/2559 20081 ด.ช.เจษฎาภรณ์ ดำสูงเนิน ม.2/6 0025010 ปริศนารอยเลือด
197 15/08/2559 20315 ด.ช.ศิขริน ก๊กบางยาง ม.2/11 0001079 จันทร์เสี้ยว
198 15/08/2559 20318 ด.ช.สิรภพ อ้นเจริญ ม.2/11 0003445 เปิดโลกบรรพชน
199 15/08/2559 20328 ด.ญ.นวรัตน์ โคมสูงเนิน ม.2/11 0007761 สลัดรวมรส
200 15/08/2559 20571 ด.ญ.ณภัทร อาจณรงค์ ม.1/1 0040076 สอนให้คิดด้วยพฤติกรรมและจริยธรรม (195฿)
201 15/08/2559 20737 ด.ช.พีรพล ภูถาดงา ม.1/4 0020420 คู่มือปลาคาร์ฟ
202 15/08/2559 20925 ด.ช. ธนดล พ่อค้า ม.1/9 0022238 คู่มือการเลี้ยงโคนมและโคเนื้อ (135฿)
203 15/08/2559 20981 ด.ช.พีรพัฒน์ ศิลากุล ม.1/10 0037970 ล่าขุมทรัพย์สุดขอบฟ้าในฟิลิปปินส์ (158฿)
204 15/08/2559 21066 ด.ช.ดนุพร ทรัพย์สมบัติ ม.1/12 0039999 ยายกะตา (140฿)
205 15/08/2559 21082 ด.ช.อภิวิชญ์ กาทอง ม.1/12 0002028 เต่าเจ้าปู่ตา
206 16/08/2559 19349 ด.ญ.สมิตรา สวัสดี ม.3/4 0010546 หยกใสร่ายคำ
207 16/08/2559 20756 ด.ช.ภิภาคภูมิ ไชยดำ ม.1/5 0020763 การปั้นตุ๊กตารูปสัตว์จากดินไทย (142฿)
208 16/08/2559 21085 ด.ญ.ชนกนันท์ จิระคูยุทธชัย ม.1/12 0039138 100 วิทยาศาสตร์พัฒนาโลก 3 (225฿)
209 17/08/2559 20763 ด.ช.ศิลาเอก มุกธวัตร์ ม.1/5 0015703 สายสัมพันธ์พ่อ แม่ ลูก
210 17/08/2559 20826 ด.ญ.เบญญาภา บุญเกิ่ง ม.1/6 0040677 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 111 ตะลุยซาฟารีเคนย่า 1 (145฿)
211 17/08/2559 20982 ด.ช.ภาคภูมิ เทพบุปผา ม.1/10 0037689 Survivor ญี่ปุ่น (129฿)
212 18/08/2559 19190 ด.ช.อนุชา มะโนรา ม.3/1 0038158 หนีห่าว สิงคโปร์ (119฿)
213 18/08/2559 19477 ด.ญ.ศศิภา บุญนาค ม.3/7 0040103 เคมีทีเด็ด (19฿)
214 18/08/2559 20136 ด.ช.รชานนท์ บำรุงจิตร์ ม.2/7 0039789 อบอุ่นบุญรัก (100฿)
215 18/08/2559 20856 ด.ช.วัชรพล กิ่มยิ่งยศ ม.1/7 0039808 สัตว์โลกที่น่ารัก (100฿)
216 18/08/2559 21073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง ม.1/12 0037034 แก๊งป่วนก๊วนคณิต ตอน สัดส่วนหรรษา (125฿)
217 22/08/2559 19353 ด.ช.กิตติพงศ์ ขำอุ่นใจ ม.3/5 0038892 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เรื่อง วิทยาศาสตร์สุดอึ้ง
218 22/08/2559 19635 ด.ญ.ดวงกมล โชคชัยถาวรกิจ ม.3/11 0022788 แนวคิดและรูปแบบการจัดสวนน้ำภายในบ้านด้วยตนเอง
219 22/08/2559 19665 ด.ช.วิทยา รักสะอาด ม.3/12 0024112 ฉันทำให้เพื่อเธอนะนี่ : Helping
220 22/08/2559 20084 ด.ช.ไชยโย สุตพรม ม.2/6 0005881 สำนวนไทย
221 22/08/2559 20753 ด.ช.พีระพัฒน์ มูลลม่อม ม.1/5 0026432 คู่มือประชาชนเพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออก
222 22/08/2559 20782 ด.ญ.สิริยากร แสงแก้ว ม.1/5 0036847 กัลลิเวอร์ ผจญภัย (190฿)
223 22/08/2559 20939 ด.ช. สิทธิกร แม่นไธสง ม.1/9 0034166 การทดลองสนุกๆ ไฟฟ้าและแม่เหล็ก
224 22/08/2559 21078 ด.ช.วรวิทย์ เชิญชม ม.1/12 0038405 กบนอกกะลา เล่ม 97 ตอน ศึกนอกกะลา มวยไทย ไฟท์ติ้ง (145฿)
225 23/08/2559 19221 ด.ญ.อนุธิดา บุญเทียม ม.3/1 0034849 รู้จักแบงค์ชาติ
226 23/08/2559 19999 ด.ช.ภาสกร ทองงาม ม.2/4 0016333 สุขภาพของนัยน์ตา
227 23/08/2559 20002 ด.ช.สนธยา สุกเเก้ว ม.2/4 0021737 เทคนิคสร้างสรรค์การย้อมสี
228 23/08/2559 20055 ด.ญ.พิยดา โพติยะ ม.2/5 0020597 เทคนิคการสร้างสรรค์งานย้อมสีหรูเลิศอย่างมีสไตล์
229 23/08/2559 20480 ด.ญ.ปิณทิรา รุ่งเรือง ม.2/5 0026545 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาจากผ้าสักหลาด เล่ม2
230 23/08/2559 20543 เด็กหญิงรัตติกาล แสนรัตน์ ม.2/5 0021614 หลากวิธีทำสบู่ใสให้สวยเก๋
231 23/08/2559 20723 ด.ญ.รัศมิมาน จำรัมย์ ม.1/4 0038911 Welcome to ASEAN เรียนรู้เพื่อนบ้านอาเซียน (150฿)
232 23/08/2559 20743 ด.ช.ณัฐวุฒิ สกุลพลไพศาล ม.1/5 0040025 เซียนวิทย์พิชิต A เล่ม 7 (158฿)
233 23/08/2559 20881 ด.ช.จิณณวัตร แซ่พ่าน ม.1/8 0040645 รับมือภัยพิบัติ ตอน น้ำท่วม (169฿)
234 23/08/2559 20931 ด.ช. พงศพัศ ศรีพรม ม.1/9 0038404 กบนอกกะลา เล่ม 95 ตอนนักผจญเพลิงวีรบุรุษในเปลวไฟ (145฿)
235 23/08/2559 21090 ด.ญ.นัซรียา หวังสระ ม.1/12 0037627 HELLO อาเซียน (180฿)
236 23/08/2559 21094 ด.ญ.พรหมธิชา มิตระ ม.1/12 0006164 วิทยาศาสตร์น่าพิสูจน์
237 24/08/2559 19214 ด.ญ.ลลิตวดี ศิริรจน์ ม.3/1 0038428 We Are ASEAN Singapore (75฿)
238 24/08/2559 20086 ด.ช.ณัฐวัฒน์ เปลี่ยนสีนวล ม.2/6 0024886 รอบรู้กับหมอยา
239 24/08/2559 20162 ด.ญ.สุนทรีย์ กระต่ายเล็ก ม.2/7 0014109 สมบัติของผุ้ดี
240 24/08/2559 20302 ด.ช.ธนากร มาขุนทด ม.2/11 0024201 มีตาไว้ดู มีหูไว้ฟัง : Eyes and Ears
241 24/08/2559 20670 ด.ญ.นพมาศ เสมอชน ม.1/3 0040486 แกะสลัผักและผลไม้เป็นตัวสัตว์ (160฿)
242 24/08/2559 20693 ด.ช.เณราทร สว่างแจ้ง ม.1/4 0037629 มิงกลาบา…พม่า (119฿)
243 24/08/2559 20799 ด.ช.พณพล รุ่งเรือง ม.1/6 0038152 เราคืออาเซียน กัมพูชา (75฿)
244 24/08/2559 21209 นางสาวศุฑารัตน์ ชนะพงษ์ ม.3/1 0038486 ท่องแดนอาเซียน
245 25/08/2559 19358 ด.ช.ธนกร บุญเกิด ม.3/5 0040484 อัจฉริยะ 100 หน้า สามก๊ก (175฿)
246 25/08/2559 19604 ด.ญ.สุขวีณา จริยรัตนสกุล ม.3/10 0034602 เสียงในภาษาไทย
247 25/08/2559 19921 ด.ญ.ณัฐธิดา พรหมคุณานนท์ ม.2/2 0040555 หมากับเงา The Dog and the Shadow (35฿)
248 25/08/2559 20159 ด.ญ.มัสริน ไชยสุริยวิรัตน์ ม.2/7 0040091 GRAMTOON Grammar ฉบับการ์ตูน เล่ม 2 (175฿)
249 25/08/2559 20296 ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง ม.2/11 0038233 Speak English พูดอังกฤษเก่งขั้นเทพ (175฿)
250 25/08/2559 20320 ด.ช.สุวิศานย์ ป่องแก้ว ม.2/11 0038531 การ์ตูนเทิดไท้องค์ราชัน รัชกาลที่ 9 ในหลวงของเรา (199฿)
251 25/08/2559 20932 ด.ช. พัชรพล อินทร์เจริญ ม.1/9 0026315 แพะและแกะ
252 26/08/2559 19223 ด.ช.กฤษณธน วงศ์วีระประเสริฐ ม.3/2 0017403 เกร็ดน่ารู้ประเทศไทย : ภาคอีสาน
253 26/08/2559 19980 ด.ญ.ศรสวรรค์ ขันกสิกรรม ม.2/3 0038388 เด็กหญิงต้นฉบับกับครอบครัวอารมณืดี (175฿)
254 26/08/2559 20005 ด.ช.อาลีฟีน สมสัย ม.2/4 0039703 ราชาธิราช ตอน พลายประกายมาศ (50฿)
255 26/08/2559 20091 ด.ช.บรรณสรณ์ น้อยก่ำ ม.2/6 0040038 เอาชีวิตรอดในโลกหุ่นยนต์ 3 (165฿)
256 26/08/2559 20095 ด.ช.พุฒิชัย มะลิวัลย์ ม.2/6 0039175 50เทคนิคเจ๋ง พูดเก่งทุกสถานการณ์ (175฿)
257 26/08/2559 20601 ด.ช.ชัยยาพร ไตรยศ ม.1/2 0012272 ท่องโลกล้านปี
258 26/08/2559 20612 ด.ช.ไวยากรณ์ มินตา ม.1/2 0039251 Why? รักษ์น้ำ (148฿)
259 26/08/2559 20633 ด.ญ.ใบบุญ แซ่ลิ้ม ม.1/2 0039269 Why? ยานพาหนะ (148฿)
260 26/08/2559 20815 ด.ช.สุรศักดิ์ สิริสังกาด ม.1/6 0019624 การพับกระดาษห่อของขวัญแบบญี่ปุ่น โอริคามิ
261 26/08/2559 20843 ด.ช.นันทิพัฒน์ เรืองเดช ม.1/7 0005522 สิ่งแวดล้อมศึกษา
262 26/08/2559 20851 ด.ช.ยุทธนา ยิ่งยงค์ ม.1/7 0035065 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้เรื่อง ไฟฟ้าและคลื่นแม่เหล็ก
263 26/08/2559 20867 ด.ญ.ธัญชนก บัวล้อม ม.1/7 0022813 29 สูตรเบเกอรี่ช็อคโกแลตเค้ก
264 29/08/2559 19235 ด.ช.นภดล วงษ์รุ่งเรือง ม.3/2 0037123 กบนอกกะลา : ความลับคับกระดอง เล่ม 34 (180฿)
265 29/08/2559 19266 ด.ช.กฤตภาส โคตรสุรินทร์ ม.3/3 0039570 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
266 29/08/2559 19287 ด.ช.อเล็กซ์ซันเดอร์ รูทซ์ ม.3/3 0038512 รู้รอบตอบได้เรื่องอาเซียน เล่ม 1 (100฿)
267 29/08/2559 19406 ด.ช.พงศกร บุญธรรม ม.3/6 0035742 สำรวจดาวเคราะห์ : ดาวศุกร์
268 29/08/2559 19456 ด.ช.ไพบูลย์ สมวงษ์ ม.3/7 0039221 นักสืบสายฟ้าพิทักษ์กฎหมาย (158฿)
269 29/08/2559 19468 ด.ญ.ณัชชา อาหะมัด ม.3/7 0039230 ทำไงดี!อยากจัดการเวลาให้อยู่หมัด (115฿)
270 29/08/2559 19549 ด.ญ.ธนวรรณ กลิ่นพวง ม.3/9 0038426 We Are ASEAN The ASEAN Community (99฿)
271 29/08/2559 19571 ด.ช.ณัฐวุฒิ เหมกระโทก ม.3/10 0018467 โดเรมอนบุกอาณาจักแมลง
272 29/08/2559 19586 ด.ช.อภิชาติ ยศศรี ม.3/10 0040089 เจาะเวลาหาอิยิปต์ (168฿)
273 29/08/2559 19654 ด.ช.ธนวัฒน์ พันธ์ณรงค์ ม.3/12 0038556 เก่งภาษาอาเซียน บาฮาซาอินโดนีเซีย (55฿)
274 29/08/2559 19862 ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ ม.2/1 0038466 เกร็ดน่ารู้อาเซียน (150฿)
275 29/08/2559 19924 ด.ญ.บุษราคัม ทองทิพย์ ม.2/2 0039322 M.House จ้างมาป๋าจัดให้ เล่ม 1 เรย์โนอาร์ เรียกข้าว่าผู้กล้า (200฿)
276 29/08/2559 19958 ด.ช.อนุวัฒน์ วิเศษมี ม.2/3 0022080 เคล็ดลับสูตรการทำอาหารว่างสไตล์เอเซีย ติ่มซำ
277 29/08/2559 20039 ด.ช.พันธวัช ละน้อย ม.2/5 0020847 เรียนภาษาอังกฤษจากเรื่องขำขัน ชุดที่ 2
278 29/08/2559 20051 ด.ญ.ชนัญญา พรมเเดง ม.2/5 0035655 52 ทักษะพัฒนาสมอง
279 29/08/2559 20056 ด.ญ.นจารีย์ วงษ์ศรีแก้ว ม.2/5 0039728 การปลูกและบำรุงรักษายางพารา (200฿)
280 29/08/2559 20098 ด.ช.ภูตะวัน ทองแสง ม.2/6 0039178 สตีฟ จอบส์ (135฿)
281 29/08/2559 20119 ด.ช.วิลเลียม ตะวัน เซ็กเคียวโรลิ ม.2/6 0035741 สำรวจดาวเคราะห์ : ดาวพฤหัสบดี
282 29/08/2559 20125 ด.ช.กฤติพงศ์ โสคำภา ม.2/7 0003534 วิทยาศาสตร์อ่านสนุก : เครื่องบินและจรวด
283 29/08/2559 20145 ด.ญ.จีรนันท์ ออกช่อ ม.2/7 0004556 โลกร้อน
284 29/08/2559 20521 ด.ญ.อภิชญา โหน่งบัณฑิต ม.3/7 0015717 วิทยาศาสตร์สำหรับเยาวชน : อาหารและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ (1)
285 29/08/2559 20594 ด.ช.สหรัถ พุทธิวงค์ ม.1/1 0001137 หลักและวิธีการเล่นกีฬาเทเบิลเทนนิส (ปิงปอง)
286 29/08/2559 20597 ด.ช.จักรกฤษ วัฒนรุ่ง ม.1/2 0018395 หัดวาดการ์ตูน เล่มที่ 10 สร้างสรรค์การ์ตูนจากรูปสี่เหลี่ยม
287 29/08/2559 20646 ด.ช.ธชาภัทร ทองใบน้อย ม.1/3 0018974 เรื่องลึก (ไม่)ลับฉบับย่อโลก(50฿)
288 29/08/2559 20707 ด.ช.สิขเรศ จันสี ม.1/4 0035673 ตะลุยโลกพลังงาน
289 29/08/2559 20708 ด.ช.อนุชา ไชยสีหะนาท ม.1/4 0018745 นิทานชาดก เล่ม 2
290 29/08/2559 20742 ด.ช.ณัฐวิทย์ สกุลพลไพศาล ม.1/5 0040064 เอาชีวิตรอดจากกัมมันตภาพรังสี 1 (158฿)
291 29/08/2559 20958 ด.ญ.พิชญานัน เศษสุวรรณ ม.1/9 0022473 อาหารจานเด็ดเพื่อสุขภาพ
292 29/08/2559 20960 ด.ญ.สายสวรรค์ กันเชียง ม.1/9 0038400 กบนอกกะลา เล่ม 94 ตอน ปลาบึกพญามัจฉาแห่งแม่น้ำโขง (145฿)
293 29/08/2559 20975 ด.ช.นัธพงศ์ คำจักร์ ม.1/10 0024206 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
294 29/08/2559 20999 ด.ญ.ธิฌาภา ทาจำปา ม.1/10 0034635 ขนมไทยใส่ไอเดีย
295 29/08/2559 21132 ด.ญ.เบญจมาศ มูลทา ม.3/5 0023228 Daddy – Long – Legs
296 30/08/2559 19364 ด.ช.ประเสริฐ นาคเงิน ม.3/5 0037718 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
297 30/08/2559 19384 ด.ญ.ณัฐนิชา ดวงเจริญ ม.3/5 0022163 ร่างกายของเรา Human Body
298 30/08/2559 19570 ด.ช.ณัฐวุฒิ ภูมิเพ็ง ม.3/10 0006501 คนอยู่วัด
299 30/08/2559 19619 ด.ช.ธราดล (9/2/59 2/11ไม่มาแล้วแต่ยังไม่ออก) แก้วคง ม.3/11 0010145 คู่มือประชาชน
300 30/08/2559 19917 ด.ญ.กาญจนา ยี่สุ่นศรี ม.2/2 0021846 เทคนิคและวิธีการสร้างสรรค์งานฉลุกระดาษ
301 30/08/2559 19918 ด.ญ.จารุวรรณ นามวิชัย ม.2/2 0040052 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน พิชิตขั้วโลกใต้ (158฿)
302 30/08/2559 20250 ด.ช.เกริกพล ดิษฐสอน ม.2/10 0037714 เนการา บรูไน ดารุสซาลาม (170฿)
303 30/08/2559 20256 ด.ช.ตะวัน สมเสียง ม.2/10 0040696 ขั้วโลกเหนือและขั้วโลกใต้ (195฿)
304 30/08/2559 20264 ด.ช.พีรพัฒน์ สาลีเกิด ม.2/10 0039567 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
305 30/08/2559 20266 ด.ช.วุฒิศักดิ์ พวงแก้ว ม.2/10 0040370 โปเม่เทศตี้ ท่องแดนเวทมนตร์อลวนเมนูนานาชาติ ตอนที่ 3 ปอเปี๊ยะสูตรรักตำรับเมืองตุ๊กตาจีน (143฿)
306 30/08/2559 20269 ด.ญ.กนกพิชญ์ เปรมวิชิต ม.2/10 0038889 ชุดอัจฉริยะวิทยาศาสตร์ ตอน ไขปริศนาปฏิกิริยาเคมี (185฿)
307 30/08/2559 20275 ด.ญ.ฐิติมา ชมยิ้ม ม.2/10 0034791 จะเสร็จไหมนะ?
308 30/08/2559 20352 ด.ช.พันธกานต์ จุ้ยพลับ ม.2/12 0022712 การพับกระดาษห่อของขวัญแบบญี่ปุ่น โอริคามิ
309 30/08/2559 20595 ด.ญ.สิริวิมล ทัศน์จันทร์ ม.1/1 0012607 เรื่องสั้นชนบท
310 30/08/2559 20655 ด.ช.พีรดา พลแจ้ง ม.1/3 0039992 นิทานเพื่อนบ้านเวียดนาม (150฿)
311 30/08/2559 20774 ด.ญ.ตรีปภัสร เรียงพล ม.1/5 0019549 โบโบ พิราบขาวผจญภัย
312 30/08/2559 20779 ด.ญ.วริศรา แจ้งสว่าง ม.1/5 0040473 จานอร่อย ปลา (79฿)
313 30/08/2559 20972 ด.ช.ธนรัฐ ศรีษาเอี่ยม ม.1/10 0037773 สูตรลับตำรับดาวินซี ตอน ความลับของโคเด็กซ์ที่ถูกเปิดเผย (199฿)
314 30/08/2559 21062 ด.ช.จีรศักดิ์ พรมแดง ม.1/12 0037019 มหัศจรรย์แนวพระราชดำริ ตอน แก๊งป่วนอยู่อย่างพอเพียง (125฿)
315 30/08/2559 21068 ด.ช.ธนพล ศรีดี ม.1/12 0016915 ตำราการใช้ยา และสมุนไพร
316 30/08/2559 21069 ด.ช.ธนิก แดงสมอ ม.1/12 0040697 ปริศนาแห่งมัมมี่ = The Mystery of the Mummy (195฿)
317 31/08/2559 19225 ด.ช.กิตตินันท์ ชุ่มวงศ์ ม.3/2 0021429 การซ่อมบำรุงเครื่องใช้อิเล็กทรอนิกส์
318 31/08/2559 19262 ด.ญ.หทัยวรรณ์ แก้วมณี ม.3/2 0037668 มาร์โค โปโล นักเดินทางและนักเล่าเรื่องผู้ยิ่งใหญ่ (159฿)
319 31/08/2559 19279 ด.ช.ปรีชา แก้วเขียว ม.3/3 0025430 ร้อยความสุขในวันทำงาน ( 115฿ )
320 31/08/2559 19281 ด.ช.พลวัฒน์ กุงนอก ม.3/3 0037230 สาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว (170฿)
321 31/08/2559 19295 ด.ญ.ธิดารัตน์ เทียมทนง ม.3/3 0008247 สุภาษิตจากพระไตรปิฎก ฉบับประชาชน
322 31/08/2559 19352 ด.ญ.อรพรรณ ศรีราชา ม.3/4 0005926 สุภาษิตของกวีเอกกรุงสยาม
323 31/08/2559 19355 ด.ช.ณัฐชนน ประสาน ม.3/5 0024210 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
324 31/08/2559 19381 ด.ญ.จณิตตา คงเหล่า ม.3/5 0039792 พญาสีดอ (100฿)
325 31/08/2559 19396 ด.ช.กรันต์ แก้วใส ม.3/6 0039067 รับมือภัยภิบัติ ตอน แผ่นดินไหว
326 31/08/2559 19412 ด.ช.ภัทรภูมิ จินดารัตน์ธำรง ม.3/6 0038554 เก่งภาษาอาเซียน มลายู (55฿)
327 31/08/2559 19441 ด.ช.จุฑา เสนชู ม.3/7 0040061 โดเรมอนกู้ภัยแผ่นดินไหว (85฿)
328 31/08/2559 19448 ด.ช.ธีระ งามวิลัย ม.3/7 0040649 นิทานเวตาล เล่ม 5 (189฿)
329 31/08/2559 19455 ด.ช.พีรพัฒน์ ยศหนัก ม.3/7 0036047 ต้นกำเนิดชาและเหล้าจีน
330 31/08/2559 19496 ด.ช.ธนกฤต วิจิตรสมบัติ ม.3/8 0024734 ประวัติศาสตร์ : สงครามโลกครั้งที่2 สยองขวัญ
331 31/08/2559 19512 ด.ช.ธันยพงศ์ รื่นอารมย์ ม.3/8 0040886 Limited Online โลกนี้มันมีจำกัด เล่ม 1 (300฿)
332 31/08/2559 19876 ด.ญ.ธัญลักษณ์ เอี่ยมยิ้ม ม.2/1 0010524 หลักการผันกริยา ฝรั่งเศสแนวใหม่
333 31/08/2559 19919 ด.ญ.จิราภรณ์ ยิ่งยงค์ ม.2/2 0040678 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 109 ตะลุยแดนโสม สมุนไพรก้องโลก (145฿)
334 31/08/2559 20006 ด.ญ.กมลลักษณ์ ฤทธิ์ค่อม ม.2/4 0036865 กบนอกกะลา : กระจูด คุณค่าพุ่งกระฉูด เล่ม 70 (180฿)
335 31/08/2559 20090 ด.ช.นุกูล กุลจะนุช ม.2/6 0036127 อัจฉริยะเลขคณิต! เล่ม 1
336 31/08/2559 20104 ด.ช.สิทธิพล รุ่งเรือง ม.2/6 0023283 Birds
337 31/08/2559 20147 ด.ญ.จุฑามาศ สนิทนอก ม.2/7 0024083 หากความงามควบคู่กับความสวย : Good Manners
338 31/08/2559 20210 ด.ช.ธนวัฒน์ เงินมาบุญช่วย ม.2/9 0020538 สายพันธ์และการเพราะเลี้ยงจระเข้เชิงธุรกิจ (375฿)
339 31/08/2559 20288 ด.ญ.อัจฉรา รัตนากร ม.2/10 0038580 365 วลีฮิตจีน (235฿)
340 31/08/2559 20570 ด.ญ.ชุติกา พุทธาพิทักษ์กุล ม.1/1 0038337 ภาษาอาเซียน เล่มเดียวเอาอยู่ (200฿)
341 31/08/2559 20598 ด.ช.เจษฎากร กระโทกชัย ม.1/2 0040012 Who? การ์ตูน หลุยส์ ปาสเตอร์ (155฿)
342 31/08/2559 20606 ด.ช.พงศธร โสมรักษ์ ม.1/2 0000343 ตำราการแกะสลักผลไม้และผัก
343 31/08/2559 20619 ด.ญ.ชามาวีร์ เพ็ชรฉคุป ม.1/2 0023972 ฉันไม่ยอม : Problems
344 31/08/2559 20643 ด.ญ.อารดา อั๊งคำ ม.1/2 0039687 ผมเคยติดคุก จากประสบการณ์จริง (165฿)
345 31/08/2559 20734 ด.ญ.สุรัมภา เนตรจันทร์ ม.1/4 0023948 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
346 31/08/2559 20800 ด.ช.พรสวรรค์ ผะกาเกตุ ม.1/6 0022510 อาหารว่างนานาชาติ
347 31/08/2559 20825 ด.ญ.บัณฑิตา นิ่มนวล ม.1/6 0040542 ดอกไม้ริมทาง (95฿)
348 31/08/2559 20862 ด.ช.อานัส อับดุลเลาะ ม.1/7 0020874 สายพันธุ์และการเพาะเลี้ยงไก่แจ้ อัญมณีมีชีวิต เชิงธุรกิจ
349 31/08/2559 20908 ด.ญ.วรินทร แล้วกระโทก ม.1/8 0037503 อาเซียน 360 องศา (185฿)
350 31/08/2559 20911 ด.ญ.ศศิพิมพ์ มาตรังศรี ม.1/8 0038335 ภาษาอาเซียน เล่มเดียวเอาอยู่ (200฿)
351 31/08/2559 20923 ด.ช. ทรงธรรม อู่ไทย ม.1/9 0040648 นิทานเวตาล เล่ม 1 (199)
352 31/08/2559 20933 ด.ช. พิสิษฐ์ ชาวนา ม.1/9 0039996 นิทานเพื่อนบ้านบรูไน (150฿)
353 31/08/2559 20977 ด.ช.บุญฤทธิ์ เชิญชม ม.1/10 0022043 การเลี้ยงและการจัดการดูแลนกกระจอกเทศ
354 31/08/2559 20998 ด.ญ.ธนภรณ์ เดชโอภาส ม.1/10 0003882 รู้รอบตัวแสนสนุก : รู้จักประเทศต่าง ๆ
355 31/08/2559 21009 ด.ญ.เสาวลักษณ์ ลักขณา ม.1/10 0040050 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน เปิดประตูสู่อาเซียน (158฿)
356 31/08/2559 21026 ด.ช.พุฒิพงศ์ แดงสุวรรณ์ ม.1/11 0037239 สาธารณรัฐฟิลิปปินส์ (170฿)
357 31/08/2559 21074 ด.ช.พีรณัฐ ยิ้มเยื้อน ม.1/12 0037054 แก๊งป่วนก๊วนประหยัด ตอน ตึ๋งหนืดสุดฤทธิ์ (145฿)
358 31/08/2559 21185 ด.ช.ฐาปกรณ์ พลทิพย์ ม.2/2 0037279 รู้รอดปลอดภัยเมื่อใช้ Facebook & Twitter (100฿)

สถิติ 310859 2021

ดูรูปงานต่าง ๆ ในโรงเรียน ที่ครูแอมถ่ายได้ที่ แฟนเพจห้องสมุด https://www.facebook.com/PWschoolLibrary

หนังสือหาย ชื่อหาย ชื่อผิด ติดต่อที่แฟนเพจห้องสมุดได้เช่นกัน

ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 1 คุณครูชลนภัทร คุณครูรณณรงค์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20550 ด.ช.เกริกฤทธิ์ ผาแสน 10
2 20551 ด.ช.คฑาวุฒิ สุขศรี 9
3 20552 ด.ช.ธนวัฒน์ คงปันนา 13
4 20553 ด.ช.ภานุพงษ์ สมรัตน์ 10
5 20554 ด.ช.มีชัย โจมรัมย์ 10
6 20555 ด.ช.วรเมศ เอี่ยมสมบูรณ์ 11
7 20556 ด.ญ.วรางค์ทิพย์ พลอยทรัพย์ 10
8 20557 ด.ช.ศุภกฤต ชำนาญไพร 10
9 20558 ด.ช.ศุภกิณห์ จันทร์ดี 10
10 20559 ด.ญ.กนกวรรณญศ ธรรมนักสุข 10
11 20560 ด.ญ.กัญญาลักษณ์ อินทะหลาบ 10
12 20561 ด.ญ.กัญธิมา ธานุวัฒ 14
13 20562 ด.ญ.กัลยกร ศรีวิไลเมฆ 12
14 20563 ด.ญ.กุลกันยา ขันสัมฤทธิ์ 10
15 20564 ด.ญ.เกวลี ทิพย์บรรพต 11
16 20565 ด.ญ.ขวัญนิฎฐา คเณรุพันธ์ 10
17 20566 ด.ญ.จันทร์จิรา จิโน 10
18 20567 ด.ญ.ชนกนันท์ พันกุ้ย 10
19 20568 ด.ญ.ชนารดี แสงปัญญา 10
20 20569 ด.ญ.ชมพูนุท เทพยุหะ 13
21 20570 ด.ญ.ชุติกา พุทธาพิทักษ์กุล 10
22 20571 ด.ญ.ณภัทร อาจณรงค์ 10
23 20572 ด.ญ.ณัฐิดา ชนะชนกรรณ์ 10
24 20573 ด.ญ.ณิชกานต์ เถื่อนเนาว์ 13
25 20574 ด.ญ.ทรรศณภรรษ เพชรชาติ 10
26 20575 ด.ญ.ธีรนันท์ เสริมเผือก 14
27 20576 ด.ญ.นรินทร โนนตูม 10
28 20577 ด.ญ.ปนัดดา ธงชัย 10
29 20578 ด.ญ.ประวีณา เลขนอก 10
30 20579 ด.ญ.ปริญญา สานุกูล 11
31 20580 ด.ช.ปิยะ มิท 20
32 20581 ด.ช.ปิยะพงศ์ ศรีหริ่ง 11
33 20582 ด.ญ.พนิดา ภูสิมมา 10
34 20583 ด.ญ.พรนภา เหงี่ยมสำโรง 11
35 20584 ด.ญ.พาพร พลสงัด 11
36 20585 ด.ญ.พิพา อินทรเสน 10
37 20586 ด.ญ.แพรวพรรณ ลัดกระทุ่ม 10
38 20587 ด.ญ.ภัทริณี มีบุญ 12
39 20588 ด.ญ.มนต์นภา สีดา 10
40 20589 ด.ญ.รัสสิญากร สุวรรณสิงห์ 9
41 20590 ด.ญ.วราภรณ์ ทับเปรม 10
42 20591 ด.ญ.วาริสา สุขมีทรัพย์ 10
43 20592 ด.ญ.ศรินทิพย์ ล้อมชัยสงค์ 10
44 20593 ด.ญ.สโรชา พิจารณ์ 11
45 20594 ด.ช.สหรัถ พุทธิวงค์ 12
46 20595 ด.ญ.สิริวิมล ทัศน์จันทร์ 10
47 20596 ด.ญ.สุนิษา ป้อมแจ่มศรี 21
48 21175 ด.ญ.รัตติยา ดวงเจริญ 10
รวม: 529
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 10 คุณครูลักขณา คุณครูรัชพิณ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20963 ด.ช.กฤษฎา ชื่นตา 21
2 20964 ด.ช.คณาธิป ขวากุดเข้ 0
3 20965 ด.ช.จีระเดช มั่งมี 6
4 20966 ด.ช.เจษฎา กลีบกลาง 5
5 20967 ด.ช.ชนะพัฒน์ พูนพันธ์ 7
6 20968 ด.ช.ณรงค์ชัย สีปาน 10
7 20969 ด.ช.ณัฐพล มนฑาทิพย์ 3
8 20970 ด.ช.ณัฐภัทร วาชัยยุง 23
9 20971 ด.ช.ณัฐวัฒน์ รัศมี 1
10 20972 ด.ช.ธนรัฐ ศรีษาเอี่ยม 4
11 20973 ด.ช.ธนวัฒน์ สุวรรณไตรย์ 11
12 20974 ด.ช.ธนากร พงษ์งาน 11
13 20975 ด.ช.นัธพงศ์ คำจักร์ 4
14 20976 ด.ช.บาณชัย บุตรเกษม 6
15 20977 ด.ช.บุญฤทธิ์ เชิญชม 16
16 20978 ด.ช.พงศกร ทะปะสพ 12
17 20979 ด.ช.พชรพล นกขมิ้น 10
18 20980 ด.ช.พีรพล ทวีพจน์ 4
19 20981 ด.ช.พีรพัฒน์ ศิลากุล 1
20 20982 ด.ช.ภาคภูมิ เทพบุปผา 2
21 20983 ด.ช.ณัฐพล ปัญจกนกกุล 4
22 20984 ด.ช.วีรพงษ์ จำรัสศรี 21
23 20985 ด.ช.สราวุธ กลั่นอักโข 6
24 20986 ด.ช.สิริวัฒน์ จั่นจินดา 1
25 20987 ด.ช.สุขประเสริฐ โกเชก 9
26 20988 ด.ช.สุพจน์ พูลมา 7
27 20989 ด.ช.สุรเดช หมวดสันเทียะ 9
28 20990 ด.ช.อภิรักษ์ แสงมาน 5
29 20991 ด.ช.อภิสิทธิ์ รักวีรธรรม 7
30 20992 ด.ช.อภิสิทธิ์ ผุดผ่อง 7
31 20993 ด.ช.อานนท์ ศรีหะนาท 12
32 20994 ด.ช.รพีวิทย์ กมุทชาติ 7
33 20995 ด.ญ.จันทราทิพย์ คำดอกรับ 4
34 20996 ด.ญ.ณัฐพัช บัวคลี่คลาย 12
35 20997 ด.ญ.ธนพร พรสวัสดิ์ 20
36 20998 ด.ญ.ธนภรณ์ เดชโอภาส 18
37 20999 ด.ญ.ธิฌาภา ทาจำปา 20
38 21000 ด.ญ.นิธิภัทร เสทียนรัมย์ 6
39 21001 ด.ญ.ประกายทิพย์ พรมสคุ 4
40 21002 ด.ญ.แพรวพรรณ เนตรแสงสี 23
41 21003 ด.ญ.มณฑิรา แจ่มแสง 10
42 21004 ด.ญ.วิรัลยา ขันตินิยม 13
43 21005 ด.ญ.สุดนภา สีหอม 22
44 21006 ด.ญ.สุธารินี พันธกัน 18
45 21008 ด.ญ.สุวรรณา พันทอง 7
46 21009 ด.ญ.เสาวลักษณ์ ลักขณา 3
47 21010 ด.ญ.อริสรา สาระวงศ์ 22
รวม: 454
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 11 คุณครูน้ำทิพย์ คุณครูอภิชา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 21011 ด.ช.กรภัทร รังผึ้ง 10
2 21012 ด.ช.กิตติพงษ์ ใจคำ 10
3 21013 ด.ช.เกียรติศักดิ์ ชินรัมย์ 10
4 21014 ด.ช.ฉัตรชวาล แจ่มจันทร์ 11
5 21015 ด.ช.ชนกนันท์ อดกลั้น 11
6 21016 ด.ช.ณภัทร ศรีแปะบัว 10
7 21017 ด.ช.ณัฐพงค์ เพ็งรักษ์ 10
8 21018 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชาวไทย 10
9 21019 ด.ช.ธนบัตร เร่งมีศรี 10
10 21020 ด.ช.ธนัฐพงษ์ พวงจันทร์ 18
11 21021 ด.ช.ธราดล ศิริทรัพย์ 10
12 21022 ด.ช.ธีรพันธ์ คงกะเรียน 10
13 21023 ด.ช.นพพร บุญเต็ม 10
14 21024 ด.ช.นพรัตน์ ตั้นภูมี 11
15 21025 ด.ช.พีรพัฒน์ ถิ่นยางคำ 11
16 21026 ด.ช.พุฒิพงศ์ แดงสุวรรณ์ 10
17 21027 ด.ช.ภคิน ทิชิคุณนภัทร 10
18 21028 ด.ช.ภูธเนศ กองพิธี 24
19 21029 ด.ช.ภูวนารท อ่อนนวล 10
20 21030 ด.ช.วันชนะ กระแสร์ชล 10
21 21031 ด.ช.วิระ สาระวัน 10
22 21032 ด.ช.ศราวุธ สารการ 11
23 21033 ด.ช.สรวิชญ์ หนึ่งด่านจาก 10
24 21034 ด.ช.สัณหณัฐ เเซ่เลี้ยม 10
25 21035 ด.ช.สุวรรณชัย สีกำพล 10
26 21036 ด.ช.อภิยุช แจ้งสว่าง 11
27 21037 ด.ช.อิศรา หมื่นลิ 12
28 21038 ด.ญ.กชพร บุปผา 10
29 21039 ด.ญ.ฃวรรชรีย์ บุญพันธุ์ 12
30 21040 ด.ญ.จิรกิตติ์ พืชทองหลาง 10
31 21041 ด.ญ.ชญานิน แสงสว่าง 10
32 21042 ด.ญ.ญาณิศา พิกุลทอง 11
33 21044 ด.ญ.ชัชชญา สุวรรณจินดา 15
34 21045 ด.ญ.นันทนา เมืองเฉลิม 10
35 21046 ด.ญ.พลอยชมพู สมศรี 14
36 21047 ด.ญ.พีรญา แซ่แต้ 20
37 21048 ด.ญ.รดิมา วงษ์รุ่งเรือง 16
38 21049 ด.ญ.ศริญญา วันปีดา 11
39 21050 ด.ญ.ศุทหทัย หงษ์ทอง 12
40 21051 ด.ญ.สาวิกา ภิรมย์ไกรภักดิ์ 10
41 21052 ด.ญ.สุธาสินี เหล็กใหล 10
42 21053 ด.ญ.สุพรรษา เปรมจิตต์ 10
43 21054 ด.ญ.สุรดา จันทผล 11
44 21055 ด.ญ.อริสา นิลพัฒน์ 10
45 21056 ด.ญ.อลิษา คำงาม 16
46 21057 ด.ญ.อาริสา ถาระไพ 15
47 21172 ด.ญ.จิรกร พืชทองหลาง 10
48 21184 ด.ช.สุดเขต อุทัยวัตร 16
รวม: 559
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 12 คุณครูคเณศน์ คุณครูธัญยพร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 21007 ด.ญ.สุพรรณี แซ่แต้ 10
2 21058 ด.ช.อภิสิทธิ์ เทศรุ่งเรือง 14
3 21059 ด.ช.กิตติพงษ์ เกิดศักดิ์ ณ เเวงน้อย 10
4 21060 ด.ช.จักรพงศ์ สิทธิ์ปลื้ม 12
5 21061 ด.ช.จิรพัฒน์ เจริญผล 11
6 21062 ด.ช.จีรศักดิ์ พรมแดง 9
7 21063 ด.ช.ชัยณรงค์ วะชุม 7
8 21064 ด.ช.ชัยวัฒน์ เกิดสำราญ 16
9 21065 ด.ช.ณัฐพล ทองแดง 12
10 21066 ด.ช.ดนุพร ทรัพย์สมบัติ 9
11 21067 ด.ช.ดลวัฒน์ ธานี 18
12 21068 ด.ช.ธนพล ศรีดี 10
13 21069 ด.ช.ธนิก แดงสมอ 11
14 21070 ด.ช.ธีรภัทร บุญสิทธิ์ 14
15 21071 ด.ช.ปัญจพล เพลาวัน 14
16 21072 ด.ช.พชรพล นาคสร้อย 9
17 21073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง 8
18 21074 ด.ช.พีรณัฐ ยิ้มเยื้อน 6
19 21075 ด.ช.พีรวิชญ์ สดมีศรี 13
20 21076 ด.ช.มนภาส พรมมี 22
21 21077 ด.ช.รัฐภูมิ ก๋งหร่าย 15
22 21078 ด.ช.วรวิทย์ เชิญชม 15
23 21079 ด.ช.วิทวัส มอญใหม 9
24 21080 ด.ช.ศรัณย์ จั้นพลแสน 10
25 21081 ด.ช.สรายุทธ จันภิรมย์ 13
26 21082 ด.ช.อภิวิชญ์ กาทอง 16
27 21083 ด.ญ.เกสร คำพยอม 2
28 21084 ด.ญ.จิราพร สุ่มมาตย์ 12
29 21085 ด.ญ.ชนกนันท์ จิระคูยุทธชัย 12
30 21086 ด.ญ.ชาลินี สีแสงเขียว 24
31 21087 ด.ญ.ญานิศา คล้ายหลง 11
32 21088 ด.ญ.นริศรา นิ่มอนงค์ 10
33 21089 ด.ญ.นวรัตน์ ศรีรัตน์ 13
34 21090 ด.ญ.นัซรียา หวังสระ 12
35 21091 ด.ช.นันทพงศ์ ชมพู 2
36 21092 ด.ช.พงศพัศ สุวรรณรงค์ 16
37 21093 ด.ญ.พรกนก บุญบัญญัติ 12
38 21094 ด.ญ.พรหมธิชา มิตระ 11
39 21095 ด.ญ.แพรวา เข็มไทย 11
40 21096 ด.ญ.รัตนาภรณ์ พุ่มมาลา 12
41 21097 ด.ญ.วารี กิจขันธ์ 14
42 21098 ด.ญ.วาสนา สาทำโล 8
43 21099 ด.ญ.ศิรประภา รอดภัย 12
44 21100 ด.ญ.สุพัดชา สาปลั่ง 14
45 21101 ด.ญ.สุภัชชา อินทริบ 12
46 21102 ด.ญ.อภิญญา จินสมุร์ 21
47 21103 ด.ญ.อัญธิชา เอี่ยมโบราณ 12
48 21173 ด.ญ.พุทธชาติ บุญเอี่ยม 3
49 9921073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง 0
50 9921075 ด.ช.พีรวิชฌ์ สดมีศรี 0
รวม: 569
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 2 คุณครูนิตยา คุณครูสาวิตรี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20597 ด.ช.จักรกฤษ วัฒนรุ่ง 13
2 20598 ด.ช.เจษฎากร กระโทกชัย 8
3 20599 ด.ช.ฉัตรชัย วิวัฒนวิทยาวงศ์ 11
4 20600 ด.ช.ชยานันท์ ขยันหา 12
5 20601 ด.ช.ชัยยาพร ไตรยศ 8
6 20602 ด.ช.ชิตวัน ภิรมพินธุ์ 8
7 20603 ด.ช.ไชยภัทร กันหาวงษ์ 33
8 20604 ด.ช.ธีรชัย สายสินธ์ 12
9 20605 ด.ช.บัญญวัต ยงวิทยากุล 11
10 20606 ด.ช.พงศธร โสมรักษ์ 8
11 20607 ด.ช.ภคิน อ่อนขาว 9
12 20610 ด.ช.ภูวนาท เทพเกาะ 18
13 20611 ด.ช.ยศพงศ์ กาวอุปมง 12
14 20612 ด.ช.ไวยากรณ์ มินตา 10
15 20613 ด.ช.อนุชิต ชินจันทึก 8
16 20614 ด.ช.อนุวัฒน์ นิลศรี 12
17 20615 ด.ช.อษฎาวุธ สุขริน 31
18 20616 ด.ช.อิทรุจน์ เอี่ยมสำอางค์ 17
19 20617 ด.ญ.ขนิษฐา เซสูงเนิน 6
20 20618 ด.ญ.ชลธิชา บุตรสอน 8
21 20619 ด.ญ.ชามาวีร์ เพ็ชรฉคุป 12
22 20620 ด.ญ.ชาลิสา เค้ายา 12
23 20621 ด.ญ.ณัฎฐณิชา ตีทอง 7
24 20622 ด.ญ.ณัฏฐริกา คุชิตา 11
25 20623 ด.ญ.ณัฐนิสา เชิดชู 6
26 20624 ด.ญ.ณัฐพัชร์ เปี่ยมมหกุล 9
27 20625 ด.ญ.ณิชาภัทร เพลาวัน 11
28 20626 ด.ญ.ตุลยดา การเพียร 8
29 20627 ด.ญ.ถิรดา เสริมแก้ว 9
30 20628 ด.ญ.นันทิชา ธรรมวงค์ 12
31 20629 ด.ญ.นิลลดา ทรงศิริ 4
32 20630 ด.ญ.นีรชา เพ็งพิศ 9
33 20631 ด.ญ.บัณฑิตา โพธิ์กลาง 10
34 20632 ด.ญ.เบญจวรรณ สุภาภักดี 19
35 20633 ด.ญ.ใบบุญ แซ่ลิ้ม 8
36 20634 ด.ญ.พรทิพย์ นิตลาภ 10
37 20635 ด.ญ.มาราตรี ยาดอว์ 6
38 20636 ด.ญ.ยลดา บำเพ็ง 7
39 20637 ด.ญ.โยษิตา แก้วแช่ม 19
40 20638 ด.ญ.เสาวณีย์ อายกอน 6
41 20639 ด.ญ.อนัญญา จีนพิมพ์ 21
42 20640 ด.ญ.อนุสรา นวนิล 12
43 20641 ด.ญ.อริศรา ทัศน์จันทร์ 10
44 20642 ด.ญ.อัญฌญา ชาญเจริญ 6
45 20643 ด.ญ.อารดา อั๊งคำ 11
รวม: 510
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 3 คุณครูวันดี คุณครูจริยา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20645 ด.ช.ณัฐนนท์ วิลานันท์ 10
2 20646 ด.ช.ธชาภัทร ทองใบน้อย 11
3 20647 ด.ช.ธนกร การะเกตุ 10
4 20648 ด.ช.ธนกร มัณฑจิตร์ 9
5 20649 ด.ช.ธนาคาร พิทักษ์วงศ์ 8
6 20650 ด.ช.นันทวัฒน์ สุทธสินธ์ 11
7 20651 ด.ช.บดินทร์ อุดมรัตน์ 11
8 20652 ด.ช.ปรเมศวร์ ปูหนู 20
9 20653 ด.ช.ปราโมทย์ สุดกังวาน 10
10 20654 ด.ช.ปารวี สุวรรณะ 9
11 20655 ด.ช.พีรดา พลแจ้ง 14
12 20656 ด.ช.พีรพล แววกระโทก 22
13 20657 ด.ช.พีระพัฒน์ เมืองแมน 12
14 20658 ด.ช.ภัทรพล ลีรัตน์ 9
15 20660 ด.ช.ศรันญู เย็นอารมย์ 21
16 20661 ด.ช.ศักดิ์อรุณ อยู่สุข 10
17 20662 ด.ช.สิทธิพล จันทร์ทองเจือ 11
18 20663 ด.ช.อรรถพล นิลศรี 7
19 20664 ด.ญ.กนกพร คำภิระ 5
20 20665 ด.ญ.จันทร์ฉาย ชัยวงศ์ภิญโญ 11
21 20666 ด.ญ.เจริญรัตน์ ไพศรีสกุล 5
22 20667 ด.ญ.ชานิดา วงศ์ยอด 10
23 20668 ด.ญ.ญาดา จักรพันธ์ 10
24 20669 ด.ญ.นงนภัส เพ็งศิริ 9
25 20670 ด.ญ.นพมาศ เสมอชน 9
26 20671 ด.ญ.นิรัชฌา กาวิละ 5
27 20672 ด.ญ.บวรลักษณ์ จันทร์ลา 9
28 20673 ด.ญ.บุญอุ้ม หมอนทอง 10
29 20674 ด.ญ.เบญจมาศ มีมุข 11
30 20675 ด.ญ.เบญจลักษณ์ ทองสุขใส 15
31 20676 ด.ญ.ปภัสสร แก่นบุดดี 9
32 20677 ด.ญ.ปริตา ทับวิเศษ 7
33 20678 ด.ญ.ปาณิศา ศรีสากล 11
34 20679 ด.ญ.พรธิดา คัณทักษ์ 9
35 20680 ด.ญ.มนัสนันท์ ตองอ่อน 7
36 20681 ด.ญ.มินตรา เสนสีสุข 11
37 20683 ด.ญ.รัตนา คนไว 29
38 20685 ด.ญ.วิมลศิริ เมินขุนทด 11
39 20686 ด.ญ.ศิลป์สุภา ชัญถาวร 8
40 20687 ด.ญ.หฤทัย โพธิ์ขำ 5
41 20688 ด.ญ.อมรรัตน์ พรมน้ำอ่าง 20
42 20689 ด.ญ.อังคณา อนันต์เจริญยศ 6
43 20690 ด.ญ.อารยา เนตรวงษ์ 0
44 21181 ด.ญ.สิริกานต์ สินจิรารัตนพงศ์ 16
45 21219 ด.ญจิราภรณ์ เทแก้ว 8
รวม: 481
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 4 คุณครูอุมากร คุณครูประสิทธิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20692 ด.ช.ซัยนุดดีน วานิมาตุลลอฮ์ 17
2 20693 ด.ช.เณราทร สว่างแจ้ง 4
3 20694 ด.ช.ทินภัทร เกียรติภรณ์ไพศาล 11
4 20695 ด.ช.ธีรภัทร์ บ้านด่าน 9
5 20696 ด.ช.เธียรธวัชน์ เบี้ยกระโทก 7
6 20697 ด.ช.ปฏิภาณ คำพิชิต 11
7 20698 ด.ช.ปฐมวงศ์ วงศ์สาลี 9
8 20699 ด.ช.พงศภัค ผาสุข 5
9 20701 ด.ช.พีรพัฒน์ สกุลมั่น 9
10 20702 ด.ช.ภานุวัฒน์ ชมความสุข 10
11 20703 ด.ช.วาริภัทร์ ชุ่มชื่น 11
12 20704 ด.ช.วิชญะ รัตนพันธ์ 11
13 20705 ด.ช.วีรภัทร ศรีวิจิตร 8
14 20706 ด.ช.สหรัฐ พุ่มพวง 11
15 20707 ด.ช.สิขเรศ จันสี 4
16 20708 ด.ช.อนุชา ไชยสีหะนาท 9
17 20710 ด.ญ.จินตนา หทัยทองมี 9
18 20711 ด.ญ.จิรัชยาภัทร์ เศษคึมบง 8
19 20712 ด.ญ.จุฑามาศ กรแก้ว 10
20 20714 ด.ญ.ฐิติมา กัณทษา 9
21 20715 ด.ญ.ฐิติรัตน์ ลีสกุล 10
22 20716 ด.ญ.ธัญวรัตม์ แมบจันทึก 11
23 20717 ด.ญ.นภัสสร เพ็งศิริ 9
24 20718 ด.ญ.นลิตา แถมพร 10
25 20719 ด.ญ.ปทุมวดี อยู่สุข 5
26 20720 ด.ญ.ปรางทิพย์ มิตรชอบ 9
27 20721 ด.ญ.พิชญา บัวมี 6
28 20722 ด.ญ.ภัทราภรณ์ สุนทร 9
29 20723 ด.ญ.รัศมิมาน จำรัมย์ 7
30 20724 ด.ญ.วลัยลักษณ์ บัวสนิท 11
31 20725 ด.ญ.วารุณี เทศสบาย 10
32 20726 ด.ญ.วิชิดา ผาสุข 16
33 20727 ด.ญ.ศริญญา อภัยศรี 10
34 20728 ด.ญ.ศศิธร บินรัมย์ 17
35 20729 ด.ญ.ศุภิสรา โนนสันเทียะ 5
36 20730 ด.ญ.สโรชา สุขเจริญ 7
37 20731 ด.ญ.สุดารัตน์ เทียนมาลี 9
38 20732 ด.ญ.สุภาพร รักหทัย 9
39 20733 ด.ญ.สุภาวดี พันธุ์คีรี 9
40 20734 ด.ญ.สุรัมภา เนตรจันทร์ 6
41 20735 ด.ญ.อนุตรา ศิริเวชนันท์กุล 14
42 20736 ด.ญ.ปัณยตา ภู่ก๋ง 14
43 20737 ด.ช.พีรพล ภูถาดงา 2
44 21177 ด.ช.กิตติพัฒน์ ศรีสว่าง 6
45 21182 ด.ชภูผา พัฒนะขดี 5
46 21183 ด.ชภานุวัฒน์ วงค์จอม 11
รวม: 419
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 5 คุณครูจิตราวดี คุณครูวรุณยุภา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20738 ด.ช.ชลสิน เยาวเรศ 11
2 20740 ด.ช.ณฐกร ทรัพย์สิน 13
3 20741 ด.ช.ณัฐพล ศรีพิทักษ์ 9
4 20742 ด.ช.ณัฐวิทย์ สกุลพลไพศาล 7
5 20743 ด.ช.ณัฐวุฒิ สกุลพลไพศาล 9
6 20744 ด.ช.ธนากร ไชยผง 14
7 20745 ด.ช.ธีรนันท์ วิเชียรศิลป์ 2
8 20746 ด.ช.ธิรวัฒน์ หาเคน 16
9 20747 ด.ช.ธีรภัทร์ หงษ์น้อย 4
10 20748 ด.ช.ธีรวัฒน์ จุ้ยพลับ 22
11 20749 ด.ช.นัทธพงษ์ วงษ์คำจันทร์ 1
12 20750 ด.ช.พลภัทร ชายประโคน 2
13 20751 ด.ช.พีรพัฒน์ ศรีสุข 12
14 20752 ด.ช.พีรวัฒน์ แสงปัญญา 8
15 20753 ด.ช.พีระพัฒน์ มูลลม่อม 9
16 20754 ด.ช.ภานุวัฒน์ ธรรมโชติ 1
17 20755 ด.ช.ภานุวัฒน์ ชัยสุข 12
18 20756 ด.ช.ภิภาคภูมิ ไชยดำ 9
19 20757 ด.ช.ภูมินทร์ มีประโคน 10
20 20758 ด.ช.ภูมินทร์ มั่งมี 3
21 20759 ด.ช.ภูมิพัฒน์ สามารถกุล 14
22 20760 ด.ช.วัชรพล นภาประสาทพร 10
23 20761 ด.ช.วีรทัศน์ สร้อยทอง 5
24 20762 ด.ช.ศักดา เกษมาลา 8
25 20763 ด.ช.ศิลาเอก มุกธวัตร์ 4
26 20764 ด.ช.สรกฤช พรหมรักษ์ 19
27 20765 ด.ช.สันติภาพ หีบทอง 9
28 20766 ด.ช.อดิเรก เจริญวัฒน์ 15
29 20767 ด.ช.อนุพงษ์ อ่อนแท้ 23
30 20768 ด.ช.อริยวัฒน์ สุภาพ 12
31 20769 ด.ช.อษฎายุธ สุขริน 13
32 20770 ด.ช.อานนท์ ภู่ที่พึ่ง 4
33 20771 ด.ญ.ขนิษฐา อุบลแย้ม 14
34 20772 ด.ญ.จันทร์จิรา อุทัย 13
35 20773 ด.ญ.จิราพรรณ สถิตสุข 12
36 20774 ด.ญ.ตรีปภัสร เรียงพล 9
37 20775 ด.ญ.ธัญชนก อัครชาติ 15
38 20776 ด.ญ.นิชกานต์ สิทธเดช 15
39 20777 ด.ญ.เพียงดาว จุ้ยนิยม 13
40 20778 ด.ญ.รำไพพรรณ พูลเจริญ 28
41 20779 ด.ญ.วริศรา แจ้งสว่าง 11
42 20780 ด.ญ.วาทศิลป์ ศรีอ้วน 18
43 20781 ด.ญ.ศิริวรรณ คำสี 13
44 20782 ด.ญ.สิริยากร แสงแก้ว 13
45 20783 ด.ญ.สุนิสา พูลศิริ 17
46 20784 ด.ญ.อรุณี กอบแก้ว 10
47 21176 ด.ช.พงษ์พัน พรหมคนซื่อ 2
รวม: 513
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 6 คุณครูวีรยุทธ คุณครูชัชฎา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20785 ด.ช.จิตติพล บุษบกอ่อน 7
2 20786 ด.ช.จิรวัฒน์ งอกงามดี 14
3 20787 ด.ช.เจษฎา มีน้ำพูน 6
4 20788 ด.ช.เจษฎาพร เกตุงาม 1
5 20789 ด.ช.ชัยธวัช กันหาวงษ์ 33
6 20790 ด.ช.ชิดชัย คำปัง 9
7 20791 ด.ช.ณัฐนันท์ ทองกล่ำ 25
8 20792 ด.ช.ตุลา สาระบุตร 12
9 20793 ด.ช.ธงไชย มิ่งขวัญ 9
10 20794 ด.ช.ธีรภัทร ทองอนุ 12
11 20795 ด.ช.นวพล แจ่มจันทร์ 11
12 20797 ด.ช.ปฐวี ปานสวน 2
13 20798 ด.ช.ปณวัตร ขันอ่อน 10
14 20799 ด.ช.พณพล รุ่งเรือง 4
15 20800 ด.ช.พรสวรรค์ ผะกาเกตุ 5
16 20801 ด.ช.พลวัตน์ รุ่งเรือง 1
17 20802 ด.ช.พัชรพล สิทธิชัย 11
18 20803 ด.ช.พีระพัฒน์ ทองนำ 15
19 20804 ด.ช.ภัทรพงษ์ แดงน้อย 14
20 20805 ด.ช.โภควินท์ พลเขียว 14
21 20806 ด.ช.มารุต โกสุม 1
22 20807 ด.ช.มินทร์ธร จันทร์ดำ 12
23 20808 ด.ช.เมธี เวชพิทักษ์ 1
24 20809 ด.ช.วิษณุ จันทร์ผอง 1
25 20810 ด.ช.ศุภกร คุณคำมาตร 1
26 20811 ด.ช.ศุภณัฐ เก้ารัตน์ 1
27 20812 ด.ช.ศุภราช วงษ์ดี 7
28 20813 ด.ช.สมิทธิ สมใจ 12
29 20814 ด.ช.สหกานต์ ศรีมะลัย 16
30 20815 ด.ช.สุรศักดิ์ สิริสังกาด 6
31 20816 ด.ช.สุริยัณ แสงนาค 12
32 20817 ด.ช.อดิเทพ ทองดี 15
33 20818 ด.ช.อนุชา ผ่องพรรณ์ 1
34 20819 ด.ญ.กนกวรรณ ดอกประทุม 26
35 20820 ด.ญ.กุลธิดา ยลถนอม 25
36 20821 ด.ญ.จีรวรรณ กำแทง 14
37 20822 ด.ญ.จุฑารัตน์ มิ่งวิมาน 11
38 20823 ด.ญ.ฑิตยา กลัดบุบผา 8
39 20824 ด.ญ.นภัสสร แก้วผ่องใส 12
40 20825 ด.ญ.บัณฑิตา นิ่มนวล 10
41 20826 ด.ญ.เบญญาภา บุญเกิ่ง 12
42 20827 ด.ญ.ปนัดดา เดชรัตน์ 14
43 20828 ด.ญ.ปรางฉาย ประจิตร 10
44 20829 ด.ญ.มนัสวี และลอย 8
45 20830 ด.ญ.เรณู ทองสอน 12
46 20831 ด.ญ.หนึ่งฤทัย คัทจันทร์ 12
47 21174 ด.ช.อธิวัฒน์ ใจยา 9
รวม: 484
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 7 คุณครูปนัดดา คุณครูวรชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20832 ด.ช.คณิต สาตร์ 3
2 20833 ด.ช.ชลสิทธิ์ เรือนไทย 8
3 20834 ด.ช.ชัยชาญ หมื่นนาค 11
4 20835 ด.ช.ชินวัฒน์ ดาวใส 15
5 20836 ด.ช.ณภัทร ขาววิมล 11
6 20837 ด.ช.ณรงค์เดช แตงอ่อน 10
7 20838 ด.ช.ณัฐกิตติ์ ศรีเพชร 13
8 20839 ด.ช.ธนพงษ์ พวงมี 1
9 20840 ด.ช.ธนวัฒน์ ทองหล่อ 10
10 20841 ด.ช.ธนาคาร ทิมเจริญ 16
11 20842 ด.ช.นัฐวุฒิ โสภา 2
12 20843 ด.ช.นันทิพัฒน์ เรืองเดช 7
13 20844 ด.ช.บัณฑิต กลิ่นหอม 12
14 20845 ด.ช.ปฏิพัทธ์ แตงอ่อน 12
15 20846 ด.ช.ประกาศิต เกิดโต 8
16 20847 ด.ช.พงศกร ประวิชัย 7
17 20848 ด.ช.พิชาญ ถาวรสังข์ 12
18 20849 ด.ช.เพียรปัญญา สีปุ๊ด 12
19 20850 ด.ช.มนัสนันท์ บัวน้ำจืด 10
20 20851 ด.ช.ยุทธนา ยิ่งยงค์ 8
21 20852 ด.ช.รักษ์ศักดิ์ สุธรรมา 9
22 20853 ด.ช.วธัญญู สำเร็จผล 2
23 20854 ด.ช.วรเมธ วิเชียรน้อย 13
24 20855 ด.ช.วสันต์ บาลอินทร์ 11
25 20856 ด.ช.วัชรพล กิ่มยิ่งยศ 5
26 20857 ด.ช.ศุภกร บุญมาเลิศ 10
27 20858 ด.ช.สิทธิพล ลูกแก้ว 5
28 20859 ด.ช.สุรชาติ สร้อยสมุทร์ 1
29 20860 ด.ช.อภิศักดิ์ ไชวิเศษ 17
30 20861 ด.ช.อัครเดช เพียรจำ 12
31 20862 ด.ช.อานัส อับดุลเลาะ 8
32 20863 ด.ช.อิทธิพัทธ์ คงแสนคำ 17
33 20864 ด.ญ.กัญญาภัค เชี่ยวชาญ 13
34 20865 ด.ญ.ณัฐธิดาภรณ์ สุขเทพ 11
35 20866 ด.ญ.เทพธิดา มาตจุลา 5
36 20867 ด.ญ.ธัญชนก บัวล้อม 7
37 20869 ด.ญ.ปริยากร แก้วสำราญ 10
38 20870 ด.ญ.เฟื่องฟ้า พรรณเขตรกรรณ 10
39 20871 ด.ญ.ภคพร สุทธสนธ์ 14
40 20872 ด.ญ.ภัทรภร อินทปัญญา 9
41 20873 ด.ญ.ภิญญดา มูลท้วม 14
42 20874 ด.ญ.มณฑกานต์ บุญชู 10
43 20875 ด.ญ.ยลดา สุขเจริญ 10
44 20876 ด.ญ.วรรณวิษา เทศรุ่งเรือง 12
45 20877 ด.ญ.ศศินิภา วารีดำ 8
46 20878 ด.ญ.อินทิรา บุญประเสริฐ 10
47 20879 ด.ญ.อิศราภรณ์ เคียงคู่ 6
48 21215 ด.ช.ปวัตน์ ขุนดี 7
รวม: 454
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 8 คุณครูอนุชิต คุณครูธวัชชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20609 ด.ช.ภาคิน คชเผือก 11
2 20682 ด.ญ.เมธารัตน์ ทั่งโต 12
3 20868 ด.ญ.ปริญญานันท์ ผาหอมสุข 12
4 20880 ด.ช.กัณภัศ ธรรมนาม 10
5 20881 ด.ช.จิณณวัตร แซ่พ่าน 14
6 20882 ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ 16
7 20883 ด.ช.ถิรวัฒน์ ศิริพานิช 22
8 20884 ด.ช.ธนภัทร ลักษณะวิมล 11
9 20885 ด.ช.ปณิธาน หล้าศักดิ์ 18
10 20886 ด.ช.ปูรณ์ ไพโรจน์กิจตระกูล 23
11 20887 ด.ช.พงศพัศ พรประธาน 14
12 20888 ด.ช.พรหมมินทร์ กิ่งมหาสมบัติ 10
13 20889 ด.ช.ภรัณยู สาพิมาน 13
14 20890 ด.ช.ภาวิต ทองคำ 11
15 20891 ด.ช.ภูริพัฒน์ สมิทธิ์เบญจพล 22
16 20892 ด.ช.สกลภัทร ตะพัง 8
17 20893 ด.ช.หาญณรงค์ สุภาพันธ์ 35
18 20894 ด.ช.อิทธิวรรธน์ จันทะนนตรี 26
19 20895 ด.ญ.จริญญา พิมพ์วงค์ 10
20 20896 ด.ญ.เจนจิรา นาคะวงศ์ 12
21 20897 ด.ญ.ชนากานต์ เครือตา 16
22 20898 ด.ญ.ณัฏฐิกา ประทุมเมฆ 10
23 20900 ด.ญ.นันท์นภัส ทองแท้ 14
24 20901 ด.ญ.นันทิดา ป่าตาล 10
25 20902 ด.ญ.นิตย์รดี กิจเจตนี 18
26 20903 ด.ญ.บงกชมาศ ศรีสากล 10
27 20904 ด.ญ.พรรณรายณ์ นูคำเฮือง 12
28 20905 ด.ญ.พุธิตา ใจเอื้อ 8
29 20907 ด.ญ.มนทกานต์ โกมลสวรรค์ 13
30 20908 ด.ญ.วรินทร แล้วกระโทก 11
31 20909 ด.ญ.วิชญาพร สีเพชร์ 7
32 20910 ด.ญ.วิไลลักษณ์ พรบุญ 16
33 20911 ด.ญ.ศศิพิมพ์ มาตรังศรี 13
34 20912 ด.ญ.สุภาสินี วิโสรัมย์ 13
35 20913 ด.ญ.หงษ์ฟ้า ดาวเรือง 13
รวม: 494
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 9 คุณครูอาภาพร คุณครูวรางคณา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20915 ด.ช. กนกศักดิ์ อุปมายันต์ 5
2 20916 ด.ช. กานพิศุทธิ์ ลอยแก้ว 12
3 20917 ด.ช. กายะสิทธิ์ ลิมสุวรรณ 7
4 20918 ด.ช. คณิน ปุ่มทอง 1
5 20919 ด.ช. ชยพล ภูสะทด 3
6 20920 ด.ช. ณัฐวุฒิ รอบรู้ 6
7 20921 ด.ช.ณัฐวุฒิ ซ่อนนอก 8
8 20922 ด.ช. ทชากร ศรีพุทธา 10
9 20923 ด.ช. ทรงธรรม อู่ไทย 7
10 20924 ด.ช. ทัตพงศ์ ทัพพิมล 3
11 20925 ด.ช. ธนดล พ่อค้า 1
12 20926 ด.ช. ธนัท งามสงวน 2
13 20927 ด.ช. ธีรพงศ์ คงกะเรียน 1
14 20928 ด.ช. นรินธรณ์ แสงนาค 2
15 20929 ด.ช. นิติพล กรีวิเวก 3
16 20930 ด.ช. ปรัชญา พวงทองแค 3
17 20931 ด.ช. พงศพัศ ศรีพรม 1
18 20932 ด.ช. พัชรพล อินทร์เจริญ 5
19 20933 ด.ช. พิสิษฐ์ ชาวนา 13
20 20934 ด.ช. จีระศักดิ์ พังโพธิ์ 2
21 20935 ด.ช. วินัย ดำรงรกการ 15
22 20936 ด.ช. วิรัช พรมสำลี 9
23 20937 ด.ช. ศุภกร ช้างภู่พงางาม 3
24 20938 ด.ช. สหรัถ ดวงเจริญ 3
25 20939 ด.ช. สิทธิกร แม่นไธสง 7
26 20940 ด.ช. สุภกิณห์ คชฤทธิ์ 9
27 20942 ด.ช. อนันทวุฒิ ทรัพย์สิน 7
28 20943 ด.ช. อรรถพร รุจิวงศ์ 7
29 20944 ด.ช. อัครขิตกาล สงวนหงษ์ 2
30 20945 ด.ช. อัมรินทร์ กิจบำรุง 15
31 20946 ด.ช. อิงครัต ชมความสุข 13
32 20947 ด.ญ.กมลรัตน์ จันทร์หอม 10
33 20948 ด.ญ.กัญญารัตน์ ปั่นสันเทียะ 5
34 20949 ด.ญ.จีระนันท์ สิถิระวัน 7
35 20950 ด.ญ.ชลิตา ผาณิบุศย์ 13
36 20951 ด.ญ.ชิดชนก จันทร์มล 7
37 20952 ด.ญ.ตรีชยา ตันจันทร์ 3
38 20953 ด.ญ.ธัญวรัตน์ ศูนย์จันทร์ 2
39 20954 ด.ญ.นันทิชา ภู่ที่พึ่ง 7
40 20955 ด.ญ.ประภัสสรา จันนามวงค์ 1
41 20956 ด.ญ.ปริยา คฎนาน 6
42 20957 ด.ญ.พัตรพิมล ปู่คลัง 7
43 20958 ด.ญ.พิชญานัน เศษสุวรรณ 2
44 20959 ด.ญ.วริยา คุ้มครอง 2
45 20960 ด.ญ.สายสวรรค์ กันเชียง 6
46 20961 ด.ญ.สิรินันต์ ศรีชัยมงคล 8
47 20962 ด.ญ.สิริยากร กี่สวัสดิ์คอน 9
48 21180 ด.ช. นันทกาญจน์ อินทรศรี 6
รวม: 286
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 1 คุณครูสุพรรณา คุณครูมานะศักดิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19855 ด.ช.จักรภพ พรหมนาม 12
2 19856 ด.ช.ชลภพ พอกพูล 10
3 19857 ด.ช.ธนกร จินพระ 15
4 19858 ด.ช.นฤพนธ์ โฉมศรี 22
5 19859 ด.ช.ปุญญพัฒน์ ช่อบัวทอง 9
6 19860 ด.ช.รพีพัฒน์ ผึ่งผาย 11
7 19861 ด.ช.วาคิม น้ำดอกไม้ 7
8 19862 ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ 12
9 19864 ด.ญ.กิติญา สุขเกษม 11
10 19865 ด.ญ.ขวัญรัตน์ ศิริวงษ์ 11
11 19866 ด.ญ.จันทิมา ฟูเฟื่อง 11
12 19867 ด.ญ.จิรานันท์ ฝังนิล 10
13 19868 ด.ญ.จิราวรรณ ชูทอง 11
14 19869 ด.ญ.เจกิตาน์ สาระวารี 11
15 19870 ด.ญ.ชนินาถ กิมเส็งเฮ็ง 10
16 19871 ด.ญ.ชัญญา แซ่แต้ 15
17 19872 ด.ญ.ฐานิดา เหมชินะกุล 10
18 19873 ด.ญ.ณัฐณิชา รอบคอบ 14
19 19875 ด.ญ.ธนภัทร โกแมน 10
20 19876 ด.ญ.ธัญลักษณ์ เอี่ยมยิ้ม 6
21 19877 ด.ญ.นัฐลดา นุชประเสริฐ 10
22 19878 ด.ญ.นาถลดา สิงห์สุพรรณ 21
23 19879 ด.ญ.นุชนาถ สิงห์สุพรรณ 21
24 19880 ด.ญ.ปีณาภา สิงห์แก้ว 26
25 19881 ด.ญ.พิชญาภรณ์ ฤาโสภา 13
26 19882 ด.ญ.เพ็ญนภา ลีโคตร 12
27 19883 ด.ญ.มุฑิตา ฉลองภูมิ 10
28 19884 ด.ญ.รชาดา จันทร์เปรม 10
29 19885 ด.ญ.รพีพัฒน์ นาคทอง 12
30 19886 ด.ญ.วณัชพร ดวงใจ 11
31 19887 ด.ญ.วิรมณ กองทอง 19
32 19888 ด.ญ.ศรัณญา สีการ 18
33 19889 ด.ญ.ศศิวิมล สวัสดีผล 12
34 19890 ด.ญ.ศุภาพิชญ์ ศุภทวีพิพรรธน์ 11
35 19891 ด.ญ.สุชานันท์ เจียมอยู่เพ็ง 10
36 19892 ด.ญ.สุทธิดา ด่านสกุล 11
37 19893 ด.ญ.สุนิสา บุญพันธ์ 11
38 19894 ด.ญ.สุภาทิพย์ ธิจีน 10
39 19895 ด.ญ.อริสา สุทธสนธ์ 12
40 19896 ด.ญ.อารีรัตน์ พิละมาตย์ 13
41 19897 ด.ช.วีรวุฒิ ทองมา 7
42 19898 ด.ช.อภิศักดิ์ เอี่ยมยัง 4
43 19931 ด.ญ.ศุภวรรณ เทวาอารักษ์ษา 11
44 21197 ด.ญ.ชนกกรณ์ ผายรัศมี 14
รวม: 537
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 10 คุณครูจิราพรรณ คุณครูประณิธี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20250 ด.ช.เกริกพล ดิษฐสอน 7
2 20252 ด.ช.จิรายุทธ แพน้อย 0
3 20253 ด.ช.ชัยสิทธิ์ ธิศาเวทย์ 28
4 20254 ด.ช.ชิณวัตร พิลึก 10
5 20255 ด.ช.ณัฐนันท์ชัย กองเงินกลาง 12
6 20256 ด.ช.ตะวัน สมเสียง 12
7 20257 ด.ช.ธนินโชตน์ บรรจง 19
8 20258 ด.ช.ธรรมรัตน์ สุขสมจิตร์ 10
9 20259 ด.ช.ธีรวัฒน์ จวบชัย 11
10 20260 ด.ช.ปฏิภาณ เผือกฉุย 12
11 20263 ด.ช.พงศกร บุญรักษา 9
12 20264 ด.ช.พีรพัฒน์ สาลีเกิด 12
13 20266 ด.ช.วุฒิศักดิ์ พวงแก้ว 11
14 20267 ด.ช.สุรยุทธ์ เงินงาม 13
15 20268 ด.ช.อภิรักษ์ ประทุมมา 12
16 20269 ด.ญ.กนกพิชญ์ เปรมวิชิต 13
17 20270 ด.ญ.กุลนัท รักหทัย 2
18 20271 ด.ญ.เก็จมณี จันทสง 1
19 20272 ด.ญ.คณิตา คะลีล้วน 6
20 20273 ด.ญ.จิดาภา โนนทิง 13
21 20274 ด.ญ.จุฑาทิพย์ ขวัญศรี 2
22 20275 ด.ญ.ฐิติมา ชมยิ้ม 4
23 20277 ด.ญ.ธัญชนก พิมพ์นนท์ 4
24 20278 ด.ญ.นฤมล พ่อค้า 1
25 20279 ด.ญ.นัฐวัลย์ อินหล่อ 12
26 20280 ด.ญ.น้ำฝน ข้อยุ่น 16
27 20283 ด.ญ.พิมพ์ชนก แสงทอง 7
28 20284 ด.ญ.วราภรณ์ สีกงพาน 16
29 20285 ด.ญ.ศศิกานต์ น้อยกาญจนะ 13
30 20286 ด.ญ.ศิริขวัญ จุ้ยสุข 11
31 20287 ด.ญ.สุวรรณา เทวารัมย์ 18
32 20288 ด.ญ.อัจฉรา รัตนากร 15
33 20290 ด.ช.ธนพัฒน์ วงศ์อุบล 13
34 20291 ด.ช.วุฒิชัย การะภักดี 12
35 20292 ด.ช.ณัฐพล จันทะอุ่มเม้า 13
36 20293 ด.ช.สุวัฒน์ บุญยะบา 3
37 20294 ด.ช.อนุวัฒน์ สร้างไร่ 13
38 20467 ด.ญ.โชติรัตน์ กระชงโชติ 19
39 20468 ด.ช.พีรพัฒน์ ไม่เศร้า 12
40 20470 ด.ญ.จิตติภัทรวจี เสือคง 12
41 20478 ด.ญ.รินรดา ธรรมสาส์น 13
42 21193 ด.ญ.ชฎารัตน์ เผ่าปัญญาพงศ์ 10
รวม: 452
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 11 คุณครูรัตติกาล คุณครูปรียาภัทร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20295 ด.ช.กฤษณลักษ์ เกิดประดิษฐ์ 4
2 20296 ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง 8
3 20297 ด.ช.ชาตรี แก้วสมนึก 11
4 20298 ด.ช.ชิตพล นรชาติ 1
5 20299 ด.ช.ไตรภพ ภูดงน้อย 2
6 20300 ด.ช.เทพฤทธิ์ เกตุแก้ว 0
7 20301 ด.ช.ธนโชติ พงษ์เพชร 11
8 20302 ด.ช.ธนากร มาขุนทด 3
9 20303 ด.ช.ธีรพัฒน์ จงรักไทย 10
10 20304 ด.ช.ธีรภัทร์ ศรีจันทร์ 7
11 20305 ด.ช.นที ธรรมโรง 9
12 20306 ด.ช.นิธิภัทร ชาบุรี 12
13 20307 ด.ช.นิภัทร์ ศรีอำพันธุ์ 9
14 20308 ด.ช.บุญญฤทธิ์ กองอุดม 5
15 20309 ด.ช.ประสาน อินอ่อน 10
16 20310 ด.ช.พีรพัฒน์ พิมพ์แก 0
17 20311 ด.ช.สุทธิพงษ์ พรหมา 1
18 20312 ด.ช.ภควรรธน์ คล้ายขำ 1
19 20313 ด.ช.วิทยา สาตร์ 1
20 20315 ด.ช.ศิขริน ก๊กบางยาง 10
21 20316 ด.ช.ศุภชัย แสงจันทร์ 11
22 20317 ด.ช.สมชาย ศรีทอง 1
23 20318 ด.ช.สิรภพ อ้นเจริญ 10
24 20319 ด.ช.สุรวงษ์ ทองเงิน 1
25 20320 ด.ช.สุวิศานย์ ป่องแก้ว 3
26 20323 ด.ช.อภิเชษฐ์ นามาก 6
27 20324 ด.ญ.จารุวรรณ อรรถกวี 20
28 20325 ด.ญ.จิระนันท์ สิงห์เทียน 12
29 20326 ด.ญ.ณัฐมน ยอดอินทร์ 11
30 20327 ด.ญ.ธิดารัตน์ บุญเผือก 10
31 20328 ด.ญ.นวรัตน์ โคมสูงเนิน 6
32 20329 ด.ญ.ปิ่นทอง จารุจินดา 12
33 20330 ด.ญ.มยุริญ อึ่งพวง 5
34 20331 ด.ญ.วชิรญาณ์ อินทน้อย 11
35 20332 ด.ญ.วันวิษา แสงตามี 10
36 20333 ด.ญ.ศรัณย์รัชต์ รานไพร 13
37 20335 ด.ญ.ศิริลักษณ์ หะซัน 12
38 20336 ด.ญ.กรวรินทร์ ผมพันธ์ 12
39 20337 ด.ญ.สาวริน คำโทน 0
40 20338 ด.ช.ธัชนนท์ เกษดี 10
41 20339 ด.ช.ชัยยันต์ โพธิ์ศรี 5
42 20415 ด.ช.ณัฐพล เปรมศรี 12
43 20465 ด.ช.เกิดพงษ์ ภูนุช 25
44 20466 ด.ช.ชัยยา นามจันดา 1
45 20477 ด.ช.พงศธร แสงฤทธิเดช 1
46 21128 ด.ช.ออมศิลป์ น้อยห้างหว้า 11
รวม: 346
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 12 คุณครูพิทักษ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20340 ด.ช.กิตติพัฒน์ สาลี 10
2 20341 ด.ช.คุณานนท์ รักด่านกลาง 7
3 20342 ด.ช.เกรียงไกร ชัยดินี 12
4 20344 ด.ช.ชนะภัย อนันเดช 10
5 20345 ด.ช.ชัยวัฒน์ พรรเพ็ช 9
6 20346 ด.ช.ไตรภพ ศรีสะอาด 9
7 20347 ด.ช.ทิวากรณ์ มีศรี 2
8 20349 ด.ช.นพดล สุขปลั่ง 8
9 20350 ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี 1
10 20352 ด.ช.พันธกานต์ จุ้ยพลับ 5
11 20353 ด.ช.ภัทรพล ศรีษะ 14
12 20354 ด.ช.ภูผา บัวชู 5
13 20355 ด.ช.มงคล มีขำ 5
14 20356 ด.ช.วีรภัทร อยู่หลำ 9
15 20357 ด.ช.วุฒิชัย งามสนิท 7
16 20358 ด.ช.วุฒิพงศ์ อุ่นผาง 9
17 20360 ด.ช.ศุภวิชญ์ สุดชา 9
18 20361 ด.ช.อัลจามีน ประเสริฐสังข์ 3
19 20362 ด.ญ.กมลพร เพ็งไพที 0
20 20363 ด.ญ.กัญญารักษ์ ขันแวว 1
21 20364 ด.ญ.เกศรินทร์ สุวรรณวุ่น 12
22 20365 ด.ญ.ณัฏฐธิดา เพ็ญพิมพ์ 14
23 20366 ด.ญ.นฤมล สิงห์สา 3
24 20367 ด.ญ.นลินทิพย์ ยลประเวส 13
25 20368 ด.ญ.ขวัญชนก ฤทธิ์นอก 17
26 20369 ด.ญ.เพชรลดา อกกว้าง 4
27 20370 ด.ญ.มีนตรา ทองสุกใส 5
28 20371 ด.ญ.ศิรินธร ศรีสรรณ 12
29 20372 ด.ญ.สาริน บุญนิ่ม 1
30 20373 ด.ญ.ไอริณ คำภิเดช 3
31 20374 ด.ญ.ผกามาศ ภูสมตา 6
32 20376 ด.ช.พรเทพ ไฮงาม 10
33 20377 ด.ญ.คริมา โพธิ์อ่อง 15
34 20378 ด.ญ.นลินนิภา กล้าขยัน 12
35 20379 ด.ช.ศาสตรา คำมั่น 6
36 20380 ด.ช.ณัฐวุฒิ บุญเกิด 5
37 20381 ด.ญ.ทัศนันท์ กิติกุลไชยวัชระ 8
38 20382 ด.ญ.วนิดา พวงทองแค 3
39 20383 ด.ญ.ศุภวรรณ เกตุณรงค์ 2
40 20384 ด.ช.ธนกร สาระวัน 7
41 20473 ด.ช.ชานนท์ กระจง 0
42 20479 ด.ช.อานนท์ เสนพันธ์ 2
43 20486 ด.ญ.พรนภา สุขเจริญ 0
44 21194 ด.ช.วชิรวิทย์ สระทองหน 10
45 21195 ด.ญ.ทิพย์กฤตา โฮ้ไทย 11
46 21196 ด.ช.พรพิชัย ไตรยศ 9
รวม: 325
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 2 คุณครูวัชรพัฐ คุณครูพนมศักย์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19900 ด.ช.กฤษณชัย ใจเย็น 10
2 19901 ด.ช.กังวาลย์ รุ่งวรรธนะ 10
3 19903 ด.ช.จีรพัฒน์ พงษ์สุรพาสน์ 10
4 19904 ด.ช.ชัยมงคล คงบัว 11
5 19905 ด.ช.ชาคริต ปายัน 0
6 19906 ด.ช.ณัฏฐ์นวัต ฐิติวัสส์กุนทร 13
7 19907 ด.ช.ณัฐพล เพิ่มพูน 8
8 19908 ด.ช.ดนุสรณ์ การะภักดี 10
9 19909 ด.ช.ธนากร โตพันธ์ 9
10 19910 ด.ช.ธนากร เจนถูกใจ 10
11 19911 ด.ช.ธีรพันธ์ บูรพนิมิตพงษ์ 10
12 19912 ด.ช.ภานุพงศ์ พงษ์ประเสริฐ 10
13 19913 ด.ช.มงคล ทองอ้ม 9
14 19914 ด.ช.สันติภาพ ใหญ่เลิศ 10
15 19915 ด.ช.เอกพงษ์ จันทร 10
16 19916 ด.ญ.กัญญาณัฐ จันทร์เทวา 10
17 19917 ด.ญ.กาญจนา ยี่สุ่นศรี 19
18 19918 ด.ญ.จารุวรรณ นามวิชัย 22
19 19919 ด.ญ.จิราภรณ์ ยิ่งยงค์ 10
20 19920 ด.ญ.ฐิติยา พงษ์ไชย 10
21 19921 ด.ญ.ณัฐธิดา พรหมคุณานนท์ 8
22 19922 ด.ญ.นันทิกา ภู่น้อย 10
23 19923 ด.ญ.นิศาชล โพธิ์นอก 10
24 19924 ด.ญ.บุษราคัม ทองทิพย์ 15
25 19925 ด.ญ.ปพิชญา มาสุข 10
26 19927 ด.ญ.เพ็ญนภา เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา 14
27 19928 ด.ญ.ภัทรวดี เอี่ยมตระกูล 15
28 19929 ด.ญ.รัตนาภรณ์ คำมูล 10
29 19930 ด.ญ.ลลิตา เกตกลางดอน 10
30 19932 ด.ญ.สุชัญญาพร สอนเชียงคำ 10
31 19934 ด.ญ.สุธิกรานต์ ข้อกุล 11
32 19935 ด.ญ.สุธีกานต์ อินทรศรี 8
33 19936 ด.ญ.สุภาพร เขตขาม 0
34 19937 ด.ญ.เสาวลักษณ์ ชาเสน 10
35 19938 ด.ญ.หงษ์สา จันนาค 11
36 19939 ด.ญ.อำไพ แก้วทอง 11
37 19940 ด.ญ.ปวันรัตน์ วจนรัตน์ 8
38 19941 ด.ช.ณัฐฐยากรณ์ โนนสนิท 11
39 19942 ด.ช.ณรงค์ฤทธิ์ จันทร์หอม 10
40 19943 ด.ช.พุฒิชัย เมี้ยนเจริญ 1
41 19944 ด.ช.ณัฐพงษ์ แสนสนิท 10
42 21185 ด.ช.ฐาปกรณ์ พลทิพย์ 11
43 21186 ด.ญ.สุธิพร สมทรัพย์ 8
รวม: 433
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 3 คุณครูประภาพร คุณครูอารดา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19945 ด.ช.คุณวุฒิ ท้วมประเสริฐ 10
2 19946 ด.ช.จิรพัฒน์ ลือโสภา 11
3 19947 ด.ช.ชวลิต จงชานะสิทธิ์โท 5
4 19948 ด.ช.ณัฐพร นาคสุข 13
5 19949 ด.ช.ธีรศักดิ์ จาดนอก 10
6 19950 ด.ช.ปรเมนทร์ น่วมน้อย 7
7 19951 ด.ช.พชร จงกลศิริกุล 3
8 19952 ด.ช.พสิษฐ์ พลายงาม 12
9 19953 ด.ช.ภาสกร วอหล้า 12
10 19954 ด.ช.ศิริภาส เขียวสงคราม 15
11 19955 ด.ช.สัชฌุกร นุ่มเกลี้ยง 10
12 19956 ด.ช.สิทธิกร บัวลอย 8
13 19957 ด.ช.สิทธิกร เดชรักษา 13
14 19958 ด.ช.อนุวัฒน์ วิเศษมี 9
15 19959 ด.ช.อนุสรณ์ เอี่ยมยิ้ม 24
16 19960 ด.ช.อัษฎายุธ บุตรศาลา 10
17 19961 ด.ญ.กัลยรัตน์ สารภก 19
18 19962 ด.ญ.กุลธิดา สุรมิตร 11
19 19963 ด.ญ.เกวลี ยานจาจักร์ 14
20 19964 ด.ญ.ขวัญชนก สัพโส 10
21 19965 ด.ญ.จีรนันท์ เถาสันเทียะ 8
22 19966 ด.ญ.เจนจิรา เรือนใจหลัก 10
23 19967 ด.ญ.ฉัตรนภา ศรีสุริยามินทร์ 12
24 19968 ด.ญ.ชญาดา คงเหล่า 9
25 19969 ด.ญ.ธนวัน ทองน้อย 12
26 19970 ด.ญ.ธัญลักษณ์ โสรธิ 10
27 19972 ด.ญ.นันทพร ล้ำเลิศ 10
28 19973 ด.ญ.ปภัสรา อยู่เล็ก 10
29 19974 ด.ญ.พรายมณี เชิดกร 1
30 19975 ด.ญ.ภารตี ชีพนุรัตน์ 12
31 19976 ด.ญ.มณีวรรณ ภาสดา 10
32 19977 ด.ญ.วราภรณ์ ละอองแก้ว 12
33 19978 ด.ญ.รัตนา โสภา 8
34 19979 ด.ญ.วีรดา ผลมาตย์ 12
35 19980 ด.ญ.ศรสวรรค์ ขันกสิกรรม 23
36 19981 ด.ญ.ศิริทิวา เบ็ญจขันธ์ 14
37 19982 ด.ญ.ศิรินันท์ สว่างเนตร 12
38 19983 ด.ญ.สุนิสา สำเนียงเพราะ 8
39 19984 ด.ญ.สโรชา กล้าขยัน 12
40 19985 ด.ญ.พัชรา หงษ์เส็ง 10
41 19986 ด.ช.ชานนท์ สวัสดิ์หนู 10
42 19987 ด.ญ.ยุภาภรณ์ เขียวน้อย 12
43 19989 ด.ช.พงศกร สายสมบัติ 4
44 21043 ด.ช.วายุ บุดดา 0
45 21187 ด.ช.วัฒนกิจ ทาปัน 3
46 21188 ด.ญ.ปวีณา แสงป้อง 13
รวม: 483
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 4 คุณครูอารีย์ คุณครูธีระเศรษฐ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19990 ด.ช.กณธีร์ แสงกระจ่าง 10
2 19991 ด.ช.กถตพงศ์ วงษ์ละคร 12
3 19992 ด.ช.กฤษกร ริ้วสุนทร 6
4 19993 ด.ช.กิตติศักดิ์ เจริญชัย 10
5 19994 ด.ช.ดลพัฒน์ แก้วสมนึก 11
6 19995 ด.ช.นันทกร อาสาภิญโญ 12
7 19996 ด.ช.นิติพนธ์ เทียนประถัมภ์ 12
8 19997 ด.ช.พันธกิจ ศักดาหาญ 12
9 19998 ด.ช.ภัสยศ สงตลาด 10
10 19999 ด.ช.ภาสกร ทองงาม 11
11 20000 ด.ช.ลัทธพล บุญคง 8
12 20001 ด.ช.วงษกร ประคองกลาง 28
13 20002 ด.ช.สนธยา สุกเเก้ว 8
14 20003 ด.ช.อานนท์ ทันประโยชน์ 6
15 20004 ด.ช.อนันตชัย สีหามาตย์ 7
16 20005 ด.ช.อาลีฟีน สมสัย 10
17 20006 ด.ญ.กมลลักษณ์ ฤทธิ์ค่อม 11
18 20007 ด.ญ.กิตติยา จันทร์เขียว 10
19 20008 ด.ญ.ชลธิชา ชายคำ 9
20 20009 ด.ญ.เนตรกมล ศาสตร์ประเสริฐ 11
21 20010 ด.ญ.บงกช พลาศรี 17
22 20011 ด.ญ.ปณิตตา อนันตสุข 7
23 20012 ด.ญ.ปนัดดา ลี้สุดกลิ่น 9
24 20013 ด.ญ.ปรารถนา น้อยโจม 10
25 20014 ด.ญ.พร นาสิงขัน 8
26 20015 ด.ญ.พัชรินทร์ พลเยี่ยม 8
27 20016 ด.ญ.มานิตา เพชรพันธุ์ 24
28 20017 ด.ญ.ยุพิน รวมรส 8
29 20018 ด.ญ.รัตติญาภรณ์ หาญตุ่น 7
30 20019 ด.ญ.วารุณี ศรีจูมพล 11
31 20020 ด.ญ.วิไลรัตน์ ราชนิโฮง 8
32 20021 ด.ญ.สโรชา บุญยงค์ 36
33 20022 ด.ญ.สิตานัน พรหมรักษ์ 32
34 20023 ด.ญ.สุนันทพร สุขคุ้ม 10
35 20024 ด.ญ.สุพัฒน์ตรา หอมโลก 21
36 20025 ด.ญ.สุรัชติกาล หงษ์ทอง 24
37 20026 ด.ญ.สุวนันท์ มิตระ 19
38 20027 ด.ญ.หนึ่งฤทัย สมสง่า 20
39 20028 ด.ญ.อภิสฎา เกิดเทศ 20
40 20029 ด.ญ.อริสรา ดาวเรือง 11
41 20030 ด.ช.เจนภพ เถือนคำ 6
42 20031 ด.ญ.พัชราภรณ์ เพ็ญสุข 13
43 20032 ด.ช.จิรายุ เปลี่ยนอารมณ์ 34
44 20033 ด.ช.วุฒินันท์ ไชยแสง 9
45 20483 ด.ญ.วิชุดา พุฒซ้อน 2
46 21189 ด.ช.อัครชัย พิไรวรรณ์ 26
รวม: 614
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 5 คุณครูกมลวรรณ คุณครูมนิดา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20035 ด.ช.กฤษดา ทองใบ 10
2 20036 ด.ช.กิตติคุณ สุดสาย 6
3 20037 ด.ช.กิตติศักดิ์ พิทักษ์กุล 1
4 20038 ด.ช.ธีรวัตร์ พันธ์ดี 8
5 20039 ด.ช.พันธวัช ละน้อย 9
6 20040 ด.ช.รัฐธรรมนูญ มียิ่ง 11
7 20041 ด.ช.วิทวัส สุนทรา 13
8 20042 ด.ช.ศักรินทร์ ตาใจ 9
9 20043 ด.ช.ศุภกิตติ์ สุถาลา 7
10 20044 ด.ช.สหกุญชร เหลางาม 7
11 20045 ด.ช.สิรดนัย ศรีเสน่ห์ 11
12 20046 ด.ช.อธิบดี เกษมราช 11
13 20047 ด.ช.อรรถพันธ์ ปิ่นแก้ว 8
14 20049 ด.ญ.กรหทัยรักษ์ พิชัยยุทธ์ 19
15 20050 ด.ญ.กันยารัตน์ ถินนอก 7
16 20051 ด.ญ.ชนัญญา พรมเเดง 3
17 20052 ด.ญ.ชนัดดา วงค์ทอง 5
18 20053 ด.ญ.ฐิมาภรณ์ พูลเจริญ 23
19 20054 ด.ญ.ธนาพร กลิ่นมาลัย 6
20 20055 ด.ญ.พิยดา โพติยะ 3
21 20056 ด.ญ.นจารีย์ วงษ์ศรีแก้ว 3
22 20057 ด.ญ.นภัสสร เสือโต 13
23 20058 ด.ญ.นัฐญาพร บุญศัพท์ 9
24 20059 ด.ญ.นันท์นภัส ปู่คลัง 12
25 20060 ด.ญ.นิจพร ศรีรอด 9
26 20061 ด.ญ.เนตรนภา พิบูลย์ 19
27 20062 ด.ญ.เบญญาภา ศุภภัทรฐากรู 21
28 20063 ด.ญ.พัชริน น้อยมณี 12
29 20064 ด.ญ.พิรดา ภูคงสด 2
30 20065 ด.ญ.ภัทรสุดา ใจมน 14
31 20066 ด.ญ.มนทิชา เกลี้ยงเกลา 6
32 20067 ด.ญ.รมิตา โอสุวรรณ 11
33 20069 ด.ญ.สุภาพร นุชประเสริฐ 5
34 20071 ด.ช.ภูวิศ ทองเอก 12
35 20072 ด.ช.ปรมินต์ พูลทรัพย์ 3
36 20073 ด.ญ.ชนกานต์ ศรีภูผา 5
37 20074 ด.ญ.มุขธิดา รุ่งเรือง 14
38 20075 ด.ญ.สุภัทรา ภู่นุช 16
39 20076 ด.ญ.ญาดา สอนสกุลวัฒน์ 12
40 20077 ด.ช.ปวิช ศิริรัตนสกุล 8
41 20078 ด.ญ.สุกัญญา ยิวารัมย์ 16
42 20079 ด.ญ.กรองทอง ทับทิมทอง 9
43 20480 ด.ญ.ปิณทิรา รุ่งเรือง 3
44 20484 ด.ช.ธนกฤต มณีฉาย 10
45 20543 เด็กหญิงรัตติกาล แสนรัตน์ 1
46 20546 ด.ญ.นฤมล เข็มพันธุ์ 8
47 20547 ด.ช.ธัญกร นาคสมบูรณ์ 0
48 21190 ด.ช.ภัทรธร แก้วกาหลง 0
49 21206 ด.ช.ธีรพงษ์ โพธิ์ทองเพชร 5
รวม: 435
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 6 คุณครูปิยะวรรณ คุณครูณฐมน กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19988 ด.ช.ศิริชัย บุญสนธิ 12
2 20080 ด.ช.กานต์กวี อยู่พรต 10
3 20081 ด.ช.เจษฎาภรณ์ ดำสูงเนิน 10
4 20082 ด.ช.ชัชวาล บุญเนตร์ 11
5 20083 ด.ช.ชินวัฒน์ อ้นเจริญ 10
6 20084 ด.ช.ไชยโย สุตพรม 3
7 20085 ด.ช.ณัฐพล เดชพร 8
8 20086 ด.ช.ณัฐวัฒน์ เปลี่ยนสีนวล 10
9 20087 ด.ช.ทศพร ภู่สงค์ 14
10 20088 ด.ช.ไทธชา พวงทับทิม 10
11 20089 ด.ช.ธิติพงศ์ ไชยสุระธนกานต์ 15
12 20090 ด.ช.นุกูล กุลจะนุช 7
13 20091 ด.ช.บรรณสรณ์ น้อยก่ำ 13
14 20092 ด.ช.ประดิษฐ์ เสียงเพราะ 21
15 20093 ด.ช.พงษ์ธนิน ศรีนาม 19
16 20094 ด.ช.พีรพัฒน์ ทานประสิทธิ์ 10
17 20095 ด.ช.พุฒิชัย มะลิวัลย์ 10
18 20096 ด.ช.ภัทรวุฒิ สดชื่น 9
19 20097 ด.ช.ภานุพงค์ แจ่มบางเมือง 11
20 20098 ด.ช.ภูตะวัน ทองแสง 10
21 20099 ด.ช.วรินทร วุฒิชา 12
22 20100 ด.ช.วิรัตน์ สนสาย 10
23 20101 ด.ช.วีรวัฒน์ เกลี้ยงเกลา 9
24 20103 ด.ช.ศักร์สฤษฏิ์ มงคลศรีเลิศ 1
25 20104 ด.ช.สิทธิพล รุ่งเรือง 9
26 20105 ด.ช.พัศยศ อ่อนพานิช 14
27 20106 ด.ช.อดิศักดิ์ สัจนวน 10
28 20107 ด.ช.อดิศักดิ์ สุขสมจิตร์ 0
29 20108 ด.ญ.กุลรภัส สวัสดี 12
30 20109 ด.ญ.ฉัตรดวงใจ อินทำมา 10
31 20110 ด.ญ.พนิตอนงค์ ทุ่งสว่าง 11
32 20111 ด.ญ.พิชญาวี ทวีผ่อง 12
33 20112 ด.ญ.วชิราภรณ์ คำภา 14
34 20113 ด.ญ.วณิชา หงษา 10
35 20114 ด.ญ.สาธิมา พิศโสระ 26
36 20115 ด.ญ.สิริรัตน์ คำดี 1
37 20116 ด.ญ.สุมิตรตรา ศีรสิงห์ 2
38 20118 ด.ญ.อามิตา อามาศ 12
39 20119 ด.ช.วิลเลียม ตะวัน เซ็กเคียวโรลิ 10
40 20120 ด.ช.ปฏิพัทธ์ ประทุมชาติ 9
41 20121 ด.ช.ณัฐพล สีทับทิม 1
42 20122 ด.ช.อมรเทพ ยศกลาง 11
43 20123 ด.ช.ธนัท แอธน 9
44 20124 ด.ช.ภูธเนศ โตพ่วง 10
45 21191 ด.ช.กลวัชร ศรีบุรินทร์ 3
46 21207 ด.ญ.เปรมสิณี โพธิ์อำไพ 13
47 21212 ด.ญ.ณัฐฐินันท์ ประนมศรี 11
รวม: 475
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 7 คุณครูณัฐภรณ์ คุณครูชัญญาศิกานต์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20125 ด.ช.กฤติพงศ์ โสคำภา 3
2 20126 ด.ช.ชินพัฒน์ กีรติวรการ 7
3 20127 ด.ช.ณัฐวุฒิ โหน่งวัน 1
4 20128 ด.ช.ตระกูล ทัพพิมล 10
5 20129 ด.ช.ทัตพงศ์ ม่วงทอง 2
6 20130 ด.ช.ธนกฤต ผึ้งต้น 13
7 20131 ด.ช.ธนภัทร บุตรสอน 12
8 20132 ด.ช.ธีรพงษ์ แซวหยวก 11
9 20134 ด.ช.เบญจพล หมื่นรักษ์ 10
10 20135 ด.ช.สุริยา แสงนาค 1
11 20136 ด.ช.รชานนท์ บำรุงจิตร์ 1
12 20139 ด.ช.ศิวกร จินดาวงศ์ 0
13 20141 ด.ช.สุรศักดิ์ จิตรชื่น 5
14 20142 ด.ช.สุวรรณสรรค์ ท้วมประเสริฐ 0
15 20143 ด.ช.เอกภพ ปูพบุญ 5
16 20144 ด.ญ.กนกวรรณ เก็บไว้ 18
17 20145 ด.ญ.จีรนันท์ ออกช่อ 4
18 20146 ด.ญ.จุฑาทิพย์ พิหุสูตร 18
19 20147 ด.ญ.จุฑามาศ สนิทนอก 8
20 20148 ด.ญ.ทิพย์วรรณ ผลวิเศษ 18
21 20150 ด.ญ.นรีรัตน์ สุดใสดี 6
22 20151 ด.ญ.นันทกานต์ แมนสถิตย์ 14
23 20152 ด.ญ.บุญสิตา รัตนสิงขร 12
24 20153 ด.ญ.เบญจวรรณ บุญพันธ์ 14
25 20154 ด.ญ.ปาริษา ท้วมเสน 8
26 20155 ด.ญ.เจนจิรา แหน่งน้อย 10
27 20156 ด.ญ.พุฒชิตา วงษ์สีหา 11
28 20157 ด.ญ.เฟื่องฟ้า สีการ 10
29 20158 ด.ญ.มลฤดี นักเทศ 7
30 20159 ด.ญ.มัสริน ไชยสุริยวิรัตน์ 4
31 20160 ด.ญ.วันเพ็ญ แสงส่อง 8
32 20161 ด.ญ.สรสวรรค์ มลเทศ 10
33 20162 ด.ญ.สุนทรีย์ กระต่ายเล็ก 5
34 20163 ด.ญ.สุวีรญา งามขำ 11
35 20164 ด.ญ.อภิญญา กรุงรัมย์ 1
36 20165 ด.ช.ศิริพงษ์ ซ้อนพุฒ 13
37 20166 ด.ช.พัชรวัฒน์ รุจิโชติพันธ์ 3
38 20167 ด.ญ.จิรสุดา นัยบุตร 12
39 20168 ด.ญ.ศุภรัตน์ ชมภูราช 1
40 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง 2
41 20471 ด.ญ.นรินทร์ญา แฟสันเทียะ 19
42 20481 ด.ญ.พิมพ์ชนก สดมีศรี 11
43 21208 ด.ญ.ธัญญรัตน์ ภูมิเรศสุนทร 13
44 21218 ด.ญ.ขนิษฐา แคล้วคลาด 1
รวม: 353
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 8 คุณครูอินทิรา คุณครูกนกวรรณ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20170 ด.ช.ก้องเกียรติ เข็มรุกขา 6
2 20171 ด.ช.ก้องภพ สังชม 17
3 20172 ด.ช.กิตติพันธ์ เฉื่อยฉ่ำ 17
4 20173 ด.ช.กิตติศักดิ์ บุญคง 10
5 20174 ด.ช.จิรทีปต์ ผาเนตร์ 11
6 20175 ด.ช.ชนาธิป กรณ์ใหม่ 15
7 20176 ด.ช.ชัยวัฒน์ แจ้งศรีสว่าง 7
8 20177 ด.ช.ฐปนยศ แทบศรี 12
9 20178 ด.ช.ธนานันต์ แสนแก้ว 11
10 20179 ด.ช.นนทัช ปรีชาสุขสวัสดิ์ 9
11 20180 ด.ช.ปฏิวัฒน์ จิตวิขาม 11
12 20181 ด.ช.ปุญญพัฒน์ พรมวิชัย 10
13 20182 ด.ช.พิสุทธิ์ศักดิ์ นันติภา 9
14 20183 ด.ช.ภูวนาส เกตยืนยง 17
15 20184 ด.ช.มนฐนันต์ ภู่ทิม 23
16 20185 ด.ช.ศิวโรจน์ กล้วยดี 11
17 20186 ด.ช.สันติชัย เปรมอารีย์ 9
18 20187 ด.ช.สุวพิชญ์ พัดแสง 11
19 20188 ด.ช.อธิวัฒน์ วรพงศ์พิมชาติ 10
20 20189 ด.ช.เอกธนัช อ่องยิ่ง 11
21 20190 ด.ช.ตะวัน สิทธิขวา 9
22 20191 ด.ญ.กุลฑีรา อันสุข 10
23 20192 ด.ญ.ชลิตา หนูเหลือง 8
24 20193 ด.ญ.ณฐมล ภูมี 20
25 20194 ด.ญ.ณัฐณิชา อาษาราช 6
26 20195 ด.ญ.ถลัชนันท์ เจ๊ะดอเราะห์ 6
27 20196 ด.ญ.ธันย์ชนก หาเรือนพุฒ 10
28 20197 ด.ญ.นภัส แจวเจริญวัฒนา 11
29 20198 ด.ญ.นวพร มีสันทัด 10
30 20199 ด.ญ.นัทธริยา คงปราโมทย์ 10
31 20200 ด.ญ.นันท์นภัส วิเชียรพงษ์ 14
32 20201 ด.ญ.ประภาวรินทร์ พงษ์ศรี 11
33 20202 ด.ญ.ปริตา พรปิยลิขิต 7
34 20203 ด.ญ.สาลินี หาญเสมอดารากุล 8
35 20204 ด.ญ.อรวรรณ จันอากาศ 9
36 21192 ด.ญ.พิชญา พุ่มพวง 5
รวม: 391
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 9 คุณครูโสภิต คุณครูขวัญชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20207 ด.ช.เจตรินทร์ สวัสดิ์ภูมิ 14
2 20208 ด.ช.ชัยพร แหวนอาจ 16
3 20209 ด.ช.ณัฐวุฒิ ว่องวุฒิไกร 21
4 20210 ด.ช.ธนวัฒน์ เงินมาบุญช่วย 13
5 20211 ด.ช.ธีภัทร จันทร์รัตน์ 25
6 20212 ด.ช.นพนันท์ นพศรี 30
7 20213 ด.ช.นพพล ป้อมประคอง 10
8 20214 ด.ช.บัณฑิต วงศ์ยอด 23
9 20215 ด.ช.ประภากร พรมมา 20
10 20216 ด.ช.ปรัชญา อ้นรัตน์ 24
11 20218 ด.ญ.ภัทราภรณ์ จันชนวน 20
12 20219 ด.ช.มินทดา สร้อยวัน 19
13 20220 ด.ช.ยุทธนากร มากขุนทด 25
14 20221 ด.ช.รัตนชัย ดวงจันทร์ 22
15 20224 ด.ช.อัษฎาวุธ แซ่แต้ 26
16 20225 ด.ญ.กัญญารัตน์ ศิริโท 23
17 20226 ด.ญ.กัญญารัตน์ พงษ์นุช 22
18 20227 ด.ญ.ฉวีวรรณ จันทร์บัว 21
19 20228 ด.ญ.ซัยนูน เจริญธัญกรณ์ 21
20 20229 ด.ญ.ทัศนีย์ บุดดาลี 19
21 20230 ด.ญ.สุฑารัตน์ คันทรง 19
22 20231 ด.ญ.ธิดารัตน์ สวัสดี 17
23 20232 ด.ญ.นภัสสร ชีวะเจริญ 20
24 20233 ด.ญ.พรฑิญา ม่วงศรีจันทร์ 20
25 20234 ด.ญ.พิชญากร เรือนใจหลัก 20
26 20235 ด.ญ.ภัสสร บุญโสภา 16
27 20236 ด.ญ.วรรณธิดา เตชะวัฒนกุล 22
28 20237 ด.ญ.ณัฐฐา พุฒพรหม 17
29 20238 ด.ญ.ศลิษา สมพงษ์ 22
30 20239 ด.ญ.ศิริลักษณ์ อินสะละ 22
31 20240 ด.ญ.ศิริวิภา เงินโพธิ์กลาง 20
32 20241 ด.ญ.สุนี เอี่ยมตะโก 0
33 20242 ด.ญ.อริชา รุ่งก่อน 21
34 20243 ด.ญ.อริสา ภูนาเขียว 22
35 20244 ด.ช.ศุภณัฐ วงษ์ภักดี 24
36 20245 ด.ช.จารุกิตติ์ ล่ามละคร 21
37 20246 ด.ช.นิธิ บินหะยีอับดุลเราะ 22
38 20247 ด.ช.วรยุ จันทพาท 30
39 20248 ด.ช.ธนาวุฒิ แคนขา 21
40 20249 ด.ช.สุทธิพงศ์ สังข์ทอง 11
41 20469 ด.ช.สุรวีร์ ศรีเขตการ 20
42 20472 ด.ญ.พัชรีกร บุญธรรม 12
43 20475 ด.ช.กิตติชัย บูรโสถิกุล 20
44 20914 ด.ญ.สุกัญญา พัฒตังโม 20
รวม: 873
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 1 คุณครูรามิล คุณครูศรีสุดา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19181 ด.ช.เทอดศักดิ์ สุระเสียง 9
2 19182 ด.ช.นัฐกานต์ พันพิพัฒน์ 10
3 19183 ด.ช.ปวิตร จันนันท์ 13
4 19184 ด.ช.พรรณพัชร ชมความสุข 10
5 19187 ด.ช.วรเมธ วงศ์เครือสอน 10
6 19188 ด.ช.สิริวัฒณ์ ศรีรอด 10
7 19189 ด.ช.สุทธิพงษ์ เพ็งเล็งดี 13
8 19190 ด.ช.อนุชา มะโนรา 10
9 19191 ด.ญ.กชกร เงินมาบุญช่วย 11
10 19192 ด.ญ.กชกร แซ่อึ้ง 12
11 19193 ด.ญ.กัลยรัตน์ พิจารณ์ 11
12 19194 ด.ญ.ขวัญจิรา ธารินธนบดี 22
13 19196 ด.ญ.ณิชาดา ปั่นสันเทียะ 11
14 19197 ด.ญ.ธนธรณ์ อนุสรประชา 11
15 19198 ด.ญ.ธัญญาภรณ์ วงศ์ใหญ่ 12
16 19199 ด.ญ.ธัญญาวรรณ แก้วสีขาว 12
17 19201 ด.ญ.นันทัชพร ตุ้มจอหอ 15
18 19202 ด.ญ.เนตรชนก นิลกล่อม 10
19 19203 ด.ญ.เบญจรัตน์ ศรีสอาด 10
20 19204 ด.ญ.ปริษา อ่อนช้อย 11
21 19205 ด.ญ.ปวริศา เสือทุ่ง 10
22 19206 ด.ญ.ปิยฉัตร มะโนมัย 12
23 19207 ด.ญ.พรธีรา กาลาม 12
24 19208 ด.ญ.พสชนันท์ ดีน้ำจืด 11
25 19209 ด.ญ.พัชรพร จันทร์ยาม 10
26 19210 ด.ญ.พัณณิตา มอบทองหลาง 12
27 19211 ด.ญ.พีชญานิน สีสูงเนิน 12
28 19212 ด.ญ.มนัชณา พันธ์แขก 10
29 19213 ด.ญ.รพีพรรณ หวังโรจน์ฤทธิ์ 10
30 19214 ด.ญ.ลลิตวดี ศิริรจน์ 9
31 19215 ด.ญ.ศศิธร แทวกระโทก 10
32 19216 ด.ญ.สริยา คำนาน 10
33 19217 ด.ญ.สิรินดา สมสุวรรณ 11
34 19218 ด.ญ.สุดารัตน์ พิมพ์ทอง 13
35 19220 ด.ญ.สุภาพร ริโยธา 11
36 19221 ด.ญ.อนุธิดา บุญเทียม 11
37 19222 ด.ญ.อาทิตติญา สมบูรณ์ 11
38 20494 ด.ญ.ลัดดาวัลย์ สมคะเณย์ 11
39 21198 ด.ญ.วรดา สีสืบมา 13
40 21209 นางสาวศุฑารัตน์ ชนะพงษ์ 8
รวม: 450
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 10 คุณครูพสุธร คุณครูวาสนา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19563 ด.ช.กฤษดา นารีรักษ์ 4
2 19564 ด.ช.กิตติศักดิ์ ทวีพจน์ 0
3 19565 ด.ช.เกรียงไกร อ้นเจริญ 6
4 19566 ด.ช.ไกรสิทธิ์ สุขกากิจ 11
5 19569 ด.ช.ชานนท์ บุญเรือง 7
6 19570 ด.ช.ณัฐวุฒิ ภูมิเพ็ง 2
7 19571 ด.ช.ณัฐวุฒิ เหมกระโทก 3
8 19572 ด.ช.ทัตพล แซ่ลี 5
9 19573 ด.ช.ธีรยุทธ นกเขา 1
10 19574 ด.ช.ปรเมศร์ บัววังโป่ง 8
11 19575 ด.ช.พุทธชาติ สุกแก้ว 10
12 19577 ด.ช.ภานุพงษ์ บุตรใส 10
13 19579 ด.ช.ยุทธพงษ์ นิ่มลมัย 7
14 19580 ด.ช.ศิวกร สุวินัย 10
15 19581 ด.ช.สยาม คล้ายปาน 10
16 19582 ด.ช.ศักดิทัด สวนเดช 10
17 19583 ด.ช.สิทธิพงษ์ ทองเงิน 14
18 19584 ด.ช.สิทธิศักดิ์ แสงเดือน 10
19 19585 ด.ช.สุทธิพร บุญจันทร์ 12
20 19586 ด.ช.อภิชาติ ยศศรี 9
21 19587 ด.ช.อภิรักษ์ เอี่ยมพิมพ์ 3
22 19588 ด.ช.เอกวัฒน์ ภักดีคำ 0
23 19589 ด.ญ.กชกร ชาลีบัว 6
24 19590 ด.ญ.จารุวรรณ เที่ยงจิต 10
25 19591 ด.ญ.จุฑามาศ ปาลพันธ์ 10
26 19592 ด.ญ.ธมลวรรณ ช่วยสมบูรณ์ 4
27 19594 ด.ญ.น้ำฝน รักหทัย 1
28 19595 ด.ญ.เบญญาภา อุ่นใจ 1
29 19596 ด.ญ.พัชรินรัตน์ พิศวงษ์ 13
30 19597 ด.ญ.พิชชาภา จรัญวรรณ 8
31 19598 ด.ญ.ภานุมาศ ใหญ่สมบูรณ์ 11
32 19599 ด.ญ.ภาวิณี สุวรรณบาง 11
33 19601 ด.ญ.วราพร วงษ์จันทร์ 11
34 19602 ด.ญ.สิริรักษ์ ขาวงาม 2
35 19603 ด.ญ.สิโรธร คล้ายศิริ 7
36 19604 ด.ญ.สุขวีณา จริยรัตนสกุล 6
37 19605 ด.ญ.สุทัตตา รอมาลี 10
38 19788 ด.ญ.เกษมณี เพ็ชรบุรี 11
39 19789 ด.ญ.นริศรา ทองขาว 8
40 19834 ด.ญ.ญาลินดา ไขศรี 10
รวม: 292
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 11 คุณครูเสาวนีย์ คุณครูชินกร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19606 ด.ช.กฤษณะ นิลโต 1
2 19607 ด.ช.กิตติทัศน์ ศรีนาม 14
3 19609 ด.ช.จตุวัตร ปวงคำ 3
4 19610 ด.ช.จิณณวัตร บัวเหม 3
5 19611 ด.ช.จิรทีปต์ วงษ์สำราญ 10
6 19612 ด.ช.เจนนุวัฒน์ งามละม้าย 12
7 19613 ด.ช.เฉลิมวุฒิ ทวีแปลง 0
8 19614 ด.ช.ชนธยา กาลัด 0
9 19615 ด.ช.ชัยภัทร อุปกา 11
10 19616 ด.ช.ชาคริต สุขสมบัติ 0
11 19617 ด.ช.ณัฐพล โพธิ์ดง 4
12 19618 ด.ช.ตุลธร พูลมหัจจะ 10
13 19619 ด.ช.ธราดล (9/2/59 2/11ไม่มาแล้วแต่ยังไม่ออก) แก้วคง 1
14 19620 ด.ช.ธัญวิชญ์ เจ๊ะดอเลาะห์ 5
15 19621 ด.ช.ธีรพันธ์ สุดสอาด 12
16 19622 ด.ช.นิติกร สาขะสิงห์ 0
17 19623 ด.ช.ปฏิพาน จะโซนรัมย์ 1
18 19625 ด.ช.ภานุวัฒน์ พวงน้อย 0
19 19626 ด.ช.วรวุฒิ เมืองมาก 11
20 19630 ด.ช.สุทธิพงษ์ แสงกันภัย 0
21 19632 ด.ญ.กนกอร ปัจฉิมา 10
22 19633 ด.ญ.จามจุรี ปานสอาด 1
23 19634 ด.ญ.ชณัฐตา อุ่นทอง 11
24 19635 ด.ญ.ดวงกมล โชคชัยถาวรกิจ 3
25 19637 ด.ญ.ปรายฝน เทศรุ่งเรือง 8
26 19638 ด.ญ.ปาณิศา เชื้อสารภี 10
27 19639 ด.ญ.พรนภัส การะเกษ 8
28 19640 ด.ญ.มนัสวีร์ เพ็งศิริ 10
29 19641 ด.ญ.วรดา ชมความสุข 11
30 19642 ด.ญ.วีระวรรณ ศรีณรงค์ 8
31 19643 ด.ญ.ศศิกาญจน์ กำเดช 11
32 19644 ด.ญ.ศศิธร ศรีสุริยมาตย์ 5
33 19645 ด.ญ.ศุภิสรา ชาติศรี 8
34 19646 ด.ญ.สุพรรณษา สุขสมจิตร 4
35 19786 ด.ช.เจษฎา ทองโต 0
36 19787 ด.ช.ศราวุธ นวลศรีสอนดี 4
รวม: 210
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 12 คุณครูวรารัตน์ คุณครูฉัตรพรรค์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19649 ด.ช.กิติคุณ ฉายมณี 4
2 19651 ด.ช.เจษฎาภรณ์ ทองสุ่น 11
3 19652 ด.ช.ชนวีร์ โนนผิว 2
4 19654 ด.ช.ธนวัฒน์ พันธ์ณรงค์ 3
5 19656 ด.ช.ธีรวุฒิ ศรีชารู 1
6 19657 ด.ช.ธีรศักดิ์ เจิญสุข 6
7 19659 ด.ช.ปิยะ ดิ่งกลาง 6
8 19660 ด.ช.พงศ์ภัทร์ แพรดำ 7
9 19662 ด.ช.ภีมพศ จิตตะบุตร 8
10 19664 ด.ช.วศิน อินจันทร์ดา 12
11 19665 ด.ช.วิทยา รักสะอาด 4
12 19667 ด.ช.ศุภวิทย์ คงหนุน 10
13 19670 ด.ช.อนันต์ เอกบาง 8
14 19675 ด.ญ.กาญจนา มุมทอง 6
15 19678 ด.ช.ธนาโชค นาหนองตูม 6
16 19679 ด.ญ.ฐิตาพร สายน้ำเย็น 7
17 19680 ด.ญ.ทิตยา สุกแก้ว 12
18 19682 ด.ญ.ธิดาวัลย์ ขันแวว 26
19 19683 ด.ญ.เบญญาภรณ์ สิงห์แก้ว 7
20 19684 ด.ญ.ปริศนา ฤทธิโชติ 13
21 19686 ด.ญ.วริญทิพย์ มาลาทอง 8
22 19687 ด.ญ.วรินทร บัวแดง 12
23 19689 ด.ญ.สุปรียา แป้งเขียว 7
24 19690 ด.ญ.อภิญญา ม่วงนาค 12
25 19691 ด.ญ.อำภาภรณ์ เถื่อนวงษ์ 6
26 19716 ด.ช.ธีรภัทร ใจทัด 12
27 20538 ด.ญ.นวรัตน์ จรุญ 9
รวม: 225
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 2 คุณครูสุทิสา คุณครูฉัตรแก้ว กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19223 ด.ช.กฤษณธน วงศ์วีระประเสริฐ 11
2 19224 ด.ช.กฤติพงษ์ ศิริบุญ 10
3 19225 ด.ช.กิตตินันท์ ชุ่มวงศ์ 11
4 19226 ด.ช.เขษมศักดิ์ พุ่มเรือง 20
5 19227 ด.ช.เจษฎากร ลัภขุนทด 20
6 19228 ด.ช.ชลชาติ กองหิน 10
7 19229 ด.ช.ชัยณรงค์ กิ่งแก้ว 10
8 19230 ด.ช.ชัยณรงค์ ธรรมปราบ 10
9 19231 ด.ช.ฐาปกรณ์ มีแทน 10
10 19232 ด.ช.ตรีโรจน์ มูลเคน 9
11 19233 ด.ช.ธนภัทร ภูนาเขียว 10
12 19234 ด.ช.ธนาดุล เสริมเผือก 20
13 19235 ด.ช.นภดล วงษ์รุ่งเรือง 11
14 19236 ด.ช.ปวริศ มาสุข 10
15 19237 ด.ช.พีรพัฒน์ ขำศรี 12
16 19238 ด.ช.พีระพงษ์ พรมวงศ์ 10
17 19239 ด.ช.ฟาร์โรห์ เอี่ยมสุวรรณ 10
18 19240 ด.ช.มัรวาน ตีโม 9
19 19241 ด.ช.วยากร สุขเทศ 0
20 19242 ด.ช.ศุภกร เจิมขุนทด 9
21 19243 ด.ช.ศุภวิชญ์ เรียบเจือ 11
22 19244 ด.ช.สุรวุฒิ ศรีวิไลย์ 9
23 19245 ด.ช.อนุชา แสนคำลาด 11
24 19247 ด.ช.อาชานนท์ คงขันท์ 10
25 19248 ด.ญ.เกศกนก จันทรัก 15
26 19249 ด.ญ.ญารินดา ขันสัมฤิทธิ์ 10
27 19250 ด.ญ.ณัฐมน เตมีรัสมี 10
28 19251 ด.ญ.ดนยากานต์ เกินหน้า 10
29 19252 ด.ญ.เนตรดาว จันทร์อ่อน 16
30 19253 ด.ญ.บัณฑิตา อุ่นทรัพย์ 12
31 19254 ด.ญ.ปัณฑิตา สาธร 10
32 19257 ด.ญ.พันรษา เสวกวิหารี 11
33 19258 ด.ญ.พิชชานันท์ หงษ์อ่อน 12
34 19259 ด.ญ.ภัทรสุดา นาคหมื่นไวย์ 12
35 19260 ด.ญ.วริศรา วงศ์สระหลวง 11
36 19261 ด.ญ.ศศิกานต์ แตงพันธ์ 10
37 19262 ด.ญ.หทัยวรรณ์ แก้วมณี 17
38 19263 ด.ญ.อภิญญา สามารถ 10
39 19264 ด.ญ.อลิษา คำสวี 11
40 19265 ด.ญ.อัจฉรา ละคำ 13
41 19517 ด.ญ.นริศรา เทพณรงค์ 21
42 19784 ด.ญ.ศิริกัญญา วัติแหวว 10
43 20532 ด.ญ.พิชมน อร่ามรัตน์ 6
44 20534 ด.ญ.ศิริรัตน์ ศรีวรรณะ 12
รวม: 502
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 3 คุณครูนุชนาฎ คุณครูณัฐจิยาน์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19266 ด.ช.กฤตภาส โคตรสุรินทร์ 3
2 19267 ด.ช.กฤษฎา อันลา 1
3 19268 ด.ช.กิติพงษ์ ทับไทร 5
4 19269 ด.ช.จักรกฤษณ์ จิตรจำนง 9
5 19270 ด.ช.จักรกฤษณ์ ศรีสวัสดิ์ 13
6 19271 ด.ช.จิรวัฒน์ ชื่นกลิ่น 12
7 19273 ด.ช.เตชินทร์ ทะโคดา 0
8 19274 ด.ช.ทยา แคนดา 12
9 19275 ด.ช.ธนสาร์น สุทำเลา 5
10 19276 ด.ช.ธีทัต อ่อนจำรัส 12
11 19277 ด.ช.นฤพนธิ์ จันทร์เทพ 0
12 19278 ด.ช.ปภพ วุฒิชา 13
13 19279 ด.ช.ปรีชา แก้วเขียว 8
14 19280 ด.ช.ปัญญา สมดา 9
15 19281 ด.ช.พลวัฒน์ กุงนอก 4
16 19282 ด.ช.พิชัยภูษิต เสนาวิเศษ 8
17 19283 ด.ช.เมธัส คาดีวี 12
18 19284 ด.ช.รชฏ จันทร์ตะ 1
19 19285 ด.ช.สุกฤต มาจันทร์ 12
20 19286 ด.ช.องอาจ ชัยสุรินทร์ 12
21 19287 ด.ช.อเล็กซ์ซันเดอร์ รูทซ์ 3
22 19288 ด.ช.อัษฎา บุยเพ็ง 0
23 19289 ด.ช.เอกรัตน์ พงษ์มหาชัย 1
24 19290 ด.ช.เอกรัตน์ อ่ำเอี่ยม 13
25 19291 ด.ญ.กนกวรรณ อยู่พันธ์ 14
26 19293 ด.ญ.ทิพย์นารี สมศรี 12
27 19295 ด.ญ.ธิดารัตน์ เทียมทนง 9
28 19296 ด.ญ.นราทิพย์ เชี่ยวชาญ 5
29 19297 ด.ญ.เนรมิต ราชาวงษ์ 4
30 19298 ด.ญ.พัชจิรา ฉลาดแย้ม 0
31 19299 ด.ญ.ริษฎา จันทรคลี 15
32 19300 ด.ญ.วรรณนิษา นามแสง 4
33 19301 ด.ญ.วิจิตรา เพชรหมื่นไวย 12
34 19302 ด.ญ.ศุภนุช บัวเพชร 11
35 19303 ด.ญ.ศุภิสรา เฉลียวกุล 16
36 19304 ด.ญ.สวรินทร์ กล้าหาญ 9
37 19305 ด.ญ.สุชาดา โสนน้อย 17
38 19306 ด.ญ.สุธาสินี เสเล 10
39 19307 ด.ญ.สุภาภรณ์ ยืนยาว 10
40 19308 ด.ญ.อริศรา รุ้งรุ่งเรือง 16
41 19343 ด.ญ.ภัทราวดี เมฆแดง 2
42 19504 ด.ช.กนิษฐ์ อินเขียว 0
43 19505 ด.ช.อานุภาพ หุ่นดี 0
44 19782 ด.ญ.หนูเอื้อ สำฤทธิ์ 10
45 20537 ด.ช.ชัยยาณัฏฐ์ ภัคชยานนท์ 10
46 21123 ด.ช.เจษฎาพร วรรณโส 0
รวม: 354
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 4 คุณครูหทัยทิพย์ คุณครูสมพงษ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18527 ด.ญ.ศิริลักษณ์ บุญปั้น 10
2 19309 ด.ช.กรวิชญ์ บำรุงจิตร์ 3
3 19310 ด.ช.การต์ กอรีย์ 4
4 19311 ด.ช.จารุพงศ์ เทศกูล 10
5 19314 ด.ช.ทนุศีล แหยมประเสริฐ 14
6 19315 ด.ช.ธนกร พืชสิงห์ 10
7 19316 ด.ช.ธนภัทร แซ่แต้ 13
8 19317 ด.ช.นราธร ศรีทอง 5
9 19319 ด.ช.บูรพา วุฒิยา 10
10 19320 ด.ช.ปฏิภาณ อ่อนพุธรา 11
11 19321 ด.ช.ปภาวิชญ์ ลำทา 10
12 19322 ด.ช.พงษ์ศักดิ์ จิตรปราโมทย์ 12
13 19323 ด.ช.พรเทพ มีธรรม 9
14 19324 ด.ช.พีระภัทร กรีวิเวก 2
15 19325 ด.ช.ภูรีพงศ์ ชายประโคน 11
16 19326 ด.ช.ภูมิดล โพธิ์แก้ว 4
17 19327 ด.ช.รัฐภูมิ มูลสิน 11
18 19328 ด.ช.วรินทร พรมดี 10
19 19329 ด.ช.วุฒิชัย มินตา 11
20 19330 ด.ช.ศักดิ์ดา ไข่นุ่มสิงห์ 10
21 19331 ด.ช.ศุภกิจ สังวน 12
22 19332 ด.ช.สถาพร การะเวก 11
23 19334 ด.ช.ณัฐพล ภัทรเสริมพงศ์ 4
24 19335 ด.ญ.กัณณิกา ทรงหาคำ 12
25 19336 ด.ญ.จารุวรรณ เนียมทอง 13
26 19337 ด.ญ.จิรัชยา โพธิกุล 6
27 19338 ด.ญ.ฐิติยา สาระวัน 10
28 19339 ด.ญ.ณัฐสุดา พิมทอง 12
29 19341 ด.ญ.ธนัชชา บวนขุนทด 9
30 19342 ด.ญ.ธนภรณ์ อินทบุตร 9
31 19344 ด.ญ.ปาริชาติ ลาภมี 11
32 19345 ด.ญ.พัชรินทร์ เอมประโคน 11
33 19346 ด.ญ.พิไลพร บุญสวัสดิ์ 10
34 19347 ด.ญ.วรรณษา ใจสุข 10
35 19348 ด.ญ.ศิริพร เทืองอิว 12
36 19349 ด.ญ.สมิตรา สวัสดี 11
37 19350 ด.ญ.สุชัญญา เจาจาฤกษ์ 11
38 19352 ด.ญ.อรพรรณ ศรีราชา 11
39 19488 ด.ญ.จันทร์สุดา บรรทโก 13
40 19568 ด.ช.ชัชชนม์ มะโนมั่น 7
41 19841 ด.ญ.จิราพร คึมสูง 9
42 20495 ด.ญ.อนุติญา เผ่นภูเขียว 9
43 20522 ด.ญ.ลลิตา ศิริเลิศชัย 1
รวม: 404
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 5 คุณครูพัชราภรณ์ คุณครูอนงค์นาฎ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19353 ด.ช.กิตติพงศ์ ขำอุ่นใจ 12
2 19355 ด.ช.ณัฐชนน ประสาน 12
3 19356 ด.ช.ณัฐพล วงศ์วิระยะสกุล 12
4 19357 ด.ช.ตะวัน ศรีเผือก 11
5 19358 ด.ช.ธนกร บุญเกิด 12
6 19359 ด.ช.ธนกร พิมพล 13
7 19360 ด.ช.ธนเดช เกิดสลุง 12
8 19361 ด.ช.ธนพล กลางสวัสดิ์ 12
9 19362 ด.ช.ธนพัฒน์ กาประโคน 13
10 19363 ด.ช.ธเนศพล คธาบุตร 12
11 19364 ด.ช.ประเสริฐ นาคเงิน 13
12 19365 ด.ช.ปวิชญา ทองอ่ำ 12
13 19366 ด.ช.ภูริมทร์ พลเดช 15
14 19367 ด.ช.ภูริวัจน์ เจียรไนกุลภัทร 11
15 19370 ด.ช.วสันต์ แย้มกลาง 12
16 19371 ด.ช.สิครินทร์ อ่อนแก้ว 12
17 19372 ด.ช.สมยศ ใจใหญ่ 12
18 19373 ด.ช.สุรพัตร์ หน่ายสังขาร 12
19 19374 ด.ช.อมตะ ชมความสุข 11
20 19375 ด.ช.อัมรินทร์ รอดแก่นทรัพย์ 13
21 19376 ด.ช.อิศเรจ ดันไธสง 12
22 19377 ด.ช.เอกรินทร์ ภู่สุข 12
23 19378 ด.ญ.กมลณิช เพ็งนุ่ม 12
24 19379 ด.ญ.กมลพรรณ หาสุข 12
25 19380 ด.ญ.กัญญารัตน์ ชมความสุข 12
26 19381 ด.ญ.จณิตตา คงเหล่า 12
27 19382 ด.ญ.ชนาทิพย์ แซ่เฮ้ง 12
28 19384 ด.ญ.ณัฐนิชา ดวงเจริญ 13
29 19385 ด.ญ.นพิสประภา หนองขุ่นสาร 12
30 19386 ด.ญ.ปทุมมาศ เหมือนศาสตร์ 12
31 19387 ด.ญ.พัณณิตา ละวรรณวงษ์ 12
32 19388 ด.ญ.พิมล โตเดช 14
33 19389 ด.ญ.ภานุมาส พุฒจีบ 12
34 19390 ด.ญ.วรนุช สารการ 13
35 19391 ด.ญ.ศศิมาภรณ์ แสนปราโมทย์ 13
36 19392 ด.ญ.ศุภาวัน กาทอง 12
37 19393 ด.ญ.อริสา ชมมาลี 12
38 19394 ด.ญ.อริสา สงวนกลิ่น 11
39 19395 ด.ญ.อารีสุข มยุรา 12
40 19519 ด.ญ.อาริษา เทพอาษา 12
41 19753 ด.ญ.ณัฐวรรณ ขันศรี 11
42 19839 ด.ญ.ธิดานันท์ พรมพิทักษ์ 12
43 20496 ด.ญ.กัลยาณี เติมวุฒิ 12
44 20497 ด.ช.รชฎ สุทธิเสน 12
45 20542 ด.ญ.สาวิตรี กาลสันเทียะ 12
46 21132 ด.ญ.เบญจมาศ มูลทา 12
รวม: 559
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 6 คุณครูปิยพร คุณครูจิตรวดี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19396 ด.ช.กรันต์ แก้วใส 2
2 19398 ด.ช.ชัยวัฒน์ ศรีอ่อนจันทร์ 0
3 19399 ด.ช.ณฐกร จันลา 4
4 19400 ด.ช.ทิพกร จุเรียง 3
5 19401 ด.ช.ธีรภัทร์ ยอดพรม 2
6 19402 ด.ช.นันทวุฒิ นิยมชัย 3
7 19404 ด.ช.ปฏิกร แหววกระโทก 3
8 19405 ด.ช.ประวิทย์ อ้นเจริญ 4
9 19406 ด.ช.พงศกร บุญธรรม 3
10 19407 ด.ช.พงษ์ทวี ไพรศักดาสกุล 3
11 19408 ด.ช.พยุหพล มุสิพันธ์ 11
12 19409 ด.ช.พีระพัฒน์ คำบุดดา 7
13 19410 ด.ช.ภัทรเดช สายสือนาม 1
14 19411 ด.ช.ภัทรพงศ์ มัดยิด 1
15 19412 ด.ช.ภัทรภูมิ จินดารัตน์ธำรง 5
16 19413 ด.ช.วรวุฒิ อ่อนวิชัย 3
17 19414 ด.ช.วัชเรศรณ์ รัฐจักร์ 0
18 19415 ด.ช.ศุภวิชญ์ สุขสอาด 2
19 19416 ด.ช.สุทธิพร รักหทัย 0
20 19418 ด.ช.สุรยุทธ ใจจุลละ 4
21 19420 ด.ช.อานุภาพ คำชื่น 3
22 19421 ด.ญ.กนกพร อามาตมนตรี 4
23 19422 ด.ญ.จักรทิพย์ ถาวิกุล 11
24 19423 ด.ญ.จิรกาญน์ จุ้ยพลับ 11
25 19424 ด.ญ.จิราภรณ์ เขียวศาสตร์ 1
26 19425 ด.ญ.จุฬารุ่ง ขวัญคุ้ม 2
27 19426 ด.ญ.ชนาภรณ์ สายมา 6
28 19427 ด.ญ.นันทรัตน์ ราชมนตรี 5
29 19428 ด.ญ.เบญญาภา เพชรมี 3
30 19429 ด.ญ.ปาจรีย์ สุวรรณแจ่ม 11
31 19430 ด.ญ.ปิยชนก เอี่ยมกลั่น 12
32 19431 ด.ญ.เปมิกา มูลทองหลาง 11
33 19432 ด.ญ.เปรมฤทัย เรือนเงิน 4
34 19434 ด.ญ.วัชราภรณ์ ศรีเปรม 10
35 19435 ด.ญ.วันวิสา เริงจินดา 11
36 19436 ด.ญ.ศรุตา หมั่นจิตร 5
37 19437 ด.ญ.สุทธิดา บุญยะบา 12
38 19438 ด.ญ.อทิตยา งามขำ 29
39 19518 ด.ญ.มินทรา นุชนนทรี 11
40 19783 ด.ช.ศุภฤกษ์ นวมบานพับ 1
41 19842 ด.ช.ตรีภพ เรียงผล 1
42 20498 ด.ช.พงศธร พลธานี 8
43 20499 ด.ช.ชญานิน พระใจบุญ 0
44 20529 ด.ญ.สาวิตรี นพวงษ์ 9
45 21216 ด.ญ.จุฑามาศ ดิฐสลับ 1
รวม: 243
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 7 คุณครูยุพิน คุณครูศานิต กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19439 ด.ช.คณิศร คะลีล้วน 10
2 19440 ด.ช.คันธวัฒน์ เกียรติกุล 11
3 19441 ด.ช.จุฑา เสนชู 2
4 19442 ด.ช.ชัยพร นาคคล้าย 13
5 19443 ด.ช.ณัฐพล กล้าหาญ 3
6 19444 ด.ช.ณัฐพล กายเพชร์ 12
7 19445 ด.ช.ณัฐพล ยอดอินทร์ 4
8 19446 ด.ช.ณัฐวัฒน์ วงค์แสง 9
9 19448 ด.ช.ธีระ งามวิลัย 3
10 19449 ด.ช.ธีระพันธ์ สีพั้ว 9
11 19450 ด.ช.นรวิชญ์ แสงอรุณ 9
12 19452 ด.ช.ประสงค์ เอี่ยมโบราณ 9
13 19454 ด.ช.พานทอง พุ่มพฤกษ์ (กลับมาเรียน 2/2558) 0
14 19455 ด.ช.พีรพัฒน์ ยศหนัก 4
15 19456 ด.ช.ไพบูลย์ สมวงษ์ 5
16 19458 ด.ช.ศราวุฒิ พันบุดดี 11
17 19460 ด.ช.ศิลา ปั้นศิลา 11
18 19464 ด.ญ.กนกวรรณ รอดสายแดง 4
19 19466 ด.ญ.กัญญาภรณ์ ศรีสมัย 12
20 19467 ด.ญ.ชลธิชา ศรียัง 10
21 19468 ด.ญ.ณัชชา อาหะมัด 6
22 19469 ด.ญ.ณัฏฐณิชา สุขเทพ 9
23 19470 ด.ญ.ณัทนิษฐ์ แกล้วกล้า 7
24 19471 ด.ญ.ธนพร วงศ์อุบล 2
25 19472 ด.ญ.นฤมล เต่าอุดม 10
26 19473 ด.ญ.เบญจมาศ จันทร์เต็ม 5
27 19474 ด.ญ.ปภานัน เมฆอ่ำ 10
28 19475 ด.ญ.มธุรดาภรณ์ อาจวิเศษ 10
29 19477 ด.ญ.ศศิภา บุญนาค 9
30 19478 ด.ญ.ศันศนีย์ สุขเอี่ยม 10
31 19479 ด.ญ.สุขวรรณ จริยรัตนสกุล 4
32 19480 ด.ญ.อาริญา พาวงษา 9
33 19481 ด.ญ.อินทิรา อุดมรัตน์ 12
34 19853 ด.ญ.ศุภัสสร สถานสุข 12
35 20521 ด.ญ.อภิชญา โหน่งบัณฑิต 11
36 21213 ด.ช.ธนพล สีดาเขียว 11
รวม: 288
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 8 คุณครูนาราภัทร คุณครูธนาพร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19272 ด.ช.ณพวัฒน์ ทองอยู่ 10
2 19312 ด.ช.ณัฐชนน บุญปลีก 7
3 19482 ด.ช.สิทธิ หม่อง 23
4 19483 ด.ช.ศักดิธัช เถาว์ชาลี 10
5 19484 ด.ญ.พุทธรักษา หมื่นเงิน 11
6 19485 ด.ญ.ริศา ศิริโรจน์ 12
7 19486 ด.ช.จักรกฤษณ์ คงยอด 7
8 19487 ด.ญ.จุฑามาศ แก้วกล้า 0
9 19489 ด.ญ.สรัญญา มูลท้วม 10
10 19490 ด.ญ.ธนพร สีมา 31
11 19491 ด.ญ.ภคมน อาภาพงศคุณ 11
12 19492 ด.ญ.พันธิตรา ขันเงิน 10
13 19493 ด.ญ.นภัสสร ทองจาก 8
14 19494 ด.ญ.ทักษิณา ทองใจสด 11
15 19495 ด.ญ.วันวิสา นนทศิลา 13
16 19496 ด.ช.ธนกฤต วิจิตรสมบัติ 11
17 19497 ด.ช.ชาญวิทย์ สาดสินแก้ว 4
18 19498 ด.ญ.วิรากานต์ แตะต้อง 9
19 19499 ด.ญ.ณัฐกมล นพรัตน์สำราญ 13
20 19501 ด.ญ.ชวัลรัตน์ ชุ่มชื่น 10
21 19502 ด.ญ.บุญภา จันทรโชติ 18
22 19503 ด.ญ.จิรัชญา พวงทอง 9
23 19506 ด.ญ.พรรณารายณ์ แซ่คู 9
24 19507 ด.ช.วราวุฒิ ขวัญกลาง 4
25 19508 ด.ญ.ไพพรรณ บ้านพรวน 7
26 19509 ด.ช.ภัคพล รุ่งเรืองศิลาทิพย์ 6
27 19510 ด.ญ.ฟ้าสิรินทร์ นุ้ยเย็น 8
28 19511 ด.ญ.กนิษฐา ถิ่นสุวรรณ 0
29 19512 ด.ช.ธันยพงศ์ รื่นอารมย์ 13
30 19513 ด.ญ.จิรภิญญา เพ่งพินิจ 10
31 19514 ด.ญ.สุดารัตน์ เมืองแสน 13
32 19515 ด.ญ.มนพัทธ์ ใจเบิกบาน 10
33 19516 ด.ญ.ชนิตร์นันท์ เชียงสา 1
34 21210 เด็กชายอดิรุจ จันแดง 5
รวม: 334
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 3 ห้อง 9 คุณครูรัชนุ คุณครูเกียรติภูมิ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19520 ด.ช.กฤษณะ กลิ่นนุช 9
2 19521 ด.ช.กฤษดา จันทร์ส่องแสง 9
3 19522 ด.ช.กิตติภพ เล็งไธสง 11
4 19523 ด.ช.คมศักดิ์ วงษ์กัณหา 2
5 19524 ด.ช.จตุพล สุคนย์วารี 7
6 19525 ด.ช.จักรพงษ์ พูลทอง 4
7 19527 ด.ช.จักริน พรมกัน 9
8 19528 ด.ช.ชิดตะวัน อินทร์เดช 6
9 19529 ด.ช.ณัฐพนธ์ มากประเสริฐ 5
10 19530 ด.ช.ณัฐภัทร เนืองเสน 11
11 19531 ด.ช.ธนพัฒน์ บุญรอด 10
12 19534 ด.ช.พงศกร แจ่มใส 1
13 19537 ด.ช.รัฐพงษ์ รุ่งเรือง 9
14 19539 ด.ช.วีรพล อยู่สิงห์ 0
15 19540 ด.ช.เพิ่มศักดิ์ ด้วงเหมือน 11
16 19541 ด.ช.สราวุฒิ แก่นสนธิ์ 8
17 19543 ด.ช.อดิศร แสงนาค 9
18 19544 ด.ช.อภิชาติ บัวหลวง 5
19 19545 ด.ญ.เกศรินทร์ เจนจบ 1
20 19546 ด.ญ.จินดาพร คำขันตี 4
21 19547 ด.ญ.ชลลดา กุ่ยโห้ 10
22 19548 ด.ญ.ดรุณี มนตรี 11
23 19549 ด.ญ.ธนวรรณ กลิ่นพวง 4
24 19550 ด.ญ.นภัสศรณ์ ธนากิจสราญรมย์ 11
25 19552 ด.ญ.ปนัดดา นัดประสพ 5
26 19553 ด.ญ.ปวริศา สวัสดี 4
27 19555 ด.ญ.ลักษมี ทิมเจริญ 1
28 19556 ด.ญ.ศรันยา รักพึ่ง 3
29 19557 ด.ญ.ศิริขวัญ โกยกอง 1
30 19560 ด.ญ.สุชานันท์ ทาทอง 11
31 19561 ด.ญ.สุนทรีญา ชนะโยธา 10
32 19562 ด.ญ.อมรรัตน์ บุญเกิด 6
33 19769 ด.ช.กุลชาด มั่นมี 7
34 19785 ด.ญ.ญานิสา กาญจน์สุวรรณ์ 12
35 20500 ด.ญ.ชลธิชา ศรีแจ่ม 6
รวม: 233
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 1 คุณครูวิริยะ คุณครูมาลัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18487 นายณัฐกิตติ์ ล่ามละคร 14
2 18492 นายธนัทสิทธิ์ ไชยพิมพ์ 10
3 18493 นายธัญญะ สุขีพันธ์ 10
4 18494 นายธีรพัฒน์ บัวรี 11
5 18496 นายนันทวัฒน์ รัตนเรืองวิมาน 11
6 18497 นายภูวดล รังสีชีวชื่น 26
7 18498 นายราชรักษ์ รักบางบูรณ์ 11
8 18500 นายวีรภัทร ดุษดี 11
9 18502 นายศุภณัฐ สีแสงเขียว 10
10 18510 นางสาวจุฑาธิป พรชัยกุล 10
11 18511 นางสาวชนากานต์ สุขอยู่ 11
12 18512 นางสาวชาลินี อดิเรกวัฒนกุล 11
13 18517 นางสาวติณณา สัมปัชชลิต 11
14 18523 นางสาวรวิสรา ขุมทอง 12
15 18524 นางสาววณิชยา ศาลาน้อย 10
16 18528 นางสาวสมาพร เพชรราช 12
17 18531 นางสาวอนัญญา สุขคุ้ม 11
18 18556 นางสาวกรกต อภิรมย์ 11
19 18562 นางสาวเบญญาภา คงทอง 13
20 18649 นายศุภกิตติ์ อนุสรประชา 10
21 18677 นางสาวศิริลักษณ์ สำเร็จผล 12
22 18681 นางสาวอมรา ศรีคำ 13
23 18714 นางสาวนราภรณ์ หวานฉ่ำ 11
24 18732 นายกฤษฏา ปรือปรัง 11
25 18744 นายเทพรัตน์ สุนทรวิภาต 10
26 18807 นางสาวณัฐวรรณ ศรีชารู 12
27 18814 นางสาวนภสร ตันจิตติวัฒน์ 12
28 18830 นายสิริวัฒน์ สงวนพงษ์ 10
29 18874 นางสาวปาริชาติ พรหมภักดี 12
30 18891 นางสาวสุภัคนันท์ เชิดชู 10
31 18921 นางสาวจารุวรรณ พิทักษ์ 13
32 18936 นางสาวอารยา คำงาม 10
33 18954 นายธีรพล กาญจนวันโน 16
34 18964 นางสาวรุจิกาญจน์ ส่งศรี 15
35 18967 นางสาววิชญาดา โสภาน้ำ 12
36 18970 นางสาวศรัณย์พร กรีโรจนีย์ 12
37 18978 นางสาวสุดารัตน์ อัปหัง 13
38 20508 นางสาวกัลยกร ดำรงค์มณีโชติ 10
รวม: 450
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 2 คุณครูพีค คุณครูนิลุบล กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18501 นายศักรินทร์ บุญนิ่ม 9
2 18519 นางสาวคชารี มาลาทอง 7
3 18543 นายพันธกานต์ ลาดแก้ว 4
4 18560 นางสาวธิดารัตน์ ม่วงไหม 7
5 18568 นางสาวพันธิตรา โกศลสมบูรณ์ 10
6 18581 นางสาวอริสา สุนทรโรจน์ 10
7 18607 นางสาวเกตุศรินทร์ งามขำ 9
8 18610 นางสาวชุติกาญจน์ เพ็ชรดี 7
9 18612 นางสาวณัฏฐนันท์ จันทรกานต์สกุล 10
10 18624 นางสาววริศรา ทองแสน 10
11 18634 นายชาญชัย ภู่ทอง 6
12 18654 นายอติวิชญ์ พึ่งสนิท 7
13 18673 นางสาววรรณกานต์ บุญชู 7
14 18693 นายพีรวัฒน์ ยอดกมลศาสตร์ 9
15 18695 นายภูภัฎ จันทร์ชนะ 15
16 18716 นางสาวนิดานุช ทองแพ 10
17 18730 นางสาวเสาวรักษ์ เอี่ยมยิ้ม 11
18 18761 นายวิทวัส หลาดไธสง 9
19 18776 นางสาวศตรัศมี น้อยอิน 10
20 18890 นางสาวสุพัตรา สังแคนพรม 11
21 18914 นายอภิชาติ เพิ่มฉลาด 11
22 18934 นายเอกรัตน์ ตันสิงห์ 10
23 18958 นายปฏิภัทร ไทยประดิษฐ์ 10
24 18962 นางสาวภาวิณี วลัยจัย 10
25 19006 นางสาวอาริสา อั๊งคำ 18
26 19796 นางสาวฐิตารีย์ พลสงคราม 10
27 20510 นายธีรพงษ์ กล่อมกำเหนิด 4
28 20644 นายหฤษฎ์ พันธ์ศรี 7
29 20691 นางสาวกรรณิกา หวังปลื้ม 10
30 20700 นางสาวกาญจนาพร ประนมศรี 12
31 20709 นางสาวทัศนียา อำไพ 11
32 21104 นางสาวนริศรา แสงสุข 10
33 21105 นางสาวนุชจรินทร์ ประสิทธิวิเศษ 0
34 21106 นางสาวปริยฉัตร บุญปก 11
35 21107 นางสาววิชญาพร สรรพชัย 10
36 21108 นางสาวศศิพิมพ์ ชุ่มพะวงค์ 4
37 21109 นางสาวศรัญญา สุวรรณเพชร 6
38 21110 นางสาวสุทาธินี มาเอก 7
39 21147 นายพีรฉัตร พรมสอน 10
40 21179 นางสาวหทัยชนก ใจวัน 10
รวม: 359
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 3 คุณครูยุวภาภรณ์ คุณครูจินตภรณ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18507 นางสาวกัลยาณี ขอบบัวคลี่ 10
2 18521 นางสาวปภัสรา จันทร์ปัญญา 8
3 18548 นายศาโนช หมั่นมาก 10
4 18566 นางสาวป่านเงิน จารุจินดา 5
5 18575 นางสาวศิริพร ก้องเสรีพันธ์ 9
6 18580 นางสาวอภิสรา กลางบน 9
7 18619 นางสาวมินตรา โพธิสอาด 4
8 18630 นางสาวอาธิตยา เทียมทนง 10
9 18631 นางสาวอายทิพย์ ทะโคดา 9
10 18651 นายสหชาติ จันทศร 8
11 18657 นางสาวกนกพร ยังดี 10
12 18660 นางสาวจิดาพา ด้วงสำรวย 10
13 18668 นางสาวพิวมล เกล้าผม 10
14 18679 นางสาวศุภาวรรณ ประมัทถะ 10
15 18694 นายภาสกร ศรีพนม 1
16 18758 นายพีรดนย์ รัตนวรรณ 8
17 18778 นายกิตติพงษ์ ตั้นภูมี 8
18 18815 นางสาวนฤมล เอี่ยมอาจ 14
19 18885 นายสวิชญ์ ใจซื่อตรง 7
20 18909 นายสุทธิพงษ์ ลีโคตร 5
21 18942 นายจีระยุ ธรรมประโชติ 8
22 18943 นายจุลเขต อุปละ 11
23 18945 นายชโยดม เจริญผล 4
24 18950 นายทองประเสริฐ สุดใจ 11
25 18963 นางสาวรัชนีกร ศรีสะอาด 10
26 18969 นางสาวศตพร จ่าเหลา 11
27 18988 นายวชิรพงศ์ เดชากุล 4
28 19792 นางสาวสโรชา หมอกแฉ่ง 4
29 19805 นางสาวเจตรนภา ยางงาม 2
30 19806 นางสาวนภาพร อุดทา 2
31 20503 นางสาวเบญจพร แก้วบัวดี 3
32 20906 นางสาวลักษมน ใจจุลละ 4
33 21111 นายกรวิชญ์ แท่งทอง 10
34 21112 นายธนาทร เรืองอารี 5
35 21113 นายอัครวินท์ แสนสุข 1
36 21114 นางสาวพิมพิศา ภูสีนาค 9
37 21115 นางสาวลลิตา เถาว์หอม 2
38 21116 นางสาววรรณจิรา ชาวบางมอญ 7
39 21117 นางสาววรัญญา เกิดโชค 4
40 21119 นางสาวศุภรัตน์ สายผา 6
41 21120 นางสาวจิธิมา อัศวภูมิ 2
รวม: 285
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 4 คุณครูสุชัญญา คุณครูชุมพล กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18252 นางสาวพิมพ์กมล คุ้มครอง 10
2 18490 นายธนกฤต กลิ่นเจริญ 10
3 18529 นางสาวสิริลักษณ์ สังเกตุกิจ 7
4 18535 นายณัฐศรัณย์ ดวงทิ๊บ 10
5 18554 นายเอกชัย สุขดี 10
6 18559 นางสาวณัฐธิดา หลักแหลม 3
7 18594 นายปริญญา การะเกษ 6
8 18596 นายพิพัฒน์ สิงห์สัตย์ 10
9 18605 นายสรัญวุฐิ จันทะรัตน์ 11
10 18606 นายอนุสิทธิ์ พุฒทองคำ 10
11 18617 นางสาวภาสิณี เทศเทียน 2
12 18621 นางสาวรุ่งรัญญา พ่อค้า 1
13 18629 นางสาวเสาวลักษณ์ สุวรรณผา 11
14 18648 นายศักดิ์สิทธิ์ คำแปงตัน 9
15 18712 นางสาวชนัญญา ภูบาล 10
16 18721 นางสาวพิมพ์วิภา เต่าคำ 6
17 18729 นางสาวสุทินา ถาวร 9
18 18780 นายกิตติพันธ์ พูนพันธ์ 7
19 18782 นายขวัญชัย สมหมาย 11
20 18803 นางสาวจุฑารัตน์ แย้มแสน 4
21 18849 นายธนกร สายเทพ 7
22 18865 นายศรุติ รักคิด 11
23 18876 นางสาวปิยะธิดา โพธิ์เมืองเพีย 8
24 18881 นางสาวรพีพร เหมือนหงษ์ 11
25 18882 นางสาวรัตนาภรณ์ พิทักษ์วงศ์ 9
26 18924 นางสาวฐิติวรดา ศรพลทัน 10
27 18932 นางสาวพาทินธิดา ภัยแคล้ว 10
28 18972 นางสาวศิริรัตน์ ชูชัย 11
29 19161 นางสาวทัศนันทน์ สุขฤทัย 9
30 20507 นางสาวสิริยากร วิชาชัย 10
31 20530 นายวรพล บุญศรี 4
32 20739 นายสุรพงษ์ ชานุ 9
33 21121 นายกฤษณะ จันทะไชย 12
34 21122 นายกิตติพงษ์ จันทร์เปรม 11
35 21124 นายสหรัฐ ทองคำ 10
36 21125 นางสาวกรนิภา ดีมี 8
37 21126 นางสาวเกศราวดี บุญสุข 1
38 21127 นางสาวนับเดือน โพธิ์สาชัย 9
39 21129 นางสาวพัชรินทร์ รัชวงค์ 9
40 21131 นางสาวภัทราพร วงษ์สายเงิน 3
41 21133 นางสาวสายป่าน พวงดอกไม้ 2
42 21134 นางสาวสุดารัตน์ อ่อนละมัย 9
43 21135 นางสาวสุภัสสร สุดเปี่ยม 1
44 21136 นางสาวสุธาวัลย์ นาคนิยม 1
45 21137 นางสาวอรญา มังโส 11
46 21138 นางสาวอริสา ผิวขำ 5
47 21156 นายปวเรส แก้วจอมสิน 11
48 21178 นายกิตติธัช สีพงษ์ไพบูลย์ 3
รวม: 372
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 5 คุณครูฐิติวุฒิ คุณครูเกรียงศักดิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18163 นายพิศฐศักดิ์ หิงสาลี 5
2 18489 นายธนกฤต จีระบุตร 9
3 18491 นายธนวัฒน์ คำหอม 6
4 18499 นายวันเฉลิม แสงตามี 13
5 18503 ด.ช.สำราญ พัฒนาชัยกิจ 0
6 18504 นายสุมานัส เทพวัน 6
7 18509 นางสาวจารุวรรณ ใจยั่งยืน 10
8 18525 นางสาววรภรณ์ มิตระ 3
9 18538 นายทันนาการ โพธิ์ดี 6
10 18546 นายวิทวัส อิสริยศไกร 6
11 18552 นายโสภณ รัตนวงค์ 0
12 18553 นายอาทิตย์ กำแหงหาญพาณิชย์ 11
13 18558 นางสาวแก้วฟ้า ดวนขันธ์ 10
14 18573 นางสาววัลลภา นางวงค์ 8
15 18578 นางสาวสิรินทรา จารัตน์ 11
16 18584 นายชนินทร์ ชวนชม 11
17 18585 นายชิษณุพงศ์ ชากะจะ 5
18 18595 นายพิทยุตม์ รัตนวรรณ 0
19 18615 นางสาวพัชรี สิงห์คำ 6
20 18620 นางสาวยุพารัตน์ นิลโต 11
21 18626 นางสาวศิริญากรณ์ ตันเต็ก 4
22 18635 นายฐาปกรณ์ สุทธิสงวน 4
23 18669 นางสาวเพชรพราว นพรัตน์ 6
24 18676 นางสาวศศมล หุยนันท์ 9
25 18683 นายก้องเกียรติ เกื้อสกุล 2
26 18707 นางสาวกฤษณา รุ่งเรือง 12
27 18718 นางสาวพัชรีภรณ์ สกุลมั่น 10
28 18739 นายคุณานนท์ ประสาร 10
29 18751 นายนนทิวากร วันเทวิญ 11
30 18766 นายสุทธิพงษ์ หลวงจันทร์ 2
31 18771 นางสาวชลธิชา มยุรา 0
32 18779 นายกิตติพันธ์ บุญบรรจง 10
33 18781 นายเกียรติศักดิ์ ประจงจัด 5
34 18799 นายอภิวัติ บัวทอง 6
35 18804 นางสาวชลลานา ภูลม 5
36 18887 น.ส.วิภวานี แสงจันทร์ 10
37 18894 นายวัชรากร พุ่มนาค 10
38 18920 นางสาวจามจุรี สุดผูก 8
39 18926 นางสาวณัฐวิกา ชินบูรณ์ 11
40 18959 นายประกฤษฎิ์ บุรัมย์สูงเนิน 9
41 18968 นางสาววิรวรรณ วรรณศรีสุข 6
42 18981 นางสาวเหมือนฝัน อันสุข 10
43 18987 นายรัฐศาสตร์ ศิริงาม 10
44 18993 นายวีรภาค อรรถกวี 10
45 19112 นางสาวเนตรนภา แสงงาม 7
46 20509 นายธีรพัฒน์ กล่อมกำเหนิด 10
47 21139 นายบ่าเจ๊ ปาทาน 1
48 21140 นายวีรชาติ พรมมา 0
49 21141 นางสาวณัชรีพร สุดสอาด 7
รวม: 342
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 6 คุณครูผกาพันธุ์ คุณครูมงคล กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18516 นางสาวณัฐธิดา โกสุมสวัสดิ์ 2
2 18532 นายกฤษณะ สงวนสิน 11
3 18534 นารยฉัตรชัย เมตโต 0
4 18536 นายดำรงพล กิ่งตาล 0
5 18537 นายทักษิณ สุวรรณกุล 0
6 18539 นายปองพล ศรีฟองจันทร์ 0
7 18550 นายสหัสวรรษ นุ่มเกลี้ยง 4
8 18589 นายณัฐวุฒิ พิมแพ 11
9 18642 นายธิรายุธ กลิ่นนวล 0
10 18646 นายภูวฤทธิ์ รสฉ่ำ 0
11 18652 นายสหทัศน์ แซ่แต้ 1
12 18687 นายณัฐพล งามขำ 0
13 18755 นายปีติ เหล่ามานิต 0
14 18785 นายจักรกฤษ สังสีรัง 0
15 18788 นายธีระศักดิ์ กุลเกิด 0
16 18791 นายณัฐกิตติ์ บุตรชา 0
17 18852 นายนรุตม์ เก่าพิมาย 0
18 18854 นายนฤเบศ ลอยมั่นคง 0
19 18866 นายภูมิสิทธิ์ จันทร์อิ่ม 1
20 18875 นางสาวปารีรัฐ บ้านด่าน 0
21 18916 นายอมรินทร์ ธรรมสี 0
22 18927 นายสิรภพ ปั้นช้าง 3
23 18955 นายนราวิชญ์ ยงลา 2
24 19000 นายอดิศร สุขท่า 2
25 19001 นายอนุชา ชื่นชม 9
26 19002 นายอภิสิทธิ์ สระทองขอ 1
27 19099 นายอัมรินทร์ แฮะประโคน 11
28 20941 นายปฏิภาณ แสงจันทร์ 0
29 21118 นางสาวสุกัญญา ยิ่งโสภณ 0
30 21130 นางสาวธารารัตน์ อินทิ 0
31 21142 นายกนกพล เอมปรากฎ 1
32 21143 นายขวัญชัย โฉมเชิด 0
33 21144 นายชนายุทธ สว่างเนตร 0
34 21145 นายฐิติพันธ์ จันทร์สุหร่าย 1
35 21146 นายปฎิภาณ แตงอ่อน 2
36 21148 นายภีมพล วงษาภักดี 1
37 21149 นายระพีพัฒน์ ทาแท่งทอง 0
38 21150 นายวัชรพล ปัญจกนกกุล 2
39 21151 นายอภิสิทธิ์ คนหลัก 2
40 21154 นางสาววาสนา หัสมาฆะ 0
41 21155 นางสาวสวรรยา วงค์ทอง 0
รวม: 67
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 7 คุณครูธารทิพย์ คุณครูเฉลิมชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18483 นายคุณากร พุ่งอุไร 4
2 18484 นายจักรกริช ธูปสุวรรณ์ 0
3 18505 นายธนวัฒน์ ดำแพร 20
4 18602 นายวิรัตน์ ศรีสุภาลักษณ์ 0
5 18645 นายปราโมทย์ ฉ่ำพึ่งช้าง 3
6 18661 นางสาวชนิดา ชื่นขจร 2
7 18670 นางสาวภัทรสุดา พ่อสียา 1
8 18680 นางสาวสุชาดา ชัยมงคล 5
9 18690 นายธนากรณ์ ม่วงดี 1
10 18691 นายนราธร นครกัณฑ์ 5
11 18696 นายรพีพัฒน์ ริ้วทอง 1
12 18701 นายวิศรุต มีหว่าง 9
13 18710 นางสาวจารุวรรณ หวังเจริญ 1
14 18713 นางสาวฐามณี พูลเจริญ 25
15 18722 นางสาวภรัณยา เนตรทิพย์ 8
16 18738 นายคุณากร แสงนาค 6
17 18742 นายชัชวาล มีกลิ่นหอม 1
18 18759 นายพีระพัฒน์ พิศวงษ์ (ทิศวงษ์?) 0
19 18770 นายอาทิตย์ อยู่พลี 4
20 18774 นางสาวปรียานุช ศรีวรสาร 23
21 18784 นายธนาศิลป์ กิติพงศ์สมาน 8
22 18794 นายธนพล เลิศไธสง 1
23 18867 นายอัครพงษ์ จันทปัญญา 2
24 18883 นางสาวรุ่งนภา ชมภูนุช 12
25 18884 นางสาวรุ่งเรือง เชิดชาติ 9
26 18888 นางสาวศิวาทิพย์ พวงโต 8
27 18905 นายศุภฤกษ์ ชำนาญไพร 1
28 18910 นายสุนทร ผิวเหลือง 2
29 18946 นายชยานันท์ ไชยศรี 10
30 18952 นายธนวัฒน์ จารัตน์ 0
31 18957 นายบัญญพนต์ บุตรแวว 2
32 18984 นายพีรพัฒน์ ก๋งเล็ก 3
33 19115 นางสาวศิรินธร ต้นงอ 8
34 20713 นายปรเมศ ศรีใสคำ 1
35 21157 นายกิตติพงษ์ บุญอาจ 7
36 21158 นายจิรเมธ พลอยทรัพย์ 1
37 21159 นายเจษฎากร ชาลี 22
38 21160 นายตรีกวินช์ ฤกษ์ถวิล 6
39 21161 นายธนาวุฒิ วิมุตตาสี 0
40 21162 นายปฏิมา ทองม่วง 2
41 21163 นายสิทธิศักดิ์ มั่งมี 3
42 21164 นางสาวกัณฐิกา ควรเรียน 9
43 21165 นางสาวดารารัตน์ แจ่มจันทร์ 11
44 21166 นางสาวพชรกมล คงแสงพระพาย 12
45 21167 นางสาวพรสุดา จันทร์ฉาย 3
46 21168 นางสาวลัดดาวัลย์ หีบเพชร 7
47 21169 นางสาวสุกัญญา บุญทัย 7
รวม: 276
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้อง 8 คุณครูวิรานุช คุณครูเกษร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 18592 นายนนทกร ทวีสุขไชยเจริญ 10
2 18823 นายชวินธร พิชญุตม์พัฒนสกุล 10
3 18824 นายธรรศ นิ่มนุช 7
4 18827 นายปัญญาวุฒิ เพชรจั่น 10
5 18828 นายวัฒนชัย เนียมสอน 10
6 18829 นายศุภกฤต แสงสุริยา 6
7 18831 นายสุพันธนวัฒน์ ฤกษ์รื่น 8
8 18833 นางสาวจุฑาภรณ์ บุญเส็ง 5
9 18839 นางสาวพิมชนก ศรีสุภา 2
10 18841 นายมาลิก สุวรรณดี 10
11 18844 นางสาววรรณวิศา จันทราราม 5
12 18848 นางสาวอัญชิสา ศิริพานิช 10
13 19798 นางสาวลักษมี ใจวงค์ 12
14 20506 นางสาวมาเรีย อุดมทรัพย์ 4
15 21170 นางสาววริษฐา กั้วศร 10
16 21171 นายศรัณย์ชัย กิจจาบัณฑิต 7
รวม: 126
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 1 คุณครูรำไพพรรณ คุณครูวิโรจน์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17902 นายปรัชญา ชัยอาสา 10
2 17911 นางสาวปัญจลักษณ์ มีธรรม 12
3 17916 นางสาวพรรณธิดา คำขาว 16
4 17918 นางสาวมนสิชา วณิชพลสุข 14
5 17924 นายคุณัญญา สิงห์มี 12
6 17927 นายนัฐวุฒิ ฉ่ำโสฬส 10
7 17928 นายนิติ วงค์ปิ่น 9
8 17929 นายเศรษฐา จันทร์ยาม 11
9 17931 นายเอกชัย วารีดำ 11
10 17934 นางสาวกนิษฐา ตันตุลา 10
11 17937 นางสาวกัลยา มีโคตรกอง 11
12 17939 นางสาวจินตนา เสนสม 14
13 17947 นางสาวเมธาวี เศษคำ 12
14 17948 นางสาวลักขณา สุทธี 10
15 17950 นางสาววรรณพร แจงบำรุง 10
16 17951 นางสาววรรณพร แดงคำ 10
17 17953 นางสาวศศิวิมล เอมโคกสูง 12
18 17954 นางสาวสุประวีณ์ รายะรัตนกาญจน์ 12
19 17955 นางสาวอริสา มะโนรา 13
20 17956 นางสาวอารดา ลาดพิลา 10
21 17959 นายจักรกริช นวลบุดดี 9
22 17983 นางสาวณัฐริกา วิชัยวงษ์ 12
23 17984 นางสาวธัญลักษณ์ ขำวงษ์ 10
24 17985 นางสาวนภาพร รุ่งเรือง 11
25 17989 นางสาวภัททิยา เชื้อช้าง 12
26 17992 นางสาวภาสิกา สัณหภักดี 11
27 17994 นางสาววชิรญาณ์ เทียมอัน 13
28 17996 นางสาววรางคณา ดอนบัวโคตร 11
29 17999 นางสาวศิรินันท์ วิลานันท์ 12
30 18002 นางสาวอริสรา พอกประโคน 12
31 18005 นายชุติพนธ์ แก้วคำ 9
32 18013 นายปิยะศักดิ์ ศรีจันทร์ 8
33 18026 นางสาวธัญวรัตม์ วัฒนศฤงฆาร 11
34 18031 นางสาวพัชรินดา อัครโคตร 10
35 18087 นางสาววรรณิภา ทองแพ 11
36 18122 นางสาวกัญญารัตน์ จันทร์หอม 11
37 18127 นางสาวธัญสินี ดีสันเทียะ 10
38 18133 นางสาวพัชรีพร นนตะสี 11
39 18205 นายสมชาย ปู่ส่าห์ 10
40 18253 นางสาวรัชนี สินวงศ์ 12
41 18264 นางสาวอลิษา เภาขุนทด 11
รวม: 456
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 2 คุณครูสุริยา คุณครูรดาริน กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17894 นายกฤษฎา ทับหงษา 11
2 17899 นายธนกฤต เรืองอุไร 11
3 17908 นางสาวชนิตา ศิระวัน 14
4 17909 นางสาวดุสิตรา อรุณส่ง 12
5 17913 นางสาวปิยะดา ไพศาล 10
6 17914 นางสาวพนิดา บุญรับ 13
7 17922 นางสาวอนัญพร ผันกลาง 11
8 17942 นางสาวณัฐนิชา ทองอ้ม 6
9 17944 นางสาวนันทนัช ภูริอิทธิพัฒน์ 15
10 17971 นายนิติพงษ์ ศิริสวัสดิ์ 10
11 17972 นายบุญญฤทธิ์ ศรีวิเชียร 11
12 17974 นายวีรพงศ์ ทันจันทึก 7
13 17978 นายอภิสิทธิ์ สิงห์สัตย์ 9
14 17979 นางสาวกนกวรรณ อยู่แทน 11
15 17986 นางสาวเบญญทิพย์ แสนโสภา 11
16 17987 นางสาวปรียากรณ์ โคตรพันธ์ 11
17 17988 นางสาวปัทมวรรณ แก้วหนองเสม็ด 11
18 17991 นางสาวภาวรัตน์ ดีพนัส 7
19 17993 นางสาวมนธา กุลสุวรรณ 9
20 17995 นางสาววรางคณา โป๊ะรัตนสุวรรณ 11
21 18001 นางสาวอรวรา วงษ์แย้ม 12
22 18035 นางสาวศิริลักษณ์ เอกนุช 10
23 18044 นางสาวพิชญาภัค ทั่งจันทร์แดง 10
24 18052 นายโชติรส ศรีคำม้วน 10
25 18074 นางสาวธัญรัตน์ มณีอินทร์ 11
26 18115 นายสุภาพ พิมพรภิรมย์ 10
27 18148 นายชาญนัส วงศ์วิวัฒนา 13
28 18171 นายสหัสวรรษ หิรัญเพชร 15
29 18212 นางสาวนิรชา ผิวทองงาม 10
30 18213 นางสาวบุญยนุช โพธิ์อ่อน 10
31 18222 นายณัฐดนัย สุดสงวน 10
32 18240 นางสาวจารุพัฒน์ โพธิสาพัฒน์ 9
33 18333 นายพีรพล พิมพ์แก 5
34 19166 นางสาวกฤติกา พันธุรัตน์ 8
35 19816 นางสาวกาญจนา ยิ้มแย้ม 7
36 20385 นายยงยุทธ์ สุขประสงค์ 8
37 20386 นางสาวจุฑามาศ อารมณ์ 9
38 20387 นางสาวไพลิน บุญทัน 10
39 20388 นางสาวศกุลรัตน์ ประทีป 10
40 20389 นางสาวสุชาดา เบาสูงเนิน 11
41 20391 นางสาวอัจฉราพร อินนะระ 10
42 20445 นางสาวสุทธิตา อัมทองหลาง 10
43 20549 นางสาวภัทรวดี อู่ตุ้ม 11
44 21153 นางสาวอรจิรา ปทุมวัฒน์ 10
45 21199 นางสาววชิราภรณ์ หลาวทอง 10
รวม: 460
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 3 คุณครูสมพร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17923 นางสาวอัญชิษฐา ใจมน 11
2 17945 นางสาวนิพาพร แก้วชิน 10
3 17957 นางสาวอาริษา ภู่ทอง 11
4 17966 นายทิวากร ชลอเดช 13
5 17973 นายภีระพงศ์ ส่งจันทร์ธนาชัย 12
6 17980 นางสาวชลธิชา สุวรรณภา 10
7 17982 นางสาวณัฐธิดา อินทุใสตระกูล 11
8 17990 นางสาวภัทรภร วิญญูนุรักษ์ 11
9 18000 นางสาวสิริโสภา พรประสิทธิ์ 10
10 18004 นายจิรพัฒน์ ณ สีหโต 9
11 18006 นายไชยวัฒน์ นัชฎา 11
12 18010 นายนราเศรษฐ์ ธัญศิรอนันต์ 10
13 18024 นางสาวจงรักษ์ กะนันตัง 7
14 18034 นางสาวศิริขวัญ เอมโคกสูง 12
15 18047 นางสาวอลิสา วงศ์คะสุ่ม 10
16 18058 นายวสุรัตน์ ปิ่นสุวรรณ 10
17 18071 นางสาวณัฐฐิกาญจน์ ไชยมั่น 11
18 18073 นางสาวณัฐษวี ชูแก้ว 8
19 18076 นางสาวนันทิชา คุ้มศรี 11
20 18081 นางสาวพัชราภรณ์ ลาดหนองขุ่น 9
21 18083 นางสาวมาธวี ไวมาตร 10
22 18089 นางสาวศิธิพร สิงหะทุม 9
23 18090 นางสาวศิริภาภรณ์ ศรีเมือง 11
24 18092 นางสาวสุวิมล ทรัพย์สิน 11
25 18093 นางสาวอภิญญา บึงมุม 9
26 18102 นายนพรุจ แฉ่งละมัย 10
27 18152 นายณัฐกิตต์ ดีมาก 6
28 18183 นางสาววรัญชลี ประทุมรัตน์ 10
29 18243 นางสาวจุฬารัตน์ จันทร์กลิ่น 10
30 18335 นายวัชระ ดวงระยศ 11
31 19122 นางสาวอรอนงค์ ตาทอง 12
32 19817 นายศุภโชค ต่อศรี 6
33 20392 นายสรวิชญ์ ทองโชติ 5
34 20393 นางสาวกาญดา หนูน้อย 10
35 20395 นางสาวพรพิมล สีนารอด 10
36 20440 นายนันทิกร สุวรรณชัยรบ 11
37 20442 นายธนศักย์ แซ่ตัน 10
38 20453 นางสาวกันทิมา หาสุข 10
39 20456 นายอดิศร แสงครุฑ 11
40 20457 นางสาวรักษิณา เศษรักษา 10
41 20460 นางสาวอารียา มูลจันที 10
42 20464 นางสาวศุภิสรา แสงครุฑ 9
43 20492 นางสาวลัดดาวรรณ พิเนตร 10
44 20533 นางสาววิชุดา สุขประเสริฐ 11
45 20540 นางสาวอาทิตยา ภูหมันคิด 10
46 21200 นางสาวชัญญานุช ชินโชติ 11
รวม: 460
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 4 คุณครูพรรณา คุณครูน้ำฝน กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17901 นางสาวณัชชา กล่อมจิตร์ 9
2 17936 นางสาวกัญญารัตน์ แสนสุข 9
3 18027 นางสาวธาราภรณ์ ภูมิวิสัย 4
4 18030 นางสาวพลอย บุตรภักดี 8
5 18036 นางสาวสรวงสุดา ชูตรี 8
6 18039 นางสาวสุกัญญา เมฆอภัย 9
7 18068 นางสาวกัณณิกา อยู่หลำ 10
8 18069 นางสาวขนิษฐา อินเกียรติ 2
9 18082 นางสาวพัชรินทร์ บินซัมซูดิน 8
10 18085 นางสาวลดา ข้อยุ่น 8
11 18086 นางสาวลักษมน พัสสระ 9
12 18124 นางสาวจิตรลดา ขวากุดเข้ 12
13 18126 นางสาวทักษินา กันทา 10
14 18130 นางสาวเนื้อทอง คงเพชรขาว 11
15 18132 นางสาวปาริชาติ บุญเกิด 11
16 18135 นางสาววิลาวัลย์ วิเศษทรัพย์ 11
17 18178 นางสาวกาญจนา วงศ์ลังกา 10
18 18197 นายธีรพงษ์ ปัญญาประสิทธิ์ 3
19 18210 นางสาวจิราพร สีแดง 9
20 18241 นางสาวจิตติมา บุตรสอน 1
21 18242 นางสาวจุฑาทิพย์ เรืองศรีธนนท์ 11
22 18254 นางสาววรรณทิญา ขอบบัวคลี่ 10
23 18256 นางสาววิภาวี ปุลาชะกา 3
24 18298 นางสาวเกตุวลี ไชยชะนะ 10
25 18301 นางสาวธนิสร จันทบุตร์ 10
26 18352 นางสาวกาญจนา เอี่ยมสุข 11
27 19130 นายสุพจน์ เอมชุ่มจิตต์ 8
28 20397 นางสาวชลกร พันธ์ศรี 4
29 20398 นางสาวธนภรณ์ วงค์ขวัญเสน่ห์ 5
30 20399 นางสาวพรสุดา โสคำแก้ว 9
31 20411 นางสาวกุลรดา ทองประสาร 10
32 20441 นางสาวประภาพรรณ บรรผนึก 11
33 20443 นางสาวเยาวภา หวัดวาปี 9
34 20444 นางสาวสุชานันท์ กล่อมเสียง 11
35 20446 นางสาวปรียาภรณ์ ปรากฏชื่อ 10
36 20463 นางสาวพิชชาภา เนียมเทศ 7
37 20482 นางสาวจิตมีสุข โทเดช 11
38 20487 นางสาวจารุกัญญ์ ชำรวย 10
39 20488 นางสาวเดือน โพธิ์แดง 7
40 20489 นางสาวสุดารัตน์ เฉลิมกิตติชัย 9
41 20490 นางสาวผุสชา อุ่นใจ 8
42 21201 นายณัฐภัทร ทองก้อน 4
รวม: 350
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 5 คุณครูสมัชชา คุณครูกรรณิกา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17679 นางสาวรุ่งชุลี บุญประเสริฐ 11
2 17912 นางสาวภาษาศิลป์ ไทรหอมหวล 10
3 17925 นายธณัชชา เบญญาคุปต์ 11
4 17940 นางสาวชลทิพย์ กิ่มยิ่งยศ 8
5 17941 นางสาวฐิติมา รักสะอาด 11
6 17969 นางสาวศศิวิมล สุขศาสตร์ 11
7 18022 นายอานนท์ ศรีบุญไชย 5
8 18062 นายสิทธิพล ทองย้อย 10
9 18072 นางสาวณัฐริกา น้อยจันทร์ 11
10 18179 นางสาวจินห์จุฑา ชุมดี 10
11 18180 นางสาวดารัตน์ พลียา 11
12 18185 นางสาวสมฤทัย เข็มต้น 10
13 18268 นายณัฐพงษ์ สมนึก 10
14 18281 นายเนติพงษ์ สิงหะ 13
15 18284 นายพุฒิพงศ์ จัยสำคัญ 5
16 18287 นายวิษณุ จันทะหุม 9
17 18299 นางสาวจิราพร วิชัย 10
18 18306 นางสาวพรรณารายณ์ สง่างาม 11
19 18308 นางสาวลัดดาภรณ์ ใคร่นุ่นภา 10
20 18311 นางสาวเสาวคนธ์ ปานยิ้ม 14
21 18317 นายจักรินทร์ เหมือนอิน 9
22 18324 นายธวัชชัย บางเทศธรรม 12
23 19128 นางสาวประภัสสร ธงอาษา 10
24 19819 นายเกียรติศักดิ์ สอสมิง 10
25 20403 นายวสุธา อารยะธนิตกุล 10
26 20404 นายศักทิพงศ์ เขียวชอุ่ม 9
27 20405 นายสรวิชญ์ รุจิโชติพันธ์ 20
28 20408 นางสาวชมพูนุท ม่วงมงคล 12
29 20409 นางสาวณัฐกานต์ มงคลสังข์ 10
30 20410 นางสาวนฤมล ดงภูยาว 11
31 20412 นางสาวศศิวิมล มีภักดี 10
32 20413 นางสาวสุชัญญา บุญเจริญ 10
33 20414 นางสาวอรยา โทไข่สอน 10
34 20452 นายธนกร บ้านด่าน 11
35 20458 นายธนกร ทิชินคุณภัทร 11
36 20459 นางสาวกมลชนก รุ่งสาย 11
37 20462 นายนนทกร ทรัพย์สมบุญ 10
38 20545 นางสาวพรรณริสา สีก่ำ 10
39 21202 นางสาวไพลิน บุญธรรม 11
40 21203 นางสาวศจี ศาสตร์ประเสริฐ 11
รวม: 419
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 6 คุณครูพงษ์พันธ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17772 นายอัษฎางค์ ชัยยะรุ่งโรจน์ 9
2 17970 นายนราธรณ์ โสภาพรม 10
3 17977 นายสุเมธ รัดรอดกิจ 2
4 18014 นายพงศกร ศรีธาดา 1
5 18015 นายรัตนชัย ฆารวิพัฒน์ 5
6 18019 นายศิวกร กลิ่นพวง 12
7 18059 นายสนั่น นิลโต 6
8 18061 นายสหกูล เพ็ชรบารมี 5
9 18150 นายชุติพงศ์ รุ่งเรือง 11
10 18153 นายแทนไท สุกแก้ว 8
11 18155 นายธรรณธร เร่งมีศรี 0
12 18158 นายปฏิกานต์ ปัญญา 12
13 18172 นายสุวรรณชัย ยังฉิม 11
14 18177 นายอิทธิพล เอี่ยมสำอางค์ 13
15 18186 นายเกษมสันต์ บูรพนิมิตพงษ์ 15
16 18234 นายอรรถพล จันทนะแก้ว 11
17 18236 นางสาวกมลวรรณ เรือนเงิน 12
18 18271 นายธนภูมิ เผือกโฉลง 12
19 18303 นายนาคา คำภูแก้ว 12
20 18307 นางสาวมณีรัตนา ติชาวัน 13
21 18331 นายบุญช่วย คุณกันหา 12
22 18332 นายปฏิภาณ ยอดอินทร์ 6
23 18348 นายอภิชาติ ศรีสุข 11
24 18358 นายกิตติศักดิ์ พงษ์พันธ์ 12
25 18365 นายชยานันท์ ทองคำ 11
26 18366 นายชลทิตย์ ลัดหลวง 16
27 18369 นายเทวินทร์ ยอดอินทร์ 10
28 18377 นายวิศรุต ทองพระปฏิมา 10
29 18386 นายอัษฏาวุธ เถื่อนเนาว์ 17
30 18388 นางสาวขวัญฤดี นามโยธา 12
31 18390 นางสาวชาลิษา สวนสว่าง 16
32 18391 นางสาวทิพรัตน์ แซ่โค้ว 12
33 18396 นางสาวมัณฑนา เหลาปัญญา 13
34 19123 นายธนธรณ์ ทวีสุขไชยเจริญ 11
35 19823 นายณัฐวุฒิ หิรัญคำ 2
36 20416 นายธีรพงษ์ ไชยสุริยวิรัตน์ 14
37 20417 นายพงศกร สกุลศักดิ์ 13
38 20418 นายอภิสิทธิ์ พิหุสูตร 15
39 20419 นางสาวกชพรรณ ดวงจิตร์ 11
40 20420 นางสาวจิรวดี ดาแหยม 13
41 20421 นางสาวฟ้าริดา โนนสนิท 13
42 20422 นางสาววรัญญา คำภู 12
43 20423 นางสาวศิริโสภา ยี่จอหอ 12
รวม: 454
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 7 คุณครูกาญจนวดี คุณครูวารุณี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17976 นายศรัณย์ นิ่มนวล 0
2 18016 นายวรรณรัตน์ นิลโต 0
3 18017 นายวิวัฒน์ ธรรมโส 0
4 18025 นางสาวชัชชญา สีลา 7
5 18029 นางสาวพรไพลิน เมืองศักดา 1
6 18045 นางสาวอมรรัตน์ สิทธิกรกุลชัย 9
7 18053 นายณัฐวุฒิ แหยมนาค 0
8 18057 นายวริทธิ์ธร ทองวรณ์ 0
9 18070 นางสาวจรรยพร บาลีพัตร 14
10 18078 นางสาวปาริฉัตร สาดมุณี 13
11 18084 นางสาวรุ่งอรุณ วรสิงห์ 14
12 18091 นางสาวลลินตา แจ่มจันทร์ 3
13 18110 นายระพีพัฒน์ จันทร์สองดวง 4
14 18120 นายเอกวิทย์ เหลาทอง 4
15 18134 นางสาววัชราภรณ์ กล่อมกำเนิด 4
16 18145 นายจักรพันธ์ ศรีสากล 0
17 18156 นายธิติวุฒิ สุดชา 0
18 18232 นายสิทธิ์วโรจน์ จันทร์เปรม 4
19 18250 นางสาวปิยธิดา มูลสิน 3
20 18251 นางสาวพันธิตรา วงษ์พิทักษ์ 3
21 18261 นางสาวสุรีภรณ์ เสนชู 11
22 18345 นายสัญญา จุทาผาด 0
23 18355 นางสาวเบญจมาศ บุญอินทร์ 13
24 18367 นายชวิศ มาภา 0
25 19129 นายนพเก้า ปันแก้ว 11
26 19854 นายภาณุพงศ์ บุญหลิม 10
27 20424 นายณรงค์ฤทธิ์ คงหอม 7
28 20425 นายวินัย ทิพันธ์ 11
29 20426 นายสันทัด ชาน้อย 4
30 20427 นายอาทินันต์ จันอากาศ 4
31 20428 นางสาวธนาคาร ยอดทอง 9
32 20431 นางสาวมิตรธิดา นาโพนงาม 12
33 20432 นางสาววิชุดา เจ๊ะสะมะแอน 11
34 20449 นางสาววิรัลพัชร์ วิสมิตนันท์ 12
35 20451 นายณัฐพล ศรีนาม 8
36 20493 นายศตายุ กุลมณี 0
37 20531 นายจตุเดช บุญศรี 1
38 21211 นางสาวนุชจรีย์ จิรัมย์ 5
รวม: 212
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 8 คุณครูอริสา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17774 นางสาวชไมภรณ์ ทองสำราญ 10
2 17898 นายณัฐวรรธน์ จำปา 12
3 17903 นายปรัตถกร เลี่ยว 7
4 17904 นางสาวภาณิศา แดนสิงห์ 10
5 17910 นางสาวธนัชชา นุ่มมัน 6
6 17917 นางสาวพิชาดา พงษ์เจริญ 12
7 18018 นายสมศักดิ์ สุวรรณภูมิ 9
8 18037 นางสาวสิริยากรณ์ ค่ำคูณ 10
9 18129 นางสาวนุรี แก้วเเกมจันทร์ 11
10 18138 นางสาวศิวพร ทพลนุสิทธิ์ 8
11 18295 นางสาวกฤติยา อังครัตนพิชัย 11
12 18457 นางสาวนิศารัตน์ หวลชัยภูมิ 10
13 19811 นางสาวสิริประภา สุดโสภา 6
14 20435 นายณกรณ์ แซ่จาง 15
15 20438 นางสาวณัฐณิชา สีเผือก 10
16 20439 นางสาวสิตานันท์ แรงเริง 10
17 20447 นายนัฐนนท์ บัวขาว 10
18 20448 นางสาวพิมพ์ภัสสร ม่วงสิงห์ 10
19 20526 นายวราวุธ อารีพงษ์ 6
20 20544 นายกวิน เรืองศิริ 8
21 21217 นายวราเทพ กิจจา 5
รวม: 196
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 1 คุณครูพรสุรางค์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17311 นายจิรายุส ตระกูลภากร 10
2 17312 นายเตชิต กีรติวรการ 10
3 17314 นายธัญวุฒิ เฉลิมพงษ์ 10
4 17316 นายภูมิระพี นาควิจิตร 9
5 17318 นายสกรรจ์ ทะนันไธสง 12
6 17321 นางสาวกาญจนา คำภิเดช 10
7 17322 นางสาวพิชญา ดงรุ่ง 10
8 17325 นางสาวนิลาวัลย์ จันทร์สมุทร 11
9 17326 นางสาวปนิดา พรจันโป๊ะ 10
10 17329 นางสาวพิชชากร รุ่งสรรเสริฐ 11
11 17330 นางสาววรัญชนา ศรีวิชา 9
12 17332 นางสาวศิลาลัย อิงชัยภูมิ 11
13 17335 นางสาวสุพัตรา พันพิพัฒน์ 10
14 17337 นางสาวสุวิมล จิตรชื่น 10
15 17338 นางสาวเสาวภาคย์ ช้อนทอง 10
16 17340 นางสาวเสาวลักษณ์ บัวน้ำจืด 10
17 17344 นายณัฐพล ทิพย์สวัสดิ์ 10
18 17365 นางสาวนัทธมน ครุฑใจกล้า 12
19 17367 นางสาวพรทิวา กาญจนพัฒน์ 12
20 17369 นางสาวเพชรรัตน์ ละคำ 10
21 17378 นายกนกพล จันทร์ดีศรี 16
22 17387 นายธีรวัฒน์ เนตรทิพย์ 8
23 17393 นายวงศธร ดุลยติธรรม 11
24 17400 นางสาวจริยาภรณ์ สายสุวรรณ 10
25 17408 นางสาวนิยุตา โฉมรุ่ง 10
26 17411 นางสาวสุพัฒน์ตรา คะเนนอก 9
27 17412 นางสาวสุวนันท์ อนุพันธ์ 10
28 17416 นางสาวอาทิตยา บัวแสง 10
29 17478 นางสาวธัณย์สิตา จิรัฐิติกาลตระกูล 8
30 17479 นางสาวอพัชชา สวัสดิ์ผล 13
31 17493 นายธิติภาส เริงสอาด 12
32 17519 นางสาวศศิธร สุวิชัย 10
33 17522 นางสาวอาทิตยาภรณ์ สีหอม 10
34 17566 นายธรณิศ วงศ์คำสา 14
35 17585 นางสาวอารดา วงศ์ดี 12
36 17590 นายจักรพงศ์ ระวังภัย 10
37 17592 นายธีรยุทธ คชนันทน์ 12
38 17598 นายพิษณุ อำนวย 11
39 17627 นางสาวโชติกา เปียผึ้ง 11
40 17630 นางสาวสิริลดา เรืองรุ่งโรจน์ 12
41 17639 นายกฤษณะภูมิ ชัยชุมพล 11
42 17779 นางสาวน้ำทิพย์ จิตรชื่น 11
43 19135 นางสาวนฤมล ธงเงิน 10
44 19138 นางสาวธัญญากร สังอ่อนดี 11
45 19157 นายณัฐนันท์ ใจคำลือ 11
46 19692 นายปกรณ์เกียรติ บุญรักษา 10
47 19693 นางสาวปรินดา สายสวาท 12
48 19694 นางสาวขวัญเรือน จันทะวงศ์ 9
49 19695 นางสาวปทิตตา เจริญใจ 10
50 19696 นางสาวพรชนก ส่องแสง 10
รวม: 531
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 2 คุณครูอมรา คุณครูฉัตรชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17319 นายอดิศักดิ์ ชุ่มเย็น 12
2 17320 นายอมฤต แก้วชัย 13
3 17324 นางสาวธัญญารัตน์ ตรีวงษ์ 10
4 17333 นางสาวสมปรารถนา แก้วอ่วม 12
5 17336 นางสาวสุพิชญา ทรัพย์สิน 11
6 17339 นางสาวเสาวลักษณ์ แดงสมอ 11
7 17343 นายณัฐชัย นาคสุข 13
8 17355 นายวิธาน จันทมาศ 10
9 17362 นางสาวชลธิชา ภาคธง 11
10 17366 นางสาวประภัสสร พรมมา 12
11 17368 นางสาวพิมพ์ชนก โสพันโต 12
12 17370 นางสาวยดาพร ป้อมประคอง 10
13 17375 นางสาวอรปรียา คลังทรัพย์ 13
14 17376 นางสาวอริสรา ชุบบุญผ่อง 12
15 17379 นายกึกก้อง รุ่งวรรธนะ 12
16 17384 นายธนายุต คณะรูป 3
17 17390 นายพชร รัฒนศักดิ์ธารา 10
18 17401 นางสาวจารุวรรณ ดีทอง 11
19 17406 นางสาวชวนากร การมากมี 0
20 17407 นางสาวนงลักษณ์ ชาติการุณ 11
21 17409 นางสาวพชรพร ทรงศร 11
22 17413 นางสาวสุวลักษณ์ จ่าเหลา 14
23 17437 นายอภิสิทธิ์ ไทยสมบูรณ์ 12
24 17451 นางสาวพรพรรณ บุญทน 13
25 17458 นางสาวอริสรา บิดา 10
26 17504 นายอมฤต สิงห์นิยม 14
27 17520 นางสาวศิริรัตน์ ศรีคำ 10
28 17538 นายศักดิ์สิทธิ์ พิมพ์ทอง 11
29 17545 นางสาวกชกานต์ กาญจน์แก้ว 6
30 17547 นางสาวเกษราภรณ์ แก้วมณี 13
31 17565 นายณัฐวุฒิ สุนทรโรจน์ 11
32 17607 นางสาวชลันดา อดกลั้น 8
33 17615 นางสาวพิมพกานต์ ศรีอำพันธ์ 10
34 17637 นางสาวอัจฉรา ศิริศันสนียวงศ์ 10
35 17654 นายพงศกร ทะคำรินทร์ 12
36 17673 นางสาวเบญญาลักษณ์ สิงห์แก้ว 10
37 17676 นางสาวเมวิกา ไชยราช 11
38 17685 นางสาวสกาวรัตน์ แสงโฉม 9
39 17763 นายวุฒินันท์ จันทร์แดง 5
40 17773 นางสาวจุฑามาศ แก้วสาขา 12
41 17778 นางสาวนัฐริกา รอดจันทร์ 11
42 17780 นางสาวพรรณรายณ์ บัวพันธ์ 11
43 18463 นางสาวณัฐภรณ์ ยอดสุรินทร์ 11
44 19137 นางสาวพรธนิตย์ พูลสวัสดิ์ 23
45 19697 นายจีรวัฒน์ คำนา 6
46 19698 นายศุภณัฐ บรรจุสุวรรณ 11
47 19699 นางสาวสุชานาถ นกเขา 12
48 20512 นางสาวกิตติยา พ่อปากดี 9
49 20539 นายซาวซัง แซ่ซิ่ม 11
50 20548 นางสาวอดิศณัฐฐยา คำหริ่ม 8
รวม: 534
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 3 คุณครูพรรณี คุณครูอรรถสิทธิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17315 นายภัคพงษ์ วงค์นิธิกร 12
2 17328 นางสาวพรนภา นพคุณ 12
3 17350 นายพงษ์เพชร เดชขุนทด 10
4 17352 นายพิษณุ อินกอง 9
5 17353 นายพีรพัฒน์ ทองอินท์ 2
6 17354 นายไรวินท์ บัวดี 10
7 17356 นายสมชาย จันทร์หอม 10
8 17359 นางสาวกนกอร สามสี 12
9 17360 นางสาวกฤษณา แสนทวีสุข 12
10 17363 นางสาวณัฐสุดา ไตรทศมธุสร 14
11 17371 นางสาววรรณา คงคารักษ์ 15
12 17372 นางสาวศรัณย์พร แสงสว่าง 12
13 17377 นางสาวอาทิตยา สิงห์มี 14
14 17380 นายจุฬานนท์ ส้มจีน 10
15 17395 นายอนุชิต พรชัยกุล 11
16 17398 นางสาวกมลทิพย์ แซ่แต้ 14
17 17402 นางสาวจิตนภา นุชประเสริฐ 13
18 17405 นางสาวชลลดา รื่นเริง 10
19 17410 นางสาววรณิกา ชาน้อย 5
20 17415 นางสาวอภิชญา บุญรุณโพธิ์ 13
21 17426 นายปริญญา สรวลเส 10
22 17431 นายศุภชัย ขันลุน 10
23 17442 นางสาวจารุวรรณ จันทร์รุณ 11
24 17460 นายญาณวิรุตม์ ฐิติวัชร์เมธี 10
25 17466 นางสาวจาฎุพัจน์ โตพันธุ์ 15
26 17477 นางสาวหนึ่งฤทัย พิบูลย์ 10
27 17498 นายภัทรพล จันทร์ยาม 12
28 17506 นางสาวกชพร พิบาลขันธ์ 12
29 17581 นางสาวพุทธรักษา ชนประชา 9
30 17600 นายล้อมพงศ์ ระวังภัย 14
31 17612 นางสาวปานโฉม แสนพันธ์ 8
32 17665 นางสาวเกศศินี แสงนาค 2
33 17730 นางสาวชวิศา กลิ่นศรีสุข 9
34 17765 นายวุฒิพงศ์ สิทธิเวช 11
35 19136 นางสาวบุรัญญา ผือลองชัย 14
36 19142 นางสาวณัฏฐ์นรี ศรีกะกุล 13
37 19143 นางสาวศิครินทร์ ทรัพย์ประทุม 12
38 19164 นางสาวศุทธินี โพธิ์นอก 10
39 19701 นายสรรเพ็ชร สมานโส 11
40 19702 นายผดุงพล มูลจันที 9
41 19703 นางสาวมนต์ธิรา สุขกล่ำ 14
42 19704 นางสาวศลิษา งามเนตร 14
43 19705 นางสาวกนกวรรณ พันก้ย 14
44 19706 นางสาวอภิสมัย แซ่เฮง 10
45 19707 นางสาววัชรอาภา ถาวรอรุณรัตน์ 11
46 19708 นางสาวฉัตรสุดา โจมรัมย์ 10
47 19709 นางสาวมัทรียา ขอเจียม 10
48 19710 นางสาวเดือน จิตรีเดช 10
49 20514 นายฐาปกร แก้วบัวดี 10
รวม: 535
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 4 คุณครูลักษณา คุณครูพินิจ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17383 นายธนพล ศรีสวัสดิ์ 10
2 17414 นางสาวอนันดา โทประดิษฐ์ 2
3 17465 นางสาวกุลยา หวลกะสิน 10
4 17467 นางสาวดวงกมล หวังสุข 10
5 17469 นางสาวบรรพตรี สีปุ๊ด 11
6 17470 นางสาวปรัชญา ทรัพย์สิงห์ 11
7 17471 นางสาวปิยกาญจน์ แสงสมิง 0
8 17473 นางสาวภาวินี มาตศรี 5
9 17475 นางสาววรรณนิดา ช่วยไชยศรี 10
10 17480 นางสาวอมลฉวี พลสงัด 3
11 17492 นายธนาธิป ผันยะจันทร์ 10
12 17500 นายภาสกร นาสมใจ 10
13 17505 นางสาวกชกร แสงจันทร์ 6
14 17509 นางสาวดวงนภา รุ่งเรือง 9
15 17510 นางสาวธิติสุดา สราทธพันธุ์ 10
16 17516 นางสาวภัทรจันทร์ วงษ์วิบูลย์ 11
17 17531 นายปัญญา สมาธิ 10
18 17553 นางสาวณัฐยาภรณ์ เจ๊ะดอเราะห์ 10
19 17554 นางสาวนพรัตน์ ศรีรอด 8
20 17555 นางสาวเบญจพร ศรีวิลัย 9
21 17556 นางสาวพรประภา จันดี 11
22 17560 นางสาววราลักขณ์ โมธรรม 6
23 17561 นางสาวสมสกุล ผ่องแผ้ว 9
24 17562 นางสาวอุไรวรรณ แย้มกลาง 8
25 17588 นางสาวไอริณ เกษมศักดิ์ 12
26 17596 นายปิยพัทธ์ ปรากริม 10
27 17604 นางสาวกัลยา เจริญพรตระกูล 10
28 17620 นางสาวรุ่งภควดี รุ่งเจริญ 8
29 17682 นางสาวศศิธร มีชัย 11
30 17787 นางสาวไอลดา ขำอุ่นใจ 9
31 18460 นางสาวพัชรี ดรนาม 2
32 19139 นางสาวสิริพร อินเพ็ญ 8
33 19140 นางสาวอรยา ตรงกลาง 3
34 19711 นายสิรวิชญ์ โสชารี 10
35 19712 นายภาสวิชญ์ แสงแก้ว 10
36 19713 นางสาวภัทราวดี กวดสันเทียะ 10
37 19714 นางสาวปรางธิดา ไชยมั่น 9
38 19715 นางสาวกนิษฐา ขวัญเจริญกิจ 11
39 19717 นางสาวพรกนก แก้วเกื้อหนุน 19
40 19718 นายณัฐกิตติ์ ช่อจันทร์ 9
41 19719 นายณัฐพล เจริญทัศน์ 10
42 19721 นางสาวชิดชนก ทองแท้ 10
43 19722 นางสาวปิยะพร ศรพา 3
44 19724 นางสาวปิยะดา วงแหวน 3
45 20523 นางสาวนุศรา ผุสิมมา 9
46 21204 นายเกียรติพงษ์ จูมพลพงษ์ 10
47 21205 นายจักรพงษ์ บัวศรี 8
รวม: 403
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 5 คุณครูสุรีย์ คุณครูบงกช กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17323 นางสาวชัญญานุช วรรณนา 9
2 17345 นายธันยบูรณ์ ป้องศรี 1
3 17462 นางสาวอัมริดา พรมเกษา 12
4 17472 นางสาวภาวิณี อุพันทา 10
5 17481 นางสาวอรวี สุขวรรณะ 11
6 17482 นายกิตติพัชร์ ฉวีวรรณ 6
7 17494 นายธีรวัตน์ รัชสีห์ 4
8 17499 นายภานุวัตน์ บัวสนิท 10
9 17502 นายวันชนะ ศรีสงวน 10
10 17508 นางสาวชวัลลักษณ์ การมากมี 10
11 17511 นางสาวพรชิตา กลางสวัสดิ์ 10
12 17512 นางสาวพรชิตา มั่งมีดี 11
13 17599 นายเรืองศักดิ์ แซ่อึ๊ง 10
14 17601 นายวิทยากร สายโรจน์ 8
15 17623 นางสาววิภา สุรศร 10
16 17631 นางสาวสุนันทา กุมารเพชร 10
17 17633 นางสาวหทัยรัตน์ เกิดสำราญ 8
18 17636 นางสาวอริสรา สมคะเณย์ 11
19 17642 นายฐาปกรณ์ เสือบัว 9
20 17643 นายณัฐนนท์ ยอดอินทร์ 1
21 17658 นายรัชชานนท์ พวงทองแค 6
22 17660 นายวัชระศักดิ์ ลิ้มขุนทด 2
23 17661 นายศรัณย์ ศรีมะลัย 2
24 17672 นางสาวบุณฑริกา เฉลาพักตร์ 9
25 17678 นางสาวรีนา ยาเดฟ 13
26 17683 นางสาวศสิมา ผึ่งผาย 10
27 17686 นางสาวสุมนมาลย์ รัตน์นนท์ 10
28 17687 นางสาวสุมิตตรา กุดกันยา 11
29 17718 นายสมคิด สีทองหลาง 8
30 17719 นายเสริมศักดิ์ เสืออิ่ม 2
31 17727 นางสาวจิราภรณ์ ห่อทอง 10
32 17729 นางสาวชนาทิพย์ บัวทอง 2
33 17733 นางสาวพลอยมณี เสมอชาติ 15
34 17754 นายพงศกร สิทธิพวง 4
35 18461 นายธนโชติ ดิเรกผล 1
36 19726 นายสิทธิพร วันทมาตย์ 10
37 19727 นายวโรดม แทนไทย 4
38 19728 นางสาวชาลินี ไกรนารถ 10
39 19729 นางสาวรติกาล บำรุงจิตร์ 10
40 19730 นางสาวนริศรา สนธิประเสริฐ 9
41 19731 นางสาวศิรินภา มณีจันทร์ 12
42 19732 นางสาวดลยา รุ่งเรือง 11
43 19734 นางสาวธิดา พลับเพลิง 12
44 19735 นางสาวจารุวรรณ รัดรอดกิจ 9
45 19736 นางสาวอรุณรัตน์ กระชน 9
46 19738 นางสาวธัญญาภรณ์ จงรักไทย 11
47 19739 นางสาวพัชราพร อ้นแดง 10
48 20516 นางสาวพัชราพร อินเพ็ญ 10
รวม: 403
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 6 คุณครูชุมแพ คุณครูอทิตยา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17382 นายณัฐดนัย แท่นนิล 9
2 17392 นายเมฑา จันทรเสนา 1
3 17420 นายธีรศักดิ์ เชิดเวียง 9
4 17433 นายสมพร จันทร์เปรม 11
5 17440 นางสาวกรกมล พุฒผา 11
6 17441 นางสาวกาญจนา ชนะหาร 9
7 17446 นางสาวนารีรัตน์ สุทธสินธ์ 0
8 17447 นางสาวนุชนาถ แสงสว่าง 10
9 17452 นางสาวเพ็ญนภา ทะนอมรัมย์ 11
10 17455 นางสาวสุดารัตน์ กระเสาร์ 9
11 17459 นายกรณัฐ ทองเสนอ 1
12 17485 นายคฑายุทธ์ ใหญ่โต 7
13 17486 นายชินวัตร ด้วงสำรวย 1
14 17487 นายปดลเดช วงศ์ชนกศิริกุล 2
15 17488 นายณัฐพล ศรีวงศ์ 0
16 17491 นายธนัยนันท์ ใจทา 0
17 17496 นายพงศธร มุลทา 11
18 17497 นายพลวรรณ อินทร์กล่ำ 9
19 17603 นางสาวกฤติยาภรณ์ คล้ายขำ 8
20 17628 นางสาวสลิลทิพย์ กองเงินกลาง 10
21 17663 นายสุริยา มีลา 8
22 17698 นายณัชชนก เนตรวิเชียร 4
23 17699 นายธนายุทธ ประคุนมาน 0
24 17709 นายภากร มูลทองหลวง 1
25 17710 นายภาคภูมิ สีโคตจันทร์ 0
26 17721 นายอภิรักษ์ พวงสมบัติ 11
27 17731 นายณัฐพงษ์ โพธิ์เงิน 1
28 17883 นายจุมพล พุ่มแฟง 0
29 19154 นางสาวอภิญญา สอนลา 12
30 19740 นายพิษณุ อินทศักดิ์ 5
31 19741 นายณัฐวุฒิ แสงแก้ว 2
32 19742 นายสิทธิกร ถีเจริญ 15
33 19744 นายจิรวัฒน์ ดีหล้า 3
34 19745 นายศรันยู สุวรรณจันทร์ 6
35 19747 นายกรพจน์ ธนยาชุติกุล 8
36 19748 นายธีราพัทธ์ แซ่อึง 3
37 19749 นายไพบูลย์ ทองสถิตย์ 12
38 19750 นายนธิพัฒน์พล รอดอุ่น 9
39 19755 นางสาวมินตรา ผาสุข 10
40 19837 นายวุฒินันท์ เก็บทอง 10
41 20527 นายธนเดช แสงทับสอน 5
42 20541 นางสาวเจนจิรา รอดคำทุย 5
43 21214 นางสาวมินตรา พัชรวงษา 10
รวม: 269
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 7 คุณครูหัสฤทัย คุณครูเฉลิมพล กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 16036 นางสาวฐิติรัตน์ คะดุล 5
2 16469 นางสาววัชราภรณ์ บุนนาค 5
3 16628 นางสาวธนิดา อินทร์ตา 9
4 17313 นายทัตพงศ์ โพธิ์เงิน 7
5 17342 นายชุติชัย บรรจง 9
6 17349 นายปิยณัฐ เอี่ยมสำอางค์ 10
7 17418 นายณัฐวุติ คอมแพงจันทร์ 7
8 17419 นายธนวัฒน์ วรฉัตร 4
9 17423 นายนิพัฒน์ รองแก้ว 12
10 17429 นายวรายุทธ ดีศรี 10
11 17430 นายศุภเกียรติ หวังล้อมกลาง 9
12 17436 นายอนุพงษ์ ภูหลาบ 9
13 17513 นางสาวพันตรี ชูมี 3
14 17527 นายธงชัย แซ่อือ 2
15 17530 นายปริญญา อิ่มใจ 11
16 17544 นายอิศรา โกญจนาวรรณ 7
17 17609 นางสาวธนธรณ์ คำอาบ 10
18 17611 นางสาวปรารถนา รุ่งเรือง 10
19 17625 นางสาววิมลพร โทชนบท 15
20 17653 นายปรัชญา มากวงษ์ 10
21 17667 นางสาวชรัญทร ก๊กเฮง 7
22 17692 นายจักรกฤษณ์ เครือวัลย์ 8
23 17696 นายจีรยุทธ ทองบุ 9
24 17706 นายพงษ์สิทธิ์ แสงอุไร 1
25 17741 นายชนะพงค์ เฉลี่ยกลาง 10
26 17756 นายพีรพงษ์ จ้อยแก้ว 10
27 17761 นายวทัญญู มีเมฆ 11
28 17767 นายศุภชัย รุ่งเรือง 10
29 17769 นายสรสวัสดิ์ วัฒนรุ่ง 8
30 18462 นางสาววิภาภรณ์ ลือโขง 9
31 19756 นายธนาพงษ์ อินทร์สว่าง 10
32 19757 นายอภิสิทธิ์ แดงน้อย 8
33 19759 นายธีรพล พรมบุตร 1
34 19760 นายวัชรินทร์ แสงครุฑ 9
35 19763 นายพรทักษิณ แก้วมณี 4
36 19766 นางสาวจิราพร สมคะเณย์ 10
37 19767 นางสาวอัจฉรานันท์ สีหลิ่ง 10
38 19768 นางสาวกิติยาพร สาระคำ 9
39 19771 นางสาวภาวริน จันทร์ทำมา 4
40 19773 นางสาวรัตติยากร ชำนาญ 9
41 19775 นางสาวกนกวรรณ ซีรัมย์ 10
42 19848 นางสาวจิราภรณ์ วันดี 8
43 19849 นางสาวปภัสรา ประเสริฐสังข์ 10
44 20517 นายเทพฤทธิ์ คำหริ่ม 0
รวม: 349
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 8 คุณครูหทัยชนก กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 17331 นางสาววิรัญญา ใจเป็นใหญ่ 11
2 17346 นายธีรภัทร์ จันทร์หอม 10
3 17364 นางสาวนภสร เหรียญทอง 9
4 17396 นายอมร วิญญูนุรักษ์ 10
5 17439 นายเอกราช ยังภิรมย์ 11
6 17563 นายจิระศักดิ์ กองยินดี 9
7 17564 นายณัฐดนัย สุขเทพ 13
8 17569 นายปฎิพัทธ์ ลักษณะวิมล 10
9 17570 นายภัทรเดช อาภาพงศคุณ 10
10 17572 นายสรธร เสาวพรกุล 9
11 17575 นางสาวณัฐวดี เมืองจันทร์ 11
12 17578 นางสาวนิตยา อินทะหลาบ 12
13 17579 นางสาวปรียาภรณ์ วิโสรัมย์ 10
14 17580 นางสาวพัชญ์สินี มนต์วิเศษ 12
15 17582 นางสาวภาวลิน แสนคำราง 11
16 17584 นางสาววชิราภรณ์ บัวปลั่ง 10
17 17587 นางสาวเอมมิกา นาคะวงศ์ 12
18 19776 นายรัชพล ดวงใจ 10
19 19779 นายธนกร วิริยะกัน 11
20 19781 นางสาวณัฐกมล เรืองเจริญ 10
21 19840 นางสาวพิมพิมาส ชัยศรีทิพย์ 10
รวม: 221

ค้างส่ง 300859 1639

นักเรียนรายชื่อต่อไปนี้ มาติดต่อห้องสมุดด่วน นักเรียนทำหนังสือหายในโรงเรียน แล้วมีคนนำมาคืนห้องสมุด นักเรียนต้องมาเสียค่าปรับค่ะ (แต่อย่างน้อยก็ดีกว่า จ่ายค่าปรับหนังสือหายทั้งเล่ม)

ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ 2/1 0038466 เกร็ดน่ารู้อาเซียน

ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง 2/11 0038233 Speak English พูดอังกฤษเก่งขั้นเทพ

ด.ช.คณิต สาตร์ 1/7 0038516 กบนอกกะลา เล่ม 105 ตอนลูกโป่งสวรรค์ ความฝันพองลม (เกินเวลา 32 บาท)

นางสาวปทิตตา เจริญใจ 6/1 0002996 อุทกภัย ภัยธรรมชาติที่เกิดจากฝีมือมนุษย์

ด.ช.ธีรยุทธ นกเขา 3/10 0018284 หยุดทำร้ายโลก

นางสาวเสาวรักษ์ เอี่ยมยิ้ม 4/2 0036779 กบนอกกะลา : วิถีไอยรา ศักดาก้องโลก 2 เล่ม 69

นายอติวิชญ์ พึ่งสนิท 4/2 0039067 รับมือภัยภิบัติ ตอน แผ่นดินไหว

นางสาวสุประวีณ์ รายะรัตนกาญจน์ 5/1 0002761 หลักการใช้ภาษาอังกฤษ

ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ 1/8 0038606 เก่งสนทนาอังกฤษกับ English for Daily Conversation

ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี 2/12 0024004 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid

ถ้ามีชื่อของนักเรียน ให้นักเรียนมาที่ห้องสมุด ด่วนค่ะ มาติดต่อครูแอมกับครูใหม่ แจ้งว่า “หนังสือหายแต่มีคนเจอแล้วนำมาคืนห้องสมุด”

 

ใครทำหนังสือหาย ลองเดินมาถามที่ห้องสมุดได้ บางทีมีคนเจอแล้วเอามาคืนที่ห้องสมุด นักเรียนต้องรีบมาตามจ่ายค่าปรับค่ะ

ลองมาดู อย่าเพิกเฉย

ดูรูปงานต่าง ๆ ในโรงเรียน ที่ครูแอมถ่ายได้ที่ แฟนเพจห้องสมุด https://www.facebook.com/PWschoolLibrary

หนังสือหาย ชื่อหาย ชื่อผิด ติดต่อที่แฟนเพจห้องสมุดได้เช่นกัน

กด Ctrl+F พิมพ์เลขประจำตัว เพื่อหาของตัวเองก็จะเร็วขึ้นค่ะ

กำหนดส่งวันที่ 30/08/2559
กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนปลาย
ลำดับ กำหนดส่ง รหัสสมาชิก ชื่อ-สกุล ห้องเรียน ทะเบียน เรื่อง
1 26/05/2559 18461 นายธนโชติ ดิเรกผล ม.6/5 0036313 ไทยแลนด์ แอตลาส
2 31/05/2559 17729 นางสาวชนาทิพย์ บัวทอง ม.6/5 0034426 คำง่ายมักใช้ผิด
3 01/06/2559 18652 นายสหทัศน์ แซ่แต้ ม.4/6 0039950 H.a.c.k เจาะระบบไขรหัสมรณะ เล่ม 6 (140฿)
4 02/06/2559 18014 นายพงศกร ศรีธาดา ม.5/6 0038471 ศิลปะการพับดอกบัว (170฿)
5 06/06/2559 19002 นายอภิสิทธิ์ สระทองขอ ม.4/6 0024912 ตามรอย…อะลาดิน
6 06/06/2559 21133 นางสาวสายป่าน พวงดอกไม้ ม.4/4 0021736 เทคนิคสร้างสรรค์การย้อมสี
7 07/06/2559 17353 นายพีรพัฒน์ ทองอินท์ ม.6/3 0040023 ซ้องกั๋ง 108 ผู้กล้าแห่งเขาเหลียงซาน เล่ม 1 (145฿)
8 07/06/2559 17459 นายกรณัฐ ทองเสนอ ม.6/6 0040401 ประโยชน์มหัศจรรย์ : ขมิ้น (89฿)
9 07/06/2559 19741 นายณัฐวุฒิ แสงแก้ว ม.6/6 0013474 เบื้องหลังการสถาปนาสัมพันธภาพยุคใหม่ ไทย – จีน
10 08/06/2559 17719 นายเสริมศักดิ์ เสืออิ่ม ม.6/5 0018922 ปลาบู่ทอง
11 08/06/2559 19727 นายวโรดม แทนไทย ม.6/5 0040643 8 อาชีพเสรีสู่ประตูอาเซียน (160฿)
12 08/06/2559 21113 นายอัครวินท์ แสนสุข ม.4/3 0038134 ROBIN HOOD โรบินฮูด วีรบุรุษจอมโจร (139฿)
13 09/06/2559 19000 นายอดิศร สุขท่า ม.4/6 0039850 ยอดอาวุธในตำนาน (49฿)
14 09/06/2559 21115 นางสาวลลิตา เถาว์หอม ม.4/3 0038071 รู้ทัน สันดาน TENSE (กว่าเดิม) (260฿)
15 09/06/2559 21115 นางสาวลลิตา เถาว์หอม ม.4/3 0038071 รู้ทัน สันดาน TENSE (กว่าเดิม) (260฿)
16 10/06/2559 18241 นางสาวจิตติมา บุตรสอน ม.5/4 0040549 ช่างทำรองเท้ากับคนตัวจิ๋ว (75฿)
17 10/06/2559 18694 นายภาสกร ศรีพนม ม.4/3 0017033 โดเรมอนสอนเรื่อง ร่างกาย กล้ามเนื้อและกระดูก
18 13/06/2559 18927 นายสิรภพ ปั้นช้าง ม.4/6 0040015 Why? ฟอสซิล (148฿)
19 13/06/2559 21139 นายบ่าเจ๊ ปาทาน ม.4/5 0003443 โลกแตก 1999
20 14/06/2559 17706 นายพงษ์สิทธิ์ แสงอุไร ม.6/7 0026572 การประดิษฐ์ต้นไม้มงคลจากลูกปัด
21 14/06/2559 18460 นางสาวพัชรี ดรนาม ม.6/4 0014323 พระจันทร์เสี้ยว
22 14/06/2559 18525 นางสาววรภรณ์ มิตระ ม.4/5 0023843 อิเหนา ตอน ศึกกะหมังกุหนิง (30฿)
23 14/06/2559 18670 นางสาวภัทรสุดา พ่อสียา ม.4/7 0022507 ดอกไม้ประดิษฐ์จากผ้าและริ้บบิ้นพร้อมไอเดีย
24 14/06/2559 18984 นายพีรพัฒน์ ก๋งเล็ก ม.4/7 0021349 การเรียงร้อยลูกปัดเป็้นเครื่องประดับและของใช้ต่างๆ
25 15/06/2559 17482 นายกิตติพัชร์ ฉวีวรรณ ม.6/5 0020069 กีฬาโลก
26 15/06/2559 18069 นางสาวขนิษฐา อินเกียรติ ม.5/4 0037386 Sci-Fi Stories รวมเรื่องสั้นผ่ามิติวิทยาศาสตร์ (95฿)
27 15/06/2559 19759 นายธีรพล พรมบุตร ม.6/7 0021682 ก๋วยเตี๋ยวหลายหลากอาหารจานเส้น
28 16/06/2559 18029 นางสาวพรไพลิน เมืองศักดา ม.5/7 0026576 เทคนิคการถักเข็มขัดมาคราเม่
29 16/06/2559 18621 นางสาวรุ่งรัญญา พ่อค้า ม.4/4 0034604 เสียงในภาษาไทย
30 16/06/2559 18867 นายอัครพงษ์ จันทปัญญา ม.4/7 0014991 โภชนาหารบำบัดโรคกระเพาะ
31 16/06/2559 18910 นายสุนทร ผิวเหลือง ม.4/7 0017432 กล้วย ช่วยกู้ฐานะเร็วไว :ผลไม้แห่งนักปราชญ์
32 17/06/2559 17665 นางสาวเกศศินี แสงนาค ม.6/3 0026579 ศิลปะการประดิษฐ์เครื่องประดับ : ของตกแต่งจากผ้าสักหลาด
33 17/06/2559 18091 นางสาวลลินตา แจ่มจันทร์ ม.5/7 0039802 ความสุขของกุ๊กไก่ (100฿)
34 17/06/2559 18197 นายธีรพงษ์ ปัญญาประสิทธิ์ ม.5/4 0023337 รู้ทันเงินเฟ้อ
35 17/06/2559 18710 นางสาวจารุวรรณ หวังเจริญ ม.4/7 0039237 สอนให้คิดด้วยตรรกะและปัญญา (175฿)
36 17/06/2559 18770 นายอาทิตย์ อยู่พลี ม.4/7 0023983 โกรธแล้วนะ : Anger (100฿)
37 20/06/2559 16036 นางสาวฐิติรัตน์ คะดุล ม.6/7 0016157 เเนวทางการพัฒนาครูเเกนน้ำเพื่อเป็นครูต้นเเบบปฏิรูปการเรียนรู้เเละเกณฑ์คุณลักษณะของครูเเกนนำเพื่อพัฒนาเป็นครูต้นแบบ
38 20/06/2559 16469 นางสาววัชราภรณ์ บุนนาค ม.6/7 0022888 สร้างสรรค์งานฝีมือจากเชือกถัก
39 21/06/2559 18661 นางสาวชนิดา ชื่นขจร ม.4/7 0000732 สุภาษิตพระร่วงและสุภาษิตอิศรญาณ
40 23/06/2559 17414 นางสาวอนันดา โทประดิษฐ์ ม.6/4 0038139 ความปลอดภัยของลูกหลาน (90฿)
41 23/06/2559 17480 นางสาวอมลฉวี พลสงัด ม.6/4 0037194 นิทานชาวเกาะ (150฿)
42 23/06/2559 18690 นายธนากรณ์ ม่วงดี ม.4/7 0011345 ศกุนตลา
43 23/06/2559 19140 นางสาวอรยา ตรงกลาง ม.6/4 0040540 นิทานจากโลกตะวันออก (170฿)
44 23/06/2559 19722 นางสาวปิยะพร ศรพา ม.6/4 0039223 Action English (135฿)
45 23/06/2559 19724 นางสาวปิยะดา วงแหวน ม.6/4 0008840 คณิตคิดสนุก
46 24/06/2559 17903 นายปรัตถกร เลี่ยว ม.5/8 0010899 อพอลโล 1 – 17 พิชิตดวงจันทร์
47 24/06/2559 18110 นายระพีพัฒน์ จันทร์สองดวง ม.5/7 0011105 พระมหาชนก ฉบับการ์ตูน
48 24/06/2559 18120 นายเอกวิทย์ เหลาทอง ม.5/7 0037715 สาธารณรัฐสังคมนิยมเวียดนาม (170฿)
49 24/06/2559 20426 นายสันทัด ชาน้อย ม.5/7 0025131 วิธีฝึกสติสัมปชัญญะให้ทันขณะจิต
50 24/06/2559 20427 นายอาทินันต์ จันอากาศ ม.5/7 0037712 มาเลเซีย (170฿)
51 27/06/2559 21117 นางสาววรัญญา เกิดโชค ม.4/3 0010472 แบดมินตัน กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น
52 27/06/2559 21201 นายณัฐภัทร ทองก้อน ม.5/4 0024169 เมื่อไม่ก็คือไม่ : Say No
53 28/06/2559 20644 นายหฤษฎ์ พันธ์ศรี ม.4/2 0019822 นกปากห่างผู้มาจากแดนไกล
54 28/06/2559 21171 นายศรัณย์ชัย กิจจาบัณฑิต ม.4/8 0037551 ตกแต่งภาพถ่ายภาคปฏิบัติด้วย Photoshop CS5 Workshop (269฿)
55 29/06/2559 17505 นางสาวกชกร แสงจันทร์ ม.6/4 0024925 โอลด์เดลี : เมืองนี้ช้างไปโรงเรียน
56 29/06/2559 17754 นายพงศกร สิทธิพวง ม.6/5 0018711 ฟุตบอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (45฿)
57 29/06/2559 18483 นายคุณากร พุ่งอุไร ม.4/7 0022213 คู่มือซ่อมโทรศัพท์มือถือ เล่ม 3
58 29/06/2559 18683 นายก้องเกียรติ เกื้อสกุล ม.4/5 0004462 อาหารเพื่อสุขภาพ
59 29/06/2559 18696 นายรพีพัฒน์ ริ้วทอง ม.4/7 0037141 นักล่าผู้น่ารัก (230฿)
60 29/06/2559 18766 นายสุทธิพงษ์ หลวงจันทร์ ม.4/5 0021225 งานแกะสลัก
61 29/06/2559 18833 นางสาวจุฑาภรณ์ บุญเส็ง ม.4/8 0011299 ลิลิตอิหร่านราชธรรม
62 29/06/2559 18844 นางสาววรรณวิศา จันทราราม ม.4/8 0012587 ลิลิตนิทราชาคริต
63 29/06/2559 19123 นายธนธรณ์ ทวีสุขไชยเจริญ ม.5/6 0012222 หลักวิทยาศาสตร์ ม.1
64 01/07/2559 18619 นางสาวมินตรา โพธิสอาด ม.4/3 0012993 เสด็จประพาสต้น
65 01/07/2559 20506 นางสาวมาเรีย อุดมทรัพย์ ม.4/8 0003474 เปิดโลกอัจฉริยะ
66 05/07/2559 17560 นางสาววราลักขณ์ โมธรรม ม.6/4 0035665 จักรวรรดิโรมันและซีซาร์แม่ทัพผู้ยิ่งใหญ่ เล่ม 5
67 05/07/2559 18669 นางสาวเพชรพราว นพรัตน์ ม.4/5 0010215 ศกุนตลา
68 05/07/2559 18945 นายชโยดม เจริญผล ม.4/3 0038126 Alice’s Adventures in Wonderland อลิซผจญภัยในแดนมหัศจรรย์ (139฿)
69 05/07/2559 18968 นางสาววิรวรรณ วรรณศรีสุข ม.4/5 0024051 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
70 05/07/2559 20531 นายจตุเดช บุญศรี ม.5/7 0040707 อัจฉริยะ 100 หน้า การเมืองการปกครอง (165฿)
71 05/07/2559 21126 นางสาวเกศราวดี บุญสุข ม.4/4 0037189 สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ (170฿)
72 05/07/2559 21135 นางสาวสุภัสสร สุดเปี่ยม ม.4/4 0037241 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
73 05/07/2559 21136 นางสาวสุธาวัลย์ นาคนิยม ม.4/4 0037187 สาธารณรัฐสังคมนิยมเวียดนาม (170฿)
74 06/07/2559 17311 นายจิรายุส ตระกูลภากร ม.6/1 0038316 Vocab Admission ศัพท์อังกฤษพิชิต O-NET GAT (129฿)
75 06/07/2559 17667 นางสาวชรัญทร ก๊กเฮง ม.6/7 0023957 หนูน้อยลูกดิ่ง The Yo Yo Girl (100฿)
76 06/07/2559 18615 นางสาวพัชรี สิงห์คำ ม.4/5 0022348 งานประดิษฐ์ของจิ๋ว ชุด ขนมไทย
77 06/07/2559 18742 นายชัชวาล มีกลิ่นหอม ม.4/7 0022920 ศิลปประดิษฐ์หลากไอเดียหลายชิ้นงานผ่านรูปแบบสเตนกลาส
78 06/07/2559 19112 นางสาวเนตรนภา แสงงาม ม.4/5 0022550 เรียนภาษาอังกฤษจากกวี
79 06/07/2559 19805 นางสาวเจตรนภา ยางงาม ม.4/3 0022908 ขนมหวานและพุดดิ้งผลไม้
80 06/07/2559 20503 นางสาวเบญจพร แก้วบัวดี ม.4/3 0039822 พลังผู้บริโภคสร้างสรรค์โลกโทรคมนาคม (89฿)
81 06/07/2559 20510 นายธีรพงษ์ กล่อมกำเหนิด ม.4/2 0038417 สนุกกับภาษาเมียนมา (200฿)
82 06/07/2559 21211 นางสาวนุชจรีย์ จิรัมย์ ม.5/7 0023899 นวลเพ็ญกับเพื่อนสัตว์
83 07/07/2559 18250 นางสาวปิยธิดา มูลสิน ม.5/7 0040664 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่ม 6 รวมสุโขทัยกับอยุธยา : ยุคสุดท้ายของสุโขทัย (159฿)
84 07/07/2559 18251 นางสาวพันธิตรา วงษ์พิทักษ์ ม.5/7 0038549 เจ้าสัวฝึกหัด 2 ตอนรู้จักใช้เงิน (99฿)
85 07/07/2559 18730 นางสาวเสาวรักษ์ เอี่ยมยิ้ม ม.4/2 0036779 กบนอกกะลา : วิถีไอยรา ศักดาก้องโลก 2 เล่ม 69 (180฿)
86 07/07/2559 18955 นายนราวิชญ์ ยงลา ม.4/6 0020611 ผักสวนครัว
87 07/07/2559 19697 นายจีรวัฒน์ คำนา ม.6/2 0019281 ทฤษฎีจำนวน
88 07/07/2559 19816 นางสาวกาญจนา ยิ้มแย้ม ม.5/2 0004248 โรคตับ
89 08/07/2559 18714 นางสาวนราภรณ์ หวานฉ่ำ ม.4/1 0038029 เราคืออาเซียนไทย (75฿)
90 08/07/2559 18784 นายธนาศิลป์ กิติพงศ์สมาน ม.4/7 0008360 ชีวิตกับการท่องเที่ยว
91 11/07/2559 17356 นายสมชาย จันทร์หอม ม.6/3 0005825 เกร็ดวิทยาศาสตร์
92 11/07/2559 18958 นายปฏิภัทร ไทยประดิษฐ์ ม.4/2 0040433 Drawing Comic 1 พื้นฐานที่ดีสำหรับการเริ่มวาดการ์ตูน (265฿)
93 12/07/2559 17698 นายณัชชนก เนตรวิเชียร ม.6/6 0017531 การอ่านจับใจความ
94 12/07/2559 17731 นายณัฐพงษ์ โพธิ์เงิน ม.6/6 0038421 We Are ASEAN Myanmar (75฿)
95 13/07/2559 17513 นางสาวพันตรี ชูมี ม.6/7 0038928 ลาฟลอร่า นิวซีแลนด์ สุดยอด (169฿)
96 13/07/2559 18626 นางสาวศิริญากรณ์ ตันเต็ก ม.4/5 0038033 เราคืออาเซียน อินโดนีเซีย (75฿)
97 13/07/2559 20526 นายวราวุธ อารีพงษ์ ม.5/8 0023997 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
98 14/07/2559 18232 นายสิทธิ์วโรจน์ จันทร์เปรม ม.5/7 0020990 อาชีพการทำอิฐ
99 14/07/2559 18617 นางสาวภาสิณี เทศเทียน ม.4/4 0011344 ศกุนตลา
100 14/07/2559 18957 นายบัญญพนต์ บุตรแวว ม.4/7 0004076 การเลี้ยงกบ
101 18/07/2559 17384 นายธนายุต คณะรูป ม.6/2 0024035 โรงเรียนของเรา : Our School
102 18/07/2559 17554 นางสาวนพรัตน์ ศรีรอด ม.6/4 0023900 อิเหนา ตอน ศึกกะหมังกุหนิง (30฿)
103 19/07/2559 18920 นางสาวจามจุรี สุดผูก ม.4/5 0015710 เลี้ยงลูกอย่างไรให้เป็นคนดี
104 20/07/2559 17313 นายทัตพงศ์ โพธิ์เงิน ม.6/7 0016914 เกมนันทนาการ
105 20/07/2559 18794 นายธนพล เลิศไธสง ม.4/7 0037184 สาธารณรัฐอินโดนีเซีย (170฿)
106 20/07/2559 18905 นายศุภฤกษ์ ชำนาญไพร ม.4/7 0038547 100 เรื่องน่ารู้ในไทย (139฿)
107 20/07/2559 20530 นายวรพล บุญศรี ม.4/4 0035418 ยอด..กตัญญู : หนังสือการ์ตูนส่งเสริมคุณธรรม
108 20/07/2559 20713 นายปรเมศ ศรีใสคำ ม.4/7 0040013 who? การ์ตูน พี่น้องตระกูลไรต์ (155฿)
109 20/07/2559 21138 นางสาวอริสา ผิวขำ ม.4/4 0039764 แผ่นดินไหว ภัยใกล้ตัว (75฿)
110 21/07/2559 18073 นางสาวณัฐษวี ชูแก้ว ม.5/3 0039110 How To ดูแลสมอง (119฿)
111 21/07/2559 18284 นายพุฒิพงศ์ จัยสำคัญ ม.5/5 0040687 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 128 จักรยาน พาหนะแรงมนุษย์สุดฮิต (145฿)
112 21/07/2559 19735 นางสาวจารุวรรณ รัดรอดกิจ ม.6/5 0023020 นักล่ามังกร อันดับที่ 11 ตอน ระวัง!เวทมนต์พ่อมด
113 21/07/2559 20452 นายธนกร บ้านด่าน ม.5/5 0004490 ลูกชาวนา
114 22/07/2559 16628 นางสาวธนิดา อินทร์ตา ม.6/7 0014216 เอมิลยอดนักสืบ
115 22/07/2559 17696 นายจีรยุทธ ทองบุ ม.6/7 0014217 เอมิลยอดนักสืบ
116 22/07/2559 18932 นางสาวพาทินธิดา ภัยแคล้ว ม.4/4 0020316 แม่ชีเทเรซา
117 28/07/2559 17603 นางสาวกฤติยาภรณ์ คล้ายขำ ม.6/6 0021038 เทคนิคการพับกระดาษและสร้างสรรค์งานกระดาษสไตล์ญี่ปุ่น
118 28/07/2559 18348 นายอภิชาติ ศรีสุข ม.5/6 0015355 ๔ กีฬาทาทายคนรุ่นใหม่
119 28/07/2559 18635 นายฐาปกรณ์ สุทธิสงวน ม.4/5 0013814 ยืดหยุ่นและยิมนาสติก
120 28/07/2559 18888 นางสาวศิวาทิพย์ พวงโต ม.4/7 0022631 น้ำผักและผลไม้ สูตรสมุนไพร-เครื่องเทศเพื่อพลังงานและสุขภาพ (110฿)
121 28/07/2559 18981 นางสาวเหมือนฝัน อันสุข ม.4/5 0034680 การควบคุมกระแสแห่งชีวิต
122 28/07/2559 21162 นายปฏิมา ทองม่วง ม.4/7 0021431 การซ่อมบำรุงเครื่องใช้อิเล็กทรอนิกส์
123 04/08/2559 18827 นายปัญญาวุฒิ เพชรจั่น ม.4/8 0038923 คู่มือ สุขใจวัยทีน (195฿)
124 04/08/2559 19710 นางสาวเดือน จิตรีเดช ม.6/3 0013883 แนะดูดาวฤกษ์อย่างง่ายใต้ฟ้าเมืองไทย
125 09/08/2559 17344 นายณัฐพล ทิพย์สวัสดิ์ ม.6/1 0022271 จักรวาลและอวกาศ
126 09/08/2559 18087 นางสาววรรณิภา ทองแพ ม.5/1 0039977 ALARMERY เล่ม 3 : ทะเลทรายมรณะ (180฿)
127 10/08/2559 17410 นางสาววรณิกา ชาน้อย ม.6/3 0006289 มองข้อสอบเข้ามหาวิทยาลัยปี 33 – 39 คณิตศาสตร์ ก
128 10/08/2559 17682 นางสาวศศิธร มีชัย ม.6/4 0022796 เค้กมองต์บลังและขนมเกาลัดญี่ปุ่น
129 10/08/2559 18081 นางสาวพัชราภรณ์ ลาดหนองขุ่น ม.5/3 0039877 คุณครูที่รัก (100฿)
130 10/08/2559 18355 นางสาวเบญจมาศ บุญอินทร์ ม.5/7 0038395 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เล่ม 40 เรื่อง ปริศนาน่าฉงน (199฿)
131 10/08/2559 18496 นายนันทวัฒน์ รัตนเรืองวิมาน ม.4/1 0024677 ก้าวพ้นกรอบไอน์สไตน์ Beyond Einstein
132 10/08/2559 18529 นางสาวสิริลักษณ์ สังเกตุกิจ ม.4/4 0022944 ไขคดีปริศนากับสคูบีดู ตอน คาวบอยตัวป่วน
133 10/08/2559 20428 นางสาวธนาคาร ยอดทอง ม.5/7 0040842 Magic Knit เล่ม 2 มหัศจรรย์งานนิต ใครๆก็ทำได้ ง่ายนิดเดียว (189฿)
134 10/08/2559 20449 นางสาววิรัลพัชร์ วิสมิตนันท์ ม.5/7 0040053 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน พิชิตขั้วโลกใต้ (158฿)
135 11/08/2559 17607 นางสาวชลันดา อดกลั้น ม.6/2 0013776 หนุ่มชาวนา
136 11/08/2559 17977 นายสุเมธ รัดรอดกิจ ม.5/6 0039805 สัตว์โลกที่น่ารัก (100฿)
137 11/08/2559 18015 นายรัตนชัย ฆารวิพัฒน์ ม.5/6 0040088 เทลส์รันเนอร์ป่วนโลกแห่งเกม (158฿)
138 11/08/2559 18566 นางสาวป่านเงิน จารุจินดา ม.4/3 0035594 นิทานชาดกสำหรับเด้กและเยาวชน
139 11/08/2559 19771 นางสาวภาวริน จันทร์ทำมา ม.6/7 0037633 หนีห่าว สิงคโปร์ (119฿)
140 12/08/2559 18972 นางสาวศิริรัตน์ ชูชัย ม.4/4 0020404 สารานุกรมศิลปะ (ฉบับฟองสบู่แตก)
141 15/08/2559 17362 นางสาวชลธิชา ภาคธง ม.6/2 0018543 การจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ เล่ม7
142 15/08/2559 17419 นายธนวัฒน์ วรฉัตร ม.6/7 0018698 บาสเกตบอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น
143 15/08/2559 17544 นายอิศรา โกญจนาวรรณ ม.6/7 0038371 คำตัน (49฿)
144 15/08/2559 17769 นายสรสวัสดิ์ วัฒนรุ่ง ม.6/7 0022691 ศิลปะประดิษฐ์เทียนเจลแฟนซี เล่ม 1
145 15/08/2559 18645 นายปราโมทย์ ฉ่ำพึ่งช้าง ม.4/7 0020603 ยียวน ก๊วนสี่ขา
146 15/08/2559 18839 นางสาวพิมชนก ศรีสุภา ม.4/8 0038138 Goldilocks and the Three Bears หนูน้อยผมทองกับหมี 3 ตัว (75฿)
147 15/08/2559 19699 นางสาวสุชานาถ นกเขา ม.6/2 0040410 เป็นหวัดไม่ต้องไปหาหมอ (115฿)
148 15/08/2559 21125 นางสาวกรนิภา ดีมี ม.4/4 0040114 กระเทียม (195฿)
149 16/08/2559 17487 นายปดลเดช วงศ์ชนกศิริกุล ม.6/6 0012124 แบดมินตัน
150 16/08/2559 18830 นายสิริวัฒน์ สงวนพงษ์ ม.4/1 0040770 มือใหม่ขอเป็นเซียน เขียน CD-DVD ด้วย Nero 8 (215฿)
151 16/08/2559 19848 นางสาวจิราภรณ์ วันดี ม.6/7 0038424 We Are ASEAN Laos (75฿)
152 18/08/2559 17475 นางสาววรรณนิดา ช่วยไชยศรี ม.6/4 0037385 Sci-Fi Stories รวมเรื่องสั้นผ่ามิติวิทยาศาสตร์ (95฿)
153 18/08/2559 18093 นางสาวอภิญญา บึงมุม ม.5/3 0040695 อยากติดรับตรงยกมือขึ้น (149฿)
154 18/08/2559 20464 นางสาวศุภิสรา แสงครุฑ ม.5/3 0040011 ซ้องกั๋ง 108 ผู้กล้าแห่งเขาเหลียงซาน เล่ม 3 (145฿)
155 22/08/2559 17387 นายธีรวัฒน์ เนตรทิพย์ ม.6/1 0010338 อาหารมีพิษ ชีวิตมีภัย
156 22/08/2559 17685 นางสาวสกาวรัตน์ แสงโฉม ม.6/2 0025803 สิ่งประดิษฐ์ของโลก
157 22/08/2559 17936 นางสาวกัญญารัตน์ แสนสุข ม.5/4 0038117 The Jungle Book การผจญภัยของเมาคลีลูกหมาป่า (125฿)
158 22/08/2559 19694 นางสาวขวัญเรือน จันทะวงศ์ ม.6/1 0022175 UNIVERSE จักรวาล
159 22/08/2559 20463 นางสาวพิชชาภา เนียมเทศ ม.5/4 0011343 ศกุนตลา
160 22/08/2559 20489 นางสาวสุดารัตน์ เฉลิมกิตติชัย ม.5/4 0012886 ลิลิตพระคุณแม่ (25฿)
161 22/08/2559 21112 นายธนาทร เรืองอารี ม.4/3 0037366 อากาศเพี้ยน เอเลี่ยนเอ๋อ (158฿)
162 23/08/2559 17527 นายธงชัย แซ่อือ ม.6/7 0038898 ฉลาดเรียน เซียนสนามสอบ (180฿)
163 23/08/2559 18222 นายณัฐดนัย สุดสงวน ม.5/2 0037234 สาธารณรัฐสิงคโปร์ (170฿)
164 23/08/2559 18516 นางสาวณัฐธิดา โกสุมสวัสดิ์ ม.4/6 0038540 100 เรื่องน่ารู้ในเมียนมาร์ (139฿)
165 23/08/2559 18521 นางสาวปภัสรา จันทร์ปัญญา ม.4/3 0014332 พระจันทร์เสี้ยว
166 23/08/2559 18631 นางสาวอายทิพย์ ทะโคดา ม.4/3 0018162 กาพย์เห่เรือ
167 23/08/2559 21129 นางสาวพัชรินทร์ รัชวงค์ ม.4/4 0038149 เราคืออาเซียนบรูไนดารุสซาลาม (75฿)
168 23/08/2559 21146 นายปฎิภาณ แตงอ่อน ม.4/6 0021600 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาและของตกแต่งสไตล์ญี่ปุ่น เล่ม 3 (125฿)
169 23/08/2559 21148 นายภีมพล วงษาภักดี ม.4/6 0007745 สนุกกับการพับ ผูก ห่อ
170 24/08/2559 17408 นางสาวนิยุตา โฉมรุ่ง ม.6/1 0021294 สิ่งประดิษฐ์ของโลก 6 หมวดเครื่องไฟฟ้า
171 24/08/2559 17412 นางสาวสุวนันท์ อนุพันธ์ ม.6/1 0040597 ลิงกับจระเข้ ธรรมของผู้ที่ล่วงพ้นศัตรู : วานรินทชาดก (35฿)
172 24/08/2559 17416 นางสาวอาทิตยา บัวแสง ม.6/1 0040100 เจ้าเอย…เจ้ากรงหัวจุก (88฿)
173 24/08/2559 17418 นายณัฐวุติ คอมแพงจันทร์ ม.6/7 0019811 แฮนด์บอล
174 24/08/2559 17519 นางสาวศศิธร สุวิชัย ม.6/1 0039806 สัตว์โลกที่น่ารัก (100฿)
175 24/08/2559 17522 นางสาวอาทิตยาภรณ์ สีหอม ม.6/1 0001358 นักล่ามังกร อันดับที่ 7 ตอน กงล้อแห่งความอับโชค
176 24/08/2559 18782 นายขวัญชัย สมหมาย ม.4/4 0037845 100 เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับสัตว์กลางคืน (139฿)
177 24/08/2559 19135 นางสาวนฤมล ธงเงิน ม.6/1 0011371 เกิดเป็นหมอ
178 24/08/2559 19740 นายพิษณุ อินทศักดิ์ ม.6/6 0006503 คนอยู่วัด
179 24/08/2559 19757 นายอภิสิทธิ์ แดงน้อย ม.6/7 0026338 เกษตรอินทรีย์: ทางเลือกใหม่ของเกษตรกร
180 24/08/2559 19763 นายพรทักษิณ แก้วมณี ม.6/7 0012716 บทละครเรื่องระเด่นลันได
181 24/08/2559 20424 นายณรงค์ฤทธิ์ คงหอม ม.5/7 0017332 คู่มือเลี้ยงปลาตู้
182 25/08/2559 18963 นางสาวรัชนีกร ศรีสะอาด ม.4/3 0038901 อัจฉริยะวิทยาศาสตร์ :ไขความลับการนอนหลับและสมอง (185฿)
183 26/08/2559 17473 นางสาวภาวินี มาตศรี ม.6/4 0036023 เทคนิกการกัดกระจก
184 26/08/2559 17763 นายวุฒินันท์ จันทร์แดง ม.6/2 0035132 เจาะข้อสอบ GAT General Aptitude Test (139฿)
185 26/08/2559 18575 นางสาวศิริพร ก้องเสรีพันธ์ ม.4/3 0023201 The Baker Street Project
186 26/08/2559 18721 นางสาวพิมพ์วิภา เต่าคำ ม.4/4 0039152 Why? เก่งออกเสียงภาษาอังกฤษ เล่ม 2 (195฿)
187 26/08/2559 18799 นายอภิวัติ บัวทอง ม.4/5 0019830 วอลเลย์บอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (55฿)
188 26/08/2559 19718 นายณัฐกิตติ์ ช่อจันทร์ ม.6/4 0010200 Your Frist Book ot Poems and Phymes
189 29/08/2559 17328 นางสาวพรนภา นพคุณ ม.6/3 0035584 ขนมหวานและพุดดิ้งผลไม้
190 29/08/2559 17407 นางสาวนงลักษณ์ ชาติการุณ ม.6/2 0018112 โคลงนิราศนริทร์
191 29/08/2559 17509 นางสาวดวงนภา รุ่งเรือง ม.6/4 0038396 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เล่ม 42 เรื่อง พิษและก๊าซพิษ (199฿)
192 29/08/2559 17520 นางสาวศิริรัตน์ ศรีคำ ม.6/2 0014330 พล นิกร กิมหงวน : ผีปอบเอธิโอเปีย
193 29/08/2559 17563 นายจิระศักดิ์ กองยินดี ม.6/8 0040020 Who? วอร์เรน บัฟเฟตต์ (155฿)
194 29/08/2559 17569 นายปฎิพัทธ์ ลักษณะวิมล ม.6/8 0040028 เซียนวิทย์พิชิต A เล่ม 10 (158฿)
195 29/08/2559 17570 นายภัทรเดช อาภาพงศคุณ ม.6/8 0039278 พจนานุกรมฟิสิกส์ (165฿)
196 29/08/2559 17572 นายสรธร เสาวพรกุล ม.6/8 0037382 The Count of Monte Cristo ชีวิตพลิกผันของเคานต์แห่งมองเต กรีสโต (130฿)
197 29/08/2559 17628 นางสาวสลิลทิพย์ กองเงินกลาง ม.6/6 0014319 ร้อยพันปัญหาในงานก่อสร้าง
198 29/08/2559 17986 นางสาวเบญญทิพย์ แสนโสภา ม.5/2 0004816 เคล็ดการสร้างวิธีการเข้าคน
199 29/08/2559 17987 นางสาวปรียากรณ์ โคตรพันธ์ ม.5/2 0040716 ไดโนเสาร์แห่งยุคครีเทเชียส (99฿)
200 29/08/2559 17988 นางสาวปัทมวรรณ แก้วหนองเสม็ด ม.5/2 0000697 กรรมเก่า
201 29/08/2559 17993 นางสาวมนธา กุลสุวรรณ ม.5/2 0018168 กาพย์เห่เรือ
202 29/08/2559 18027 นางสาวธาราภรณ์ ภูมิวิสัย ม.5/4 0026095 การออกแบบการพิมพ์
203 29/08/2559 18163 นายพิศฐศักดิ์ หิงสาลี ม.4/5 0039568 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
204 29/08/2559 18172 นายสุวรรณชัย ยังฉิม ม.5/6 0038423 We Are ASEAN The Philippines (75฿)
205 29/08/2559 18519 นางสาวคชารี มาลาทอง ม.4/2 0009179 ช่างเขียนแบบ
206 29/08/2559 18556 นางสาวกรกต อภิรมย์ ม.4/1 0003283 หัวใจนักรบ (45฿)
207 29/08/2559 18607 นางสาวเกตุศรินทร์ งามขำ ม.4/2 0000787 หัวใจนักรบ
208 29/08/2559 18668 นางสาวพิวมล เกล้าผม ม.4/3 0009420 ความรู้เกี่ยวกับสิ่งเป็นพิษ
209 29/08/2559 18718 นางสาวพัชรีภรณ์ สกุลมั่น ม.4/5 0037672 เราคืออาเซียน เวียดนาม (75฿)
210 29/08/2559 18987 นายรัฐศาสตร์ ศิริงาม ม.4/5 0020907 โลกของเรา
211 29/08/2559 19719 นายณัฐพล เจริญทัศน์ ม.6/4 0037229 สาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว (170฿)
212 29/08/2559 19755 นางสาวมินตรา ผาสุข ม.6/6 0040399 ประโยชน์มหัศจรรย์ : น้ำมันมะพร้าว (89฿)
213 29/08/2559 19776 นายรัชพล ดวงใจ ม.6/8 0040226 วิทยาศาสตร์สำหรับเยาวชน นานาสาระ (1) (100฿)
214 29/08/2559 19806 นางสาวนภาพร อุดทา ม.4/3 0037959 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เรื่อง วิทยาศาสตร์การกีฬา (199฿)
215 29/08/2559 20906 นางสาวลักษมน ใจจุลละ ม.4/3 0003007 ทาน
216 29/08/2559 21109 นางสาวศรัญญา สุวรรณเพชร ม.4/2 0009237 ช่างบัดกรี
217 29/08/2559 21114 นางสาวพิมพิศา ภูสีนาค ม.4/3 0040559 อำนาจกรรม (28฿)
218 29/08/2559 21119 นางสาวศุภรัตน์ สายผา ม.4/3 0017281 ศาลรัฐธรรมนูญ : ผู้พิทักษ์รักษารัฐธรรมนูญ
219 29/08/2559 21120 นางสาวจิธิมา อัศวภูมิ ม.4/3 0035596 ครบเครื่องเรื่องแก้หนี้ครู
220 29/08/2559 21150 นายวัชรพล ปัญจกนกกุล ม.4/6 0039120 พูดญี่ปุ่นสนุกจัง (99฿)
221 30/08/2559 17323 นางสาวชัญญานุช วรรณนา ม.6/5 0038268 กลยุทธ์ธุรกิจพิชิตอาเซียน (150฿)
222 30/08/2559 17395 นายอนุชิต พรชัยกุล ม.6/3 0037676 เราคืออาเซียน กัมพูชา (75฿)
223 30/08/2559 17679 นางสาวรุ่งชุลี บุญประเสริฐ ม.5/5 0012775 บินสุดขอบฟ้า
224 30/08/2559 17761 นายวทัญญู มีเมฆ ม.6/7 0037540 SEO & การตลาดออนไลน์ ทำเว็บดัง+ร้านเด่นได้ง่ายนิดเดียว (199฿)
225 30/08/2559 18024 นางสาวจงรักษ์ กะนันตัง ม.5/3 0040600 แพะเจ้าปัญญา สติและปัญญา : อัตถัสสทวารชาดก (35฿)
226 30/08/2559 18025 นางสาวชัชชญา สีลา ม.5/7 0021399 เทคนิคการเรียงร้อยลูกปัดเครื่องประดับในจินตนาการด้วยวิธีง่ายๆ สไตล์วัยรุ่นญี่ปุ่น
227 30/08/2559 18134 นางสาววัชราภรณ์ กล่อมกำเนิด ม.5/7 0012333 สนุกกับนิทานอ่านฉลาด
228 30/08/2559 18179 นางสาวจินห์จุฑา ชุมดี ม.5/5 0036132 มหาสมุทรของโกดี
229 30/08/2559 18185 นางสาวสมฤทัย เข็มต้น ม.5/5 0001056 ตาเล่าเรื่องเมืองตำนาน
230 30/08/2559 18509 นางสาวจารุวรรณ ใจยั่งยืน ม.4/5 0006186 สูตรผสมสีแบบเบสิค
231 30/08/2559 18560 นางสาวธิดารัตน์ ม่วงไหม ม.4/2 0023889 วิธีคิดยอดกลยุทธ์การบริหารของคนรุ่นใหม่ ( 35฿ )
232 30/08/2559 18573 นางสาววัลลภา นางวงค์ ม.4/5 0018105 โคลงนิราศนริทร์
233 30/08/2559 18673 นางสาววรรณกานต์ บุญชู ม.4/2 0019955 เรือไทยสมัยโบราณ
234 30/08/2559 18679 นางสาวศุภาวรรณ ประมัทถะ ม.4/3 0014221 เอมิลยอดนักสืบ
235 30/08/2559 18701 นายวิศรุต มีหว่าง ม.4/7 0014146 แชร์บอล
236 30/08/2559 18716 นางสาวนิดานุช ทองแพ ม.4/2 0040281 กบนอกกะลา : หมึกบด หมึกหมด (90฿)
237 30/08/2559 18776 นางสาวศตรัศมี น้อยอิน ม.4/2 0012730 สุภาษิตพระร่วงและสุภาษิตอิศรญาณ
238 30/08/2559 18882 นางสาวรัตนาภรณ์ พิทักษ์วงศ์ ม.4/4 0021363 งานประดิษฐ์การ์ดเพื่อโอกาสต่างๆ
239 30/08/2559 18909 นายสุทธิพงษ์ ลีโคตร ม.4/3 0040355 กบนอกกะลา เล่ม 120 บรรเลงเพลงเตะ เจ้าชายชินลง (145฿)
240 30/08/2559 19730 นางสาวนริศรา สนธิประเสริฐ ม.6/5 0034800 ผู้ใหญ่โรจน์ แกะรอย ๑๑๑๑
241 30/08/2559 20385 นายยงยุทธ์ สุขประสงค์ ม.5/2 0035656 52 ทักษะพัฒนาสมอง
242 30/08/2559 20411 นางสาวกุลรดา ทองประสาร ม.5/4 0038137 The Goose that laid the Golden Eggs ปาฏิหารย์ไข่ห่านทองคำ (75฿)
243 30/08/2559 20413 นางสาวสุชัญญา บุญเจริญ ม.5/5 0038813 The Wish Fish พรมหัศจรรย์จากปลาวิเศษ (79฿)
244 30/08/2559 20523 นางสาวนุศรา ผุสิมมา ม.6/4 0022368 86 สุดยอดงานพับกระดาษรูปทรงต่างๆสำหรับงานประดับตกแต่ง
245 30/08/2559 20545 นางสาวพรรณริสา สีก่ำ ม.5/5 0038802 The fox and the Stork จิ้งจอกเจ้าเล่ห์กับนกกระสาใจดี (65฿)
246 30/08/2559 20709 นางสาวทัศนียา อำไพ ม.4/2 0038583 วิทยาศาสตร์ฉลาดเกิน 100 LEVEL 6 (189฿)
247 30/08/2559 21110 นางสาวสุทาธินี มาเอก ม.4/2 0038790 70 ความรู้ กินอยู่ให้ถูกวิธี (49฿)
248 30/08/2559 21116 นางสาววรรณจิรา ชาวบางมอญ ม.4/3 0036526 ภาษาไทยคำยืมและคำฟ้อง(ฉบับรวมเล่ม)
249 30/08/2559 21151 นายอภิสิทธิ์ คนหลัก ม.4/6 0026587 ศิลปประดิษฐ์หลากไอเดียหลายชิ้นงานผ่านรูปแบบสเตนกลาส (95฿)
250 30/08/2559 21160 นายตรีกวินช์ ฤกษ์ถวิล ม.4/7 0025232 เล่าเรื่องวรรณคดีไทย กาพย์เห่เรือเจ้าฟ้าธรรมธิเบศร
กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับ กำหนดส่ง รหัสสมาชิก ชื่อ-สกุล ห้องเรียน ทะเบียน เรื่อง
1 26/05/2559 20103 ด.ช.ศักร์สฤษฏิ์ มงคลศรีเลิศ ม.2/6 0040640 แก๊งป่วนชวนรู้จักอาเซียน 2 (165฿)
2 30/05/2559 20037 ด.ช.กิตติศักดิ์ พิทักษ์กุล ม.2/5 0040688 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 132 สเกตบอร์ดพันธุ์ไทย หัวใจติดล้อ (145฿)
3 31/05/2559 20115 ด.ญ.สิริรัตน์ คำดี ม.2/6 0014989 หมอในบ้าน เล่ม 2
4 31/05/2559 20271 ด.ญ.เก็จมณี จันทสง ม.2/10 0039967 Weapon Universe Online ศาสตราจักรวาลออนไลน์ เล่ม 5 (200฿)
5 31/05/2559 20372 ด.ญ.สาริน บุญนิ่ม ม.2/12 0024219 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
6 01/06/2559 19783 ด.ช.ศุภฤกษ์ นวมบานพับ ม.3/6 0024137 อาหารอร่อย : Food (100฿)
7 02/06/2559 20809 ด.ช.วิษณุ จันทร์ผอง ม.1/6 0036749 มหาสงครามสามก๊ก 1 สามพี่น้องตะลุยยุทธภพ (190฿)
8 03/06/2559 20116 ด.ญ.สุมิตรตรา ศีรสิงห์ ม.2/6 0040418 อ้วนแล้วไง ผอมได้ก็แล้วกัน (169฿)
9 07/06/2559 19594 ด.ญ.น้ำฝน รักหทัย ม.3/10 0016268 สืบตำนานเจ้าแม่ลิ้มกอเหนี่ยว
10 07/06/2559 20483 ด.ญ.วิชุดา พุฒซ้อน ม.2/4 0017343 ฝึกภาษากับนิทานนานาชาติ
11 08/06/2559 19595 ด.ญ.เบญญาภา อุ่นใจ ม.3/10 0023954 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
12 08/06/2559 20121 ด.ช.ณัฐพล สีทับทิม ม.2/6 0017092 ยอดสุนัขร้อยแรงม้า
13 08/06/2559 20164 ด.ญ.อภิญญา กรุงรัมย์ ม.2/7 0024066 ซูซี่ที่รัก : Looking After Suzie
14 08/06/2559 20927 ด.ช. ธีรพงศ์ คงกะเรียน ม.1/9 0038459 ภูตน้อยพาท่องจักรวาล เล่ม 8 (145฿) (สนามบิน)
15 09/06/2559 21083 ด.ญ.เกสร คำพยอม ม.1/12 0037963 ไม่ยากถ้าอยากมองโลกในแง่ดี (145฿)
16 10/06/2559 20278 ด.ญ.นฤมล พ่อค้า ม.2/10 0038250 เก่งญี่ปุ่น เล่มเดียวเอาอยู่ (185฿)
17 10/06/2559 20312 ด.ช.ภควรรธน์ คล้ายขำ ม.2/11 0024053 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
18 10/06/2559 20319 ด.ช.สุรวงษ์ ทองเงิน ม.2/11 0037162 Bugs Bugs ศึกเวทมนตร์โรงเรียนแมลง เล่ม 8 (155฿)
19 10/06/2559 20477 ด.ช.พงศธร แสงฤทธิเดช ม.2/11 0024050 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
20 10/06/2559 20810 ด.ช.ศุภกร คุณคำมาตร ม.1/6 0038080 DRACULA แดร็กคูล่า ราชาผีดูดเลือด (149฿)
21 10/06/2559 21091 ด.ช.นันทพงศ์ ชมพู ม.1/12 0039187 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน ตะลุยอังกฤษ (158฿)
22 13/06/2559 20298 ด.ช.ชิตพล นรชาติ ม.2/11 0019905 เก่งอาเซียน ฉบับนักเรียน (49฿)
23 13/06/2559 20311 ด.ช.สุทธิพงษ์ พรหมา ม.2/11 0000485 สงครามโลกครั้งที่ 2
24 14/06/2559 19421 ด.ญ.กนกพร อามาตมนตรี ม.3/6 0040062 โดเรมอน สารานุกรมธงชาติทั่วโลก ฉบับปรับปรุง (168฿)
25 14/06/2559 19606 ด.ช.กฤษณะ นิลโต ม.3/11 0039801 ความสุขของกุ๊กไก่ (100฿)
26 14/06/2559 19943 ด.ช.พุฒิชัย เมี้ยนเจริญ ม.2/2 0000465 ทฤษฎีสี
27 14/06/2559 20918 ด.ช. คณิน ปุ่มทอง ม.1/9 0019915 การท่องอวกาศ
28 14/06/2559 21216 ด.ญ.จุฑามาศ ดิฐสลับ ม.3/6 0016778 หัดวาดการ์ตูน รูปสัตว์น้ำ เล่ม3
29 15/06/2559 20135 ด.ช.สุริยา แสงนาค ม.2/7 0035380 เล่าเรื่องอิเหนา
30 15/06/2559 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง ม.2/7 0008617 บทละครเรื่องรามเกียรติ์ เล่ม 2
31 15/06/2559 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง ม.2/7 0008617 บทละครเรื่องรามเกียรติ์ เล่ม 2
32 15/06/2559 20522 ด.ญ.ลลิตา ศิริเลิศชัย ม.3/4 0009628 สมุนไพรในวิถีชีวิตไทย
33 17/06/2559 20168 ด.ญ.ศุภรัตน์ ชมภูราช ม.2/7 0039725 หนูน้อยลูกดิ่ง The Yo Yo Girl (100฿)
34 17/06/2559 20466 ด.ช.ชัยยา นามจันดา ม.2/11 0024075 หากความงามควบคู่กับความสวย : Good Manners
35 17/06/2559 20749 ด.ช.นัทธพงษ์ วงษ์คำจันทร์ ม.1/5 0020615 กานวดเท้าเพื่อสุขภาพ
36 17/06/2559 20750 ด.ช.พลภัทร ชายประโคน ม.1/5 0026351 การเลี้ยงกวางเชิงพาณิชย์
37 20/06/2559 19425 ด.ญ.จุฬารุ่ง ขวัญคุ้ม ม.3/6 0017965 ลูกเอย…ลูกศิษย์ : คู่มือครูที่ปรึกษา/ครูประจำชั้น
38 20/06/2559 19545 ด.ญ.เกศรินทร์ เจนจบ ม.3/9 0034652 สมบัติของผู้ดี
39 20/06/2559 19555 ด.ญ.ลักษมี ทิมเจริญ ม.3/9 0014988 หมอในบ้าน เล่ม 2
40 20/06/2559 19556 ด.ญ.ศรันยา รักพึ่ง ม.3/9 0038490 จดหมายจากครูยูโซะ เล่าเรื่องภาษามลายูในภาษาไทย (80฿)
41 20/06/2559 19557 ด.ญ.ศิริขวัญ โกยกอง ม.3/9 0039121 ประโยชน์มหัศจรรย์ : น้ำมันมะพร้าว (89฿)
42 20/06/2559 19974 ด.ญ.พรายมณี เชิดกร ม.2/3 0021039 เทคนิคการพับกระดาษและสร้างสรรค์งานกระดาษสไตล์ญี่ปุ่น
43 20/06/2559 20127 ด.ช.ณัฐวุฒิ โหน่งวัน ม.2/7 0023980 ฉันไม่ยอม : Problems
44 20/06/2559 20299 ด.ช.ไตรภพ ภูดงน้อย ม.2/11 0000731 บทละครเรื่องระเด่นลันได
45 20/06/2559 20754 ด.ช.ภานุวัฒน์ ธรรมโชติ ม.1/5 0024199 มีตาไว้ดู มีหูไว้ฟัง : Eyes and Ears
46 21/06/2559 19573 ด.ช.ธีรยุทธ นกเขา ม.3/10 0018284 หยุดทำร้ายโลก
47 21/06/2559 20928 ด.ช. นรินธรณ์ แสงนาค ม.1/9 0026568 สบู่แฟนซี
48 22/06/2559 19400 ด.ช.ทิพกร จุเรียง ม.3/6 0040351 รู้ใจหมา (189฿)
49 22/06/2559 19401 ด.ช.ธีรภัทร์ ยอดพรม ม.3/6 0037233 เนการา บรูไน ดารุสซาลาม (170฿)
50 22/06/2559 19405 ด.ช.ประวิทย์ อ้นเจริญ ม.3/6 0024027 เจ้าหนูเฝ้ายามหน้าต่าง : Boy at the Window
51 22/06/2559 19410 ด.ช.ภัทรเดช สายสือนาม ม.3/6 0040585 คู่มือเพิ่มความสุขทุก ๆ วัน (324฿)
52 22/06/2559 19411 ด.ช.ภัทรพงศ์ มัดยิด ม.3/6 0024217 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
53 22/06/2559 19420 ด.ช.อานุภาพ คำชื่น ม.3/6 0036524 ลักษณนาม
54 22/06/2559 19842 ด.ช.ตรีภพ เรียงผล ม.3/6 0038110 100 เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับสัตว์อันตราย (139฿)
55 22/06/2559 19947 ด.ช.ชวลิต จงชานะสิทธิ์โท ม.2/3 0037777 อาเซียนรู้ไว้ได้เปรียบแน่ (175฿)
56 22/06/2559 20272 ด.ญ.คณิตา คะลีล้วน ม.2/10 0002900 การนวดเพื่อความงามและสุขภาพ (25฿)
57 24/06/2559 19652 ด.ช.ชนวีร์ โนนผิว ม.3/12 0018541 การจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ เล่ม7
58 27/06/2559 19326 ด.ช.ภูมิดล โพธิ์แก้ว ม.3/4 0024110 เพื่อนดีเป็นศรีแก่ตัว : Friends
59 27/06/2559 19516 ด.ญ.ชนิตร์นันท์ เชียงสา ม.3/8 0004467 นับหนึ่ง
60 27/06/2559 20350 ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี ม.2/12 0024004 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
61 27/06/2559 20383 ด.ญ.ศุภวรรณ เกตุณรงค์ ม.2/12 0018993 ต้นไม้หรรษา
62 27/06/2559 21187 ด.ช.วัฒนกิจ ทาปัน ม.2/3 0038538 100 เรื่องน่ารู้ในอินโดนีเซีย (139฿)
63 28/06/2559 19471 ด.ญ.ธนพร วงศ์อุบล ม.3/7 0014239 เอมิลยอดนักสืบ
64 28/06/2559 19602 ด.ญ.สิริรักษ์ ขาวงาม ม.3/10 0023953 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
65 28/06/2559 20073 ด.ญ.ชนกานต์ ศรีภูผา ม.2/5 0025079 แวมไพร์น้อยย้ายโลง
66 28/06/2559 20745 ด.ช.ธีรนันท์ วิเชียรศิลป์ ม.1/5 0037080 ลมหายใจในเมืองใหญ่…เด็กชายแมลงกับลุงขยะ
67 28/06/2559 20953 ด.ญ.ธัญวรัตน์ ศูนย์จันทร์ ม.1/9 0012264 รามเกียรติ์ : วรรณคดีไทยตามใจแม่
68 28/06/2559 21206 ด.ช.ธีรพงษ์ โพธิ์ทองเพชร ม.2/5 0039274 พจนานุกรมเคมี (165฿)
69 29/06/2559 19343 ด.ญ.ภัทราวดี เมฆแดง ม.3/3 0036752 โอรีอานา นางฟ้าหลงเงา (75฿)
70 29/06/2559 19610 ด.ช.จิณณวัตร บัวเหม ม.3/11 0024311 เธอก็คน ฉันก็คน : Respect
71 29/06/2559 20072 ด.ช.ปรมินต์ พูลทรัพย์ ม.2/5 0002221 สัตว์ประหลาดสารพัดนึก
72 29/06/2559 20363 ด.ญ.กัญญารักษ์ ขันแวว ม.2/12 0038890 แซมกับบัดดี้ คู่ซี้เรียนอักกฤษ 1 (175฿)
73 29/06/2559 20806 ด.ช.มารุต โกสุม ม.1/6 0037981 เตรียมความพร้อมสู่ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน 2558 (152฿)
74 29/06/2559 20919 ด.ช. ชยพล ภูสะทด ม.1/9 0010305 ขั้นตอนวาดการ์ตูน เล่ม 4
75 29/06/2559 21176 ด.ช.พงษ์พัน พรหมคนซื่อ ม.1/5 0040545 จิ๋วหลิวเที่ยวกรุง (75฿)
76 30/06/2559 20811 ด.ช.ศุภณัฐ เก้ารัตน์ ม.1/6 0040057 เจาะเวลาหาเมโสโปเตเมีย ชุด แก๊งซ่าล่าประวัติศาสตร์ (168฿)
77 30/06/2559 20986 ด.ช.สิริวัฒน์ จั่นจินดา ม.1/10 0040589 อัศจรรย์ พืชเปลี่ยนโลก (120฿)
78 01/07/2559 19309 ด.ช.กรวิชญ์ บำรุงจิตร์ ม.3/4 0036892 เมื่อฉันลงมือปลูกต้นไม้ (165฿)
79 01/07/2559 19324 ด.ช.พีระภัทร กรีวิเวก ม.3/4 0015379 จักรวาลและอวกาศ
80 01/07/2559 19497 ด.ช.ชาญวิทย์ สาดสินแก้ว ม.3/8 0037190 สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ (170฿)
81 04/07/2559 19413 ด.ช.วรวุฒิ อ่อนวิชัย ม.3/6 0025099 คณิตศาสตร์มหัศจรรย์
82 04/07/2559 19623 ด.ช.ปฏิพาน จะโซนรัมย์ ม.3/11 0015455 กีฬาไทย
83 04/07/2559 20003 ด.ช.อานนท์ ทันประโยชน์ ม.2/4 0021145 เทียนขนมหวาน
84 04/07/2559 20719 ด.ญ.ปทุมวดี อยู่สุข ม.1/4 0037645 เงินตราในอาเซียน (350฿)
85 04/07/2559 20747 ด.ช.ธีรภัทร์ หงษ์น้อย ม.1/5 0038001 อยากเป็นสุดยอดคนจำเก่งไม่ยาก (169฿)
86 04/07/2559 20926 ด.ช. ธนัท งามสงวน ม.1/9 0040537 นิทานก่อนนอนแสนสนุก (165฿)
87 04/07/2559 21173 ด.ญ.พุทธชาติ บุญเอี่ยม ม.1/12 0034151 พระนางพิมพา ฉบับการ์ตูน
88 05/07/2559 20818 ด.ช.อนุชา ผ่องพรรณ์ ม.1/6 0020656 การประดิษฐ์ดอกไม้เทียนหอม
89 06/07/2559 19337 ด.ญ.จิรัชยา โพธิกุล ม.3/4 0018256 วิทยาศาสตร์สำหรับเยาวชน : เกราะป้องกันชีวิต (2)
90 06/07/2559 19409 ด.ช.พีระพัฒน์ คำบุดดา ม.3/6 0034860 A B C
91 06/07/2559 19534 ด.ช.พงศกร แจ่มใส ม.3/9 0024208 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
92 06/07/2559 20170 ด.ช.ก้องเกียรติ เข็มรุกขา ม.2/8 0037193 นิทานพม่า (150฿)
93 06/07/2559 20801 ด.ช.พลวัตน์ รุ่งเรือง ม.1/6 0040663 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคอยุธยา เล่มที่ 1 กำเนิดกรุงศรีอยุธยา : ทำนุบำรุงพระศาสนา (159฿)
94 06/07/2559 20853 ด.ช.วธัญญู สำเร็จผล ม.1/7 0037785 สูตรลับตำรับดาวินซี ตอน ปราสาทที่ตัดสินด้วยตา (199฿)
95 07/07/2559 19284 ด.ช.รชฏ จันทร์ตะ ม.3/3 0039270 Why? เทคโนโลยีอวกาศ (148฿)
96 08/07/2559 19424 ด.ญ.จิราภรณ์ เขียวศาสตร์ ม.3/6 0026359 การเลี้ยงสุกร
97 08/07/2559 19572 ด.ช.ทัตพล แซ่ลี ม.3/10 0038384 สติมา เณรน้อยอัจฉริยะ (139฿)
98 08/07/2559 19587 ด.ช.อภิรักษ์ เอี่ยมพิมพ์ ม.3/10 0035686 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่มที่ 5 พระมหาธรรมราชาลิไท
99 08/07/2559 20129 ด.ช.ทัตพงศ์ ม่วงทอง ม.2/7 0023994 โกรธแล้วนะ : Anger (100฿)
100 08/07/2559 20703 ด.ช.วาริภัทร์ ชุ่มชื่น ม.1/4 0024089 โทนี่พ่อลมกรด : Tornado Tony
101 08/07/2559 20730 ด.ญ.สโรชา สุขเจริญ ม.1/4 0037147 สี่เหลี่ยมปริศนา ไขปัญหาวิทยาศาสตร์ : ธรรมชาติสุดพิศวง (175฿)
102 08/07/2559 20770 ด.ช.อานนท์ ภู่ที่พึ่ง ม.1/5 0024047 ถิ่นกำเนิดจงเชิดชู : Our Town
103 08/07/2559 21210 เด็กชายอดิรุจ จันแดง ม.3/8 0036864 ทำไมน้ำท่วมใหญ่ถล่มเมือง (79฿)
104 11/07/2559 19523 ด.ช.คมศักดิ์ วงษ์กัณหา ม.3/9 0024212 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
105 11/07/2559 19617 ด.ช.ณัฐพล โพธิ์ดง ม.3/11 0039768 เจ้าหนูยามเฝ้าหน้าต่าง (100฿)
106 11/07/2559 19678 ด.ช.ธนาโชค นาหนองตูม ม.3/12 0038336 ภาษาอาเซียน เล่มเดียวเอาอยู่ (200฿)
107 11/07/2559 20054 ด.ญ.ธนาพร กลิ่นมาลัย ม.2/5 0024214 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
108 11/07/2559 20064 ด.ญ.พิรดา ภูคงสด ม.2/5 0021868 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาหมีแสนสวยจากผ้าขนสัตว์และผ้าสักหลาด
109 11/07/2559 20721 ด.ญ.พิชญา บัวมี ม.1/4 0024227 แข็งแรงปลอดภัย อนามัยสมบูรณ์ : Keeping Fit
110 11/07/2559 20859 ด.ช.สุรชาติ สร้อยสมุทร์ ม.1/7 0026693 ตุ๊กตาถักไหมพรม
111 11/07/2559 20924 ด.ช. ทัตพงศ์ ทัพพิมล ม.1/9 0018815 ทำนายฝัน
112 11/07/2559 20930 ด.ช. ปรัชญา พวงทองแค ม.1/9 0003800 ธรรมชาติของวิทยาสาสตร์
113 11/07/2559 21191 ด.ช.กลวัชร ศรีบุรินทร์ ม.2/6 0022040 การเลี้ยงและการจัดการดูแลนกกระจอกเทศ
114 12/07/2559 19267 ด.ช.กฤษฎา อันลา ม.3/3 0037031 แก๊งป่วนก๊วนคณิต ตอน สัดส่วนหรรษา (125฿)
115 12/07/2559 19289 ด.ช.เอกรัตน์ พงษ์มหาชัย ม.3/3 0034491 ชีวิตพิศวงของแมลง
116 12/07/2559 19473 ด.ญ.เบญจมาศ จันทร์เต็ม ม.3/7 0008210 สุภาษิตสอนหญิง
117 12/07/2559 19605 ด.ญ.สุทัตตา รอมาลี ม.3/10 0024062 ซูซี่ที่รัก : Looking After Suzie
118 12/07/2559 19686 ด.ญ.วริญทิพย์ มาลาทอง ม.3/12 0005594 งานร้อยดอกไม้
119 12/07/2559 19950 ด.ช.ปรเมนทร์ น่วมน้อย ม.2/3 0039565 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
120 12/07/2559 19965 ด.ญ.จีรนันท์ เถาสันเทียะ ม.2/3 0040267 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ (199฿)
121 12/07/2559 20762 ด.ช.ศักดา เกษมาลา ม.1/5 0026347 แมวไทย
122 12/07/2559 20846 ด.ช.ประกาศิต เกิดโต ม.1/7 0021341 งานประดิษฐ์เครื่องประดับดินเหนียวสีเงินแบบง่ายๆ ด้วยตัวคุณเอง (95฿)
123 12/07/2559 21215 ด.ช.ปวัตน์ ขุนดี ม.1/7 0020055 ศึกษาเล็บมือดูแลอย่าให้เกิดโรค
124 13/07/2559 19404 ด.ช.ปฏิกร แหววกระโทก ม.3/6 0023286 Birds
125 13/07/2559 20551 ด.ช.คฑาวุฒิ สุขศรี ม.1/1 0018597 กฎแห่งกรรม เล่ม2
126 13/07/2559 20839 ด.ช.ธนพงษ์ พวงมี ม.1/7 0020165 สรุปภาษาไทย ม.ต้น 1-2-3
127 14/07/2559 19407 ด.ช.พงษ์ทวี ไพรศักดาสกุล ม.3/6 0037497 ราชอาณาจักรไทย (170฿)
128 14/07/2559 19691 ด.ญ.อำภาภรณ์ เถื่อนวงษ์ ม.3/12 0026997 ครอบครัวอบอุ่น (40฿)
129 14/07/2559 19787 ด.ช.ศราวุธ นวลศรีสอนดี ม.3/11 0004642 ร้อยแปดปัญหาอาหารการกิน
130 14/07/2559 20270 ด.ญ.กุลนัท รักหทัย ม.2/10 0016042 รายงานปฏิรูปการศึกษาต่อประชาชน
131 14/07/2559 20274 ด.ญ.จุฑาทิพย์ ขวัญศรี ม.2/10 0026242 มวยไทย
132 14/07/2559 20277 ด.ญ.ธัญชนก พิมพ์นนท์ ม.2/10 0040859 รับมือภัยแล้ง (100฿)
133 14/07/2559 20347 ด.ช.ทิวากรณ์ มีศรี ม.2/12 0040536 101 เรื่องเอก นิทานอีสป (195฿)
134 14/07/2559 20361 ด.ช.อัลจามีน ประเสริฐสังข์ ม.2/12 0040612 สามสหาย การช่วยเหลือเกื้อกูล : กุรุงคมิคชาดก (35฿)
135 14/07/2559 20687 ด.ญ.หฤทัย โพธิ์ขำ ม.1/3 0040054 ครอบครัวตึ๋งหนืด ตอน เที่ยวป่าฮาสุดป่วน (158฿)
136 18/07/2559 19525 ด.ช.จักรพงษ์ พูลทอง ม.3/9 0023995 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
137 18/07/2559 19527 ด.ช.จักริน พรมกัน ม.3/9 0024007 ฉันกลัว! ฉันกลัว! : I am Afraid
138 18/07/2559 19544 ด.ช.อภิชาติ บัวหลวง ม.3/9 0024078 หากความงามควบคู่กับความสวย : Good Manners
139 18/07/2559 19679 ด.ญ.ฐิตาพร สายน้ำเย็น ม.3/12 0039781 ใบเอียง (100฿)
140 18/07/2559 19973 ด.ญ.ปภัสรา อยู่เล็ก ม.2/3 0014441 เรื่องฮิต ๆ … ชีวิตนักเรียนนอก (135฿)
141 18/07/2559 19983 ด.ญ.สุนิสา สำเนียงเพราะ ม.2/3 0037510 พระบารมีแห่งเจ้าชายสิทธัตถะ ตอน กำเนิดมหาบุรุษของโลก (135฿)
142 18/07/2559 20004 ด.ช.อนันตชัย สีหามาตย์ ม.2/4 0038494 ภาษาอาเซียน : สนุกกับภาษาอินโดนีเซีย (180฿)
143 18/07/2559 20030 ด.ช.เจนภพ เถือนคำ ม.2/4 0018684 วอลเลย์บอล กฎ กติกา พื้นฐานการเล่น (55฿)
144 18/07/2559 20714 ด.ญ.ฐิติมา กัณทษา ม.1/4 0022444 แนวคิดสร้างสรรค์ศิลปะงานประดิษฐ์จากดอกไม้แห้ง
145 18/07/2559 20940 ด.ช. สุภกิณห์ คชฤทธิ์ ม.1/9 0038458 พระพุทธเจ้า (240฿) (สนามบิน)
146 19/07/2559 19992 ด.ช.กฤษกร ริ้วสุนทร ม.2/4 0040679 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 110กุ้งมังกร The Lobster (145฿)
147 19/07/2559 20141 ด.ช.สุรศักดิ์ จิตรชื่น ม.2/7 0013650 ครอบครัวอลเวงสัตว์เลี้ยงอลวน
148 19/07/2559 20366 ด.ญ.นฤมล สิงห์สา ม.2/12 0024116 ฉันทำให้เพื่อเธอนะนี่ : Helping
149 20/07/2559 20058 ด.ญ.นัฐญาพร บุญศัพท์ ม.2/5 0005751 การจัดกิจกรรมเพื่อพัฒนาประชาธิปไตยในสถานศึกษาสังกัดกรมสามัญศึกษา
150 21/07/2559 19537 ด.ช.รัฐพงษ์ รุ่งเรือง ม.3/9 0023937 ความงดงามที่ซ่อนเร้น : Beauty
151 21/07/2559 19898 ด.ช.อภิศักดิ์ เอี่ยมยัง ม.2/1 0034105 หมอชีวกโกมารภัจจ์ ฉบับการ์ตูน
152 21/07/2559 19910 ด.ช.ธนากร เจนถูกใจ ม.2/2 0037746 กบนอกกะลา เล่ม 90 นักบินเส้นทางท้าฝัน (180฿)
153 21/07/2559 21013 ด.ช.เกียรติศักดิ์ ชินรัมย์ ม.1/11 0024033 เจ้าหนูเฝ้ายามหน้าต่าง : Boy at the Window
154 22/07/2559 20059 ด.ญ.นันท์นภัส ปู่คลัง ม.2/5 0040115 ส้ม (195฿)
155 22/07/2559 20495 ด.ญ.อนุติญา เผ่นภูเขียว ม.3/4 0040812 โคตรสุข…โคตรสำเร็จ…(99฿)
156 22/07/2559 20584 ด.ญ.พาพร พลสงัด ม.1/1 0037781 วางแผนดีเกินร้อย สาวน้อยคนเก่ง (179฿)
157 22/07/2559 20635 ด.ญ.มาราตรี ยาดอว์ ม.1/2 0018468 แผนที่ละการสำรวจ
158 22/07/2559 20671 ด.ญ.นิรัชฌา กาวิละ ม.1/3 0037767 กบนอกกะลา เล่ม 92 พลุ วาดไฟไว้บนฟ้า (180฿)
159 22/07/2559 20766 ด.ช.อดิเรก เจริญวัฒน์ ม.1/5 0021306 เต้าหู้อาหารเพื่อสุขภาพ
160 22/07/2559 20787 ด.ช.เจษฎา มีน้ำพูน ม.1/6 0038155 เซอลามัต อินโดนีเซีย (119฿)
161 22/07/2559 20797 ด.ช.ปฐวี ปานสวน ม.1/6 0037242 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
162 22/07/2559 20858 ด.ช.สิทธิพล ลูกแก้ว ม.1/7 0017096 ดนตรีคลาสสิก…บทเพลงและการขับร้องระดับมัธยมศึกษา
163 22/07/2559 20905 ด.ญ.พุธิตา ใจเอื้อ ม.1/8 0038154 สวัสดี เมืองไทย (119฿)
164 22/07/2559 21180 ด.ช. นันทกาญจน์ อินทรศรี ม.1/9 0038162 มิงกลาบา พม่า (119฿)
165 28/07/2559 19296 ด.ญ.นราทิพย์ เชี่ยวชาญ ม.3/3 0002022 มรรยาทของไทย ตอน 1
166 28/07/2559 19445 ด.ช.ณัฐพล ยอดอินทร์ ม.3/7 0038118 Stories of Mermaid เงือกน้อยผจญภัยใต้ทะเลลึก (79฿)
167 28/07/2559 19928 ด.ญ.ภัทรวดี เอี่ยมตระกูล ม.2/2 0040408 โปเม่ สารพันเมนูสูตรลับจอมเวท ชั่วโมงที่ 6 นานาเยลลี่หลากสีสันแห่งเทศกาลวันเด็ก (179฿)
168 28/07/2559 19952 ด.ช.พสิษฐ์ พลายงาม ม.2/3 0038548 เจ้าสัวฝึกหัด 1 ตอนเงินคืออะไรและมาจากไหน (99฿)
169 28/07/2559 20109 ด.ญ.ฉัตรดวงใจ อินทำมา ม.2/6 0004656 พล นิกร กิมหงวน : เสือหงวน
170 28/07/2559 20263 ด.ช.พงศกร บุญรักษา ม.2/10 0019911 วิทยาศาสตร์แสนหรรษา
171 28/07/2559 20618 ด.ญ.ชลธิชา บุตรสอน ม.1/2 0038916 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เรื่อง เมนูพิศดาร (199฿)
172 28/07/2559 20642 ด.ญ.อัญฌญา ชาญเจริญ ม.1/2 0040551 เทพธิดานกกระเรียน (75฿)
173 28/07/2559 20696 ด.ช.เธียรธวัชน์ เบี้ยกระโทก ม.1/4 0039995 นิทานเพื่อนบ้านมาเลเซีย (150฿)
174 28/07/2559 20882 ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ ม.1/8 0038606 เก่งสนทนาอังกฤษกับ English for Daily Conversation (195฿)
175 28/07/2559 20955 ด.ญ.ประภัสสรา จันนามวงค์ ม.1/9 0022512 อาหารว่างนานาชาติ
176 29/07/2559 19338 ด.ญ.ฐิติยา สาระวัน ม.3/4 0023950 เศร้าหนอ ทุกข์หนอ : Sadness (100฿)
177 29/07/2559 20689 ด.ญ.อังคณา อนันต์เจริญยศ ม.1/3 0039908 M.House จ้างมาป๋าจัดให้ เล่ม 2 ลิเคียวร์ กับสมบัติแห่งความทรงจำ (160฿)
178 29/07/2559 20948 ด.ญ.กัญญารัตน์ ปั่นสันเทียะ ม.1/9 0034584 อ่านให้เป็น เขียนให้ถูก
179 02/08/2559 19986 ด.ช.ชานนท์ สวัสดิ์หนู ม.2/3 0018475 คณิตศาสตร์สนสนุก : มนุษย์ต่างดาวเยือนโลก เล่ม4
180 02/08/2559 20050 ด.ญ.กันยารัตน์ ถินนอก ม.2/5 0039141 Plus!! วิทยาศาสตร์++ พิชิตอวกาศ (229฿)
181 02/08/2559 20546 ด.ญ.นฤมล เข็มพันธุ์ ม.2/5 0039096 พูดได้ พูดดี ภาษาเกาหลี (165฿)
182 03/08/2559 20857 ด.ช.ศุภกร บุญมาเลิศ ม.1/7 0038518 กบนอกกะลา เล่ม 103 ตอนมายากล มนตราบันลือโลก (145฿)
183 04/08/2559 20249 ด.ช.สุทธิพงศ์ สังข์ทอง ม.2/9 0038511 รู้รอบตอบได้เรื่องอาเซียน เล่ม 1 (100฿)
184 05/08/2559 20574 ด.ญ.ทรรศณภรรษ เพชรชาติ ม.1/1 0019527 กำพร้าบัวตอง
185 09/08/2559 19656 ด.ช.ธีรวุฒิ ศรีชารู ม.3/12 0023331 10 กรณี คดีฮาใบแดง เล่มที่ 3 (60฿)
186 09/08/2559 20662 ด.ช.สิทธิพล จันทร์ทองเจือ ม.1/3 0037155 Bugs Bugs ศึกเวทมนตร์โรงเรียนแมลง เล่ม 1 (155฿)
187 09/08/2559 20961 ด.ญ.สิรินันต์ ศรีชัยมงคล ม.1/9 0020636 แฟนซีคาร์พ
188 09/08/2559 20962 ด.ญ.สิริยากร กี่สวัสดิ์คอน ม.1/9 0021127 การเลี้ยงไก่พันธุ์ไข่
189 09/08/2559 21098 ด.ญ.วาสนา สาทำโล ม.1/12 0039219 Grammar นอกกรอบ ไม่นอกเรื่อง 2 Intermediate (158฿)
190 10/08/2559 19347 ด.ญ.วรรณษา ใจสุข ม.3/4 0021857 108 งานประดิษฐ์ริบบิ้นแฟนซี
191 10/08/2559 19367 ด.ช.ภูริวัจน์ เจียรไนกุลภัทร ม.3/5 0039311 Mermaid Rhapsody เพลงสุดท้ายของนางเงือก 1 (230฿)
192 10/08/2559 19402 ด.ช.นันทวุฒิ นิยมชัย ม.3/6 0040672 วิทยาศาสตร์เพื่อนซี้ 1 ภูมิอากาศน่าฉงน (189฿)
193 10/08/2559 19418 ด.ช.สุรยุทธ ใจจุลละ ม.3/6 0037178 ราชอาณาจักรไทย (170฿)
194 10/08/2559 19841 ด.ญ.จิราพร คึมสูง ม.3/4 0040548 ช่างทำรองเท้ากับคนตัวจิ๋ว (75฿)
195 10/08/2559 20166 ด.ช.พัชรวัฒน์ รุจิโชติพันธ์ ม.2/7 0013880 แนะดูดาวฤกษ์อย่างง่ายใต้ฟ้าเมืองไทย
196 10/08/2559 20341 ด.ช.คุณานนท์ รักด่านกลาง ม.2/12 0016395 ไอศกรีมเชอร์เบ็ท
197 10/08/2559 20761 ด.ช.วีรทัศน์ สร้อยทอง ม.1/5 0026618 คู่มือการเพาะเลี้ยงและการขยายพันธุ์เป็ดไข่และเป็ดเนื้อ
198 10/08/2559 21027 ด.ช.ภคิน ทิชิคุณนภัทร ม.1/11 0037716 สาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว (170฿)
199 11/08/2559 19903 ด.ช.จีรพัฒน์ พงษ์สุรพาสน์ ม.2/2 0010136 คู่มือประชาชน
200 11/08/2559 20171 ด.ช.ก้องภพ สังชม ม.2/8 0000813 ทดสอบศัพท์และสำนวนที่ผู้เรียนภาษาอังกฤษระดับกลางควรจะรู้
201 11/08/2559 20481 ด.ญ.พิมพ์ชนก สดมีศรี ม.2/7 0040657 การ์ตูนประวัติศาสตร์ชาติไทย ยุคสุโขทัย เล่ม 6 รวมสุโขทัยกับอยุธยา : ยุคสุดท้ายของสุโขทัย (159฿)
202 12/08/2559 19989 ด.ช.พงศกร สายสมบัติ ม.2/3 0022115 หมาไทย (150฿)
203 12/08/2559 21213 ด.ช.ธนพล สีดาเขียว ม.3/7 0021168 แมวไทย
204 15/08/2559 19387 ด.ญ.พัณณิตา ละวรรณวงษ์ ม.3/5 0038420 We Are ASEAN Cambodia (75฿)
205 15/08/2559 20081 ด.ช.เจษฎาภรณ์ ดำสูงเนิน ม.2/6 0025010 ปริศนารอยเลือด
206 15/08/2559 20315 ด.ช.ศิขริน ก๊กบางยาง ม.2/11 0001079 จันทร์เสี้ยว
207 15/08/2559 20318 ด.ช.สิรภพ อ้นเจริญ ม.2/11 0003445 เปิดโลกบรรพชน
208 15/08/2559 20328 ด.ญ.นวรัตน์ โคมสูงเนิน ม.2/11 0007761 สลัดรวมรส
209 15/08/2559 20571 ด.ญ.ณภัทร อาจณรงค์ ม.1/1 0040076 สอนให้คิดด้วยพฤติกรรมและจริยธรรม (195฿)
210 15/08/2559 20737 ด.ช.พีรพล ภูถาดงา ม.1/4 0020420 คู่มือปลาคาร์ฟ
211 15/08/2559 20925 ด.ช. ธนดล พ่อค้า ม.1/9 0022238 คู่มือการเลี้ยงโคนมและโคเนื้อ (135฿)
212 15/08/2559 20981 ด.ช.พีรพัฒน์ ศิลากุล ม.1/10 0037970 ล่าขุมทรัพย์สุดขอบฟ้าในฟิลิปปินส์ (158฿)
213 15/08/2559 21066 ด.ช.ดนุพร ทรัพย์สมบัติ ม.1/12 0039999 ยายกะตา (140฿)
214 15/08/2559 21082 ด.ช.อภิวิชญ์ กาทอง ม.1/12 0002028 เต่าเจ้าปู่ตา
215 16/08/2559 19349 ด.ญ.สมิตรา สวัสดี ม.3/4 0010546 หยกใสร่ายคำ
216 16/08/2559 20756 ด.ช.ภิภาคภูมิ ไชยดำ ม.1/5 0020763 การปั้นตุ๊กตารูปสัตว์จากดินไทย (142฿)
217 16/08/2559 21085 ด.ญ.ชนกนันท์ จิระคูยุทธชัย ม.1/12 0039138 100 วิทยาศาสตร์พัฒนาโลก 3 (225฿)
218 17/08/2559 20763 ด.ช.ศิลาเอก มุกธวัตร์ ม.1/5 0015703 สายสัมพันธ์พ่อ แม่ ลูก
219 17/08/2559 20826 ด.ญ.เบญญาภา บุญเกิ่ง ม.1/6 0040677 การ์ตูนกบนอกกะลา เล่ม 111 ตะลุยซาฟารีเคนย่า 1 (145฿)
220 17/08/2559 20877 ด.ญ.ศศินิภา วารีดำ ม.1/7 0040507 อาหารว่าง (120฿)
221 17/08/2559 20982 ด.ช.ภาคภูมิ เทพบุปผา ม.1/10 0037689 Survivor ญี่ปุ่น (129฿)
222 18/08/2559 19190 ด.ช.อนุชา มะโนรา ม.3/1 0038158 หนีห่าว สิงคโปร์ (119฿)
223 18/08/2559 19477 ด.ญ.ศศิภา บุญนาค ม.3/7 0040103 เคมีทีเด็ด (19฿)
224 18/08/2559 20136 ด.ช.รชานนท์ บำรุงจิตร์ ม.2/7 0039789 อบอุ่นบุญรัก (100฿)
225 18/08/2559 20856 ด.ช.วัชรพล กิ่มยิ่งยศ ม.1/7 0039808 สัตว์โลกที่น่ารัก (100฿)
226 18/08/2559 21032 ด.ช.ศราวุธ สารการ ม.1/11 0036281 ถาม – ตอบรอบรู้ 200 คำถามกับเรื่องไดโนเสาร์
227 18/08/2559 21073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง ม.1/12 0037034 แก๊งป่วนก๊วนคณิต ตอน สัดส่วนหรรษา (125฿)
228 22/08/2559 19353 ด.ช.กิตติพงศ์ ขำอุ่นใจ ม.3/5 0038892 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เรื่อง วิทยาศาสตร์สุดอึ้ง
229 22/08/2559 19635 ด.ญ.ดวงกมล โชคชัยถาวรกิจ ม.3/11 0022788 แนวคิดและรูปแบบการจัดสวนน้ำภายในบ้านด้วยตนเอง
230 22/08/2559 19665 ด.ช.วิทยา รักสะอาด ม.3/12 0024112 ฉันทำให้เพื่อเธอนะนี่ : Helping
231 22/08/2559 20084 ด.ช.ไชยโย สุตพรม ม.2/6 0005881 สำนวนไทย
232 22/08/2559 20753 ด.ช.พีระพัฒน์ มูลลม่อม ม.1/5 0026432 คู่มือประชาชนเพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออก
233 22/08/2559 20782 ด.ญ.สิริยากร แสงแก้ว ม.1/5 0036847 กัลลิเวอร์ ผจญภัย (190฿)
234 22/08/2559 20939 ด.ช. สิทธิกร แม่นไธสง ม.1/9 0034166 การทดลองสนุกๆ ไฟฟ้าและแม่เหล็ก
235 22/08/2559 21011 ด.ช.กรภัทร รังผึ้ง ม.1/11 0002728 12 เดือนของไทย
236 22/08/2559 21024 ด.ช.นพรัตน์ ตั้นภูมี ม.1/11 0040552 แชมป์ตัวยาว (85฿)
237 22/08/2559 21078 ด.ช.วรวิทย์ เชิญชม ม.1/12 0038405 กบนอกกะลา เล่ม 97 ตอน ศึกนอกกะลา มวยไทย ไฟท์ติ้ง (145฿)
238 23/08/2559 19221 ด.ญ.อนุธิดา บุญเทียม ม.3/1 0034849 รู้จักแบงค์ชาติ
239 23/08/2559 19999 ด.ช.ภาสกร ทองงาม ม.2/4 0016333 สุขภาพของนัยน์ตา
240 23/08/2559 20002 ด.ช.สนธยา สุกเเก้ว ม.2/4 0021737 เทคนิคสร้างสรรค์การย้อมสี
241 23/08/2559 20055 ด.ญ.พิยดา โพติยะ ม.2/5 0020597 เทคนิคการสร้างสรรค์งานย้อมสีหรูเลิศอย่างมีสไตล์
242 23/08/2559 20480 ด.ญ.ปิณทิรา รุ่งเรือง ม.2/5 0026545 งานประดิษฐ์ตุ๊กตาจากผ้าสักหลาด เล่ม2
243 23/08/2559 20543 เด็กหญิงรัตติกาล แสนรัตน์ ม.2/5 0021614 หลากวิธีทำสบู่ใสให้สวยเก๋
244 23/08/2559 20723 ด.ญ.รัศมิมาน จำรัมย์ ม.1/4 0038911 Welcome to ASEAN เรียนรู้เพื่อนบ้านอาเซียน (150฿)
245 23/08/2559 20743 ด.ช.ณัฐวุฒิ สกุลพลไพศาล ม.1/5 0040025 เซียนวิทย์พิชิต A เล่ม 7 (158฿)
246 23/08/2559 20881 ด.ช.จิณณวัตร แซ่พ่าน ม.1/8 0040645 รับมือภัยพิบัติ ตอน น้ำท่วม (169฿)
247 23/08/2559 20931 ด.ช. พงศพัศ ศรีพรม ม.1/9 0038404 กบนอกกะลา เล่ม 95 ตอนนักผจญเพลิงวีรบุรุษในเปลวไฟ (145฿)
248 23/08/2559 21090 ด.ญ.นัซรียา หวังสระ ม.1/12 0037627 HELLO อาเซียน (180฿)
249 23/08/2559 21094 ด.ญ.พรหมธิชา มิตระ ม.1/12 0006164 วิทยาศาสตร์น่าพิสูจน์
250 24/08/2559 19214 ด.ญ.ลลิตวดี ศิริรจน์ ม.3/1 0038428 We Are ASEAN Singapore (75฿)
251 24/08/2559 20086 ด.ช.ณัฐวัฒน์ เปลี่ยนสีนวล ม.2/6 0024886 รอบรู้กับหมอยา
252 24/08/2559 20162 ด.ญ.สุนทรีย์ กระต่ายเล็ก ม.2/7 0014109 สมบัติของผุ้ดี
253 24/08/2559 20302 ด.ช.ธนากร มาขุนทด ม.2/11 0024201 มีตาไว้ดู มีหูไว้ฟัง : Eyes and Ears
254 24/08/2559 20670 ด.ญ.นพมาศ เสมอชน ม.1/3 0040486 แกะสลัผักและผลไม้เป็นตัวสัตว์ (160฿)
255 24/08/2559 20693 ด.ช.เณราทร สว่างแจ้ง ม.1/4 0037629 มิงกลาบา…พม่า (119฿)
256 24/08/2559 20799 ด.ช.พณพล รุ่งเรือง ม.1/6 0038152 เราคืออาเซียน กัมพูชา (75฿)
257 24/08/2559 20890 ด.ช.ภาวิต ทองคำ ม.1/8 0040071 บาลีวันละคำ (245฿)
258 24/08/2559 21209 นางสาวศุฑารัตน์ ชนะพงษ์ ม.3/1 0038486 ท่องแดนอาเซียน
259 25/08/2559 19358 ด.ช.ธนกร บุญเกิด ม.3/5 0040484 อัจฉริยะ 100 หน้า สามก๊ก (175฿)
260 25/08/2559 19479 ด.ญ.สุขวรรณ จริยรัตนสกุล ม.3/7 0039785 ใบเอียง (100฿)
261 25/08/2559 19604 ด.ญ.สุขวีณา จริยรัตนสกุล ม.3/10 0034602 เสียงในภาษาไทย
262 25/08/2559 19921 ด.ญ.ณัฐธิดา พรหมคุณานนท์ ม.2/2 0040555 หมากับเงา The Dog and the Shadow (35฿)
263 25/08/2559 20159 ด.ญ.มัสริน ไชยสุริยวิรัตน์ ม.2/7 0040091 GRAMTOON Grammar ฉบับการ์ตูน เล่ม 2 (175฿)
264 25/08/2559 20296 ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง ม.2/11 0038233 Speak English พูดอังกฤษเก่งขั้นเทพ (175฿)
265 25/08/2559 20320 ด.ช.สุวิศานย์ ป่องแก้ว ม.2/11 0038531 การ์ตูนเทิดไท้องค์ราชัน รัชกาลที่ 9 ในหลวงของเรา (199฿)
266 25/08/2559 20900 ด.ญ.นันท์นภัส ทองแท้ ม.1/8 0020237 เลขยกกำลัง
267 25/08/2559 20932 ด.ช. พัชรพล อินทร์เจริญ ม.1/9 0026315 แพะและแกะ
268 26/08/2559 19223 ด.ช.กฤษณธน วงศ์วีระประเสริฐ ม.3/2 0017403 เกร็ดน่ารู้ประเทศไทย : ภาคอีสาน
269 26/08/2559 19259 ด.ญ.ภัทรสุดา นาคหมื่นไวย์ ม.3/2 0037711 สาธารณรัฐฟิลิปปินส์ (170฿)
270 26/08/2559 19260 ด.ญ.วริศรา วงศ์สระหลวง ม.3/2 0038610 100 เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับสุนัข (139฿)
271 26/08/2559 19980 ด.ญ.ศรสวรรค์ ขันกสิกรรม ม.2/3 0038388 เด็กหญิงต้นฉบับกับครอบครัวอารมณืดี (175฿)
272 26/08/2559 20005 ด.ช.อาลีฟีน สมสัย ม.2/4 0039703 ราชาธิราช ตอน พลายประกายมาศ (50฿)
273 26/08/2559 20091 ด.ช.บรรณสรณ์ น้อยก่ำ ม.2/6 0040038 เอาชีวิตรอดในโลกหุ่นยนต์ 3 (165฿)
274 26/08/2559 20095 ด.ช.พุฒิชัย มะลิวัลย์ ม.2/6 0039175 50เทคนิคเจ๋ง พูดเก่งทุกสถานการณ์ (175฿)
275 26/08/2559 20601 ด.ช.ชัยยาพร ไตรยศ ม.1/2 0012272 ท่องโลกล้านปี
276 26/08/2559 20612 ด.ช.ไวยากรณ์ มินตา ม.1/2 0039251 Why? รักษ์น้ำ (148฿)
277 26/08/2559 20633 ด.ญ.ใบบุญ แซ่ลิ้ม ม.1/2 0039269 Why? ยานพาหนะ (148฿)
278 26/08/2559 20815 ด.ช.สุรศักดิ์ สิริสังกาด ม.1/6 0019624 การพับกระดาษห่อของขวัญแบบญี่ปุ่น โอริคามิ
279 26/08/2559 20843 ด.ช.นันทิพัฒน์ เรืองเดช ม.1/7 0005522 สิ่งแวดล้อมศึกษา
280 26/08/2559 20851 ด.ช.ยุทธนา ยิ่งยงค์ ม.1/7 0035065 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้เรื่อง ไฟฟ้าและคลื่นแม่เหล็ก
281 26/08/2559 20867 ด.ญ.ธัญชนก บัวล้อม ม.1/7 0022813 29 สูตรเบเกอรี่ช็อคโกแลตเค้ก
282 29/08/2559 19235 ด.ช.นภดล วงษ์รุ่งเรือง ม.3/2 0037123 กบนอกกะลา : ความลับคับกระดอง เล่ม 34 (180฿)
283 29/08/2559 19266 ด.ช.กฤตภาส โคตรสุรินทร์ ม.3/3 0039570 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
284 29/08/2559 19287 ด.ช.อเล็กซ์ซันเดอร์ รูทซ์ ม.3/3 0038512 รู้รอบตอบได้เรื่องอาเซียน เล่ม 1 (100฿)
285 29/08/2559 19406 ด.ช.พงศกร บุญธรรม ม.3/6 0035742 สำรวจดาวเคราะห์ : ดาวศุกร์
286 29/08/2559 19456 ด.ช.ไพบูลย์ สมวงษ์ ม.3/7 0039221 นักสืบสายฟ้าพิทักษ์กฎหมาย (158฿)
287 29/08/2559 19468 ด.ญ.ณัชชา อาหะมัด ม.3/7 0039230 ทำไงดี!อยากจัดการเวลาให้อยู่หมัด (115฿)
288 29/08/2559 19549 ด.ญ.ธนวรรณ กลิ่นพวง ม.3/9 0038426 We Are ASEAN The ASEAN Community (99฿)
289 29/08/2559 19571 ด.ช.ณัฐวุฒิ เหมกระโทก ม.3/10 0018467 โดเรมอนบุกอาณาจักแมลง
290 29/08/2559 19586 ด.ช.อภิชาติ ยศศรี ม.3/10 0040089 เจาะเวลาหาอิยิปต์ (168฿)
291 29/08/2559 19654 ด.ช.ธนวัฒน์ พันธ์ณรงค์ ม.3/12 0038556 เก่งภาษาอาเซียน บาฮาซาอินโดนีเซีย (55฿)
292 29/08/2559 19862 ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ ม.2/1 0038466 เกร็ดน่ารู้อาเซียน (150฿)
293 29/08/2559 19924 ด.ญ.บุษราคัม ทองทิพย์ ม.2/2 0039322 M.House จ้างมาป๋าจัดให้ เล่ม 1 เรย์โนอาร์ เรียกข้าว่าผู้กล้า (200฿)
294 29/08/2559 19958 ด.ช.อนุวัฒน์ วิเศษมี ม.2/3 0022080 เคล็ดลับสูตรการทำอาหารว่างสไตล์เอเซีย ติ่มซำ
295 29/08/2559 20039 ด.ช.พันธวัช ละน้อย ม.2/5 0020847 เรียนภาษาอังกฤษจากเรื่องขำขัน ชุดที่ 2
296 29/08/2559 20051 ด.ญ.ชนัญญา พรมเเดง ม.2/5 0035655 52 ทักษะพัฒนาสมอง
297 29/08/2559 20052 ด.ญ.ชนัดดา วงค์ทอง ม.2/5 0039998 นิทานเพื่อนบ้าน ไทย (150฿)
298 29/08/2559 20056 ด.ญ.นจารีย์ วงษ์ศรีแก้ว ม.2/5 0039728 การปลูกและบำรุงรักษายางพารา (200฿)
299 29/08/2559 20060 ด.ญ.นิจพร ศรีรอด ม.2/5 0023327 กฎหมายเบื้องต้น สำหรับประชาชน
300 29/08/2559 20063 ด.ญ.พัชริน น้อยมณี ม.2/5 0016702 พิธีสู่ขวัญมงคล
301 29/08/2559 20079 ด.ญ.กรองทอง ทับทิมทอง ม.2/5 0002578 อาเซี่ยนในความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ
302 29/08/2559 20098 ด.ช.ภูตะวัน ทองแสง ม.2/6 0039178 สตีฟ จอบส์ (135฿)
303 29/08/2559 20119 ด.ช.วิลเลียม ตะวัน เซ็กเคียวโรลิ ม.2/6 0035741 สำรวจดาวเคราะห์ : ดาวพฤหัสบดี
304 29/08/2559 20125 ด.ช.กฤติพงศ์ โสคำภา ม.2/7 0003534 วิทยาศาสตร์อ่านสนุก : เครื่องบินและจรวด
305 29/08/2559 20145 ด.ญ.จีรนันท์ ออกช่อ ม.2/7 0004556 โลกร้อน
306 29/08/2559 20208 ด.ช.ชัยพร แหวนอาจ ม.2/9 0019785 ฟุตบอล (65฿)
307 29/08/2559 20213 ด.ช.นพพล ป้อมประคอง ม.2/9 0039660 เปิดกระโหลก สร้างเงินล้านออนไลน์ (189฿)
308 29/08/2559 20331 ด.ญ.วชิรญาณ์ อินทน้อย ม.2/11 0040604 ถาดทองคำ ความซื่อสัตย์ : เสรีววาณิชชาดก (35฿)
309 29/08/2559 20521 ด.ญ.อภิชญา โหน่งบัณฑิต ม.3/7 0015717 วิทยาศาสตร์สำหรับเยาวชน : อาหารและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ (1)
310 29/08/2559 20594 ด.ช.สหรัถ พุทธิวงค์ ม.1/1 0001137 หลักและวิธีการเล่นกีฬาเทเบิลเทนนิส (ปิงปอง)
311 29/08/2559 20597 ด.ช.จักรกฤษ วัฒนรุ่ง ม.1/2 0018395 หัดวาดการ์ตูน เล่มที่ 10 สร้างสรรค์การ์ตูนจากรูปสี่เหลี่ยม
312 29/08/2559 20646 ด.ช.ธชาภัทร ทองใบน้อย ม.1/3 0018974 เรื่องลึก (ไม่)ลับฉบับย่อโลก(50฿)
313 29/08/2559 20707 ด.ช.สิขเรศ จันสี ม.1/4 0035673 ตะลุยโลกพลังงาน
314 29/08/2559 20708 ด.ช.อนุชา ไชยสีหะนาท ม.1/4 0018745 นิทานชาดก เล่ม 2
315 29/08/2559 20742 ด.ช.ณัฐวิทย์ สกุลพลไพศาล ม.1/5 0040064 เอาชีวิตรอดจากกัมมันตภาพรังสี 1 (158฿)
316 29/08/2559 20944 ด.ช. อัครขิตกาล สงวนหงษ์ ม.1/9 0036763 แก็งซ่าท้าทดลอง 5 การประลองไฟฟ้า (165฿)
317 29/08/2559 20958 ด.ญ.พิชญานัน เศษสุวรรณ ม.1/9 0022473 อาหารจานเด็ดเพื่อสุขภาพ
318 29/08/2559 20960 ด.ญ.สายสวรรค์ กันเชียง ม.1/9 0038400 กบนอกกะลา เล่ม 94 ตอน ปลาบึกพญามัจฉาแห่งแม่น้ำโขง (145฿)
319 29/08/2559 20975 ด.ช.นัธพงศ์ คำจักร์ ม.1/10 0024206 ฟันนั้นขาวสะอาด ฟันนั้นน่าดู : Teeth
320 29/08/2559 20999 ด.ญ.ธิฌาภา ทาจำปา ม.1/10 0034635 ขนมไทยใส่ไอเดีย
321 29/08/2559 21003 ด.ญ.มณฑิรา แจ่มแสง ม.1/10 0016906 อีโค่ ฮีโร่พิทักษ์สิ่งแวดล้อม 1 (175฿)
322 29/08/2559 21006 ด.ญ.สุธารินี พันธกัน ม.1/10 0038398 วิทยาศาสตร์ฉลาดรู้ เล่ม 41 เรื่อง เมนูพิศดาร (199฿)
323 29/08/2559 21018 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชาวไทย ม.1/11 0040671 แก๊งป่วนชวนรู้จักอาเซียน 1 (165฿)
324 29/08/2559 21132 ด.ญ.เบญจมาศ มูลทา ม.3/5 0023228 Daddy – Long – Legs
325 30/08/2559 19364 ด.ช.ประเสริฐ นาคเงิน ม.3/5 0037718 ราชอาณาจักรกัมพูชา (170฿)
326 30/08/2559 19384 ด.ญ.ณัฐนิชา ดวงเจริญ ม.3/5 0022163 ร่างกายของเรา Human Body
327 30/08/2559 19563 ด.ช.กฤษดา นารีรักษ์ ม.3/10 0024183 นอนเถิดหนาดวงใจ
328 30/08/2559 19570 ด.ช.ณัฐวุฒิ ภูมิเพ็ง ม.3/10 0006501 คนอยู่วัด
329 30/08/2559 19619 ด.ช.ธราดล (9/2/59 2/11ไม่มาแล้วแต่ยังไม่ออก) แก้วคง ม.3/11 0010145 คู่มือประชาชน
330 30/08/2559 19917 ด.ญ.กาญจนา ยี่สุ่นศรี ม.2/2 0021846 เทคนิคและวิธีการสร้างสรรค์งานฉลุกระดาษ
331 30/08/2559 19918 ด.ญ.จารุวรรณ นามวิชัย ม.2/2 0040052 ครอบครัวตึ๋งหนืดตะลอนทัวร์ ตอน พิชิตขั้วโลกใต้ (158฿)
332 30/08/2559 20250 ด.ช.เกริกพล ดิษฐสอน ม.2/10 0037714 เนการา บรูไน ดารุสซาลาม (170฿)
333 30/08/2559 20256 ด.ช.ตะวัน สมเสียง ม.2/10 0040696 ขั้วโลกเหนือและขั้วโลกใต้ (195฿)
334 30/08/2559 20264 ด.ช.พีรพัฒน์ สาลีเกิด ม.2/10 0039567 ก้าวทันอาเซียน (145฿)
335 30/08/2559 20266 ด.ช.วุฒิศักดิ์ พวงแก้ว ม.2/10 0040370 โปเม่เทศตี้ ท่องแดนเวทมนตร์อลวนเมนูนานาชาติ ตอนที่ 3 ปอเปี๊ยะสูตรรักตำรับเมืองตุ๊กตาจีน (143฿)
336 30/08/2559 20269 ด.ญ.กนกพิชญ์ เปรมวิชิต ม.2/10 0038889 ชุดอัจฉริยะวิทยาศาสตร์ ตอน ไขปริศนาปฏิกิริยาเคมี (185฿)
337 30/08/2559 20275 ด.ญ.ฐิติมา ชมยิ้ม ม.2/10 0034791 จะเสร็จไหมนะ?
338 30/08/2559 20352 ด.ช.พันธกานต์ จุ้ยพลับ ม.2/12 0022712 การพับกระดาษห่อของขวัญแบบญี่ปุ่น โอริคามิ
339 30/08/2559 20595 ด.ญ.สิริวิมล ทัศน์จันทร์ ม.1/1 0012607 เรื่องสั้นชนบท
340 30/08/2559 20655 ด.ช.พีรดา พลแจ้ง ม.1/3 0039992 นิทานเพื่อนบ้านเวียดนาม (150฿)
341 30/08/2559 20748 ด.ช.ธีรวัฒน์ จุ้ยพลับ ม.1/5 0040368 พิษสวาท
342 30/08/2559 20774 ด.ญ.ตรีปภัสร เรียงพล ม.1/5 0019549 โบโบ พิราบขาวผจญภัย
343 30/08/2559 20779 ด.ญ.วริศรา แจ้งสว่าง ม.1/5 0040473 จานอร่อย ปลา (79฿)
344 30/08/2559 20838 ด.ช.ณัฐกิตติ์ ศรีเพชร ม.1/7 0037634 ซินจ่าวเวียดนาม (119฿)
345 30/08/2559 20844 ด.ช.บัณฑิต กลิ่นหอม ม.1/7 0026251 การเพาะเลี้ยงกบเชิงพาณิชย์
346 30/08/2559 20910 ด.ญ.วิไลลักษณ์ พรบุญ ม.1/8 0018911 คุยเพื่องเรื่องรามเกียรติ์
347 30/08/2559 20972 ด.ช.ธนรัฐ ศรีษาเอี่ยม ม.1/10 0037773 สูตรลับตำรับดาวินซี ตอน ความลับของโคเด็กซ์ที่ถูกเปิดเผย (199฿)
348 30/08/2559 21062 ด.ช.จีรศักดิ์ พรมแดง ม.1/12 0037019 มหัศจรรย์แนวพระราชดำริ ตอน แก๊งป่วนอยู่อย่างพอเพียง (125฿)
349 30/08/2559 21068 ด.ช.ธนพล ศรีดี ม.1/12 0016915 ตำราการใช้ยา และสมุนไพร
350 30/08/2559 21069 ด.ช.ธนิก แดงสมอ ม.1/12 0040697 ปริศนาแห่งมัมมี่ = The Mystery of the Mummy (195฿)

 

สถิติการยืม 300859 1635

ดูรูปงานต่าง ๆ ในโรงเรียน ที่ครูแอมถ่ายได้ที่ แฟนเพจห้องสมุด https://www.facebook.com/PWschoolLibrary

หนังสือหาย ชื่อหาย ชื่อผิด ติดต่อที่แฟนเพจห้องสมุดได้เช่นกัน

ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 1 คุณครูชลนภัทร คุณครูรณณรงค์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20550 ด.ช.เกริกฤทธิ์ ผาแสน 10
2 20551 ด.ช.คฑาวุฒิ สุขศรี 9
3 20552 ด.ช.ธนวัฒน์ คงปันนา 13
4 20553 ด.ช.ภานุพงษ์ สมรัตน์ 9
5 20554 ด.ช.มีชัย โจมรัมย์ 10
6 20555 ด.ช.วรเมศ เอี่ยมสมบูรณ์ 11
7 20556 ด.ญ.วรางค์ทิพย์ พลอยทรัพย์ 10
8 20557 ด.ช.ศุภกฤต ชำนาญไพร 10
9 20558 ด.ช.ศุภกิณห์ จันทร์ดี 10
10 20559 ด.ญ.กนกวรรณญศ ธรรมนักสุข 10
11 20560 ด.ญ.กัญญาลักษณ์ อินทะหลาบ 10
12 20561 ด.ญ.กัญธิมา ธานุวัฒ 14
13 20562 ด.ญ.กัลยกร ศรีวิไลเมฆ 12
14 20563 ด.ญ.กุลกันยา ขันสัมฤทธิ์ 10
15 20564 ด.ญ.เกวลี ทิพย์บรรพต 11
16 20565 ด.ญ.ขวัญนิฎฐา คเณรุพันธ์ 10
17 20566 ด.ญ.จันทร์จิรา จิโน 10
18 20567 ด.ญ.ชนกนันท์ พันกุ้ย 10
19 20568 ด.ญ.ชนารดี แสงปัญญา 10
20 20569 ด.ญ.ชมพูนุท เทพยุหะ 13
21 20570 ด.ญ.ชุติกา พุทธาพิทักษ์กุล 10
22 20571 ด.ญ.ณภัทร อาจณรงค์ 10
23 20572 ด.ญ.ณัฐิดา ชนะชนกรรณ์ 10
24 20573 ด.ญ.ณิชกานต์ เถื่อนเนาว์ 13
25 20574 ด.ญ.ทรรศณภรรษ เพชรชาติ 10
26 20575 ด.ญ.ธีรนันท์ เสริมเผือก 14
27 20576 ด.ญ.นรินทร โนนตูม 10
28 20577 ด.ญ.ปนัดดา ธงชัย 10
29 20578 ด.ญ.ประวีณา เลขนอก 10
30 20579 ด.ญ.ปริญญา สานุกูล 11
31 20580 ด.ช.ปิยะ มิท 20
32 20581 ด.ช.ปิยะพงศ์ ศรีหริ่ง 11
33 20582 ด.ญ.พนิดา ภูสิมมา 10
34 20583 ด.ญ.พรนภา เหงี่ยมสำโรง 11
35 20584 ด.ญ.พาพร พลสงัด 11
36 20585 ด.ญ.พิพา อินทรเสน 10
37 20586 ด.ญ.แพรวพรรณ ลัดกระทุ่ม 10
38 20587 ด.ญ.ภัทริณี มีบุญ 12
39 20588 ด.ญ.มนต์นภา สีดา 10
40 20589 ด.ญ.รัสสิญากร สุวรรณสิงห์ 9
41 20590 ด.ญ.วราภรณ์ ทับเปรม 10
42 20591 ด.ญ.วาริสา สุขมีทรัพย์ 10
43 20592 ด.ญ.ศรินทิพย์ ล้อมชัยสงค์ 9
44 20593 ด.ญ.สโรชา พิจารณ์ 11
45 20594 ด.ช.สหรัถ พุทธิวงค์ 12
46 20595 ด.ญ.สิริวิมล ทัศน์จันทร์ 10
47 20596 ด.ญ.สุนิษา ป้อมแจ่มศรี 21
48 21175 ด.ญ.รัตติยา ดวงเจริญ 10
รวม: 527
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 10 คุณครูลักขณา คุณครูรัชพิณ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20963 ด.ช.กฤษฎา ชื่นตา 20
2 20964 ด.ช.คณาธิป ขวากุดเข้ 0
3 20965 ด.ช.จีระเดช มั่งมี 5
4 20966 ด.ช.เจษฎา กลีบกลาง 5
5 20967 ด.ช.ชนะพัฒน์ พูนพันธ์ 7
6 20968 ด.ช.ณรงค์ชัย สีปาน 9
7 20969 ด.ช.ณัฐพล มนฑาทิพย์ 3
8 20970 ด.ช.ณัฐภัทร วาชัยยุง 23
9 20971 ด.ช.ณัฐวัฒน์ รัศมี 1
10 20972 ด.ช.ธนรัฐ ศรีษาเอี่ยม 4
11 20973 ด.ช.ธนวัฒน์ สุวรรณไตรย์ 10
12 20974 ด.ช.ธนากร พงษ์งาน 10
13 20975 ด.ช.นัธพงศ์ คำจักร์ 4
14 20976 ด.ช.บาณชัย บุตรเกษม 6
15 20977 ด.ช.บุญฤทธิ์ เชิญชม 16
16 20978 ด.ช.พงศกร ทะปะสพ 11
17 20979 ด.ช.พชรพล นกขมิ้น 9
18 20980 ด.ช.พีรพล ทวีพจน์ 4
19 20981 ด.ช.พีรพัฒน์ ศิลากุล 1
20 20982 ด.ช.ภาคภูมิ เทพบุปผา 2
21 20983 ด.ช.ณัฐพล ปัญจกนกกุล 4
22 20984 ด.ช.วีรพงษ์ จำรัสศรี 20
23 20985 ด.ช.สราวุธ กลั่นอักโข 5
24 20986 ด.ช.สิริวัฒน์ จั่นจินดา 1
25 20987 ด.ช.สุขประเสริฐ โกเชก 8
26 20988 ด.ช.สุพจน์ พูลมา 6
27 20989 ด.ช.สุรเดช หมวดสันเทียะ 9
28 20990 ด.ช.อภิรักษ์ แสงมาน 4
29 20991 ด.ช.อภิสิทธิ์ รักวีรธรรม 6
30 20992 ด.ช.อภิสิทธิ์ ผุดผ่อง 6
31 20993 ด.ช.อานนท์ ศรีหะนาท 11
32 20994 ด.ช.รพีวิทย์ กมุทชาติ 7
33 20995 ด.ญ.จันทราทิพย์ คำดอกรับ 4
34 20996 ด.ญ.ณัฐพัช บัวคลี่คลาย 12
35 20997 ด.ญ.ธนพร พรสวัสดิ์ 20
36 20998 ด.ญ.ธนภรณ์ เดชโอภาส 18
37 20999 ด.ญ.ธิฌาภา ทาจำปา 20
38 21000 ด.ญ.นิธิภัทร เสทียนรัมย์ 6
39 21001 ด.ญ.ประกายทิพย์ พรมสคุ 4
40 21002 ด.ญ.แพรวพรรณ เนตรแสงสี 23
41 21003 ด.ญ.มณฑิรา แจ่มแสง 10
42 21004 ด.ญ.วิรัลยา ขันตินิยม 13
43 21005 ด.ญ.สุดนภา สีหอม 22
44 21006 ด.ญ.สุธารินี พันธกัน 18
45 21008 ด.ญ.สุวรรณา พันทอง 7
46 21009 ด.ญ.เสาวลักษณ์ ลักขณา 3
47 21010 ด.ญ.อริสรา สาระวงศ์ 22
รวม: 439
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 11 คุณครูน้ำทิพย์ คุณครูอภิชา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 21011 ด.ช.กรภัทร รังผึ้ง 10
2 21012 ด.ช.กิตติพงษ์ ใจคำ 10
3 21013 ด.ช.เกียรติศักดิ์ ชินรัมย์ 10
4 21014 ด.ช.ฉัตรชวาล แจ่มจันทร์ 10
5 21015 ด.ช.ชนกนันท์ อดกลั้น 11
6 21016 ด.ช.ณภัทร ศรีแปะบัว 9
7 21017 ด.ช.ณัฐพงค์ เพ็งรักษ์ 10
8 21018 ด.ช.ณัฐวุฒิ ชาวไทย 10
9 21019 ด.ช.ธนบัตร เร่งมีศรี 10
10 21020 ด.ช.ธนัฐพงษ์ พวงจันทร์ 17
11 21021 ด.ช.ธราดล ศิริทรัพย์ 10
12 21022 ด.ช.ธีรพันธ์ คงกะเรียน 10
13 21023 ด.ช.นพพร บุญเต็ม 10
14 21024 ด.ช.นพรัตน์ ตั้นภูมี 11
15 21025 ด.ช.พีรพัฒน์ ถิ่นยางคำ 11
16 21026 ด.ช.พุฒิพงศ์ แดงสุวรรณ์ 10
17 21027 ด.ช.ภคิน ทิชิคุณนภัทร 10
18 21028 ด.ช.ภูธเนศ กองพิธี 23
19 21029 ด.ช.ภูวนารท อ่อนนวล 10
20 21030 ด.ช.วันชนะ กระแสร์ชล 10
21 21031 ด.ช.วิระ สาระวัน 10
22 21032 ด.ช.ศราวุธ สารการ 11
23 21033 ด.ช.สรวิชญ์ หนึ่งด่านจาก 10
24 21034 ด.ช.สัณหณัฐ เเซ่เลี้ยม 10
25 21035 ด.ช.สุวรรณชัย สีกำพล 10
26 21036 ด.ช.อภิยุช แจ้งสว่าง 11
27 21037 ด.ช.อิศรา หมื่นลิ 12
28 21038 ด.ญ.กชพร บุปผา 10
29 21039 ด.ญ.ฃวรรชรีย์ บุญพันธุ์ 12
30 21040 ด.ญ.จิรกิตติ์ พืชทองหลาง 10
31 21041 ด.ญ.ชญานิน แสงสว่าง 10
32 21042 ด.ญ.ญาณิศา พิกุลทอง 11
33 21044 ด.ญ.ชัชชญา สุวรรณจินดา 15
34 21045 ด.ญ.นันทนา เมืองเฉลิม 10
35 21046 ด.ญ.พลอยชมพู สมศรี 14
36 21047 ด.ญ.พีรญา แซ่แต้ 20
37 21048 ด.ญ.รดิมา วงษ์รุ่งเรือง 16
38 21049 ด.ญ.ศริญญา วันปีดา 11
39 21050 ด.ญ.ศุทหทัย หงษ์ทอง 12
40 21051 ด.ญ.สาวิกา ภิรมย์ไกรภักดิ์ 10
41 21052 ด.ญ.สุธาสินี เหล็กใหล 10
42 21053 ด.ญ.สุพรรษา เปรมจิตต์ 10
43 21054 ด.ญ.สุรดา จันทผล 11
44 21055 ด.ญ.อริสา นิลพัฒน์ 9
45 21056 ด.ญ.อลิษา คำงาม 15
46 21057 ด.ญ.อาริสา ถาระไพ 15
47 21172 ด.ญ.จิรกร พืชทองหลาง 10
48 21184 ด.ช.สุดเขต อุทัยวัตร 16
รวม: 553
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 12 คุณครูคเณศน์ คุณครูธัญยพร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 21007 ด.ญ.สุพรรณี แซ่แต้ 10
2 21058 ด.ช.อภิสิทธิ์ เทศรุ่งเรือง 14
3 21059 ด.ช.กิตติพงษ์ เกิดศักดิ์ ณ เเวงน้อย 10
4 21060 ด.ช.จักรพงศ์ สิทธิ์ปลื้ม 12
5 21061 ด.ช.จิรพัฒน์ เจริญผล 11
6 21062 ด.ช.จีรศักดิ์ พรมแดง 9
7 21063 ด.ช.ชัยณรงค์ วะชุม 7
8 21064 ด.ช.ชัยวัฒน์ เกิดสำราญ 16
9 21065 ด.ช.ณัฐพล ทองแดง 12
10 21066 ด.ช.ดนุพร ทรัพย์สมบัติ 9
11 21067 ด.ช.ดลวัฒน์ ธานี 18
12 21068 ด.ช.ธนพล ศรีดี 10
13 21069 ด.ช.ธนิก แดงสมอ 11
14 21070 ด.ช.ธีรภัทร บุญสิทธิ์ 14
15 21071 ด.ช.ปัญจพล เพลาวัน 13
16 21072 ด.ช.พชรพล นาคสร้อย 9
17 21073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง 8
18 21074 ด.ช.พีรณัฐ ยิ้มเยื้อน 6
19 21075 ด.ช.พีรวิชญ์ สดมีศรี 13
20 21076 ด.ช.มนภาส พรมมี 22
21 21077 ด.ช.รัฐภูมิ ก๋งหร่าย 15
22 21078 ด.ช.วรวิทย์ เชิญชม 15
23 21079 ด.ช.วิทวัส มอญใหม 8
24 21080 ด.ช.ศรัณย์ จั้นพลแสน 10
25 21081 ด.ช.สรายุทธ จันภิรมย์ 13
26 21082 ด.ช.อภิวิชญ์ กาทอง 16
27 21083 ด.ญ.เกสร คำพยอม 2
28 21084 ด.ญ.จิราพร สุ่มมาตย์ 12
29 21085 ด.ญ.ชนกนันท์ จิระคูยุทธชัย 12
30 21086 ด.ญ.ชาลินี สีแสงเขียว 24
31 21087 ด.ญ.ญานิศา คล้ายหลง 11
32 21088 ด.ญ.นริศรา นิ่มอนงค์ 10
33 21089 ด.ญ.นวรัตน์ ศรีรัตน์ 13
34 21090 ด.ญ.นัซรียา หวังสระ 12
35 21091 ด.ช.นันทพงศ์ ชมพู 2
36 21092 ด.ช.พงศพัศ สุวรรณรงค์ 16
37 21093 ด.ญ.พรกนก บุญบัญญัติ 12
38 21094 ด.ญ.พรหมธิชา มิตระ 11
39 21095 ด.ญ.แพรวา เข็มไทย 11
40 21096 ด.ญ.รัตนาภรณ์ พุ่มมาลา 12
41 21097 ด.ญ.วารี กิจขันธ์ 14
42 21098 ด.ญ.วาสนา สาทำโล 8
43 21099 ด.ญ.ศิรประภา รอดภัย 12
44 21100 ด.ญ.สุพัดชา สาปลั่ง 14
45 21101 ด.ญ.สุภัชชา อินทริบ 12
46 21102 ด.ญ.อภิญญา จินสมุร์ 21
47 21103 ด.ญ.อัญธิชา เอี่ยมโบราณ 12
48 21173 ด.ญ.พุทธชาติ บุญเอี่ยม 3
49 9921073 ด.ช.พีรกฤษ์ จงกลาง 0
50 9921075 ด.ช.พีรวิชฌ์ สดมีศรี 0
รวม: 567
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 2 คุณครูนิตยา คุณครูสาวิตรี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20597 ด.ช.จักรกฤษ วัฒนรุ่ง 13
2 20598 ด.ช.เจษฎากร กระโทกชัย 8
3 20599 ด.ช.ฉัตรชัย วิวัฒนวิทยาวงศ์ 10
4 20600 ด.ช.ชยานันท์ ขยันหา 12
5 20601 ด.ช.ชัยยาพร ไตรยศ 8
6 20602 ด.ช.ชิตวัน ภิรมพินธุ์ 7
7 20603 ด.ช.ไชยภัทร กันหาวงษ์ 33
8 20604 ด.ช.ธีรชัย สายสินธ์ 12
9 20605 ด.ช.บัญญวัต ยงวิทยากุล 11
10 20606 ด.ช.พงศธร โสมรักษ์ 8
11 20607 ด.ช.ภคิน อ่อนขาว 8
12 20610 ด.ช.ภูวนาท เทพเกาะ 17
13 20611 ด.ช.ยศพงศ์ กาวอุปมง 12
14 20612 ด.ช.ไวยากรณ์ มินตา 10
15 20613 ด.ช.อนุชิต ชินจันทึก 7
16 20614 ด.ช.อนุวัฒน์ นิลศรี 12
17 20615 ด.ช.อษฎาวุธ สุขริน 30
18 20616 ด.ช.อิทรุจน์ เอี่ยมสำอางค์ 17
19 20617 ด.ญ.ขนิษฐา เซสูงเนิน 6
20 20618 ด.ญ.ชลธิชา บุตรสอน 8
21 20619 ด.ญ.ชามาวีร์ เพ็ชรฉคุป 12
22 20620 ด.ญ.ชาลิสา เค้ายา 12
23 20621 ด.ญ.ณัฎฐณิชา ตีทอง 7
24 20622 ด.ญ.ณัฏฐริกา คุชิตา 11
25 20623 ด.ญ.ณัฐนิสา เชิดชู 6
26 20624 ด.ญ.ณัฐพัชร์ เปี่ยมมหกุล 9
27 20625 ด.ญ.ณิชาภัทร เพลาวัน 11
28 20626 ด.ญ.ตุลยดา การเพียร 8
29 20627 ด.ญ.ถิรดา เสริมแก้ว 9
30 20628 ด.ญ.นันทิชา ธรรมวงค์ 12
31 20629 ด.ญ.นิลลดา ทรงศิริ 4
32 20630 ด.ญ.นีรชา เพ็งพิศ 9
33 20631 ด.ญ.บัณฑิตา โพธิ์กลาง 9
34 20632 ด.ญ.เบญจวรรณ สุภาภักดี 19
35 20633 ด.ญ.ใบบุญ แซ่ลิ้ม 8
36 20634 ด.ญ.พรทิพย์ นิตลาภ 9
37 20635 ด.ญ.มาราตรี ยาดอว์ 5
38 20636 ด.ญ.ยลดา บำเพ็ง 7
39 20637 ด.ญ.โยษิตา แก้วแช่ม 19
40 20638 ด.ญ.เสาวณีย์ อายกอน 6
41 20639 ด.ญ.อนัญญา จีนพิมพ์ 21
42 20640 ด.ญ.อนุสรา นวนิล 12
43 20641 ด.ญ.อริศรา ทัศน์จันทร์ 10
44 20642 ด.ญ.อัญฌญา ชาญเจริญ 6
45 20643 ด.ญ.อารดา อั๊งคำ 11
รวม: 501
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 3 คุณครูวันดี คุณครูจริยา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20645 ด.ช.ณัฐนนท์ วิลานันท์ 10
2 20646 ด.ช.ธชาภัทร ทองใบน้อย 11
3 20647 ด.ช.ธนกร การะเกตุ 9
4 20648 ด.ช.ธนกร มัณฑจิตร์ 8
5 20649 ด.ช.ธนาคาร พิทักษ์วงศ์ 8
6 20650 ด.ช.นันทวัฒน์ สุทธสินธ์ 11
7 20651 ด.ช.บดินทร์ อุดมรัตน์ 11
8 20652 ด.ช.ปรเมศวร์ ปูหนู 19
9 20653 ด.ช.ปราโมทย์ สุดกังวาน 10
10 20654 ด.ช.ปารวี สุวรรณะ 9
11 20655 ด.ช.พีรดา พลแจ้ง 14
12 20656 ด.ช.พีรพล แววกระโทก 22
13 20657 ด.ช.พีระพัฒน์ เมืองแมน 12
14 20658 ด.ช.ภัทรพล ลีรัตน์ 9
15 20660 ด.ช.ศรันญู เย็นอารมย์ 21
16 20661 ด.ช.ศักดิ์อรุณ อยู่สุข 10
17 20662 ด.ช.สิทธิพล จันทร์ทองเจือ 11
18 20663 ด.ช.อรรถพล นิลศรี 6
19 20664 ด.ญ.กนกพร คำภิระ 5
20 20665 ด.ญ.จันทร์ฉาย ชัยวงศ์ภิญโญ 11
21 20666 ด.ญ.เจริญรัตน์ ไพศรีสกุล 5
22 20667 ด.ญ.ชานิดา วงศ์ยอด 10
23 20668 ด.ญ.ญาดา จักรพันธ์ 10
24 20669 ด.ญ.นงนภัส เพ็งศิริ 8
25 20670 ด.ญ.นพมาศ เสมอชน 9
26 20671 ด.ญ.นิรัชฌา กาวิละ 5
27 20672 ด.ญ.บวรลักษณ์ จันทร์ลา 9
28 20673 ด.ญ.บุญอุ้ม หมอนทอง 9
29 20674 ด.ญ.เบญจมาศ มีมุข 11
30 20675 ด.ญ.เบญจลักษณ์ ทองสุขใส 15
31 20676 ด.ญ.ปภัสสร แก่นบุดดี 9
32 20677 ด.ญ.ปริตา ทับวิเศษ 7
33 20678 ด.ญ.ปาณิศา ศรีสากล 11
34 20679 ด.ญ.พรธิดา คัณทักษ์ 9
35 20680 ด.ญ.มนัสนันท์ ตองอ่อน 6
36 20681 ด.ญ.มินตรา เสนสีสุข 11
37 20683 ด.ญ.รัตนา คนไว 29
38 20685 ด.ญ.วิมลศิริ เมินขุนทด 11
39 20686 ด.ญ.ศิลป์สุภา ชัญถาวร 8
40 20687 ด.ญ.หฤทัย โพธิ์ขำ 5
41 20688 ด.ญ.อมรรัตน์ พรมน้ำอ่าง 19
42 20689 ด.ญ.อังคณา อนันต์เจริญยศ 6
43 20690 ด.ญ.อารยา เนตรวงษ์ 0
44 21181 ด.ญ.สิริกานต์ สินจิรารัตนพงศ์ 16
45 21219 ด.ญจิราภรณ์ เทแก้ว 7
รวม: 472
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 4 คุณครูอุมากร คุณครูประสิทธิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20692 ด.ช.ซัยนุดดีน วานิมาตุลลอฮ์ 17
2 20693 ด.ช.เณราทร สว่างแจ้ง 4
3 20694 ด.ช.ทินภัทร เกียรติภรณ์ไพศาล 11
4 20695 ด.ช.ธีรภัทร์ บ้านด่าน 9
5 20696 ด.ช.เธียรธวัชน์ เบี้ยกระโทก 7
6 20697 ด.ช.ปฏิภาณ คำพิชิต 10
7 20698 ด.ช.ปฐมวงศ์ วงศ์สาลี 9
8 20699 ด.ช.พงศภัค ผาสุข 5
9 20701 ด.ช.พีรพัฒน์ สกุลมั่น 9
10 20702 ด.ช.ภานุวัฒน์ ชมความสุข 9
11 20703 ด.ช.วาริภัทร์ ชุ่มชื่น 11
12 20704 ด.ช.วิชญะ รัตนพันธ์ 11
13 20705 ด.ช.วีรภัทร ศรีวิจิตร 8
14 20706 ด.ช.สหรัฐ พุ่มพวง 10
15 20707 ด.ช.สิขเรศ จันสี 4
16 20708 ด.ช.อนุชา ไชยสีหะนาท 9
17 20710 ด.ญ.จินตนา หทัยทองมี 9
18 20711 ด.ญ.จิรัชยาภัทร์ เศษคึมบง 8
19 20712 ด.ญ.จุฑามาศ กรแก้ว 10
20 20714 ด.ญ.ฐิติมา กัณทษา 9
21 20715 ด.ญ.ฐิติรัตน์ ลีสกุล 10
22 20716 ด.ญ.ธัญวรัตม์ แมบจันทึก 11
23 20717 ด.ญ.นภัสสร เพ็งศิริ 8
24 20718 ด.ญ.นลิตา แถมพร 10
25 20719 ด.ญ.ปทุมวดี อยู่สุข 5
26 20720 ด.ญ.ปรางทิพย์ มิตรชอบ 9
27 20721 ด.ญ.พิชญา บัวมี 6
28 20722 ด.ญ.ภัทราภรณ์ สุนทร 9
29 20723 ด.ญ.รัศมิมาน จำรัมย์ 7
30 20724 ด.ญ.วลัยลักษณ์ บัวสนิท 11
31 20725 ด.ญ.วารุณี เทศสบาย 10
32 20726 ด.ญ.วิชิดา ผาสุข 16
33 20727 ด.ญ.ศริญญา อภัยศรี 10
34 20728 ด.ญ.ศศิธร บินรัมย์ 17
35 20729 ด.ญ.ศุภิสรา โนนสันเทียะ 5
36 20730 ด.ญ.สโรชา สุขเจริญ 7
37 20731 ด.ญ.สุดารัตน์ เทียนมาลี 9
38 20732 ด.ญ.สุภาพร รักหทัย 9
39 20733 ด.ญ.สุภาวดี พันธุ์คีรี 9
40 20734 ด.ญ.สุรัมภา เนตรจันทร์ 6
41 20735 ด.ญ.อนุตรา ศิริเวชนันท์กุล 14
42 20736 ด.ญ.ปัณยตา ภู่ก๋ง 14
43 20737 ด.ช.พีรพล ภูถาดงา 2
44 21177 ด.ช.กิตติพัฒน์ ศรีสว่าง 6
45 21182 ด.ชภูผา พัฒนะขดี 5
46 21183 ด.ชภานุวัฒน์ วงค์จอม 11
รวม: 415
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 5 คุณครูจิตราวดี คุณครูวรุณยุภา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20738 ด.ช.ชลสิน เยาวเรศ 11
2 20740 ด.ช.ณฐกร ทรัพย์สิน 13
3 20741 ด.ช.ณัฐพล ศรีพิทักษ์ 9
4 20742 ด.ช.ณัฐวิทย์ สกุลพลไพศาล 7
5 20743 ด.ช.ณัฐวุฒิ สกุลพลไพศาล 9
6 20744 ด.ช.ธนากร ไชยผง 13
7 20745 ด.ช.ธีรนันท์ วิเชียรศิลป์ 2
8 20746 ด.ช.ธิรวัฒน์ หาเคน 16
9 20747 ด.ช.ธีรภัทร์ หงษ์น้อย 4
10 20748 ด.ช.ธีรวัฒน์ จุ้ยพลับ 22
11 20749 ด.ช.นัทธพงษ์ วงษ์คำจันทร์ 1
12 20750 ด.ช.พลภัทร ชายประโคน 2
13 20751 ด.ช.พีรพัฒน์ ศรีสุข 12
14 20752 ด.ช.พีรวัฒน์ แสงปัญญา 8
15 20753 ด.ช.พีระพัฒน์ มูลลม่อม 9
16 20754 ด.ช.ภานุวัฒน์ ธรรมโชติ 1
17 20755 ด.ช.ภานุวัฒน์ ชัยสุข 12
18 20756 ด.ช.ภิภาคภูมิ ไชยดำ 9
19 20757 ด.ช.ภูมินทร์ มีประโคน 10
20 20758 ด.ช.ภูมินทร์ มั่งมี 3
21 20759 ด.ช.ภูมิพัฒน์ สามารถกุล 14
22 20760 ด.ช.วัชรพล นภาประสาทพร 9
23 20761 ด.ช.วีรทัศน์ สร้อยทอง 5
24 20762 ด.ช.ศักดา เกษมาลา 8
25 20763 ด.ช.ศิลาเอก มุกธวัตร์ 4
26 20764 ด.ช.สรกฤช พรหมรักษ์ 19
27 20765 ด.ช.สันติภาพ หีบทอง 9
28 20766 ด.ช.อดิเรก เจริญวัฒน์ 15
29 20767 ด.ช.อนุพงษ์ อ่อนแท้ 22
30 20768 ด.ช.อริยวัฒน์ สุภาพ 12
31 20769 ด.ช.อษฎายุธ สุขริน 13
32 20770 ด.ช.อานนท์ ภู่ที่พึ่ง 4
33 20771 ด.ญ.ขนิษฐา อุบลแย้ม 14
34 20772 ด.ญ.จันทร์จิรา อุทัย 13
35 20773 ด.ญ.จิราพรรณ สถิตสุข 12
36 20774 ด.ญ.ตรีปภัสร เรียงพล 9
37 20775 ด.ญ.ธัญชนก อัครชาติ 15
38 20776 ด.ญ.นิชกานต์ สิทธเดช 15
39 20777 ด.ญ.เพียงดาว จุ้ยนิยม 13
40 20778 ด.ญ.รำไพพรรณ พูลเจริญ 28
41 20779 ด.ญ.วริศรา แจ้งสว่าง 11
42 20780 ด.ญ.วาทศิลป์ ศรีอ้วน 18
43 20781 ด.ญ.ศิริวรรณ คำสี 13
44 20782 ด.ญ.สิริยากร แสงแก้ว 13
45 20783 ด.ญ.สุนิสา พูลศิริ 17
46 20784 ด.ญ.อรุณี กอบแก้ว 10
47 21176 ด.ช.พงษ์พัน พรหมคนซื่อ 2
รวม: 510
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 6 คุณครูวีรยุทธ คุณครูชัชฎา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20785 ด.ช.จิตติพล บุษบกอ่อน 7
2 20786 ด.ช.จิรวัฒน์ งอกงามดี 14
3 20787 ด.ช.เจษฎา มีน้ำพูน 6
4 20788 ด.ช.เจษฎาพร เกตุงาม 1
5 20789 ด.ช.ชัยธวัช กันหาวงษ์ 33
6 20790 ด.ช.ชิดชัย คำปัง 8
7 20791 ด.ช.ณัฐนันท์ ทองกล่ำ 25
8 20792 ด.ช.ตุลา สาระบุตร 12
9 20793 ด.ช.ธงไชย มิ่งขวัญ 9
10 20794 ด.ช.ธีรภัทร ทองอนุ 12
11 20795 ด.ช.นวพล แจ่มจันทร์ 10
12 20797 ด.ช.ปฐวี ปานสวน 2
13 20798 ด.ช.ปณวัตร ขันอ่อน 10
14 20799 ด.ช.พณพล รุ่งเรือง 4
15 20800 ด.ช.พรสวรรค์ ผะกาเกตุ 5
16 20801 ด.ช.พลวัตน์ รุ่งเรือง 1
17 20802 ด.ช.พัชรพล สิทธิชัย 10
18 20803 ด.ช.พีระพัฒน์ ทองนำ 15
19 20804 ด.ช.ภัทรพงษ์ แดงน้อย 14
20 20805 ด.ช.โภควินท์ พลเขียว 14
21 20806 ด.ช.มารุต โกสุม 1
22 20807 ด.ช.มินทร์ธร จันทร์ดำ 12
23 20808 ด.ช.เมธี เวชพิทักษ์ 1
24 20809 ด.ช.วิษณุ จันทร์ผอง 1
25 20810 ด.ช.ศุภกร คุณคำมาตร 1
26 20811 ด.ช.ศุภณัฐ เก้ารัตน์ 1
27 20812 ด.ช.ศุภราช วงษ์ดี 6
28 20813 ด.ช.สมิทธิ สมใจ 11
29 20814 ด.ช.สหกานต์ ศรีมะลัย 16
30 20815 ด.ช.สุรศักดิ์ สิริสังกาด 6
31 20816 ด.ช.สุริยัณ แสงนาค 12
32 20817 ด.ช.อดิเทพ ทองดี 15
33 20818 ด.ช.อนุชา ผ่องพรรณ์ 1
34 20819 ด.ญ.กนกวรรณ ดอกประทุม 26
35 20820 ด.ญ.กุลธิดา ยลถนอม 25
36 20821 ด.ญ.จีรวรรณ กำแทง 14
37 20822 ด.ญ.จุฑารัตน์ มิ่งวิมาน 11
38 20823 ด.ญ.ฑิตยา กลัดบุบผา 8
39 20824 ด.ญ.นภัสสร แก้วผ่องใส 12
40 20825 ด.ญ.บัณฑิตา นิ่มนวล 10
41 20826 ด.ญ.เบญญาภา บุญเกิ่ง 12
42 20827 ด.ญ.ปนัดดา เดชรัตน์ 13
43 20828 ด.ญ.ปรางฉาย ประจิตร 9
44 20829 ด.ญ.มนัสวี และลอย 7
45 20830 ด.ญ.เรณู ทองสอน 12
46 20831 ด.ญ.หนึ่งฤทัย คัทจันทร์ 11
47 21174 ด.ช.อธิวัฒน์ ใจยา 8
รวม: 474
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 7 คุณครูปนัดดา คุณครูวรชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20832 ด.ช.คณิต สาตร์ 3
2 20833 ด.ช.ชลสิทธิ์ เรือนไทย 8
3 20834 ด.ช.ชัยชาญ หมื่นนาค 11
4 20835 ด.ช.ชินวัฒน์ ดาวใส 15
5 20836 ด.ช.ณภัทร ขาววิมล 11
6 20837 ด.ช.ณรงค์เดช แตงอ่อน 10
7 20838 ด.ช.ณัฐกิตติ์ ศรีเพชร 13
8 20839 ด.ช.ธนพงษ์ พวงมี 1
9 20840 ด.ช.ธนวัฒน์ ทองหล่อ 9
10 20841 ด.ช.ธนาคาร ทิมเจริญ 16
11 20842 ด.ช.นัฐวุฒิ โสภา 2
12 20843 ด.ช.นันทิพัฒน์ เรืองเดช 7
13 20844 ด.ช.บัณฑิต กลิ่นหอม 11
14 20845 ด.ช.ปฏิพัทธ์ แตงอ่อน 11
15 20846 ด.ช.ประกาศิต เกิดโต 8
16 20847 ด.ช.พงศกร ประวิชัย 7
17 20848 ด.ช.พิชาญ ถาวรสังข์ 12
18 20849 ด.ช.เพียรปัญญา สีปุ๊ด 12
19 20850 ด.ช.มนัสนันท์ บัวน้ำจืด 10
20 20851 ด.ช.ยุทธนา ยิ่งยงค์ 8
21 20852 ด.ช.รักษ์ศักดิ์ สุธรรมา 9
22 20853 ด.ช.วธัญญู สำเร็จผล 2
23 20854 ด.ช.วรเมธ วิเชียรน้อย 13
24 20855 ด.ช.วสันต์ บาลอินทร์ 11
25 20856 ด.ช.วัชรพล กิ่มยิ่งยศ 5
26 20857 ด.ช.ศุภกร บุญมาเลิศ 10
27 20858 ด.ช.สิทธิพล ลูกแก้ว 5
28 20859 ด.ช.สุรชาติ สร้อยสมุทร์ 1
29 20860 ด.ช.อภิศักดิ์ ไชวิเศษ 17
30 20861 ด.ช.อัครเดช เพียรจำ 12
31 20862 ด.ช.อานัส อับดุลเลาะ 8
32 20863 ด.ช.อิทธิพัทธ์ คงแสนคำ 17
33 20864 ด.ญ.กัญญาภัค เชี่ยวชาญ 12
34 20865 ด.ญ.ณัฐธิดาภรณ์ สุขเทพ 10
35 20866 ด.ญ.เทพธิดา มาตจุลา 5
36 20867 ด.ญ.ธัญชนก บัวล้อม 7
37 20869 ด.ญ.ปริยากร แก้วสำราญ 9
38 20870 ด.ญ.เฟื่องฟ้า พรรณเขตรกรรณ 9
39 20871 ด.ญ.ภคพร สุทธสนธ์ 13
40 20872 ด.ญ.ภัทรภร อินทปัญญา 9
41 20873 ด.ญ.ภิญญดา มูลท้วม 13
42 20874 ด.ญ.มณฑกานต์ บุญชู 9
43 20875 ด.ญ.ยลดา สุขเจริญ 10
44 20876 ด.ญ.วรรณวิษา เทศรุ่งเรือง 11
45 20877 ด.ญ.ศศินิภา วารีดำ 7
46 20878 ด.ญ.อินทิรา บุญประเสริฐ 9
47 20879 ด.ญ.อิศราภรณ์ เคียงคู่ 6
48 21215 ด.ช.ปวัตน์ ขุนดี 7
รวม: 441
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 8 คุณครูอนุชิต คุณครูธวัชชัย กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20609 ด.ช.ภาคิน คชเผือก 11
2 20682 ด.ญ.เมธารัตน์ ทั่งโต 12
3 20868 ด.ญ.ปริญญานันท์ ผาหอมสุข 12
4 20880 ด.ช.กัณภัศ ธรรมนาม 10
5 20881 ด.ช.จิณณวัตร แซ่พ่าน 14
6 20882 ด.ช.เตชิต เกตุอยู่ 16
7 20883 ด.ช.ถิรวัฒน์ ศิริพานิช 22
8 20884 ด.ช.ธนภัทร ลักษณะวิมล 11
9 20885 ด.ช.ปณิธาน หล้าศักดิ์ 18
10 20886 ด.ช.ปูรณ์ ไพโรจน์กิจตระกูล 23
11 20887 ด.ช.พงศพัศ พรประธาน 14
12 20888 ด.ช.พรหมมินทร์ กิ่งมหาสมบัติ 10
13 20889 ด.ช.ภรัณยู สาพิมาน 13
14 20890 ด.ช.ภาวิต ทองคำ 11
15 20891 ด.ช.ภูริพัฒน์ สมิทธิ์เบญจพล 22
16 20892 ด.ช.สกลภัทร ตะพัง 7
17 20893 ด.ช.หาญณรงค์ สุภาพันธ์ 34
18 20894 ด.ช.อิทธิวรรธน์ จันทะนนตรี 25
19 20895 ด.ญ.จริญญา พิมพ์วงค์ 10
20 20896 ด.ญ.เจนจิรา นาคะวงศ์ 12
21 20897 ด.ญ.ชนากานต์ เครือตา 16
22 20898 ด.ญ.ณัฏฐิกา ประทุมเมฆ 10
23 20900 ด.ญ.นันท์นภัส ทองแท้ 14
24 20901 ด.ญ.นันทิดา ป่าตาล 10
25 20902 ด.ญ.นิตย์รดี กิจเจตนี 18
26 20903 ด.ญ.บงกชมาศ ศรีสากล 10
27 20904 ด.ญ.พรรณรายณ์ นูคำเฮือง 12
28 20905 ด.ญ.พุธิตา ใจเอื้อ 8
29 20907 ด.ญ.มนทกานต์ โกมลสวรรค์ 13
30 20908 ด.ญ.วรินทร แล้วกระโทก 11
31 20909 ด.ญ.วิชญาพร สีเพชร์ 7
32 20910 ด.ญ.วิไลลักษณ์ พรบุญ 16
33 20911 ด.ญ.ศศิพิมพ์ มาตรังศรี 13
34 20912 ด.ญ.สุภาสินี วิโสรัมย์ 13
35 20913 ด.ญ.หงษ์ฟ้า ดาวเรือง 13
รวม: 491
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 9 คุณครูอาภาพร คุณครูวรางคณา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20915 ด.ช. กนกศักดิ์ อุปมายันต์ 5
2 20916 ด.ช. กานพิศุทธิ์ ลอยแก้ว 11
3 20917 ด.ช. กายะสิทธิ์ ลิมสุวรรณ 7
4 20918 ด.ช. คณิน ปุ่มทอง 1
5 20919 ด.ช. ชยพล ภูสะทด 2
6 20920 ด.ช. ณัฐวุฒิ รอบรู้ 6
7 20921 ด.ช.ณัฐวุฒิ ซ่อนนอก 7
8 20922 ด.ช. ทชากร ศรีพุทธา 10
9 20923 ด.ช. ทรงธรรม อู่ไทย 7
10 20924 ด.ช. ทัตพงศ์ ทัพพิมล 3
11 20925 ด.ช. ธนดล พ่อค้า 1
12 20926 ด.ช. ธนัท งามสงวน 1
13 20927 ด.ช. ธีรพงศ์ คงกะเรียน 1
14 20928 ด.ช. นรินธรณ์ แสงนาค 2
15 20929 ด.ช. นิติพล กรีวิเวก 3
16 20930 ด.ช. ปรัชญา พวงทองแค 3
17 20931 ด.ช. พงศพัศ ศรีพรม 1
18 20932 ด.ช. พัชรพล อินทร์เจริญ 5
19 20933 ด.ช. พิสิษฐ์ ชาวนา 13
20 20934 ด.ช. จีระศักดิ์ พังโพธิ์ 1
21 20935 ด.ช. วินัย ดำรงรกการ 15
22 20936 ด.ช. วิรัช พรมสำลี 9
23 20937 ด.ช. ศุภกร ช้างภู่พงางาม 3
24 20938 ด.ช. สหรัถ ดวงเจริญ 3
25 20939 ด.ช. สิทธิกร แม่นไธสง 7
26 20940 ด.ช. สุภกิณห์ คชฤทธิ์ 7
27 20942 ด.ช. อนันทวุฒิ ทรัพย์สิน 7
28 20943 ด.ช. อรรถพร รุจิวงศ์ 7
29 20944 ด.ช. อัครขิตกาล สงวนหงษ์ 2
30 20945 ด.ช. อัมรินทร์ กิจบำรุง 15
31 20946 ด.ช. อิงครัต ชมความสุข 12
32 20947 ด.ญ.กมลรัตน์ จันทร์หอม 9
33 20948 ด.ญ.กัญญารัตน์ ปั่นสันเทียะ 5
34 20949 ด.ญ.จีระนันท์ สิถิระวัน 7
35 20950 ด.ญ.ชลิตา ผาณิบุศย์ 13
36 20951 ด.ญ.ชิดชนก จันทร์มล 7
37 20952 ด.ญ.ตรีชยา ตันจันทร์ 2
38 20953 ด.ญ.ธัญวรัตน์ ศูนย์จันทร์ 2
39 20954 ด.ญ.นันทิชา ภู่ที่พึ่ง 7
40 20955 ด.ญ.ประภัสสรา จันนามวงค์ 1
41 20956 ด.ญ.ปริยา คฎนาน 6
42 20957 ด.ญ.พัตรพิมล ปู่คลัง 7
43 20958 ด.ญ.พิชญานัน เศษสุวรรณ 2
44 20959 ด.ญ.วริยา คุ้มครอง 2
45 20960 ด.ญ.สายสวรรค์ กันเชียง 6
46 20961 ด.ญ.สิรินันต์ ศรีชัยมงคล 8
47 20962 ด.ญ.สิริยากร กี่สวัสดิ์คอน 9
48 21180 ด.ช. นันทกาญจน์ อินทรศรี 6
รวม: 276
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 1 คุณครูสุพรรณา คุณครูมานะศักดิ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19855 ด.ช.จักรภพ พรหมนาม 12
2 19856 ด.ช.ชลภพ พอกพูล 10
3 19857 ด.ช.ธนกร จินพระ 15
4 19858 ด.ช.นฤพนธ์ โฉมศรี 22
5 19859 ด.ช.ปุญญพัฒน์ ช่อบัวทอง 9
6 19860 ด.ช.รพีพัฒน์ ผึ่งผาย 11
7 19861 ด.ช.วาคิม น้ำดอกไม้ 7
8 19862 ด.ช.สุรชัย อาจไพรินทร์ 12
9 19864 ด.ญ.กิติญา สุขเกษม 11
10 19865 ด.ญ.ขวัญรัตน์ ศิริวงษ์ 11
11 19866 ด.ญ.จันทิมา ฟูเฟื่อง 11
12 19867 ด.ญ.จิรานันท์ ฝังนิล 9
13 19868 ด.ญ.จิราวรรณ ชูทอง 11
14 19869 ด.ญ.เจกิตาน์ สาระวารี 11
15 19870 ด.ญ.ชนินาถ กิมเส็งเฮ็ง 10
16 19871 ด.ญ.ชัญญา แซ่แต้ 15
17 19872 ด.ญ.ฐานิดา เหมชินะกุล 10
18 19873 ด.ญ.ณัฐณิชา รอบคอบ 14
19 19875 ด.ญ.ธนภัทร โกแมน 10
20 19876 ด.ญ.ธัญลักษณ์ เอี่ยมยิ้ม 6
21 19877 ด.ญ.นัฐลดา นุชประเสริฐ 10
22 19878 ด.ญ.นาถลดา สิงห์สุพรรณ 21
23 19879 ด.ญ.นุชนาถ สิงห์สุพรรณ 21
24 19880 ด.ญ.ปีณาภา สิงห์แก้ว 26
25 19881 ด.ญ.พิชญาภรณ์ ฤาโสภา 13
26 19882 ด.ญ.เพ็ญนภา ลีโคตร 12
27 19883 ด.ญ.มุฑิตา ฉลองภูมิ 10
28 19884 ด.ญ.รชาดา จันทร์เปรม 10
29 19885 ด.ญ.รพีพัฒน์ นาคทอง 12
30 19886 ด.ญ.วณัชพร ดวงใจ 11
31 19887 ด.ญ.วิรมณ กองทอง 19
32 19888 ด.ญ.ศรัณญา สีการ 18
33 19889 ด.ญ.ศศิวิมล สวัสดีผล 11
34 19890 ด.ญ.ศุภาพิชญ์ ศุภทวีพิพรรธน์ 11
35 19891 ด.ญ.สุชานันท์ เจียมอยู่เพ็ง 9
36 19892 ด.ญ.สุทธิดา ด่านสกุล 11
37 19893 ด.ญ.สุนิสา บุญพันธ์ 10
38 19894 ด.ญ.สุภาทิพย์ ธิจีน 10
39 19895 ด.ญ.อริสา สุทธสนธ์ 12
40 19896 ด.ญ.อารีรัตน์ พิละมาตย์ 13
41 19897 ด.ช.วีรวุฒิ ทองมา 7
42 19898 ด.ช.อภิศักดิ์ เอี่ยมยัง 4
43 19931 ด.ญ.ศุภวรรณ เทวาอารักษ์ษา 11
44 21197 ด.ญ.ชนกกรณ์ ผายรัศมี 14
รวม: 533
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 10 คุณครูจิราพรรณ คุณครูประณิธี กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20250 ด.ช.เกริกพล ดิษฐสอน 7
2 20252 ด.ช.จิรายุทธ แพน้อย 0
3 20253 ด.ช.ชัยสิทธิ์ ธิศาเวทย์ 27
4 20254 ด.ช.ชิณวัตร พิลึก 10
5 20255 ด.ช.ณัฐนันท์ชัย กองเงินกลาง 12
6 20256 ด.ช.ตะวัน สมเสียง 12
7 20257 ด.ช.ธนินโชตน์ บรรจง 19
8 20258 ด.ช.ธรรมรัตน์ สุขสมจิตร์ 10
9 20259 ด.ช.ธีรวัฒน์ จวบชัย 11
10 20260 ด.ช.ปฏิภาณ เผือกฉุย 12
11 20263 ด.ช.พงศกร บุญรักษา 9
12 20264 ด.ช.พีรพัฒน์ สาลีเกิด 12
13 20266 ด.ช.วุฒิศักดิ์ พวงแก้ว 11
14 20267 ด.ช.สุรยุทธ์ เงินงาม 13
15 20268 ด.ช.อภิรักษ์ ประทุมมา 12
16 20269 ด.ญ.กนกพิชญ์ เปรมวิชิต 13
17 20270 ด.ญ.กุลนัท รักหทัย 2
18 20271 ด.ญ.เก็จมณี จันทสง 1
19 20272 ด.ญ.คณิตา คะลีล้วน 6
20 20273 ด.ญ.จิดาภา โนนทิง 13
21 20274 ด.ญ.จุฑาทิพย์ ขวัญศรี 2
22 20275 ด.ญ.ฐิติมา ชมยิ้ม 4
23 20277 ด.ญ.ธัญชนก พิมพ์นนท์ 4
24 20278 ด.ญ.นฤมล พ่อค้า 1
25 20279 ด.ญ.นัฐวัลย์ อินหล่อ 12
26 20280 ด.ญ.น้ำฝน ข้อยุ่น 16
27 20283 ด.ญ.พิมพ์ชนก แสงทอง 7
28 20284 ด.ญ.วราภรณ์ สีกงพาน 16
29 20285 ด.ญ.ศศิกานต์ น้อยกาญจนะ 13
30 20286 ด.ญ.ศิริขวัญ จุ้ยสุข 10
31 20287 ด.ญ.สุวรรณา เทวารัมย์ 17
32 20288 ด.ญ.อัจฉรา รัตนากร 15
33 20290 ด.ช.ธนพัฒน์ วงศ์อุบล 12
34 20291 ด.ช.วุฒิชัย การะภักดี 12
35 20292 ด.ช.ณัฐพล จันทะอุ่มเม้า 13
36 20293 ด.ช.สุวัฒน์ บุญยะบา 3
37 20294 ด.ช.อนุวัฒน์ สร้างไร่ 13
38 20467 ด.ญ.โชติรัตน์ กระชงโชติ 19
39 20468 ด.ช.พีรพัฒน์ ไม่เศร้า 12
40 20470 ด.ญ.จิตติภัทรวจี เสือคง 11
41 20478 ด.ญ.รินรดา ธรรมสาส์น 13
42 21193 ด.ญ.ชฎารัตน์ เผ่าปัญญาพงศ์ 10
รวม: 447
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 11 คุณครูรัตติกาล คุณครูปรียาภัทร กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20295 ด.ช.กฤษณลักษ์ เกิดประดิษฐ์ 4
2 20296 ด.ช.ฉัตรชัย ภู่ทอง 8
3 20297 ด.ช.ชาตรี แก้วสมนึก 11
4 20298 ด.ช.ชิตพล นรชาติ 1
5 20299 ด.ช.ไตรภพ ภูดงน้อย 2
6 20300 ด.ช.เทพฤทธิ์ เกตุแก้ว 0
7 20301 ด.ช.ธนโชติ พงษ์เพชร 10
8 20302 ด.ช.ธนากร มาขุนทด 3
9 20303 ด.ช.ธีรพัฒน์ จงรักไทย 10
10 20304 ด.ช.ธีรภัทร์ ศรีจันทร์ 7
11 20305 ด.ช.นที ธรรมโรง 9
12 20306 ด.ช.นิธิภัทร ชาบุรี 12
13 20307 ด.ช.นิภัทร์ ศรีอำพันธุ์ 9
14 20308 ด.ช.บุญญฤทธิ์ กองอุดม 4
15 20309 ด.ช.ประสาน อินอ่อน 10
16 20310 ด.ช.พีรพัฒน์ พิมพ์แก 0
17 20311 ด.ช.สุทธิพงษ์ พรหมา 1
18 20312 ด.ช.ภควรรธน์ คล้ายขำ 1
19 20313 ด.ช.วิทยา สาตร์ 1
20 20315 ด.ช.ศิขริน ก๊กบางยาง 10
21 20316 ด.ช.ศุภชัย แสงจันทร์ 11
22 20317 ด.ช.สมชาย ศรีทอง 1
23 20318 ด.ช.สิรภพ อ้นเจริญ 10
24 20319 ด.ช.สุรวงษ์ ทองเงิน 1
25 20320 ด.ช.สุวิศานย์ ป่องแก้ว 3
26 20323 ด.ช.อภิเชษฐ์ นามาก 5
27 20324 ด.ญ.จารุวรรณ อรรถกวี 20
28 20325 ด.ญ.จิระนันท์ สิงห์เทียน 12
29 20326 ด.ญ.ณัฐมน ยอดอินทร์ 10
30 20327 ด.ญ.ธิดารัตน์ บุญเผือก 10
31 20328 ด.ญ.นวรัตน์ โคมสูงเนิน 6
32 20329 ด.ญ.ปิ่นทอง จารุจินดา 12
33 20330 ด.ญ.มยุริญ อึ่งพวง 5
34 20331 ด.ญ.วชิรญาณ์ อินทน้อย 11
35 20332 ด.ญ.วันวิษา แสงตามี 10
36 20333 ด.ญ.ศรัณย์รัชต์ รานไพร 13
37 20335 ด.ญ.ศิริลักษณ์ หะซัน 12
38 20336 ด.ญ.กรวรินทร์ ผมพันธ์ 12
39 20337 ด.ญ.สาวริน คำโทน 0
40 20338 ด.ช.ธัชนนท์ เกษดี 10
41 20339 ด.ช.ชัยยันต์ โพธิ์ศรี 5
42 20415 ด.ช.ณัฐพล เปรมศรี 12
43 20465 ด.ช.เกิดพงษ์ ภูนุช 25
44 20466 ด.ช.ชัยยา นามจันดา 1
45 20477 ด.ช.พงศธร แสงฤทธิเดช 1
46 21128 ด.ช.ออมศิลป์ น้อยห้างหว้า 10
รวม: 341
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 12 คุณครูพิทักษ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20340 ด.ช.กิตติพัฒน์ สาลี 10
2 20341 ด.ช.คุณานนท์ รักด่านกลาง 7
3 20342 ด.ช.เกรียงไกร ชัยดินี 12
4 20344 ด.ช.ชนะภัย อนันเดช 10
5 20345 ด.ช.ชัยวัฒน์ พรรเพ็ช 9
6 20346 ด.ช.ไตรภพ ศรีสะอาด 9
7 20347 ด.ช.ทิวากรณ์ มีศรี 2
8 20349 ด.ช.นพดล สุขปลั่ง 7
9 20350 ด.ช.นรุตม์ชัย มูลศรี 1
10 20352 ด.ช.พันธกานต์ จุ้ยพลับ 5
11 20353 ด.ช.ภัทรพล ศรีษะ 14
12 20354 ด.ช.ภูผา บัวชู 5
13 20355 ด.ช.มงคล มีขำ 5
14 20356 ด.ช.วีรภัทร อยู่หลำ 9
15 20357 ด.ช.วุฒิชัย งามสนิท 7
16 20358 ด.ช.วุฒิพงศ์ อุ่นผาง 8
17 20360 ด.ช.ศุภวิชญ์ สุดชา 9
18 20361 ด.ช.อัลจามีน ประเสริฐสังข์ 3
19 20362 ด.ญ.กมลพร เพ็งไพที 0
20 20363 ด.ญ.กัญญารักษ์ ขันแวว 1
21 20364 ด.ญ.เกศรินทร์ สุวรรณวุ่น 12
22 20365 ด.ญ.ณัฏฐธิดา เพ็ญพิมพ์ 14
23 20366 ด.ญ.นฤมล สิงห์สา 3
24 20367 ด.ญ.นลินทิพย์ ยลประเวส 13
25 20368 ด.ญ.ขวัญชนก ฤทธิ์นอก 17
26 20369 ด.ญ.เพชรลดา อกกว้าง 4
27 20370 ด.ญ.มีนตรา ทองสุกใส 5
28 20371 ด.ญ.ศิรินธร ศรีสรรณ 12
29 20372 ด.ญ.สาริน บุญนิ่ม 1
30 20373 ด.ญ.ไอริณ คำภิเดช 3
31 20374 ด.ญ.ผกามาศ ภูสมตา 6
32 20376 ด.ช.พรเทพ ไฮงาม 10
33 20377 ด.ญ.คริมา โพธิ์อ่อง 15
34 20378 ด.ญ.นลินนิภา กล้าขยัน 12
35 20379 ด.ช.ศาสตรา คำมั่น 6
36 20380 ด.ช.ณัฐวุฒิ บุญเกิด 5
37 20381 ด.ญ.ทัศนันท์ กิติกุลไชยวัชระ 7
38 20382 ด.ญ.วนิดา พวงทองแค 3
39 20383 ด.ญ.ศุภวรรณ เกตุณรงค์ 2
40 20384 ด.ช.ธนกร สาระวัน 7
41 20473 ด.ช.ชานนท์ กระจง 0
42 20479 ด.ช.อานนท์ เสนพันธ์ 2
43 20486 ด.ญ.พรนภา สุขเจริญ 0
44 21194 ด.ช.วชิรวิทย์ สระทองหน 10
45 21195 ด.ญ.ทิพย์กฤตา โฮ้ไทย 11
46 21196 ด.ช.พรพิชัย ไตรยศ 9
รวม: 322
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 2 คุณครูวัชรพัฐ คุณครูพนมศักย์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19900 ด.ช.กฤษณชัย ใจเย็น 10
2 19901 ด.ช.กังวาลย์ รุ่งวรรธนะ 10
3 19903 ด.ช.จีรพัฒน์ พงษ์สุรพาสน์ 10
4 19904 ด.ช.ชัยมงคล คงบัว 11
5 19905 ด.ช.ชาคริต ปายัน 0
6 19906 ด.ช.ณัฏฐ์นวัต ฐิติวัสส์กุนทร 13
7 19907 ด.ช.ณัฐพล เพิ่มพูน 8
8 19908 ด.ช.ดนุสรณ์ การะภักดี 10
9 19909 ด.ช.ธนากร โตพันธ์ 9
10 19910 ด.ช.ธนากร เจนถูกใจ 10
11 19911 ด.ช.ธีรพันธ์ บูรพนิมิตพงษ์ 10
12 19912 ด.ช.ภานุพงศ์ พงษ์ประเสริฐ 10
13 19913 ด.ช.มงคล ทองอ้ม 8
14 19914 ด.ช.สันติภาพ ใหญ่เลิศ 10
15 19915 ด.ช.เอกพงษ์ จันทร 10
16 19916 ด.ญ.กัญญาณัฐ จันทร์เทวา 10
17 19917 ด.ญ.กาญจนา ยี่สุ่นศรี 19
18 19918 ด.ญ.จารุวรรณ นามวิชัย 22
19 19919 ด.ญ.จิราภรณ์ ยิ่งยงค์ 10
20 19920 ด.ญ.ฐิติยา พงษ์ไชย 10
21 19921 ด.ญ.ณัฐธิดา พรหมคุณานนท์ 8
22 19922 ด.ญ.นันทิกา ภู่น้อย 10
23 19923 ด.ญ.นิศาชล โพธิ์นอก 10
24 19924 ด.ญ.บุษราคัม ทองทิพย์ 15
25 19925 ด.ญ.ปพิชญา มาสุข 10
26 19927 ด.ญ.เพ็ญนภา เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา 14
27 19928 ด.ญ.ภัทรวดี เอี่ยมตระกูล 15
28 19929 ด.ญ.รัตนาภรณ์ คำมูล 10
29 19930 ด.ญ.ลลิตา เกตกลางดอน 10
30 19932 ด.ญ.สุชัญญาพร สอนเชียงคำ 10
31 19934 ด.ญ.สุธิกรานต์ ข้อกุล 11
32 19935 ด.ญ.สุธีกานต์ อินทรศรี 8
33 19936 ด.ญ.สุภาพร เขตขาม 0
34 19937 ด.ญ.เสาวลักษณ์ ชาเสน 10
35 19938 ด.ญ.หงษ์สา จันนาค 11
36 19939 ด.ญ.อำไพ แก้วทอง 11
37 19940 ด.ญ.ปวันรัตน์ วจนรัตน์ 8
38 19941 ด.ช.ณัฐฐยากรณ์ โนนสนิท 11
39 19942 ด.ช.ณรงค์ฤทธิ์ จันทร์หอม 10
40 19943 ด.ช.พุฒิชัย เมี้ยนเจริญ 1
41 19944 ด.ช.ณัฐพงษ์ แสนสนิท 10
42 21185 ด.ช.ฐาปกรณ์ พลทิพย์ 11
43 21186 ด.ญ.สุธิพร สมทรัพย์ 8
รวม: 432
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 3 คุณครูประภาพร คุณครูอารดา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19945 ด.ช.คุณวุฒิ ท้วมประเสริฐ 9
2 19946 ด.ช.จิรพัฒน์ ลือโสภา 11
3 19947 ด.ช.ชวลิต จงชานะสิทธิ์โท 5
4 19948 ด.ช.ณัฐพร นาคสุข 13
5 19949 ด.ช.ธีรศักดิ์ จาดนอก 10
6 19950 ด.ช.ปรเมนทร์ น่วมน้อย 7
7 19951 ด.ช.พชร จงกลศิริกุล 3
8 19952 ด.ช.พสิษฐ์ พลายงาม 12
9 19953 ด.ช.ภาสกร วอหล้า 12
10 19954 ด.ช.ศิริภาส เขียวสงคราม 14
11 19955 ด.ช.สัชฌุกร นุ่มเกลี้ยง 10
12 19956 ด.ช.สิทธิกร บัวลอย 7
13 19957 ด.ช.สิทธิกร เดชรักษา 13
14 19958 ด.ช.อนุวัฒน์ วิเศษมี 9
15 19959 ด.ช.อนุสรณ์ เอี่ยมยิ้ม 24
16 19960 ด.ช.อัษฎายุธ บุตรศาลา 9
17 19961 ด.ญ.กัลยรัตน์ สารภก 19
18 19962 ด.ญ.กุลธิดา สุรมิตร 11
19 19963 ด.ญ.เกวลี ยานจาจักร์ 14
20 19964 ด.ญ.ขวัญชนก สัพโส 10
21 19965 ด.ญ.จีรนันท์ เถาสันเทียะ 8
22 19966 ด.ญ.เจนจิรา เรือนใจหลัก 10
23 19967 ด.ญ.ฉัตรนภา ศรีสุริยามินทร์ 12
24 19968 ด.ญ.ชญาดา คงเหล่า 8
25 19969 ด.ญ.ธนวัน ทองน้อย 12
26 19970 ด.ญ.ธัญลักษณ์ โสรธิ 10
27 19972 ด.ญ.นันทพร ล้ำเลิศ 10
28 19973 ด.ญ.ปภัสรา อยู่เล็ก 10
29 19974 ด.ญ.พรายมณี เชิดกร 1
30 19975 ด.ญ.ภารตี ชีพนุรัตน์ 12
31 19976 ด.ญ.มณีวรรณ ภาสดา 10
32 19977 ด.ญ.วราภรณ์ ละอองแก้ว 12
33 19978 ด.ญ.รัตนา โสภา 7
34 19979 ด.ญ.วีรดา ผลมาตย์ 12
35 19980 ด.ญ.ศรสวรรค์ ขันกสิกรรม 23
36 19981 ด.ญ.ศิริทิวา เบ็ญจขันธ์ 14
37 19982 ด.ญ.ศิรินันท์ สว่างเนตร 12
38 19983 ด.ญ.สุนิสา สำเนียงเพราะ 8
39 19984 ด.ญ.สโรชา กล้าขยัน 12
40 19985 ด.ญ.พัชรา หงษ์เส็ง 10
41 19986 ด.ช.ชานนท์ สวัสดิ์หนู 9
42 19987 ด.ญ.ยุภาภรณ์ เขียวน้อย 12
43 19989 ด.ช.พงศกร สายสมบัติ 4
44 21043 ด.ช.วายุ บุดดา 0
45 21187 ด.ช.วัฒนกิจ ทาปัน 3
46 21188 ด.ญ.ปวีณา แสงป้อง 13
รวม: 476
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 4 คุณครูอารีย์ คุณครูธีระเศรษฐ์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19990 ด.ช.กณธีร์ แสงกระจ่าง 10
2 19991 ด.ช.กถตพงศ์ วงษ์ละคร 12
3 19992 ด.ช.กฤษกร ริ้วสุนทร 6
4 19993 ด.ช.กิตติศักดิ์ เจริญชัย 10
5 19994 ด.ช.ดลพัฒน์ แก้วสมนึก 11
6 19995 ด.ช.นันทกร อาสาภิญโญ 12
7 19996 ด.ช.นิติพนธ์ เทียนประถัมภ์ 12
8 19997 ด.ช.พันธกิจ ศักดาหาญ 12
9 19998 ด.ช.ภัสยศ สงตลาด 10
10 19999 ด.ช.ภาสกร ทองงาม 11
11 20000 ด.ช.ลัทธพล บุญคง 8
12 20001 ด.ช.วงษกร ประคองกลาง 27
13 20002 ด.ช.สนธยา สุกเเก้ว 8
14 20003 ด.ช.อานนท์ ทันประโยชน์ 6
15 20004 ด.ช.อนันตชัย สีหามาตย์ 7
16 20005 ด.ช.อาลีฟีน สมสัย 10
17 20006 ด.ญ.กมลลักษณ์ ฤทธิ์ค่อม 11
18 20007 ด.ญ.กิตติยา จันทร์เขียว 10
19 20008 ด.ญ.ชลธิชา ชายคำ 8
20 20009 ด.ญ.เนตรกมล ศาสตร์ประเสริฐ 11
21 20010 ด.ญ.บงกช พลาศรี 17
22 20011 ด.ญ.ปณิตตา อนันตสุข 7
23 20012 ด.ญ.ปนัดดา ลี้สุดกลิ่น 8
24 20013 ด.ญ.ปรารถนา น้อยโจม 9
25 20014 ด.ญ.พร นาสิงขัน 7
26 20015 ด.ญ.พัชรินทร์ พลเยี่ยม 7
27 20016 ด.ญ.มานิตา เพชรพันธุ์ 24
28 20017 ด.ญ.ยุพิน รวมรส 7
29 20018 ด.ญ.รัตติญาภรณ์ หาญตุ่น 7
30 20019 ด.ญ.วารุณี ศรีจูมพล 11
31 20020 ด.ญ.วิไลรัตน์ ราชนิโฮง 8
32 20021 ด.ญ.สโรชา บุญยงค์ 35
33 20022 ด.ญ.สิตานัน พรหมรักษ์ 32
34 20023 ด.ญ.สุนันทพร สุขคุ้ม 10
35 20024 ด.ญ.สุพัฒน์ตรา หอมโลก 21
36 20025 ด.ญ.สุรัชติกาล หงษ์ทอง 24
37 20026 ด.ญ.สุวนันท์ มิตระ 19
38 20027 ด.ญ.หนึ่งฤทัย สมสง่า 20
39 20028 ด.ญ.อภิสฎา เกิดเทศ 20
40 20029 ด.ญ.อริสรา ดาวเรือง 11
41 20030 ด.ช.เจนภพ เถือนคำ 6
42 20031 ด.ญ.พัชราภรณ์ เพ็ญสุข 13
43 20032 ด.ช.จิรายุ เปลี่ยนอารมณ์ 34
44 20033 ด.ช.วุฒินันท์ ไชยแสง 9
45 20483 ด.ญ.วิชุดา พุฒซ้อน 2
46 21189 ด.ช.อัครชัย พิไรวรรณ์ 26
รวม: 606
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 5 คุณครูกมลวรรณ คุณครูมนิดา กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20035 ด.ช.กฤษดา ทองใบ 10
2 20036 ด.ช.กิตติคุณ สุดสาย 6
3 20037 ด.ช.กิตติศักดิ์ พิทักษ์กุล 1
4 20038 ด.ช.ธีรวัตร์ พันธ์ดี 7
5 20039 ด.ช.พันธวัช ละน้อย 9
6 20040 ด.ช.รัฐธรรมนูญ มียิ่ง 11
7 20041 ด.ช.วิทวัส สุนทรา 13
8 20042 ด.ช.ศักรินทร์ ตาใจ 9
9 20043 ด.ช.ศุภกิตติ์ สุถาลา 6
10 20044 ด.ช.สหกุญชร เหลางาม 6
11 20045 ด.ช.สิรดนัย ศรีเสน่ห์ 10
12 20046 ด.ช.อธิบดี เกษมราช 11
13 20047 ด.ช.อรรถพันธ์ ปิ่นแก้ว 7
14 20049 ด.ญ.กรหทัยรักษ์ พิชัยยุทธ์ 19
15 20050 ด.ญ.กันยารัตน์ ถินนอก 7
16 20051 ด.ญ.ชนัญญา พรมเเดง 3
17 20052 ด.ญ.ชนัดดา วงค์ทอง 4
18 20053 ด.ญ.ฐิมาภรณ์ พูลเจริญ 23
19 20054 ด.ญ.ธนาพร กลิ่นมาลัย 5
20 20055 ด.ญ.พิยดา โพติยะ 3
21 20056 ด.ญ.นจารีย์ วงษ์ศรีแก้ว 3
22 20057 ด.ญ.นภัสสร เสือโต 13
23 20058 ด.ญ.นัฐญาพร บุญศัพท์ 9
24 20059 ด.ญ.นันท์นภัส ปู่คลัง 12
25 20060 ด.ญ.นิจพร ศรีรอด 8
26 20061 ด.ญ.เนตรนภา พิบูลย์ 19
27 20062 ด.ญ.เบญญาภา ศุภภัทรฐากรู 21
28 20063 ด.ญ.พัชริน น้อยมณี 11
29 20064 ด.ญ.พิรดา ภูคงสด 2
30 20065 ด.ญ.ภัทรสุดา ใจมน 14
31 20066 ด.ญ.มนทิชา เกลี้ยงเกลา 6
32 20067 ด.ญ.รมิตา โอสุวรรณ 11
33 20069 ด.ญ.สุภาพร นุชประเสริฐ 5
34 20071 ด.ช.ภูวิศ ทองเอก 12
35 20072 ด.ช.ปรมินต์ พูลทรัพย์ 3
36 20073 ด.ญ.ชนกานต์ ศรีภูผา 5
37 20074 ด.ญ.มุขธิดา รุ่งเรือง 14
38 20075 ด.ญ.สุภัทรา ภู่นุช 16
39 20076 ด.ญ.ญาดา สอนสกุลวัฒน์ 12
40 20077 ด.ช.ปวิช ศิริรัตนสกุล 7
41 20078 ด.ญ.สุกัญญา ยิวารัมย์ 16
42 20079 ด.ญ.กรองทอง ทับทิมทอง 8
43 20480 ด.ญ.ปิณทิรา รุ่งเรือง 3
44 20484 ด.ช.ธนกฤต มณีฉาย 10
45 20543 เด็กหญิงรัตติกาล แสนรัตน์ 1
46 20546 ด.ญ.นฤมล เข็มพันธุ์ 8
47 20547 ด.ช.ธัญกร นาคสมบูรณ์ 0
48 21190 ด.ช.ภัทรธร แก้วกาหลง 0
49 21206 ด.ช.ธีรพงษ์ โพธิ์ทองเพชร 5
รวม: 424
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 6 คุณครูปิยะวรรณ คุณครูณฐมน กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 19988 ด.ช.ศิริชัย บุญสนธิ 12
2 20080 ด.ช.กานต์กวี อยู่พรต 10
3 20081 ด.ช.เจษฎาภรณ์ ดำสูงเนิน 10
4 20082 ด.ช.ชัชวาล บุญเนตร์ 11
5 20083 ด.ช.ชินวัฒน์ อ้นเจริญ 10
6 20084 ด.ช.ไชยโย สุตพรม 3
7 20085 ด.ช.ณัฐพล เดชพร 8
8 20086 ด.ช.ณัฐวัฒน์ เปลี่ยนสีนวล 10
9 20087 ด.ช.ทศพร ภู่สงค์ 14
10 20088 ด.ช.ไทธชา พวงทับทิม 10
11 20089 ด.ช.ธิติพงศ์ ไชยสุระธนกานต์ 15
12 20090 ด.ช.นุกูล กุลจะนุช 7
13 20091 ด.ช.บรรณสรณ์ น้อยก่ำ 13
14 20092 ด.ช.ประดิษฐ์ เสียงเพราะ 21
15 20093 ด.ช.พงษ์ธนิน ศรีนาม 19
16 20094 ด.ช.พีรพัฒน์ ทานประสิทธิ์ 10
17 20095 ด.ช.พุฒิชัย มะลิวัลย์ 10
18 20096 ด.ช.ภัทรวุฒิ สดชื่น 9
19 20097 ด.ช.ภานุพงค์ แจ่มบางเมือง 11
20 20098 ด.ช.ภูตะวัน ทองแสง 10
21 20099 ด.ช.วรินทร วุฒิชา 12
22 20100 ด.ช.วิรัตน์ สนสาย 10
23 20101 ด.ช.วีรวัฒน์ เกลี้ยงเกลา 9
24 20103 ด.ช.ศักร์สฤษฏิ์ มงคลศรีเลิศ 1
25 20104 ด.ช.สิทธิพล รุ่งเรือง 9
26 20105 ด.ช.พัศยศ อ่อนพานิช 14
27 20106 ด.ช.อดิศักดิ์ สัจนวน 10
28 20107 ด.ช.อดิศักดิ์ สุขสมจิตร์ 0
29 20108 ด.ญ.กุลรภัส สวัสดี 12
30 20109 ด.ญ.ฉัตรดวงใจ อินทำมา 10
31 20110 ด.ญ.พนิตอนงค์ ทุ่งสว่าง 11
32 20111 ด.ญ.พิชญาวี ทวีผ่อง 12
33 20112 ด.ญ.วชิราภรณ์ คำภา 14
34 20113 ด.ญ.วณิชา หงษา 10
35 20114 ด.ญ.สาธิมา พิศโสระ 26
36 20115 ด.ญ.สิริรัตน์ คำดี 1
37 20116 ด.ญ.สุมิตรตรา ศีรสิงห์ 2
38 20118 ด.ญ.อามิตา อามาศ 12
39 20119 ด.ช.วิลเลียม ตะวัน เซ็กเคียวโรลิ 10
40 20120 ด.ช.ปฏิพัทธ์ ประทุมชาติ 8
41 20121 ด.ช.ณัฐพล สีทับทิม 1
42 20122 ด.ช.อมรเทพ ยศกลาง 11
43 20123 ด.ช.ธนัท แอธน 9
44 20124 ด.ช.ภูธเนศ โตพ่วง 9
45 21191 ด.ช.กลวัชร ศรีบุรินทร์ 3
46 21207 ด.ญ.เปรมสิณี โพธิ์อำไพ 13
47 21212 ด.ญ.ณัฐฐินันท์ ประนมศรี 11
รวม: 473
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 7 คุณครูณัฐภรณ์ คุณครูชัญญาศิกานต์ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20125 ด.ช.กฤติพงศ์ โสคำภา 3
2 20126 ด.ช.ชินพัฒน์ กีรติวรการ 6
3 20127 ด.ช.ณัฐวุฒิ โหน่งวัน 1
4 20128 ด.ช.ตระกูล ทัพพิมล 10
5 20129 ด.ช.ทัตพงศ์ ม่วงทอง 2
6 20130 ด.ช.ธนกฤต ผึ้งต้น 13
7 20131 ด.ช.ธนภัทร บุตรสอน 11
8 20132 ด.ช.ธีรพงษ์ แซวหยวก 11
9 20134 ด.ช.เบญจพล หมื่นรักษ์ 9
10 20135 ด.ช.สุริยา แสงนาค 1
11 20136 ด.ช.รชานนท์ บำรุงจิตร์ 1
12 20139 ด.ช.ศิวกร จินดาวงศ์ 0
13 20141 ด.ช.สุรศักดิ์ จิตรชื่น 5
14 20142 ด.ช.สุวรรณสรรค์ ท้วมประเสริฐ 0
15 20143 ด.ช.เอกภพ ปูพบุญ 5
16 20144 ด.ญ.กนกวรรณ เก็บไว้ 18
17 20145 ด.ญ.จีรนันท์ ออกช่อ 4
18 20146 ด.ญ.จุฑาทิพย์ พิหุสูตร 18
19 20147 ด.ญ.จุฑามาศ สนิทนอก 8
20 20148 ด.ญ.ทิพย์วรรณ ผลวิเศษ 18
21 20150 ด.ญ.นรีรัตน์ สุดใสดี 6
22 20151 ด.ญ.นันทกานต์ แมนสถิตย์ 14
23 20152 ด.ญ.บุญสิตา รัตนสิงขร 12
24 20153 ด.ญ.เบญจวรรณ บุญพันธ์ 14
25 20154 ด.ญ.ปาริษา ท้วมเสน 8
26 20155 ด.ญ.เจนจิรา แหน่งน้อย 10
27 20156 ด.ญ.พุฒชิตา วงษ์สีหา 11
28 20157 ด.ญ.เฟื่องฟ้า สีการ 10
29 20158 ด.ญ.มลฤดี นักเทศ 6
30 20159 ด.ญ.มัสริน ไชยสุริยวิรัตน์ 4
31 20160 ด.ญ.วันเพ็ญ แสงส่อง 7
32 20161 ด.ญ.สรสวรรค์ มลเทศ 10
33 20162 ด.ญ.สุนทรีย์ กระต่ายเล็ก 5
34 20163 ด.ญ.สุวีรญา งามขำ 11
35 20164 ด.ญ.อภิญญา กรุงรัมย์ 1
36 20165 ด.ช.ศิริพงษ์ ซ้อนพุฒ 13
37 20166 ด.ช.พัชรวัฒน์ รุจิโชติพันธ์ 3
38 20167 ด.ญ.จิรสุดา นัยบุตร 12
39 20168 ด.ญ.ศุภรัตน์ ชมภูราช 1
40 20169 ด.ช.ภราดร บัวหลวง 2
41 20471 ด.ญ.นรินทร์ญา แฟสันเทียะ 19
42 20481 ด.ญ.พิมพ์ชนก สดมีศรี 11
43 21208 ด.ญ.ธัญญรัตน์ ภูมิเรศสุนทร 13
44 21218 ด.ญ.ขนิษฐา แคล้วคลาด 1
รวม: 348
ห้องเรียน มัธยมศึกษาปีที่ 2 ห้อง 8 คุณครูอินทิรา คุณครูกนกวรรณ กลุ่มสมาชิก มัธยมศึกษาตอนต้น
ลำดับที่ รหัสสมาชิก ชื่อสกุล จำนวนเล่ม
1 20170 ด.ช.ก้องเกียรติ เข็มรุกขา 6
2 20171 ด.ช.ก้องภพ สังชม 17
3 20172 ด.ช.กิตติพันธ์ เฉื่อยฉ่ำ 17
4 20173 ด.ช.กิตติศักดิ์ บุญคง 10
5 20174 ด.ช.จิรทีปต์ ผาเนตร์ 11
6 20175 ด.ช.ชนาธิป กรณ์ใหม่ 15
7 20176 ด.ช.ชัยวัฒน์ แจ้งศรีสว่าง 6
8 20177 ด.ช.ฐปนยศ แทบศรี 12
9 20178 ด.ช.ธนานันต์ แสนแก้ว 11
10 20179 ด.ช.นนทัช ปรีชาสุขสวัสดิ์ 9
11 20180 ด.ช.ปฏิวัฒน์ จิตวิขาม 11
12 20181 ด.ช.ปุญญพัฒน์ พรมวิชัย 9
13 20182 ด.ช.พิสุทธิ์ศักดิ์ นันติภา 9
14 20183 ด.ช.ภูวนาส เกตยืนยง 17
15 20184 ด.ช.มนฐนันต์ ภู่ทิม 23
16 20185 ด.ช.ศิวโรจน์ กล้วยดี 11
17 20186 ด.ช.สันติชัย เปรมอารีย์ 8
18 20187 ด.ช.สุวพิชญ์ พัดแสง 11
19 20188 ด.ช.อธิวัฒน์ วรพงศ์พิมชาติ 10
20